સુંદરતા માં મોટી મોટી અભિનેત્રીઓને પણ ટક્કર આપે છે, લાલુ પ્રસાદ યાદવ ની દીકરીઓ,જોવો તસવીરો….

નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજે આપણે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે નેતા ની છોકરીઓ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ ની હિરોઇનો થી કમ નથી તેમને સોશિઅલ મીડિયા દ્વારા એક અલગ ઓળખાન બનાવી લીધી છે તો ચાલો તેમના વિશે વધુ ચર્ચા કરીએ.દોસ્તો બિહારના પૂર્વ મુખ્યમંત્રી અને ભારતના રેલ્વે મંત્રી લાલુપ્રસાદ યાદવને કોણ નથી ઓળખતું તે ઘાસચારા કૌભાંડ હોય કે બેનામી સંપત્તિ, તે હંમેશા સમાચારોમાં રહે છે.

Advertisement

લાલુની જેમ તેમના પુત્રો તેજ પ્રતાપ યાદવ અને તેજસ્વી યાદવ પણ તેમની તીક્ષ્ણ વાચાના કારણે ઘણાં અખબારોમાં છપાય છે. આવી સ્થિતિમાં તમને જણાવી દઇએ કે લાલુ પ્રસાદ યાદવની પુત્રીઓ પણ હેડલાઇન્સ બનાવવામાં ઓછી નથી. પરંતુ તેઓ તેમની રેટરિક માટે નહીં પરંતુ તેમની સુંદરતાને કારણે મુખ્ય મથાળાઓ બનાવે છે હા તમને જણાવી દઈએ કે લાલુપ્રસાદ યાદવની એક કે બે નહીં પણ 7 દીકરીઓ છે અને બધી ખૂબ જ સુંદર છે.ચાલો આપણે આ બધા વિશે એક પછી એક કહીએ.

મિસા ભરતી.લાલુ પ્રસાદ ની મોટી દીકરી નું નામ મીસા ભારતી છે. તે રાજ્યસભાની સંસદસભ્ય છે જ્યારે તેમનો પતિ શૈલેષ કમ્પ્યુટર એન્જિનિયર છે.મીસા ભારતી ભારતના બિહાર રાજ્યના રાજકારણી છે અને તે લાલુપ્રસાદ યાદવ અને રબ્રી દેવીની પુત્રી છે.2014 માં, મીસાએ પાટલિપુત્રની લોકસભા બેઠક પરથી આરજેડીના બળવાખોર રામ કૃપાલ યાદવની વિરુદ્ધ લડ્યા, જે ભાજપમાં જોડાયા હતા, જોકે તે હાર્યો હતો. 2019 માં પણ મીસાએ પાટલીપુત્ર મત વિસ્તારમાંથી લોકસભાની ચૂંટણી લડી હતી પરંતુ 38,000 ના જંગી મત થી ફરી એકવાર હારનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. જૂન 2001 માં, તે રાજ્યસભા દ્વિવાર્ષિક ચૂંટણી માટે પક્ષના ઉમેદવાર હતા અને બિહારમાંથી રામ જેઠમલાણી સાથે બિનહરીફ ચૂંટાયા હતા.

રોહિણી આચાર્ય.લાલુ પ્રસાદ ની બીજા નંબર ની છોકરી નું નામ રોહિણી આચાર્ય છે.રોહિણીનો પતિ સોફ્ટવેર એન્જિનિયર છે. રોહિણી તેના પતિ સાથે સિંગાપોરમાં રહે છે.બિહારના ભૂતપૂર્વ સીએમ લાલુ પ્રસાદ યાદવને ઘાસચારા કૌભાંડમાં જેલમાં ધકેલી દેવાયા બાદ, તેમની પુત્રી રોહિણી આચાર્ય સતત ફેસબુક પર પોસ્ટ્સ શેર કરી રહી છે જે તેમના પિતાની સાચી છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની પોસ્ટ્સને પણ સપોર્ટ મળી રહ્યો છે. કૃપા કરી કહો કે રોહિણી લાલુની બીજી પુત્રી છે અને તે એક ર્ડાક્ટર છે.

ચંદા યાદવ.લાલુ પ્રસાદ ની ત્રીજા નંબર ની છોકરી નું નામ ચંદા યાદવ છે તેમના લગ્ન ઇન્ડિયન એરલાઇન્સ ના કેપ્ટન વિક્રમ સિંહ સાથે થયા છે.શનિવારે તેમની પુત્રી ચંદા અને જમાઈ વિક્રમ લાલુ યાદવને મળ્યા હતા, જેણે ઘાસચારા કૌભાંડમાં દોષિત રાંચી રિમ્સમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. બેઠક બાદ બહાર આવેલા ચંદાએ પત્રકારોને જણાવ્યું હતું કે લાલુની તબિયત સારી નથી. થોડી વાર વાતો થઈ. તેણે કહ્યું હતું કે તેની તબિયતને કારણે તે વધારે વાત પણ કરી શક્યો નથી. ચંદાએ કહ્યું કે અમને તેમના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા છે.

