સુંદરતા માં મોટી મોટી અભિનેત્રીઓને પણ ટક્કર આપે છે, મિથુન ચક્રવર્તી ની દીકરા ની વહુ,જોઈ લો તસવીરો….

ખુબજ સુંદર દેખાય છે એ એક્ટ્રેસ કોણ છે આ તેમના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ…નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં અપને એવી વ્યક્તિ વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તે એવી વ્યક્તિ છે જેને સોસીયલ મીડિયા માં પોતાની એક નવી ઓળખ બનાવી છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ મિત્રો બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા મિથુન ચક્રવર્તીના એક્શન, અભિનય અને ડાન્સ માટે દુનિયા ના માસ્ટર ખેલાડી છે. મિથુન ચક્રવર્તીએ તેની ફિલ્મી કરિયરમાં ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે. ખરેખર, આજે અમે તમને મિથુન દાની પુત્રવધૂ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જે આ દિવસોમાં ખૂબ ટ્રેન્ડ કરી રહી છે.

મદાલસા શર્મા ચક્રવર્તી નો જન્મ 26 સપ્ટેમ્બરના રોજ ફિલ્મ નિર્માતા અને નિર્દેશક સુભાષ શર્મા અને અભિનેત્રી શીલા શર્મા માટે થયો હતો.માર્બલ આર્ચ સ્કૂલમાંથી તેનું શિક્ષણ પૂરું કર્યા પછી, તેણે મુંબઈની મીઠીબાઈ કોલેજમાં અંગ્રેજી સાહિત્યનો અભ્યાસ કર્યો.તેણે જણાવ્યું હતું કે તેણી હંમેશાં જાણતી હતી કે હું એક અભિનેતા બનવા માંગુ છું.તેણે કિશોર નમિત કપૂર અભિનય સંસ્થામાં ભાગ લીધો હતો અને અભિનયના પાઠ લીધા હતા અને ગણેશ આચાર્ય અને શિઆમક દાવર હેઠળ નૃત્ય શીખ્યા હતા.તેણે 10 મી જુલાઈ, 2018 ના રોજ મિથુન ચક્રવર્તીના પુત્ર મીમોહ ચક્રવર્તી સાથે લગ્ન કર્યા.

મદાલસા શર્માએ 2009 માં તેલુગુ ફિલ્મ ફિટિંગ માસ્ટર દ્વારા ઇ.વી.વી. દ્વારા અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. સત્યનારાયણ આ ફિલ્મ સફળ રહી અને માદાલસાના અભિનયની પ્રશંસા થઈ. પછીના વર્ષે તેણે શૌર્ય સાથે કન્નડ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો, જેણે માદાલસાની કારકિર્દીને મોટો ઉત્સાહ આપ્યો. 2010 માં તે સુરેશ પ્રોડક્શન્સના બેનર હેઠળ બીજી તેલુગુ ફિલ્મ અલાસ્યમ અમૃતમમાં પણ જોવા મળી હતી. ડી.રામા નાયડુએ ફિલ્મની અગ્રણી મહિલા તરીકે મદાલસાની પસંદગી કરી, એટલું જ નહીં ફિલ્મ સારી રીતે વળગી, પણ આનાથી મડાલસાની કારકિર્દીને બીજા સ્તરે લઈ ગઈ.

તેણીએ ફિલ્મમાં અભિનય માટે સારા અભિપ્રાય મેળવ્યા હતા.તમને જણાવી દઈએ કે મીથોના મોટા પુત્ર મીમોહ એટલે કે મહાક્ષય ચક્રવર્તીની પત્ની મદાલસા શર્મા આજકાલ ટીવી શો અનુપમામાં કાવ્યા ઝવેરીની ભૂમિકા નિભાવી રહી છે. શો 13 જુલાઇથી પ્રસારણ શરૂ થયો છે. તે જ સમયે, કાવ્યા ઝવેરીની ભૂમિકામાં પ્રેક્ષકો દ્વારા મદાલસા ને ખૂબ પસંદ આવી રહી છે. આ જ કારણ છે કે આ દિવસોમાં મદાલસા ખૂબ ટ્રેન્ડ કરી રહી છે.

