સપના ચૌદરીની સંપત્તિ જાણીને તમે પણ ચોકી જશો,મોંઘી મોંઘી ગાડીઓ,કરોડોની માલિક,દિલ્લી માં પણ છે આલીશાન બંગલો….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે રિપોર્ટ અનુસાર હરિયાણવી ડાન્સર 25 થી 50 લાખ રૂપિયાની સ્ટેજ પરફોર્મન્સ ફી લે છે સપના ચૌધરીની લોકપ્રિયતા માત્ર હરિયાણામાં જ નહીં પરંતુ પડોશી રાજ્યો ઉત્તર પ્રદેશ રાજસ્થાન પંજાબથી બિહારમાં પણ છે.

સ્ટેજ પર તેના નૃત્યને હલાવનાર હરિયાણવી નૃત્યાંગના સપના ચૌધરીએ હાલમાં જ એક પુત્રને જન્મ આપ્યો છે. આ સમાચાર પછી જ તેના લાખો ચાહકોને એવી માહિતી મળી હતી કે દેશી રાણીએ લગ્ન કરી લીધા છે. ખરેખર સપના ચૌધરીના લગ્ન હરિયાણવી સંગીત અને ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં કામ કરતા વીર સાહુ સાથે થયા છે. સાહુ ગાવા માટે જાણીતા છે આ સિવાય તે અનેક હરિયાણવી ફિલ્મોમાં પણ દેખાઈ ચૂક્યો છે ખુદ વીર સાહુએ ફેસબુક લાઇવ દ્વારા પોતાના પિતા બનવાની માહિતી આપી છે.

હરિયાણાની પ્રખ્યાત ડાન્સર સપના ચૌધરી સમયની સાથે મોર્ડન બની ગઈ છે જો કે દર્શકોને તો આજે પણ તેનો દેશી અંદાજ વધારે પસંદ આવે છે સપના ચૌધરીનો દેશી લુક જોઈ દર્શકોને લાગે છે કે હરિયાણવી ગીત તૂ ચીઝ લાજવાબ જાણે કે તેના માટે જ બન્યુ છે આમતો સપના દરેક લુકમાં ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે પરંતુ તેનો દેશી લુક ચાહકોમાં ઘણો પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે સપના ચૌધરીએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત સ્ટેજ ડાન્સર તરીકે કરી હતી સ્ટેજ પર ડાન્સ કરતી વખતે સપના ચૌધરી ઘણીવાર સૂટમાં જોવા મળે છે આ સ્ટાઇલને કારણે સપના દેશી ક્વીન તરીકે જાણીતી થઈ બિગ બોસના ઘરની બહાર આવ્યા બાદ સપના ચૌધરીએ પોતાનો લૂક બદલી નાખ્યો છે.

આ સિવાય સપના ચૌધરીની માતા નીલમ ચૌધરીએ ખુલાસો કર્યો છે કે સપના અને વીરના લગ્ન જાન્યુઆરી 2020 માં જ થયા હતા લગ્ન એ કોર્ટ મેરેજ હતું અને વીર સાહુના કાકા ગુજરી ગયા હોવાથી એટલી ઉજવણી નહોતી થઈ જો કે હવે બંને પરિવારો ખૂબ જ ખુશ છે અને નવા મહેમાનોનું સ્વાગત કરી રહ્યા છે સપના ચૌધરી યુટ્યુબ તેમજ સ્ટેજ પર ખૂબ જ લોકપ્રિય છે અને તેના વીડિયોને કરોડો વ્યૂ મળી ચૂક્યા છે માત્ર સપનાચૌધરીના વીડિયોના મત જ નહીં પરંતુ તેની સંપત્તિ પણ કરોડોમાં છે આત્મકથા વિકિ નેટ.વેબસાઇટ અનુસાર સપના ચૌધરીની કુલ સંપત્તિ 50 કરોડ રૂપિયા છે.

વેબસાઇટ અનુસાર ઉંડી ક્યૂ 7 અને બીએમડબ્લ્યુ 7 સિરીઝ જેવી કારો તેમની પાસે છે એટલું જ નહીં, દિલ્હીના નજફગ વિસ્તારમાં તેનો અદભૂત બંગલો પણ છે રિપોર્ટ અનુસાર હરિયાણવી ડાન્સર 25 થી 50 લાખ રૂપિયાની સ્ટેજ પરફોર્મન્સ ફી લે છે સપના ચૌધરીની લોકપ્રિયતા માત્ર હરિયાણામાં જ નહી પરંતુ પડોશી રાજ્યો ઉત્તર પ્રદેશ રાજસ્થાન પંજાબથી બિહારમાં પણ છે તે સ્ટેજ પરફોર્મન્સ માટે હરિયાણાની બહાર પણ જઇ રહી છે.

હવે સપના ચૌધરીએ તેના લુકમાં વેસ્ટર્ન ડ્રેસ પણ ઉમેર્યો. આ બધાની વચ્ચે, સપના ચૌધરી હજી પણ પોતાને એક ગામની ગોરી કહે છે. સપના ચૌધરી હાલ તો તેના લગ્નના સમાચારોને લઈને ચર્ચામાં છે. અફવા તો એવી પણ છે કે સપનાએ ગુપચુપ સગાઈ કરી લીધી છે. જોકે, સપના ચૌધરીએ આ બાબતો પર અત્યાર સુધી મૌન ધારણ કર્યું છે.

સપના ચૌધરીનો જન્મ 25 સપ્ટેમ્બર 1990ના રોજ હરિયાણાના રોહતકમાં થયો હતો સપના ચૌધરીએ બોલિવૂડની ઘણી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે સપના ચૌધરી ફિલ્મ ‘વીરે કી વેડિંગ ના ગીત હટ જા તાઉમાં પણ જોવા મળી હતી આ સિવાય તેણે અભય દેઓલની નાનુ કી જાનુ ફિલ્મમાં પણ કામ કર્યું છે.

સપના ચૌધરી જે રિયાલિટી શો બિગ બોસનો પણ એક ભાગ હતી તેરી આંખ્યા કા યો કાજલ ગીતથી લોકપ્રિયતામાં વધારો થયો ગીતો ઉપરાંત તેણે હરિયાણવી ભોજપુરી પંજાબી અને બોલિવૂડ ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે ફિલ્મ દોસ્તીની આડઅસરથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરનારી સપના ચૌધરીને દીપિકા પાદુકોણની એક્ટિંગ પસંદ છે કલાકારોની વાત કરીએ તો તેમને પંજાબી અભિનેતા દિલજીત દોસાંઝ ગમે છે.