વાસના ની ભૂખી મહિલા પરિવાર અને પતિને ઊંઘ ની ગોળીઓ ખવડાવી, રોજ પ્રેમી સાથે પોતાના જ ઘર માં બાંધતી હતી શારીરિક સંબંધ,પણ એક દિવસ..

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દીક સ્વાગત છે મેરઠના ટી.પી.નગર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં તે વિસ્તારના લોકોએ તેના ડોક્ટર પ્રેમી સાથે ઘરે લગ્ન કરી રહેલા લગ્નને રંગે હાથે ઝડપ્યા હતા. મહિલાના પતિ અને ત્રણ નિર્દોષ બાળકો અન્ય રૂમમાં બેભાન હાલતમાં મળી આવ્યા હતા.

ઉત્તર પ્રદેશ જનપદમાં ટીપી નગર પોલીસ સ્ટેશનમાં એક ચોંકાવનારો કેસ સામે આવ્યો છે જ્યાં આસપાસના લોકોએ એક મહિલાને પોતાના પ્રેમી સાથે ઘરમાં જ રંગરેલિયા મનાવતા પકડી પાડવામાં આવી બીજા રૂમમાં મહિલાનો પતિ અને ત્રણ બાળકો બેભાન હાલતમાં મળ્યા હતા. હોસ્પિટલમાં ભાનમાં આવતા પતિએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે ઘણા સમયથી તેની પત્ની આખા પરિવારને નશાયુક્ત ગોળીઓ આપીને પ્રેમી સાથે ઘરમાં જ છાનગપતિયા કરતી હતી એટલું જ નહીં પત્નીએ ગુપ્તાંગ પર હાર્પિક નાખીને પોતાના જ પતિને નુકસાન પહોંચાડ્યું છે હાલમાં પોલીસ આ કેસની તપાસ કરી રહી છે.

હકીકતમાં મલિયાના નિવાસી શાદાબના જણાવ્યા પ્રમાણે સરધના નિવાસી ડોક્ટર વસીમ તેમનો ઓળખીતો છે જેના કારણે ડોક્ટર વસીમ અવારનવાર તેમના ઘરે આવતો હતો શાદાબે જણાવ્યું કે વસીમ જ્યારે પણ ઘરે આવતો હતો ત્યારે પોતાની સાથે ક્યારેક બિરીયાની તો ક્યારેક મિઠાઈ લાવતો હતો જેને ખાધા બાદ શાદાબ અને તેની ત્રણેય છોકરીઓ બેભાન થઈને ઊંઘી જતી હતી આરોપ છે કે ત્યારબાદ ડોક્ટર વસીમ અને શાદબની પત્ની ચાંદની વાસનાનો ખેલ ખેલતા હતા.

કહેવાય છે કે શુક્રવારે સાંજે પણ ડોક્ટર વસીમ ભોજનનો કેટલોક સામાન લઈને શાદાબના ઘરે આવ્યો હતો જેમાં ઘેનની દવા મેળવી હતી તે ખાવાનું ખાધા બાદ શાદાબ અને તેની ત્રણેય પુત્રીઓ બેભાન થઈ ગઈ હતી ત્યારબાદ રાત્રે વસીમ શાદાબના ઘરમાં ગયો હતો જોકે આ દરમિયાન સ્થાનિક લોકોએ વસીમને શાદાબના ઘરમાં અંદર જતા જોયો હતો તેમણે ચોર સમીને તેની જાણકારી પાડોશમાં રહેતા.

શાદાબના કેટલાક સંબંધીઓને આપી હતી ત્યારબાદ તમામ લોકોએ ચોર સમજીને હોબાળો મચાવ્યો હતો અને શાદાબના ઘરે પહોંચી ગયા હતા આરોપ છે કે આ દરમિયાન ચાંદનીએ પોતાના પ્રેમી ડોક્ટર વસીમને ઘરના ટોયલેટમાં બંધ કરી દીધો હતો ત્યારબાદ ચપ્પુ કાઢીને લોકોને પોતાના હાથની નસ કાપી નાંખવાની ધમકી આપી હતી જોકે લોકોએ ચાંદીને પકડી લીધી હતી ટોયલેટનો દરવાજો ખોલવામાં આવ્યો તો મહિલાનો પ્રેમી ત્યાંથી ભાગી ગયો હતો.

