આજે 69 વર્ષો બાદ શનિદેવ ની કૃપાથી ફક્ત આ 3 રાશિના જાતકો બનશે અઢળક સંપત્તિના મલિક…..

આખી રમત મનુષ્યના સારા અને ખરાબ સમય પાછળનો ગ્રહો માનવામાં આવે છે જ્યોતિષીઓના કહેવા મુજબ ગ્રહોમાં સતત પરિવર્તન સાથે મનુષ્યના જીવનમાં પણ ઘણા પરિવર્તન આવે છે જો કોઈ વ્યક્તિની રાશિમાં ગ્રહોની સ્થિતિ યોગ્ય હોય તો આને કારણે વ્યક્તિ પાસે સારો સમય હોય છે પરંતુ સારી સ્થિતિમાં ન હોવાને કારણે તેમને મુશ્કેલ સમયમાંથી પસાર થવું પડે છે

Advertisement

ગ્રહોમાં પરિવર્તન થવાના કારણે ઘણા શુભ યોગો રચાય છે અને આ શુભ યોગ તમામ 12 રાશિના પ્રભાવોને અસર કરે છે.જ્યોતિષની ગણતરી મુજબ આજે 69 વર્ષો બાદ શનિદેવ ની કૃપાથી ફક્ત આ 3 રાશિના જાતકો બનશે અઢળક સંપત્તિના મલિક.આ યોગના કારણે 3 રાશિના લોકો છે જેમને સારો ફાયદો થવાનો છે અને આ લોકોને પૈસા મળે છે પ્રાપ્તિના સારા સંકેતો છે.ચાલો જાણીએ કે આ યોગના કયા સંકેતોનો લાભ થશે.

rashi

ધનું રાશિ.ધનું રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે આરોગ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, માનસિક અસ્વસ્થતા તમને ખૂબ જ હતાશ બનાવી શકે છે, ઘરના ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના છે, તમારી આવક પણ સારી રહેશે, તમારે તમારા કોઈપણ કાર્યમાં બેદરકારી ટાળવી પડશે.જરૂરી યોજનાઓ પૂર્ણ કરવા માટે તમારી બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો, કેટરિંગની ટેવમાં સુધારો કરવાની જરૂર છે.આર્થિક બાબતોમાં આ સમયમાં કેટલાક લાભ મળી શકે છે પરંતુ સપ્તાહના મધ્યમાં તમારે ખર્ચ પર થોડો અંકુશ રાખવો પડશે અન્યથા સપ્તાહના છેલ્લા દિવસે તમારું કોઈ મહત્વનું કાર્ય નાણાંના અભાવે અટકી શકે છે. ખાસ કરીને સ્થાવર મિલકતો, વાહનો વગેરેમાં ખર્ચ આવી શકે છે. તમારે મની મેનેજમેન્ટ કરતા શીખવું પડશે. પારિવારિ મિલકત સંબંધિત કોઈ ખર્ચની શક્યતા નકારી શકાય નહીં.

મકર રાશિ.મકર રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે કંઈક નવું શીખવામાં રસ હોઈ શકે છે, વિદ્યાર્થીઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા માટે સખત મહેનત કરી રહ્યા છે, જે તમને સારા પરિણામ આપશે, વિવાહિત લોકોને લગ્ન, જીવનની સારી ઓફર મળી શકે છે. જીવનસાથી સાથે તમે ક્યાંક જવાની યોજના બનાવી શકો છો, તમારું સ્વાસ્થ્ય વધઘટ થવાની સંભાવના છે, તેથી તમારે સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, કામ સાથે જોડાણમાં તમે હતાશા અનુભવી શકો છો.આર્થિક બાબતે ખાસ ચિંતા કરવા જેવું નથી. તમે અત્યાર સુધી કરેલા કામના ફળ રૂપે પણ નાણાં મળવાની શક્યતા છે. ભાગ્યનો સાથ ઓછો મળે. સપ્તાહના અંતિમ દિવસે કોઈ અણધાર્યો ખર્ચ આવી શકે છે. શેરબજાર અથવા કોઈપણ અટકળો આધારિત કામકાજોમાં જોડાયેલા જાતકો ટૂંકાગાળાના દૃશ્ટિકોણ સાથે નાનું સાહસ ખેડે તો ફાયદો થઈ શકે છે પરંતુ બહુ લાલચ છોડવાની સલાહ છે. રોજિંદી આવતના સ્ત્રોતોમાંથી તમે આવક વધવાની આશા રાખી શકો છો.

