યુવતીઓ ની પ્રાઈવેટ લાઈફ ને લઈ ને થયેલાં એક સર્વે સામે આવી ચોકવનારી વાતો પોતાની જાતને સંતોષવા યુવતીઓ કરે છે આવી વસ્તુઓનો ઉપયોગ..

જો તમે તમારા માતાપિતા અને ભાઈ-બહેન સાથે સંયુક્ત કુટુંબમાં રહો છો, તો પછી તમને સેક્સ ટોય વિશે જાણવું થોડું મુશ્કેલ થઈ શકે છે. કુટુંબ સાથે રહેતા હોય ત્યારે, ગુપ્તતા અને ગોપનીયતામાં સમય મેળવવો લગભગ અશક્ય છે. જો કે દરેકને થોડા સમય માટે એકલા રહેવાની અને પોતાની સાથે રહેવાનું પસંદ છે, પરંતુ દરેકને આવી તક મળતી નથી. તે જ સમયે, ઘણા લોકો માસ્ટરબેશન (હસ્તમૈથુન) ની મજા માણવામાં અસમર્થ છે, આવી સ્થિતિમાં, ઘરમાં સેક્સ ટોય રાખવું એ એક દૂરની વાત છે, પરંતુ સેક્સ ટોય ન હોવા છતાં પણ તમે માસ્ટરબેશન કરી શકો છો. ખાસ કરીને મહિલાઓ તેમના ઘરે ડિિલ્ડો તરીકે હાજર કેટલીક ચીજોનો ઉપયોગ કરીને તીવ્ર ઓર્ગેઝમ મેળવી શકે છે. ચાલો આપણે ઘરે ડિલ્ડોસ વિશે જાણીએ.

Advertisement

કાકડીડિલ્ડોના રૂપમાં કાકડી એ સૌથી સામાન્ય રીતે ઉપયોગમાં લેવામાં આવતી ઘરની વસ્તુઓ છે. તેના આકાર અને કદને લીધે, કાકડી માસ્ટરબેશન દરમિયાન સ્ત્રીઓને સંતોષ આપવા માટે અદભૂત કાર્ય કરે છે. જો કે ખાતરી કરો કે તમે તેનો ઉપયોગ કરતા પહેલા તેને ઢાકવા માટે કોન્ડોમનો ઉપયોગ કરો છો. કોન્ડોમનો ઉપયોગ સૂચવવામાં આવે છે જેથી તમારા ખાનગી ભાગમાં કોઈ ચેપ ન આવે.

કેળામહિલા કેળાનો ઉપયોગ ડિલ્ડો તરીકે પણ કરી શકે છે. માસ્ટરબેશન દરમિયાન મહિલાઓને સંતોષ આપવામાં કેળાની મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા છે. જો કે, બનાનાને ડિલ્ડો તરીકે વાપરતા પહેલા તેને કોન્ડોમથી ઢાકી દો. કેળાને સરળ બનાવવા માટે લ્યુબનો ઉપયોગ કરવાની ખાતરી કરો.

શાવર વડાતમે સ્વાભાવિક રૂપે તમારા ખાનગી ભાગમાં શાવરનું માથું મૂકી શકતા નથી, પરંતુ તમે તેના ઉપર પાણીનો વરસાદ વરસાવીને કરી શકો છો. તમે તમારી પસંદગીના આધારે તાપમાન પર શાવર હેડ સેટ કરો અને તેને તમારા ખાનગી ભાગની આસપાસ ફેરવો. શાવરનું માથું ડિલ્ડો જેવું નથી, પરંતુ તે વાઇબ્રેટરની જેમ કાર્ય કરે છે, જે તમને ટોચ પર પહોંચવામાં સહાય કરી શકે છે.જો કે, માસ્ટરબેશન માટે સેક્સ રમકડાં તરીકે આ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરતી વખતે કેટલીક બાબતોની કાળજી લેવી જરૂરી છે. તેનો ઉપયોગ કરતી વખતે, તમારે તેને ઢાકવા માટે કોન્ડોમ અને લ્યુબનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. જો તમારી પાસે સેક્સ ટોય નથી, તો પછી તમે તેનો ઉપયોગ કરી શકો છો.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.:તમને કદાચ આ બાબત પર વિશ્વાસ ન થાય, પરંતુ વૈજ્ઞાનિકોની એક ટીમે હકીકતમાં લોકોને મેગ્નેટિક રેજોનેંસ ઈમેજિંગ સ્કેનર ની અંદર સેક્સ કરવાનું કહ્યું હતું. જેથી તેઓ એ રિસર્ચ કરી શકે છે કે, સહવાસ દરમિયાન પુરુષ અને મહિલાના જનનાંગોની તસવીરો લેવું શક્ય છે કે નહિ…. 20 વર્ષ પહેલા આવું થયું હતું અને હવે ‘સેક્સ અને મહિલા યૌન ઉત્તેજના દરમિયાન પુરુષ અને મહિલા જનનાંગોના મેગ્નેટિક રેજોનેંસ ઈમેજિંગ’ ટાઈટલનો લેખ પ્રકાશિત થયો હતો. ત્યારે આ જ લેખ મેડિકલ જર્નલ બીએમજેના સૌથી વધુ ડાઉનલોડ કરાયેલ લેખોમાંથી એક બન્યો છે.

