સુંદરતામાં બોલીવુડ અભિનેતાઓને પણ ટક્કર આપે છે આ પંજાબી અભિનેત્રીઓ, તસવીરો જોઈને થઈ જશે દિલ ખુશ…..

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ તેમની સુંદરતા તેમજ તેમની સુંદરતાને કારણે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પણ સમગ્ર વિશ્વમાં પ્રખ્યાત રહી છે અને તેની સાથે જ આ પંજાબી સિનેમાની અભિનેત્રીઓ સૌંદર્યમાં કોઈ કરતાં ઓછી નથી અને જણાવ્યુ છે કે આ પંજાબી સિનેમાની ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જે ફિલ્મોમાં પણ અભિનય ઉપરાંત તેમની સુંદરતાને કારણે સમાચારોમાં રહે છે અને તેમજ જે આજે અમે તમને પંજાબી સિનેમાની સુંદર અભિનેત્રીઓનો પરિચય કરાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

હિમાંશી ખુરાના. : હિમાંશી ખુરાનાની વાત કરવામાં આવે તો કહેવામા આવ્યું છે કે જે બિગ બોસની સીઝન 13ની સ્પર્ધક રહી છે અને તેમજ તે પંજાબી ફિલ્મોની જાણીતિ અભિનેત્રી છે અને સાથે જ આ હકીકતમાં આસિમ રિયાઝે બિગ-બૉસ 13માં જ હિમાંશીને પ્રપ્રોઝ કર્યો હતો પણ જોકે હિમાંશીએ બિગ-બૉસ હાઉસથી બહાર જઈને આસિમને એનો જવાબ આપ્યો હતો અને તેમજ ત્યારે હાલમાં જ એક્ટ્રેસ હિમાંશી ખુરાનાએ એક ટ્વિટ કર્યું છે અને જે જોઈને લોકો હેરાન થઈ ગયા છે અને તેમજ આ ટ્વિટમાં હિમાંશીએ આ વાત પર પોતાનો રોષ વ્યક્ત કર્યો છે કે એમને હંમેશા આસિમની ગર્લફ્રેન્ડ કેમ કહેવામાં આવે છે અને તેની સાથે જ આ હિમાંશીના આ ટ્વિટ પર ઘણા લોકો કમેન્ટ્સ કરી રહ્યા છે અને પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.

નીરૂ બાજવા. : ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો કહેવામા આવ્યું છે કે આ નીરૂ બાજવા પંજાબની જાણિતી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને તેની સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ પંજાબી ભાષામાં બનનારી ફિલ્મોમાં નીરૂ બાજવા લગભગ દર બીજી ફિલ્મમાં જોવા મળે છે અને તેમની સુંદરતા પણ ખૂબ જ સુંદર છે જેવું અહીંયા કહેવામા આવ્યું છે અને જે તમને પણ ખૂબ જ પસંદ હશે અને તેમની પહેલી પંજાબી ફિલ્મ આસ નુ મન વત્ના દા હતી જે વર્ષ 2004 માં આવી હતી. આ ફિલ્મમાં હરભજન માન મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા. હાલમાં નીરુ એક સફળ પંજાબી ફિલ્મ અભિનેત્રી છે.

ધૃતિ સહારન. : ધૃતિ સહારન પંજાબની એક જાણિતી અભિનેત્રી સાથે-સાથે સફળ ગાયિકા પણ છે.ધૃતિ એક બંગાળી છોકરી છે અને તેમનો જન્મ કોલકાતા માં થયો હતો. તેમને પંજાબી ફિલ્મો ના સિવાય બંગાળી ફિલ્મો માં પણ કામ કર્યું છે. તમારી જાણકારી માટે જણાવી દઈએ કે ધૃતિ એક સારી સિંગર પણ છે. ધૃતિ સહારન એ પોતાની વધારે કરીને ફિલ્મો માં પોતે જ પ્લેબેક સીંગીગ કરી છે અને લોકો તેમને બહુ પસંદ પણ કરે છે. હમણાં તે એક મારાથી ફિલ્મ પણ કરી રહી છે જેના વિશે ફક્ત વાતો સામે આવી છે ધૃતિએ ઇન્ડીયન આઇડલની ફાઇનલ સુધીની સફર પુરી કરી હતી અને શો ‘સાડા હક’થી લોકોના દિલમાં જગ્યા બનાવી હતી.

મૈંડી ટખર. : મૈંડી ટખરને પંજાબી સિનેમામાં તેમના સારા અભિનય માટે ઓળખવામાં આવે છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે 1 મેં 1987 એ યુનાઇટેડ કિંગડમમાં જન્મેલી મેંડી ઠાકરને ભારતીય નાગરિકતાની સાથે સાથે એવું પણ કહેવામા આવ્યું છે કે તેને સિવાય પણ તેમને ઘણી પંજાબી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.તે પંજાબી ફિલ્મોની જાણીતી અભિનેત્રી છે. મૈંડી ટખરને તેના શાનદાર અભિનયની પ્રશંસા મળી છે. ઇશ્ક ગરારી (2013), તુ મેરા બાઇ મેં તેરા બાઇ (2012), શડી બખર હૈ શાન (2012) અને મિર્ઝા દ અનટોલ્ડ સ્ટોરી (2012) જેવી ઘણી કાલ્પનિક પંજાબી ફિલ્મોમાં મંડીએ પોતાના અભિનયથી દર્શકોનું મન જીતી લીધું છે.

સારા ગુરપાલ. : તેની સાથે જ અહીંયા સારા ગુરપાલની વાત કરીએ તો એમાં જણાવ્યું છે કે આ સારા ગુરપાલનું પંજાબમાં દરેક જણ દિવાનું છે તે હાલમાં પંજાબી ફિલ્મ ઉદ્યોગની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક ગણાય છે. સારા ગુરપાલે બહુ જલ્દીથી પંજાબી સિનેમામાં પોતાની ઓળખ બનાવી લીધી છે. સારાના લગભગ દરેક ગીત હિટ છે અને દરેક ગીતોની સાથે તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ વધે છે. સારા ગુરપાલે પંજાબી ફિલ્મો ડાંગર ડોક્ટર જેલી અને મંજી બિષ્ટમાં કામ કર્યું છે અને તે એક પંજાબી અભિનેત્રી છે જે ખૂબ જ સુંદર અને હોટ પણ દેખાઈ રહી છે અને તેની સાથે જ કહેવામા આવ્યું છે કે અત્યારે પંજાબી ફિલ્મ ઇંડસ્ટ્રીમાં કોઇ ટોક ઓફ ધ ટાઉન ગર્લ છે તો તે સારા ગુરપાલ છે તેની જાણ કરી છે.