રાગીણી યાદવ.લાલુ પ્રસાદ ની ચોથા નંબર ની છોકરી નું નામ રાગીણી યાદવ છે તેમના લગ્ન કોંગ્રેસના નેતા જીતેન્દ્ર યાદવ ના પુત્ર રાહુલ યાદવ સાથે થયા છે.રાગિણી યાદવ તેના પતિ અને સાસરિયાઓ સાથે ગાઝિયાબાદમાં રહે છે.તેના સસરા જીતેન્દ્ર યાદવનો ગાઝિયાબાદના રાજનગરમાં 1.2 કરોડનો બંગલો છે. તેની પાસે યુપીમાં 21.3 કરોડના ખેતરો છે.

હેમા યાદવ.લાલુ પ્રસાદ ની પોચમાં નંબર ની છોકરી નું નામ હેમા યાદવ છે અને તેમના લગ્ન વિનીત યાદવ સાથે થયા છે અને તેઓ એક રાજકારણીય પરિવાર માં થી છે.લાલુ પ્રસાદ ની પુત્રી અને જમાઈ અને પૌત્ર રાંચીના રિમ્સમાં ગંભીર બિમારીઓ માટે સારવાર લઈ રહેલા ઘાસચારા કૌભાંડના ચાર કેસોના દોષી લાલુપ્રસાદ યાદવને મળ્યા હતા. શનિવારે આરજેડી સુપ્રીમોને મળવા ઉપરાંત તેમના પરિવારે વિશેષ મંજૂરી લીધી હતી અને તેની સુખાકારી માટે કહ્યું હતું. તેમની પુત્રી હેમા યાદવ અને જમાઈ વિનિત યાદવ બિહારના પૂર્વ મુખ્ય પ્રધાન અને પૂર્વ રેલવે પ્રધાન લાલુ પ્રસાદ યાદવને મળવા આવ્યા હતા. જોકે આ દરમિયાન તેણે મીડિયા સાથે વાત કરી નહોતી.

અનુષ્કા રાવ.લાલુ પ્રસાદ ની છઠ્ઠા નંબર ની છોકરી નું નામ અનુષ્કા રાવ છે અને તેમના લગ્ન હરિયાણા સરકાર માં પૂર્વ વીજળી મંત્રી અજય સિંહ ના પુત્ર ચિરંજીત રાવ સાથે થયા છે.રાષ્ટ્રીય જનતા દળ આર જેડી ના વડા લાલુ પ્રસાદ યાદવના પુત્રો તેજસ્વી અને તેજ પ્રતાપ યાદવ બિહારના રાજકારણમાં જાણીતા નામ છે તેમની મોટી બહેન મીસા ભારતી પણ વધુ એક વખત ચૂંટણીના મેદાનમાં છે જ્યારે તેમની નાની બહેન હરિયાણા બિહારથી ખૂબ દૂર છે.કે ગુડગાંવમાં કોંગ્રેસના ઉમેદવાર માટે મત માંગે છે.

લાલુ ની છઠ્ઠી પુત્રી અનુષ્કા રાવના લગ્ન હરિયાણાના પૂર્વ પ્રધાન કેપ્ટન અજય યાદવના પુત્ર ચિનીરજીવ રાવ સાથે થયા છે. અજય યાદવ ગુડગાંવથી કોંગ્રેસના ઉમેદવાર પણ છે. પોતાના સસરા માટે પ્રચાર કરી રહેલી અનુષ્કાએ અત્યાર સુધીમાં 7 થી 8 ગામોની મુલાકાત લીધી છે, જ્યાં તે બિહાર અને પૂર્વી યુપીમાં 1 લાખ મતદારોને એક કરવા પ્રયાસ કરી રહી છે.

રાજ લક્ષ્મી.લાલુ પ્રસાદ ની સૌથી નાની છોકરી નું નામ રાજ લક્ષ્મી છે તેમના લગ્ન મેનપુરી ના સંસદ તેજપ્રતાપ સાથે થયા છે જણાવી દઈએ કે તેજ પ્રતાપ ઉત્તરપ્રદેશ ના મંત્રી મુલાયમ સિંહ યાદવ ના પૌત્ર છે.રાજલક્ષ્મી અને તેજપ્રતાપ યાદવના લગ્ન દિલ્હીમાં થયા હતા. લગ્ન પછી તરત જ તેજપ્રતાપે ફેસબુક પર કેટલીક સારી તસવીરો શેર કરી હતી.લગ્નના મંચ પર બેસતા પહેલા તેજ પ્રતાપે હોટલના રૂમમાં રાજલક્ષ્મી સાથે આ તસવીર લીધી હતી. આ જ તસ્વીર તેણે ફેસબુક પર પણ મૂકી હતી.

Advertisement