સુંદરતા માં સ્વેતા તિવારી થી પણ આગળ છે એની દીકરી,જોવો એની લાજવાબ તસવીરો….

નમસ્કાર દર્શક મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજે આપણે જેના વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે ઓ એ પોતાની અદાઓ થી દર્શક ના દિલ નહિ પણ તેમના પ્રત્યે નો પ્રેમ પણ ખૂબ પ્રમાણ માં મેળવ્યો છે જી હા મિત્રો આપણે ચર્ચા કરી રહ્યા છે સ્વેતા તિવારી જેમની અદા થી આજે ટેલીવિઝન ઈન્સ્ટ્રીઝ માં તેમને એક પોતાનું અહમ સ્થાન પ્રાપ્ત કર્યું છે તો બીજી તરફ તેમની પુત્રી પણ પોતાની અદા ના ઝલવા દેખાડવા માટે તૈયાર છે તો ચાલો તેમની પુત્રી પલક તિવારી વિશે વધુ જાણકારી મેળવીએ.

શ્વેતા તિવારી એક ભારતીય ફિલ્મ અને ટેલિવિઝન અભિનેત્રી છે.તેમણે ટેલિવિઝનની દુનિયામાં પ્રેરના તરીકે ઓળખાતી કસૌટી જિંદગી કી નામની સિરિયલથી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. શ્વેતા તિવારી પ્રખ્યાત સીરિયલ બિગ બોસની ચોથી સીઝનની વિજેતા હતી.

દોસ્તો ફિલ્મ અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારીની પુત્રી પલક તિવારી નો જન્મ 8 ઓક્ટોબર 2000 ના વર્ષ માં થયો હતો તે ઓ હવે 20 વર્ષની થઈ ગઈ છે.શ્વેતાએ પુત્રીના જન્મદિવસને લગતી ઘણી તસવીરો તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે, થોડા દિવસો પહેલા ટીવી અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી પુત્રી પલક તિવારી સાથે તેનો જન્મદિવસ ઉજવણી કરતી જોવા મળી હતી. ગયા, શ્વેતાએ પણ તેની એક ઝલક તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે.

પલક તિવારી ફરી એક વખત તેના ફોટોગ્રાફ્સના કારણે ચર્ચામાં છે. પલક તિવારી સોશિયલ નેટવર્કિંગ સાઈટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તે અહીં પોતાના ફોટા શેર કરતા રહે છે. આ જ ક્રમમાં તેણે ઈંસ્ટાગ્રામ પર પોતાની કેટલીક વધુ નવી તસવીરો પોસ્ટ કરી છે, જેમાં તે કોઈ મેકઅપ લુક વગર પણ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે.આજે શ્વેતાની પુત્રી પલકનો જન્મદિવસ છે અને પુત્રીનો જન્મદિવસ વિશેષ બનાવવા માટે શ્વેતાએ તેની પુત્રીની કેટલીક સુંદર અને સરસ તસવીરો ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી છે અને પુત્રીના જન્મદિવસની શુભેચ્છા પાઠવી છે. પલકને તેના ભાગ્યશાળી વશીકરણ તરીકે વર્ણવતા, શ્વેતાએ પલકને મોટા હૃદયની એક ખરાબ છોકરી તરીકે વર્ણવ્યું છે.

શ્વેતાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ પર લખ્યું, મારા નસીબદાર વશીકરણને જન્મદિવસની શુભેચ્છા, તે એક મોટી દિલની બેડસ ગર્લ છે. શ્વેતાએ કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી છે આમાં માતા-પુત્રી જોડી મુંબઇમાં એક જગ્યાએથી બીજી જગ્યાએ ફરતી જોઇ શકાય છે. તે મલ થી વરલી બીચ પર પવનની મજા માણતી જોવા મળે છે આ રીતે તેણે પલકનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. પલક 20 વર્ષની થઈ ગઈ છે તે શ્વેતા તિવારી અને રાજા ચૌધરીની પુત્રી છે.

બર્થડે ગર્લ પલક ફ્લોરલ પ્રિન્ટેડ બ્લોક હીલ્સવાળા સ્ટોન ગ્રે સ્ટ્રેટ ફીટ ડેનિમ અને બ્લેક ટી-શર્ટમાં જોવા મળી હતી. જ્યારે શ્વેતા બ્લુ ટોપમાં જોવા મળી હતી. શ્વેતાએ તેનો જન્મદિવસ ઘરે રહીને ઉજવ્યો, કેમ કે તેની કોરોના વાયરસ ટેસ્ટ પોઝિટિવ બે અઠવાડિયા પહેલા આવી હતી. અભિનેત્રી હાલમાં ટીવી શો મેરે પપ્પ કી દુલ્હન માં વરુણ બડોલાની સાથે મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી છે.પલક તિવારી ટૂંક સમયમાં ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળશે. તાજેતરમાં જ તેની ફિલ્મની પહેલી ઝલક પણ શેર કરવામાં આવી હતી.આ સિવાય આ ફિલ્મમાં વિવેક ઓબેરોયની મહત્વની ભૂમિકા છે.પલક તિવારી તેની ગ્લેમરસ તસવીરોને કારણે ચર્ચામાં રહ્યો છે. એકવાર, એક ચાહકે તેના ફોટો પર ભારતની કાઇલી જેનરની ટિપ્પણી કરી.

પલક સોશિયલ મીડિયા પરસારી સંખ્યામાં ચાહકોને અનુસરે છે.પલકના ચાહકોએ તેને જન્મદિવસ પર સોશિયલ મીડિયા પર અભિનંદન આપ્યા છે.તસવીરમાં પલક અને તેનો મિત્ર કેમેરા માટે પોઝ આપતા નજરે પડી શકે છે.પલક તિવારીએ પોતાનો વિશેષ દિવસ નજીકના મિત્રો સાથે ઉજવ્યો, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર જન્મદિવસ પ્રસંગે એક સુંદર ચિત્ર શેર કર્યું.મુંબઈ-મરીન ડ્રાઇવમાં સોશિયલ મીડિયા પર પ્રકાશિત ફોટામાં માતા-પુત્રીની જોડી જોઇ શકાય છે. બંને સોશિયલ મીડિયાની સામે આ તસવીરોમાં મસ્તી કરતા જોવા મળી શકે છે. બંનેએ તેમના ચહેરા પર માસ્ક પહેર્યા છે.પુત્રીના 20 મા જન્મદિવસ નિમિત્તે શ્વેતાએ પલકને જન્મદિવસ પર સોશિયલ મીડિયા પર કેટલીક ખૂબ જ ક્યૂટ તસવીરો શેર કરીને અભિનંદન આપ્યા છે.

લોકપ્રિય ટીવી અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારીની પુત્રી પલક તિવારી 8 ઓક્ટોબર ને ગુરુવારે 20 વર્ષની થઈ પુત્રીના 20 મા જન્મ દિવસ નિમિત્તે શ્વેતાએ પલકને જન્મદિવસ પર સોશિયલ મીડિયા પર કેટલીક ખૂબ જ ક્યૂટ તસવીરો શેર કરીને અભિનંદન આપ્યા છે.