આ 3 પોઝીશન કોઈ પણ મહિલાને એક જ રાત માં બનાવી શકે છે ગર્ભવતી,જાણો કેવી પોઝીશન…

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજે હું આપ સૌના માટે એક નવો આર્ટિકલ લઈને આવ્યો છું મિત્રો આજે આપણે જાણીશું સંભોગ દરમિયાં આ એવી ત્રણ પોઝિશન છે કે કોઈ પણ મહિલાઓ ને એક જ રાત માં પ્રેગનેટ કરી શકે છે તો મિત્રો ચાલો મિત્રો આપણે પણ જાણી લઈએ આ ત્રણ પોઝિશન વિશે.

મિશનરી પોઝિશન.તે ટોચના પદ પર મેન તરીકે પણ ઓળખાય છે ગર્ભવતી હોવા માટે આ સ્થિતિ શ્રેષ્ઠ છે. આ તે છે કારણ કે તે ઉંડા ઘૂંસપેંઠ તરફ દોરી જાય છે અને ગર્ભાશયની નજીક વીર્ય છોડવામાં આવે છે.

હિપ્સને ઉંચાઇ પર રાખો.સેક્સ દરમિયાન ઓશિકાઓની મદદથી હિપ્સને થોડું ઉંચું કરવું ગર્ભધારણ કરવામાં મદદ કરે છે કારણ કે સ્ત્રી સર્વિક્સને મેઇલના શુક્રાણુઓને સુધારવામાં સરળ બનાવે છે.

ડોગી સ્ટાઇલ.આને પાછળની એન્ટ્રી પોઝિશન કહેવામાં આવે છે જેમાં સેક્સ દરમિયાન પુરુષ પાછળની બાજુથી ઘૂસી જાય છે વીર્ય સ્ત્રી સર્વિક્સમાં પણ આ સ્થિતિમાં થાપણો હોય છે જે વિભાવનાની શક્યતા વધારે છે બાજુમાં આડઅસર પડેલો સંભોગ કલ્પના કરવા માટે પણ મદદગાર છે કારણ કે તે સર્વિક્સને મેલ વીર્ય પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરે છે.

મિત્રો હવે આપણે જાણીશું મહિલાઓ ને સૌથી વધારે કઈ પોઝિશન ગમે છે આજના સમયમાં લગ્ન જીવનમાં સેક્સ ખૂબ મહત્વનો ભાગ ભજવે છે આવી સ્થિતિમાં યુગલો સેક્સ માટે નવી પોઝિશન્સ અપનાવે છે હવે આજે અમે તમને મિશનરી સેક્સ પોઝિશન વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ આજે અમે તમને જણાવીશું કે મિશનરી સેક્સની સ્થિતિ શું છે

અને તે કેવી રીતે કરવામાં આવે છે આ સિવાય તેને વધુ કાર્યક્ષમ કેવી રીતે બનાવી શકાય આ સાથે તેના શું છે ફાયદા ચાલો જાણીએ તમારા બધાને જણાવી દઈએ કે મિશનરી સેક્સ પોઝિશન એ સૌથી સહેલી સેક્સ પોઝિશન કહેવામાં આવે છે અને આ પોઝિશનમાં મહિલાઓ અને પુરુષો બંને આરામદાયક સ્થિતિમાં રહે છે.

ઓછા કામને વધારે સંતોષ આ પોઝિશનમાં મળે છે છોકરીને આ પોઝિશન ખૂબ જ ગમતી હોય છે એવુ એક સર્વેમાં જાણવા મળ્યુ હતુ ખાસ વાત તો એ છે કે આ પોઝિશન માટે પલંગની પણ જરૂર પડતી નથી ફીમેલ પાત્ર માત્ર હાથનો ટેકો લઈને ટેબલ પર બેસે છે જ્યારે મેલ પાર્ટનરે અહીંયાં સ્ટેન્ડિંગ પોઝિશન લેવાની છે આ પોઝિશનમાં ફીમેલ પાર્ટનર તેના મેલ પાર્ટનરને મદદ પણ કરે છે.

તેને 67 સેક્સ પોઝિશન પણ કહેવામાં આવે છે જોકે ત્યાં ઘણી સેક્સ પોઝિશન્સ છે પરંતુ તે ઉત્તમ માનવામાં આવે છે ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ સેક્સ પોઝિશનમાં પુરુષ પાર્ટનર સ્ત્રી પાર્ટનર ઉપર રહે છે અને સ્ત્રી પાર્ટનર નીચે રહે છે આ સમય દરમિયાન સેક્સ કરતી વખતે તમે તમારા પાર્ટનરની આંખોમાં આંખો મૂકીને જોઈ શકો છો આ સિવાય તમે તમારા જીવનસાથીને પણ અનુભવી શકો છો આ દરમિયાન પુરુષનું વજન સ્ત્રી પર હોય છે અને બંને એક દંપતીનો પ્રેમ અનુભવી શકે છે.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે આ સેક્સ પોઝિશન 67 નંબર પર આવે છે તેથી તેને 67 સેક્સ પોઝિશન પણ કહેવામાં આવે છે માર્ગ દ્વારા ઘણા લોકો મિશનરી સેક્સ પોઝિશન્સ અપનાવે છે.

આ પોઝિશનમાં મેલ પાર્ટનર નીચે હોય છે જ્યારે ફીમેલ પાર્ટનર ઉપરની બાજુ હોય છે મેલ પાર્ટનરે પીઠના ભાગે સૂઈ જવાનું અને બંન્ને પગ ભેગા રાખી પછી ફીમેલ પાર્ટનર ટોપ પોઝિશનમાં રહીને પોતાના હાથનો આધાર લે છે.

આ પોઝિશનમાં ફીમેલ પાર્ટનર બેડ પર પીઠના ભાગે સૂઈ જાય છે અને મેલ પાર્ટનર કમરમાંથી તેના બન્ને પગ હવામાં રાખીને પોઝિશન બનાવે છે.

આ બીજી પોઝિશન અન્ય પોઝિશન્સ કરતા થોડી અલગ છે તેમાં છોકરી એક પડખા બાજુ ફરીને સૂઈ જાય છે જ્યારે પુરુષ તેની પાછળની બાજુએ માછલી જેવા આકારમાં હોઈ છે આ પોઝિશન જરા અલગ હોવાથી છોકરીએ પણ બન્ને પગ સાથે રાખવાના બદલે આગળ-પાછળ રાખવાનાં હોય છે આ પોઝિશનમાં બન્ને પાર્ટનર્સની સમજણ હોવી એ ખૂબ જ જરૂરી છે.

મિશનરી સેક્સ પોઝિશનના ફાયદા.તમને જણાવી દઈએ કે આ પોઝિશન તમને ખૂબ શૃંગારિક લાગે છે આ સિવાય આ સ્થિતિ પ્રારંભિક સેક્સ માટે શ્રેષ્ઠ છે આ સ્થિતિને એકબીજાને સ્પર્શ કરીને એક બીજાને વધુ પ્રેમની અનુભૂતિ કરવાનું માનવામાં આવે છે આ સ્થિતિ દરમિયાન બંને ભાગીદારો એકબીજાને ભેટી શકે છે આ સિવાય આ પદ પર કંઈપણ કરી શકાય છે આ સાથે બંને ભાગીદારો આ સ્થિતિને અપનાવીને દંપતીને જોઈ શકે છે.