સ્પા માલિકને મસાજ થેરાપિસ્ટ રશિયન યુવતી સાથે બંધાયા શારીરિક સંબંધ, પણ પછી યુવતી થઈ ગર્ભવતી…..જાણો પછી શું થયું…

હવસ ની ભૂખી મહિલાએ આ યુવાન ને સ્પા કરાવવા ના બહાને આવું, વિચિત્ર કામ કરવા માટે મજબૂર કરતી હતી.અચાનક એક દિવસે થયું એવું કે…દોસ્તો આજ કલ કિસ્સાઓ એવા વધી ગયા છે જે આપની આવનાર પેઢી તથા સમાજ માટે ખુબજ ખરાબ અસર પાડી શકે છે કારણ કે મિત્રો અત્યારે ટેકનોલોજી વધતા ની સાથે સાથે અત્યારે ક્રાઈમ પણ ખૂબ વધી ગયા છે અને અમુક તો એવા વિચિત્ર કિસ્સાઓ બહાર આવે છે જે આપણ ને વિશ્વાસ પણ નથી આવતો તો મિત્રો આજે એવોજ કિસ્સો બન્યો છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ.

Advertisement

વડોદરામાં સ્પા એન્ડ મસાજ પાર્લરના માલિક અને રશિયન મસાજ થેરાપિસ્ટ યુવતી વચ્ચે શારીરિક સંબંધો બંધાતાં યુવતી પ્રેગનન્ટ થઈ હતી અને દીકરાને જન્મ આપ્યો હતો. પત્નિને આ વાતની જાણ થતાં પતિને પૂછ્યું હતું. પતિએ તેને ઢોરમાર માર્યો હતો. પત્નિએ પોલીસ ફરિયાદ કરતાં પતિએ ડરીને સમાધાન કર્યું હતું પણ રશિયન યુવતી સાથેના શારીરિક સંબંધો ચાલુ રાખતાં આ મામલો ફરી એકવાર પોલીસ મથકે પહોંચ્યે છે.

સ્પા એન્ડ મસાજ પાર્લરના માલિક સામે તેની જ પત્નીએ જે. પી. રોડ પોલીસ મથકે શારીરીક-માનસિક ત્રાસની ફરિયાદ નોંધાવી છે. શહેરના મુજમહુડા વિસ્તારમાં આવેલા અશ્વમેઘમાં રહેતા જીજ્ઞાાબેન પરેશભાઈ પટેલે જે. પી. રોડ પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે, મારો પતિ પરેશ સુરેશભાઈ પટેલ રહે. ક્લાસિક ટાવર, અકોટા ગાર્ડન સામે શહેરના જુદાજુદા વિસ્તારોમાં સ્પા એન્ડ મસાજ પાર્લર ચલાવે છે. 2014મનાં તે પોતાના મસાજ પાર્લરના ગ્રાહકોની મસાજ થેરાપિ માટે રશિયાથી હન્ના ચુકો અને વિક્ટોરિયા એ બે યુવતીઓને વડોદરા લાવ્યો હતો. હન્ના ચુકો મસાજ થેરાપિસ્ટ છે.

તેમણે ફરિયાદમાં કહ્યું છે કે, હન્ના ચુકો અને મારા પતિ પરેશ પટેલ વચ્ચે ધીરેધીરે નિકટતા વધવા લાગી હતી અને બંને વચ્ચે શારીરિક સંબંધ બંધાયા હતા. મસાજ પાર્લમાં જ બંને એકબીજામાં ડૂબીને હવસ સંતોષતાં હતાં. આ બાબતની જાણ થતાં પત્નિએ ડિસેમ્બર મહિનામાં પતિ સાથે આ બાબતની ચર્ચા કરતાં પતિ ઉશ્કેરાયો હતો અને મને ઢોર માર માર્યો હતો. હું ગંભીર રીતે ઘાયલ થઈ હતી અને અકોટાના એક ડોક્ટર પાસે મારી ટ્રિટમેન્ટ કરાવી હતી. પતિના મારથી મને 20 ટાંકા આવ્યા હતા અને શરીરનો કેટલોક ભાગ લક્વાગ્રસ્ત થઈ ગયો હતો. તે વખતે મારા પતિએ મારી સાથે સમાધાન કર્યું હતુ અને તે ભવિષ્યમાં આવુ નહીં કરે તેવી ખાતરી પણ આપી હતી.