rashi

કુંભ રાશિ.કુંભ રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે મિશ્રિત થવા જઇ રહ્યા છે, તમે તમારી જવાબદારીઓ નિભાવી શકો છો, તમને કાર્યની દ્રષ્ટિએ મિશ્ર પરિણામો મળશે, તમને કાર્યક્ષેત્રમાં બઢતી મળશે, તમે સામાજિક ક્ષેત્રમાં ભાગ લેશો, પરિવારના કોઈ સભ્યની તબિયત લથડવાના કારણે તમે ચિંતિત થઈ શકો છો, ભાઈ-બહેન સાથે ચર્ચા થવાની સંભાવના છે, તમારે તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, વાહન ધીમું ચલાવવું પડશે, નવા લોકોને મળવાનો મોકો મળશે.સપ્તાહની શરૂઆત તમે ખર્ચ સાથે કરશો પરંતુ ચિંતાની જરૂર નથી કારણ કે પહેલા દિવસે બપોર પછીથી તમને ભાગ્યનો સાથ મળી રહ્યો છે અને તે પછી તમારા કર્મના ફળ રૂપે પણ તમે આર્થિક કમાણી કરશો જેથી સપ્તાહના અંતિમ ચરણ સુધીમાં તમારું બેંક બેલેન્સ વધશે. અત્યારે કોઇપણ પ્રકારે ઉધારી અથવા દેવું કરવું નહીં. તમે પોતાના કાર્યસ્થળે આસપાસમાં અથવા ઘરની સજાવટમાં ખર્ચ કરો તેવી પૂરી શક્યતા છે.ત્યારબાદ ચાલો જાણીએ કે આજે અન્ય રાશિ ના ભાગ્ય માં શુ છે.

rashi

મીન રાશિ.મીન રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે તેમના જીવનધોરણમાં ઘણા ફેરફારો જોશે, તમે તમારા કોઈપણ કાર્યમાં રચનાત્મક પ્રવૃત્તિનો ઉપયોગ કરી શકો છો, તમારે તમારા વિરોધીઓ સાથે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, કારણ કે તે તમને ખલેલ પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે, તમને પૈસા મળશે નુકસાનની સંભાવના છે, કાર્યસ્થળમાં સાથીદારો સાથે સારા તાલમેલ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો, બાળકોની જરૂરિયાતો પર વધુ પૈસા ખર્ચ કરી શકાય છે.આર્થિક બાબતોમાં સારી શરૂઆત બાદ ખર્ચ અને સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ફરી આવકના યોગ જણાઈ રહ્યા છે. આ સપ્તાહમાં, બાળકો અને પ્રિયપાત્ર માટે અનઅપેક્ષિત ખર્ચ આવી શકે છે. આર્થિક ભાવિ સુરક્ષિત કરવા માટે રોકાણનું વિચારી રહ્યા હોય તેમના માટે તા. 28 અને તે પછીનો સમય આશાસ્પદ જણાઈ રહ્યો છે. પ્રોફેશનલ મોરચે થોડો ખર્ચ કરવાની તૈયારી રાખજો.

મેષ રાશિ.મેષ રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે તેમના સંબંધો પ્રત્યે ગંભીર રહેશે, તમને કામના સંબંધમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તમારે તમારા ભાગ્ય કરતાં વધુ મહેનત પર આધાર રાખવો પડશે, ભગવાન પ્રત્યેની તમારી ભક્તિ વધુ મન લેશે, પ્રેમ જીવનમાં સારા પરિણામ આવશે. તમે તમારી આવક વધારવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરી શકશો.હાલમાં આવકના યોગ સારા હોવાથી, આર્થિક બાબતોમાં અત્યારે તમારી સ્થિતિ સારી છે અને તે જળવાઈ રહેશે તેમજ નિયમિત આવકના સ્ત્રોતોમાં વૃદ્ધિ કરવાના પ્રયાસો પણ સફળતા મળે. ઉત્તરાર્ધમાં તા. 28થી 30ના મધ્યાહન સુધીમાં તમે ધાર્મિક અથવા તબીબી ખર્ચમાં આવશો. સપ્તાહના છેલ્લા દિવસે આપને ભાગ્યનો સાથ મળી રહેવાથી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત થઇ શકે છે. નવું રોકાણ કરવા માટે અત્યારે તમે આયોજન કરી શકો છો પરંતુ ક્યાંકને ક્યાંક વધુ પડતો વિચાર કરવાથી હાથમાં આવેલી તક જતી ના રહે તેનું ધ્યાન રાખવું.

