TiKTok ની ફેમસ ગરીમા ચૌરસિયા ની, આ હોટ અને બોલ્ડ તસવીરો જોઈને નજર નહીં હટે,જાણો હાલ શુ કરે છે….

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે ભારત સરકારે ચીન અને ચીન વચ્ચે 59 ચીની એપ્સ પર પ્રતિબંધ મૂક્યો છે પ્રતિબંધિત એપ્લિકેશન્સમાં, સૌથી વધુ ચર્ચા ટિકટોકની હતી ટિકટોક બંધ થતાં તમામ લોકો ખૂબ નારાજ છે ટિકટકે ઘણા લોકોને ફ્લોરથી કરાની મુસાફરી કરી હતી ઇશા નામનું નામ ગરીમા ચૌરસિયા હતું ગરીમા ખૂબ જ સખત છોકરીના નાક સાથે ટિકટોક પર ખૂબ પ્રખ્યાત હતી.

Advertisement

ગરીમાનો જન્મ 28 ઓગસ્ટ 1987 ના રોજ ઉત્તરાખંડના હરિદ્વારમાં થયો હતો 23 વર્ષની ગૌરવથી ઘણું નામ કમાયું છે.ગરીમા ચૌરસિયાએ ટિકટોક પર ગલી બોયઝના ગીત સાથે હોઠનું સમન્વયન કર્યું હતું જે એકદમ લોકપ્રિય થયું હતું.ગરીમા ચૌરસિયાની આ હોઠ ખૂબ જ વાયરલ થઈ ગઈ, જેના પછી તેની ઓળખ ખૂબ જ સખત છોકરી બની ગઈ.ગરીમા ચૌરસિયાના લગભગ 2 કરોડ લોકો ટિકટોક પર અનુસર્યા.ગરીમા ચૌરસિયા હાલમાં મુંબઇમાં રહે છે તે ત્યાં અભિનયની યુક્તિઓ શીખી રહી છે.

ગરીમા ચૌરસિયાનું સ્વપ્ન એક સારી અભિનેત્રી બનવાનું છે ટિકટોક પર પ્રતિબંધ મુકાયા બાદ તે પોતાનું પૂર્ણ ધ્યાન અભિનય ઉપર કેન્દ્રિત કરી રહી છે.ટિકટોક પરના આ વિડિઓ પછી ગરીમા ચૌરસિયાના અનુયાયીમાં ડે-ડૂની અને નાઇટ ચાર ગણા થઈ ગૌરવના અનુયાયીઓની સંખ્યામાં ભયંકર વધારો થયો આજ સુધીમાં ટિકટોકમાં તેના 1 કરોડથી વધુ ફોલોઅર્સ છે ત જ સમયે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફોલોઅર્સની સંખ્યા 1.2 મિલિયનને વટાવી ગઈ છે લોકપ્રિય ગૌરવ ચૌરસિયા સોશિયલ મીડિયા પર ગિમા આશી ના નામથી ઘણી બ્રાન્ડ્સને સમર્થન આપે છે હું બ્રાન્ડ્સ માટે મોડેલિંગ કરું છું

ગરીમા ચૌરસિયા ટિકટોક પર ગિમા આશી તરીકે પ્રખ્યાત છે અને ઇન્સ્ટાગ્રામ એક પ્રખ્યાત ભારતીય મોડેલ છે જે ભારતના હરિદ્વારનો સોશિયલ મીડિયા પ્રભાવક છ તેણી તેના શાનદાર ડાન્સ મૂવ્સ અને લિપ-સિંક ટીક ટોક પર કોમેડી ક્લિપ્સ માટે જાણીતી ગરીમા પાસે અનુક્રમે 14 મિલિયન અને 2 મિલિયન સાથે ટિકટોક અને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વિશાળ ચાહક આધાર છ તે એક તાજ પહેરેલો મુઝર છે અને મુખ્યત્વે તેણી જ્યારે બોહટ હાર્ડ વિડિઓ ગીત બનાવે ત્યારે તે ચર્ચામાં આવી ગરીમા ચૌરસિયા ઉંમર ઉંચાઈ કુટુંબ છબીઓ ઇન્સ્ટાગ્રામ બોયફ્રેન્ડ જીવનચરિત્ર અને વધુ તપાસો.

ગરીમા ચૌરસિયા હંમેશા અભિનેત્રી બનવા માંગતી હોવાથી તેની શારીરિક તંદુરસ્તી જાળવવાનો પ્રયાસ કરે છે તેની ઉંચાઈ લગભગ 7.7 ઇંચ અને વજન લગભગ kg 56 કિલો છે તેણીનું સ્મિત અપવાદરૂપે મોહક છે, આંખો કાળી છે અને ખૂબ સુંદર છે ગરીમાના વાળનો રંગ પણ કાળો છે જે તેને ખૂબ શોભે છે.

ઘણા ઇન્ટરવ્યુનો સામનો કરીને ગર્મિયાએ જણાવ્યું છે કે તેણી અને તેના મિત્ર સાથે મળીને નાના નાના વિડિઓઝ, ઈન્સ્ટાગ્રામ ટિકટોક અને ફેસબુક જેવા સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પરની સામગ્રી પોસ્ટ કરવામાં આવી છે પરંતુ તેમનું એક યુગલ ગીત ભોટ હાર્ડ માનવામાં સફળ રહ્યું તે કલ્પના પણ કરી શક્યું નહીં અને તે પછી ખાસ વિડિઓ તેના સામાજિક મીડિયાની વાર્તા શરૂ થ તે રાતોરાત ઇન્સ્ટન્ટ સેલિબ્રિટી બની ગઈ સોશિયલ મીડિયાની શક્તિ પર વિશ્વાસ કર્યો.

વ્યક્તિગત માહિતી પર ગરીમા ચૌરસિયાનો જન્મ ભારતના ઉત્તરાખંડના હરિદ્વારમાં થયો હતો હાલમાં તે ભારતના મહારાષ્ટ્ર રાજ્યના મુંબઇમાં રહે છે તેમના શિક્ષણ અંગે તેમણે વિદ્યાર્થી જીવનમાં સ્વામી હરિહરનંદ પબ્લિક સ્કૂલમાં અભ્યાસ કર્યો પાછળથી તે એન્જિનિયરિંગ રૂરકીની કોલેજમાં જોડાયો.

ગરીમા તાજેતરમાં ટીક ટોક પર તેના ડાન્સ વીડિયોને એમિમાય બાંતાઈ પર ગીત બોહત હાર્ડ ઉપર પ્રસ્તુત કરીને લોકપ્રિય થઈ હતી ગરીમા ચૌરસિયા ટિક ટોક ડે પર દિવસે દિવસે પ્રખ્યાત છે અને તેની પાસે ભારત, મુંબઇની એક મોડલ પણ છે ગરીમા એક મોટી ફૂડિઅ છે, તેણી તેના મિત્ર રૂજીઝ વિનીતિ સાથે પ્રખ્યાત છે. ગરીમાએ હેલ્થવિટ પ્રોડક્ટ્સ ભૂતપૂર્વ જેવા ઘણા ઉત્પાદનોનું સમર્થન કર્યું છે આ ઉપરાંત તે ફિટનેસ ઉત્સાહી છે.ગરીમા ચૌરસિયાએ શિવમસિંહ યુટ્યુબ ચેનલ પર એક લવ સ્ટોરી વીડિયો બનાવ્યો છ હવે તે નવી વિડિઓ અપલોડ કરતી વખતે તે 1 મિલિયન જેટલી મેળવે છે અને તેના ટિક ટોક અનુયાયી 2.8 મિલિયન છે.

Advertisement