2015માં રશિયન યુવતી ગર્ભવતી બની હતી. આ બાબતની જાણ થતા જ હું હેબતાઈ ગઈ હતી. નવ મહિના પછી હન્નાએ એક બાળકને જન્મ આપ્યો હતો. બાળકના જન્મ પછી હન્ના મારા ઘરે અવારનવાર આવતી હતી. મારા પતિએ મને કહ્યુ કે, હન્નાને ભારતની સિટિઝનશીપ લેવી છે એટલે તેણે ભારતમાં બાળકને જન્મ આપ્યો છે. પાછળથી મને ખબર પડી કે, હન્નાની કૂખે જન્મેલા બાળકનો પિતા મારો પતિ પરેશ પટેલ જ છે.

મારા પતિ જોડે જ તે સગર્ભા બની હતી અને બાળકના જન્મ બાદ તેને પોતાનુ નામ પણ આપ્યુ હતુ. આ બાબત જાહેર થયા પછી મારો પતિ અને હન્ના એકસાથે અકોટા વિસ્તારના ક્લાસિક ટાવરમાં રહે છે અને હું મારા પુત્ર સાથે મુજમહુડાના અશ્વમેઘમાં રહુ છું. તેઓ મારી કાર પણ લઈ ગયા છે.આ ફરિયાદને આધારે જે પી રોડ પોલીસે પરેશ સુરેશભાઈ પટેલ અને રશિયન યુવતી હન્ના ચુકો સામે ગુનો દાખલ કરી તપાસ શરૂ કરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.જામનગર શહેરમાં છાનેખૂણે તો કેટલીય જગ્યાઓ પર દેહવ્યાપારનો ધીકતો ધંધો ચાલી રહ્યો છે, એવામાં જામનગર એલસીબી અને સીટી બી ડીવીઝન સ્ટાફે બે સ્થળોએથી દેહવ્યાપાર ઝડપી પાડી અને ગુન્હાઓ દાખલ કર્યા છે.જામનગર એલસીબી પી.એસ.આઈ કે.કે.ગોહિલ અને સ્ટાફે શહેરના રણજીતનગર પોસ્ટઓફીસ નજીક બ્લોક નં.સી/9 રૂમ નં.1939 માં નિવૃત પીએસઆઈનો પુત્ર અશોકસિંહ પ્રવીણસિંહ ઝાલા પોતાના રહેણાંક મકાનમા રાજય બહારથી મહિલાઓ બોલાવી અને દેહવ્યાપારનો ધંધો ચલાવતો હોય પોલીસે રેઇડ કરી અશોકસિંહ ઝાલા અને મનોજ ધરમવીર ખન્નાને ઝડપી પાડ્યા હતા.

અશોકસિંહ ઝાલા પોતાના મકાનમા બહારના રાજ્યોમાં થી યુવતીઓ બોલાવી અને ગ્રાહકો પાસેથી 1000 થી 15000 રૂપિયા વસુલ કરી અને શરીર સુખ માણવાની વ્યવસ્થા કરી આપતો હોવાનું સામે આવ્યું છે, પોલીસે સ્થળ પરથી રોકડ 6.800 બે મોબાઇલ ફોન મળી કુલ 17800/- મુદામાલ સાથે બે ઇસમો ને ઝડપી પાડી દેહવ્યાપારના ધંધાનો પર્દાફાશ કર્યો છે,

જયારે દેહવ્યાપારના બીજા દરોડામાં પંચવટી નજીક આવેલ હોટેલ ગોલ્ડન ક્રાઉનના રૂમ નંબર ૨૦૩માં થી દેહવ્યાપારના ધંધા પર સીટી બી ડીવીઝન પી.આઈ.રાઠોડ સહિતની ટીમે દરોડો કર્યો છે, જ્યાં દિનેશ લક્ષ્‍મણ સાકટ અને રાકેશ મગનલાલ ગાગાળા બહારના રાજ્યની એક યુવતીને બોલાવીને ૩૦૦૦ થી ૪૦૦૦ વસુલ કરી દેહવ્યાપારનો ધંધો ચલાવતા હોવાની માહિતી પરથી પોલીસે એક યુવતીને મુક્ત કરાવી અને એક શખ્સને ઝડપી પાડ્યો છે, અને વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.આ મામલામાં હોટેલ સંચાલકની સંડોવણી છે કે કેમ તે અંગે પોલીસે તપાસ હાથ ધરી છે.જે હોટેલમાં થી ઝડપાયું તે હોટેલ સાથે ભાજપના એક અગ્રણી છે સંકળાયેલા, પંચવટી નજીકની જે હોટેલ ગોલ્ડન ક્રાઉનમાં થી દેહવ્યાપારનો ધંધો ઝડપાયો તે હોટેલ ના વ્સાયવસાય સાથે જામનગર શહેર ભાજપના અગ્રણી આશિષ કંટારીયા પણ સંકળાયેલા હોવાનું જાણવા મળે છે.

