સાઉથ ની આ ફેમસ અભિનેત્રી પર પરણિત પુરુષ સાથે સંબંધ બનાવવા પર, લાગ્યો હતો 3 વર્ષ નો પ્રતિબંધ, નામ જાણીને ચોકી જશો…

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે ભારતીય ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા એવા સ્ટાર્સ છે જેઓ તેમના અંગત જીવન માટે ચર્ચામાં રહે છે ચાહકો ઘણીવાર સેલિબ્રિટી બ્રેકઅપ્સ લગ્નેત્તર સંબંધો અને છૂટાછેડા વિશે શીખે છે.ભારતીય ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણા એવા સ્ટાર્સ છે જેઓ તેમના અંગત જીવન માટે ચર્ચામાં રહે છે ચાહકો ઘણીવાર સેલિબ્રિટી બ્રેકઅપ્સ લગ્નેત્તર સંબંધો અને છૂટાછેડા વિશે શીખે છે પરંતુ આ પ્રકારની બાબતો માટે કોઈને પ્રતિબંધિત કરવું ખરેખર મોટી બાબત છે.

આજે અમે તમને એક એવી અભિનેત્રી વિશે જણાવીશું કે જેના અભિનયથી લોકોને દિવાના બનાવવાની સાથે સાથે અંગત સંબંધોને લઈને આખા દેશમાં ચર્ચાનો વિષય બની ગયો હતો અભિનેત્રીને તેના સહ-સ્ટાર સાથે બંધન માટે 3 વર્ષ માટે પ્રતિબંધિત કરાયો હતો.નિકિતા ઠકરાલ પહેલા ફક્ત કન્નડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ફિલ્મોમાં રસ ધરાવતા લોકો માટે જ જાણીતી હતી, પરંતુ કન્નડ ફિલ્મ ઉદ્યોગના અભિનેતા ટી દર્શન સાથેના તેના અફેરના સમાચારોએ તેને દેશભરમાં પ્રખ્યાત બનાવ્યો દર્શનની પત્નીને જ્યારે આ વાતની ખબર પડી ત્યારે તેના હોશ ઉડી ગયા હતા.

તેણે નિકિતા સામે અવાજ ઉઠાવ્યો અને તેના પતિ દર્શનને ફસાવવા ઉપરાંત નિકિતા પર ઘણા ગંભીર આક્ષેપો કર્યા દર્શનની પત્નીના હોબાળો પછી નિકિતાને કન્નડ પ્રોડ્યુસર ફિલ્મ એસોસિએશન દ્વારા ત્રણ વર્ષ માટે ઇન્ડસ્ટ્રી પર પ્રતિબંધ મૂક્યો હતો જેનો અર્થ એ હતો કે નિકિતા 3 વર્ષ સુધી કોઈ પણ કન્નડ ફિલ્મમાં કામ કરી શકશે નહીં પરંતુ નિકિતાને તેના પ્રશંસકોનો ઘણો ટેકો મળ્યો અને ચાહકોના દબાણને કારણે એસોસિએશનને માથું ટેકવું પડ્યું અને પ્રતિબંધ ફક્ત 5 મા દિવસે હટાવવામાં આવ્યો હતો.

4 ભાષાઓની ફિલ્મોમાં કામ કર્યું.સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની લોકપ્રિય અભિનેત્રી નિકિતા ઠુકરાલે પોતાની અભિનયથી લોકોને દિવાના બનાવ્યા. તેણે 2002 માં સાઉથ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી ત્યારબાદ તે દક્ષિણની લોકપ્રિય અભિનેત્રીઓમાંની એક બની ગઈ તેણે કન્નડ તેલુગુ, મલયાલમ અને તમિલ સિનેમામાં અભિનય કર્યો છે.

નિકિતા ઠુકરાલ જન્મ 6 જુલાઈ 1981 એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેત્રી અને મોડલ છે જેણે કન્નડ તેલુગુ, મલયાલમ અને તમિળ સિનેમાઘરોમાં અભિનય કર્યો છે.ઠુંકરાલ આતી રહેંગી બહારેન ક્રૂનો ભાગ હતો જે એક લોકપ્રિય ટેલિવિઝન નાટક શ્રેણી હતી જે ઝી ટીવી ચેનલ પર સપ્ટેમ્બર 2002 ના રોજ પ્રસારિત થઈ હતી. ત્યારબાદ તે તેલુગુ ફિલ્મ હૈમાં ડેબ્યૂ કરીને સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સ્થળાંતર થઈ હતી હૈમાં દેખાયા પછી, ઠુકરાલે તેની ફિલ્મ ડેબ્યૂ કૈઇથુમ દુરથમાં ફહદ ફાજિલની વિરુદ્ધ ભૂમિકા ભજવી હતી મલયાલમ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર સફળતા નહોતી પરંતુ તે કુરમ્બુ અને સંબરમ જેવી તમિલ અને તેલુગુ ફિલ્મોમાં વધારાની ભૂમિકાઓ શોધવામાં સક્ષમ હતી.

2008 પછી તેણીએ તેની પ્રાથમિકતા તેલુગુથી કન્નડ સિનેમામાં સ્થાનાંતરિત કરી જેમાં અગ્રણી અભિનેતા ઉપેન્દ્ર પુણેથ રાજકુમાર વી રવિચંદ્રન અને દર્શન સાથે સહ-અભિનેતા બન્યા પ્રિન્સ પછી તેણે કોટનપેટ અને પ્રિયસખા રમેશ અરવિંદની વિરુદ્ધ અને આપાર્ટમેન્ટ નામની તેલુગુ ફિલ્મ સહિતની અનેક ફિલ્મોના ભાગ બનવાની તૈયારી કરી પરંતુ તેમાંથી કોઈ પણ થિયેટર રિલીઝ થઈ નહીં તેની પછીની રજૂઆતો તમિળ રોમાંચક ફિલ્મ મુરાણ હતી જેમાં તેણીએ અભિનેતા ચેરણ અને પ્રસન્ના અને ઇતિહાસિક ફિલ્મની સાથે, ઇન્દુની ભૂમિકા ભજવી હતી.

અભિનય ઉપરાંત થુકરાલે ડિઝાઇનર રૂપા વ્હોરા માટે મોડેલિંગનું કામ પણ કર્યું છે બિગ બોસના કન્નડ વર્ઝન રિયાલિટી શો બિગ બોસ કન્નડની પ્રથમ સીઝનમાં પણ તેણે ચર્ચા કરી હતી તેણે બિગ બોસ હોમમાં 99 દિવસ પૂરા કર્યા અને તે શોની બીજી રનર-અપ હતી.