મદાલસાએ પોતાની અભિનય કારકિર્દીની શરૂઆત તેલુગુ ફિલ્મ ઉદ્યોગથી કરી હતી. જ્યાં તેણે ફિલ્મ ફિટિંગથી શરૂઆત કરી હતી. આટલું જ નહીં, માદાલસાએ કન્નડ ફિલ્મ શૌર્યથી પણ પોતાની એક્ટિંગ થી લોકોનું દિલ જીતી લીધું છે. આ ઉપરાંત માદાલસા ઘણી પ્રાદેશિક ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળી છે.

ફિલ્મો બાદ હવે માદાલસા શર્માએ નાના પડદા તરફ વળી છે. તે ટીવી શો અનુપમામાં કાવ્યા ઝવેરીની ભૂમિકા નિભાવી રહી છેમદાલસાએ ટીવી શો અનુપમા માં તેની ભૂમિકા વિશે કહ્યું હતું કે કાવ્યાનું પાત્ર ખૂબ રમુજી છે. કાવ્યા એક મજબૂત અને સ્વતંત્ર મહિલા છે. મને આશા છે કે પ્રેક્ષકોને કાવ્યાનું પાત્ર ખૂબ ગમશે. મદાલસા આગળ કહે છે કે હું આ શોમાં કામ કરીને ખૂબ જ ખુશ છું.

હું હંમેશા રાજન શાહી સર સાથે કામ કરવા માંગતી હતી. તે જ સમયે, જ્યારે મને આ ઓફર મળી, ત્યારે મારી ખુશી માટે કોઈ સ્થાન નહોતું. આગળ માદાલસાએ કહ્યું કે હું આ શો સાથે મારી ટીવી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી રહી છું અને આવા પ્રખ્યાત બેનર હેઠળ પ્રારંભ થવું ગર્વની વાત છે.

મહેરબાની કરીને કહો કે માદાલસા પ્રખ્યાત અભિનેત્રી શીલા શર્મા અને નિર્દેશક સુભાષ શર્માની પુત્રી છે. શીલા શર્માએ 90 ના દાયકાના મહાભારતમાં માતા દેવકીની ભૂમિકા ભજવી હતી. અભિનેત્રી મદાલસાએ જુલાઈ 2018 માં મિથુન ચક્રવર્તીના મોટા પુત્ર મીમોહ ચક્રવર્તી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. આ લગ્ન અંગે મદાલસાની માતા શીલા શર્માએ કહ્યું કે મને ખૂબ જ આનંદ છે કે મારી પુત્રી મિથુનના પરિવારની પુત્રવધૂ છે. મિથુન ચક્રવર્તીનો પરિવાર સંપ્રદાયનો પરિવાર છે.

મિથુન ચક્રવર્તીના મોટા દીકરા મીમોહ ચક્રવર્તી સાથેની પહેલી મુલાકાત વિશે માદલસાએ કહ્યું કે અમે એક બીજાને ઘણા લાંબા સમયથી જાણતા હતા. મદાલસા કહે છે કે થોડા વર્ષો પહેલા મિમોહ તેની માતા સાથેની એક ફિલ્મમાં કામ કરતો હતો. આ સમય દરમિયાન, મદાલસા તેની માતા સાથે એક ઇવેન્ટમાં પહોંચ્યા હતા અને ત્યાં જ મદાલસા અને મીમોહ પ્રથમ મળ્યા હતા.જે પછી અમારા બંને મિત્રો બની ગયા અને ક્યારે ખબર નહીં પડી કે આ મિત્રતા ક્યારે પ્રેમમાં ફેરવાઈ. જે પછી અમે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું. બીજી બાજુ, મદાલસા મિથુન ચક્રવર્તી વિશે કહે છે કે તે વ્યવહારિક વ્યક્તિ છે અને ખૂબ નમ્ર છે. હું દર વખતે તેમની પાસેથી કંઈક સારું શીખું છું અને તેમના દરેક નિયમો નું પાલન પણ કરું છું.