મિત્રો આવી ઘણી ઘટનાઓ છે પરંતુ હાલમાં જ એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.અમદાવાદ જિલ્લાના ગ્રામ્ય પોલીસ અધિક્ષકે જિલ્લામાં અપરાધ કરી નાસતા- ફરતા શખ્સોને ઝડપી લેવા એસઓજી શાખાને સૂચના આપતાં એસઓજીની ટીમે આ અંગે તપાસ આદરી હતી. કાર્યક્ષેત્રમાં આવતાં ફાર્મ હાઉસો, કલબો, ગેસ્ટહાઉસો અને હોટેલોમાં તપાસ હાથ ધરાઈ હતી. તે દરમિયાન હાથીજણ સર્કલ પાસે આવેલી બે હોટેલોમાં ચકાસણી દરમિયાન હોટેલના રૃમમાંથી એક યુવતી અને પુરુષ કઢંગી હાલતમાં મળી આવતાં તેઓની પૂછપરછમાં હોટેલમાં ચાલતા સેક્સ રેક્ટનો પર્દાફાશ થતાં એસઓજીની ટીમને બગાસું ખાતા પતાસું મળી આવ્યું હતું.

હાથીજણ સર્કલ પાસે આવેલ રાધે કોમ્પ્લેક્સમાં આવેલ હોટલ તીથી પેલેસ હોટલ રોયલ ઈનમાં દલાલ જીતેન્દ્ર પ્રજાપતિ તથા અન્નપૂર્ણા નામની મહિલા પોતાના આર્થિક ફાયદા સારું બહારથી છોકરીઓ બોલાવી લાવી અને હોટલ રોયલ ઈનના મેનેજર ભૈરવસિંહ જયસિંહ રાજપૂરોહિત તથા તીથી ગેસ્ટહાઉસના મેનેજર મુકેશનાઓના મેળાપીપણાથી હોટલ રોયલ ઈન તથા તીથી ગેસ્ટહાઉસમાં છોકરીઓને વેશ્યાવૃત્તિની પ્રવૃત્તિ માટે હોટલની રૃમો પૂરી પાડી વ્યવસ્થા કરી આપે છે.

જે હકીકત આધારે ગઈકાલે સાંજે અસલાલીના સર્કલ પો.સ.ઈ. જી.પી. ચૌહાણ અને એસ.ઓ.જી. શાખાના કર્મચારીઓએ કરતા હોટલ રોયલ ઈન તથા પાંચમા માળે આવેલ હોટલ તીથીમાં રેડ કરતાં રોયલ ઈન તથા પાંચમા માળે આવેલ હોટલ તીથીમાં રેડ કરતાં રોયલ ઈનના મેનેજર ભૈરવસિંહ જયસિંહ રાજપુરોહિતને રાખી હોટલના રૃમો ચેક કરતાં રૃમ નં. ૪ અને રૃમ નં.૭માં બે મુંબઈની યુવતીઓ મળી આવેલ જેને દલાલ જીતુ પ્રજાપતિએ વેશ્યાવૃત્તિ માટે હોટલમાં મોકલેલ હોવાનું જણાવેલ છે.

તેમજ પાંચમા માળે આવેલ હોટલ તીથી પેલેસમાં રેડ કરતાં મેનેજર મુકેશ પ્રભાસભાઈ માંડલ સાથે રાખી હોટલની રૃમ નં. ૫૦૫માં ચેક કરતાં એક યુવતી કાનપુર યુપી ની તથા ગ્રાહક ભુપેન્દ્ર ચીમનભાઈ દરજી કઢંગી હાલતમાં મળી આવતાં યુ.પી.ની યુવતીની પૂછપરછ કરતાં પોતાને દલાલ અન્નપૂર્ણા પ્રદિપભાઈ ગુપ્તા નરોડાની દેહવ્યાપારના વ્યવસાય માટે મોકલી હોવાનું જણાવ્યું હતું.પોલીસે ત્રણ યુવતી, હોટલના મેનેજરો અને ગ્રાહકની ધરપકડ કરી મોબાઈલ ફોન નંગ-૬ કિ. રૃ. ૧૧,૦૦૦ તથા રોકડ રકમ રૃ.૧૩,૯૦૦ મળી કુલ કિ. રૃ. ૨૪,૯૦૦નો કબ્જે લીધા હતા. પોલીસનો દરોડામાં વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલ દલાલ જીતુ પ્રજાપતિ તેમજ અન્નપૂર્ણા હાજર મળી આવેલ ન હોય તમામની વિરુદ્ધમાં વિવેકાનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં ઈમોરલ ટ્રાફિકિંગ પ્રીવેન્સ એક્ટની કલમ તળે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો હતો.