પ્રેમિકાએ લગ્ન માટે ના પાડી તો પ્રેમીએ ખેલ્યો ખૂનીખેલ, પ્રેમિકા અને પોતાના ગળામાં ચલાવી છૂરી,આ રિસર્ચમાં જે બાબત સામે આવી, તે ચંદ્ર પર પગ મૂકવા જેટલી જ રોમાંચિત છે. પરંતુ આ રિસર્ચના પેપર્સ પોપ્યુલર બની ગયા છે. કદાચ એ એટલા માટે કે, મફતમાં લોકોનું આકર્ષણ સ્ક્રીન પર સેક્સ જોવાની શક્યતાની હોય. પછી ભલે જોવામાં તે બ્લેક એન્ડ વ્હાઈટ જેવું કેમ ન દેખાતું હોય.

ડચ વૈજ્ઞાનિકોની ટીમ દ્વારા કરાયેલ આ પ્રકારના પ્રયોગમાંનો એક હેતુ એ હતો કે, સંભોગ અને મહિલા યૌન ઉત્તેજના દરમિયાન શરીર રચના વિશે પૂર્વ તેમજ વર્તમાન વિચાર માન્યતાઓ પર આધારિત છે કે, પછી તથ્યો પર…મુખ્ય નિષ્કર્ષ 13 પ્રયોગોમાંથી એક છે, જેમાંથી 8 કપલ અને ત્રણ એકલ મહિલાઓની સાથે કરાયેલ મિશનરી પોઝિશનમાં સેક્સ દરમિયાન પુરુષ યૌન અંગ એક બૂમરેંગના આકારનું પ્રતીત થાય છે. તેમાં એમ પણ જોવાયું કે, યૌન ઉત્તેજના દરમિયાન ગર્ભાશયનો આકાર વધતો નથી.

આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે રશિયામાં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે.

કોઈ પુરુષે મહિલા પર રેપ કર્યો હોય તેવા સમાચાર ઘણીવાર આવતા રહેતા હોય છે, પરંતુ રશિયામાં જે થયું છે તે ચોંકાવનારું છે. અહીં બે યુવતીઓએ 19 વર્ષના એક છોકરાને બાંધી તેના પર સેક્સ ટોયથી રેપ કર્યો છે. આ કૃત્ય કરનારી યુવતીઓએ પોતાનો આઈફોન તોડી નાખવા બદલ યુવકને આવી ચોંકાવનારી સજા આપી હતી. પોલીસનું કહેવું છે કે, 22 અને 32 વર્ષની આ યુવતીઓએ સમગ્ર ઘટનાનો વિડીયો પણ ઉતાર્યો છે.

આ ઘટના રશિયાના બુગુલ્મા ટાઉનમાં બની છે. હુમલાખોર યુવતીઓએ ભોગ બનનારા યુવકને તેનો વિડીયો વાયરલ કરી દેવાની ધમકી પણ આપી હતી. જે યુવક પર ફોન તોડી નાખવાનો આરોપ છે, તે ખરેખર તો એક યુવતીના ઘરે ફોન રિપેર કરવા માટે આવ્યો હતો. યુવક ફોન ઘરેથી લઈ ગયો ત્યારે બીજી કોઈ યુવતી ત્યાં હાજર હતી, અને જ્યારે તે ફોન આપવા આવ્યો ત્યારે અન્ય એક યુવતી ઘરે હતી.

પોતાનો આઈફોન તૂટેલો જોઈ યુવતીએ ભોગ બનનારા યુવક પાસેથી પૈસા માગ્યા હતા. જોકે, પોતાની પાસે પૈસા ન હોવાનું યુવકે કહેતા જ બંને યુવતીઓ તેના પર તૂટી પડી હતી, અને તેને બાંધી દીધો હતો. આખરે આ યુવક પર તેમણે સેક્સ ટોયથી રેપ કર્યો હતો. પોલીસનું તો એવું પણ કહેવું છે કે સમગ્ર ઘટનાનો વિડીયો ઉતાર્યા બાદ આરોપીએ એવી ધમકી પણ આપી હતી કે જો યુવક પૈસા નહીં આપે તો આ વિડીયો વાયરલ કરી દેવાશે.

યુવક બંને યુવતીને પોતે બહારથી પૈસા લઈને આવે છે તેવું કહી ઘરમાંથી નીકળ્યો હતો. આખરે તેણે પોલીસ પાસે પહોંચીને સમગ્ર ઘટના વર્ણવી હતી. પોલીસે તુરંત એક્શન લઈને બંને યુવતીઓના ફોન ચેક કર્યા હતા, જેમાં યુવક સાથે જે થયું તેનો વિડીયો મળી આવ્યો હતો. જો આ બંને યુવતી પર લાગેલા આરોપ સાબિત થશે તો તેમને 10 વર્ષ સુધીની સજા થઈ શકે છે.

Advertisement