એવું કહેવામાં આવે છે કે મેરઠના મલીનાના રહેવાસી શાદાબના જણાવ્યા મુજબ સરથાણામાં રહેતો ડોક્ટર વસીમ તેનો પરિચય છે આ કારણે ડૉ ક્ટર વસીમ અવારનવાર શાદાબના ઘરે આવતા જોવા મળે છે. શાદાબે કહ્યું કે જ્યારે પણ વસીમ ઘરે આવતો ત્યારે તે ક્યારેક તેની સાથે બિરિયાની લાવતો અને ક્યારેક મીઠાઇ લઈ આવતો જમ્યા પછી શાદાબ અને તેની ત્રણ દીકરીઓ સૂઈ ગયા આરોપ છે કે આ પછી ડોક્ટર વસીમ અને શાદાબની પત્ની ચાંદની ઘરે ચિંતા કર્યા વગર રંગરીઝ ઉજવતા હતા.

ગત શુક્રવારે સાંજે ડો.વસિમ ખાવા-પીવા સાથે શાદાબના ઘરે ગયા હતા જેમાં એનેસ્થેસિયા મળી આવ્યો હતો આ ભોજન ખાધા પછી શાદાબ અને તેની ત્રણ પુત્રીઓ મૂર્છિત થઈ ગઈ જે બાદ મોડી રાત્રે ડો. વસીમ શાદાબના ઘરે પ્રવેશ કરી રહ્યો હતો પરંતુ આ સમય દરમિયાન વિસ્તારના લોકોએ વસીમને શાદાબના ઘરે પ્રવેશ કરતા જોયો અને તેને ચોર ગણીને આ મામલો પડોશમાં રહેતા શાદાબના કેટલાક સંબંધીઓને જાણ કરી.

જે બાદ તમામ લોકોએ ચાંદનીની રોશની પકડી લીધી હતી પરંતુ મહિલાનો પ્રેમી તક મળતાં તે ઘરથી ભાગી ગયો હતો પતિની ફરિયાદના આધારે મહિલાની ધરપકડ કરવામાં આવી છે પતિનો આરોપ છે કે તેની પત્ની ચાંદની છેલ્લા ઘણા મહિનાઓથી શાદાબને અપમાનિત કર્યા પછી તેના જનનાંગો પર હાર્પિક જેવું કંઈક મૂકી રહી હતી જેના કારણે તેને તેના ગુપ્તાંગ પર ઉંડો ઘા આવ્યો હતો શાદાબે તેને ચામડીનો રોગ માન્યો અને ડોક્ટરોની સારવાર લેવાનું ચાલુ રાખ્યું.

રૂમમાં બેભાન અવસ્થામાં મળ્યા પતિ અને બાળકો સમગ્ર પરિવારની હાજરીમાં મહિલા દ્વારા રંગરેલિયા મનાવવાની વાત માન્યામાં ન આવતા લોકોએ ઘરમાં તપાસ કરી હતી ત્યારબાદ એક રૂમમાં શાદાબ અને તેમની ત્રણેય પુત્રીઓ બેભાન અવસ્થામાં મળ્યા હતા. સંબંધીઓ અને અન્ય લોકો તેમને લઈને હોસ્પિટલ પહોંચ્યા હતા જ્યાં તેઓ ભાનમાં આવ્યા ત્યારે શાદાબે પોતાની પત્ની પર આરોપ લગાવ્યા હતા શાદાબે કહ્યું હતું કે તેને પહેલાથી જ શંકા હતી કે ચાંદની તેને નશાની ગોળીઓ આપીને પોતાના પ્રેમીને મળે છે જોકે ચાંદની સમગ્ર પરિવારને બેભાન કરીને રંગરેલિયા મનાવતી હતી. જેના કારણે તેની આ વાત જાહેર ન થઈ જાય.

પત્ની વિરુદ્ધ નોંધાવવામાં આવી ફરિયાદ એટલું જ નહીં પત્ની ચાંદની છેલ્લા ઘણા મહિનાથી શાદાબને બેભાન કરીને તેના ગુપ્તાંગ પર હાર્પિક જેવી કોઈ વસ્તુ લગાવી દેતી હતી જેના કારણે તેના ગુપ્તાંગ પર ઘા પડી ગયા હતા શાદાબે તેને ચામડીનો રોગ સમજી લીધો હતો અને ડોક્ટર પાસે તેની સારવાર કરાવી હતી હવે આ સમગ્ર ઘટના સામે આવ્યા બાદ શાદાબે પોતાની પત્ની વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોંધાવી છે ચાંદની હાલમાં મહિલા પોલીસની અટકાયતમાં છે અને વધુ તપાસ હાથ ધરવામાં આવી છે.