મિત્રો આવી ઘણી ઘટનાઓ છે પરંતુ હાલમાં જ એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મધ્યપ્રદેશની રાજધાની ભોપાલમાં ક્રાઈમ બ્રાંચે સ્પામાં ચાલનારા કોલ ગર્લ ગિરોહનો બધો ભાંડો ફોડ્યો છે. પોલીસે સેક્સ રેકેટ ચલાવવાના આરોપમાં 7 યુવતિઓ અને 5 ગ્રાહકોની ધરપકડ કરી છે. આ સેક્સ રેકેટ સ્પામાં ચલાવવામાં આવતું હતું, જ્યાં ગ્રાહકો દ્વારા ‘હેપ્પી એન્ડિંગ’ કોડ વર્ડ કહેવા પર કોલ ગર્લની સુવિધા મળી જતી હતી.પોલીસ અનુસાર શહેરના અન્ય સ્પામાંથી અનૈતિક કામ ચાલવાની જાણકારી મળી રહી હતી. તેના કારણે સોમવારે બાગ સેવનિયા ક્ષેત્રમાં શાઈન સ્પા સેંટર પર યુવતીઓને ગ્રાહકો સાથે આપત્તિજનક સ્થિતિમાં પકડવામાં આવી. સ્પા સંચાલકની પણ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. પોલીસને તપાસ દરમિયાન ખબર પડી કે ગ્રાહકને મનપસંદ કોલગર્લ આપવામાં આવતી હતી.

પણ એક શરત હતી કે તેને હેપ્પી એન્ડિંગ કોડ વર્ડ કહેવામાં આવતી. આ સ્પાના સંબંધ ભોપાલ ઉપરાંત નાગપુર, નાસિક, મુંબઈ, જલગાંવ અને ઈંદોર સાથે હતા. અહીંથી છોકરીઓ ભોપાલ સહિત અન્ય રાજ્યોમાં મોકલવામાં આવતી હતી અને ત્યાંથી અહીં આવતી હતી. પોલીસને તપાસ દરમિયાન ખબર પડી કે સ્પામાં આવનારો ગ્રાહક કોડ વર્ડમાં એમ કહે કે હેપ્પી એન્ડિંગ તો તેને દેહ વ્યાપાર સાથે જોડાયેલી યુવતી આપવામાં આવતી હતી.એટલું જ નહીં ગ્રાહકને એ પણ પૂછવામાં આવતું હતું કે સામાન્ય મસાજ કરાવી છે કે હેપ્પી એન્ડિંગ. સામાન્ય મસાજના એક હજાર અને હેપ્પી એન્ડિંગના 5 હજારથી લઈ 50 હજાર લેવામાં આવતા હતા. સ્પામાં આવનારા ગ્રાહકને છોકરી પસંદ કરવા માટે પહેલા આલ્બમ બતાવવામાં આવતું હતું અને તે નક્કી થયા બાદ રેટ નક્કી થતો હતો. જે નિયમિત ગ્રાહકો હતા તેને વ્હોટ્સએપ ગ્રૂપ સાથે જોડવામાં આવ્યા હતા.

મિત્રો આવી ઘણી ઘટનાઓ છે પરંતુ હાલમાં જ એક એવો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.દિલ્હીમાં બળાત્કારનો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જે તમારા હોશને પણ ઉડાવી દેશે તમને જણાવી દઈએ કે આ મામલો બેગમપુરનો છે.આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને મોટા પ્રમાણમાં આવા કિસ્સા બનવા લાગ્યા છે દિવસે દિવસે આવા કિસ્સા વધવા લાગ્યા છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે કે બળાત્કાર,ગેંગરેપ જેવા કિસ્સાઓ મોટા પ્રમાણમાં વધવા લાગ્યા છે અને તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા પણ એક એવો જ કિસ્સો બન્યો છે જેના વિશે હું આજે તમને વાત કરવા જઇ રહ્યો છે તેમજ આ કિસ્સો જાણીને તમારા પણ રુવાટાં ઉભા થઇ જાય એવા કિસ્સાઓ બહાર આવતા હોય છે.

Advertisement