વૃષભ રાશિ.વૃષભ રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે પોતાના ઘરના ખર્ચની ચિંતા કરવી પડી શકે છે, માનસિક તણાવ તમારા ઉપર પ્રબળ ન થવા દો, કોઈપણ મુસાફરીમાં જતા હોય ત્યારે બહારનું કેટરિંગ કરવાનું ટાળો, કામના સ્થળે આવેલા મોટા અધિકારીઓને ખુશ કરો તે થોડું મુશ્કેલ થઈ શકે છે, અચાનક તમને કોઈ નજીકના સંબંધી તરફથી થોડી નવી ખુશી મળી શકે છે, મિત્રોની મદદથી તમને લાભ મળશે.તમારી પાસે નાણાંની આવક ચાલુ રહેવાથી ખર્ચ બાબતે ખાસ ચિંતા નહીં થાય. ઉઘરાણી, લોન અથવા અન્ય કોઇની પાસેથી આર્થિક મદદ લેવાના કાર્યો પણ અત્યારે પાર પાડી શકો છો. રોકાણ અથવા વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ સંબંધિત ખર્ચ કરવામાં બીજાની વાતોમાં ભરોસો મૂકવો નહીં. શેરબજાર અથવા કોઈપણ સટ્ટાકીય પ્રવૃત્તિઓમાં જોડાયેલા હોવ તો તમારા કામકાજ ધીમી ગતિએ આગળ વધે.

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે મિશ્રીત સમય પસાર થવાનો છે, તમે તમારા માતાપિતા સાથે ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવા જઈ શકો છો ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન ઘરના પરિવારને ખુશ કરશે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે વધુ સમય વિતાવશો વિલ પરંતુ પ્રેમ સંબંધમાં રહેલા લોકો વચ્ચે અંતરની સંભાવના છે તેથી તમારે પ્રેમને લગતી બાબતોમાં સાવધાની રાખવી પડશે તમે તમારા કામમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશો તમે કોઈ ખાસ કામ સંભાળવા માટે શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરી શકો છો.આર્થિક બાબતે અત્યારે તમારા માટે અનિશ્ચિતતાનો તબક્કો ચાલી રહ્યો હોવાથી ખાસ તો ખર્ચને અંકુશમાં રાખવો. તમે મોજશોખ અને વૈભવી જીવનશૈલીમાં વધુ ખર્ચ કરવાની વૃત્તિ રાખશો. જે જાતકોને જન્મના ગ્રહો બળવાન હશે તેમણે અણધાર્યો લાભ પણ થઇ શકે છે. સપ્તાહના આરંભે તમે પરિવાર માટે કોઈપણ પ્રકારે ખર્ચ કરો તેવી શક્યતા છે. પૈતૃક મિલકતો દ્વારા લાભ મળવાની આશા રાખી શકો છો.

કર્ક રાશિ.કર્ક રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે મિશ્રીત સમય રહેશે, સરકારી ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને સારો લાભ મળશે, તમારે કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે પરંતુ તમને યોગ્ય પરિણામ મળી શકે છે તમારે ધંધા સાથે જોડાણની મુસાફરી પર જવું પડશે તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે તમને વ્યવસાયમાં અનુભવી લોકોની મદદ મળી શકે છે, તમારી આવક સામાન્ય રહેશે ઘરના ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે.આ સપ્તાહે તમારી આવકનું પલ્લું ભારે રહેશે પરંતુ સરકારી અથવા કાયકાદીય બાબતોમાં ખર્ચ આવે, ટેક્સ- સબસિડી વગેરે ફાયદા અટકે અથવા પૈતૃક મિલકતોમાંથી મળતા લાભોમાં થોડા નિરાશ થાવ તેવું બની શકે છે. જો યોગ્ય રીતે નાણાંનુ આયોજન હશે તો આ સમય સરળતાથી પસાર કરી શકશો. ભાગીદાર અથવા જીવનસાથી જોડે કરેલા કોઇપણ આર્થિક વ્યવહારોમાં ક્યાંય મનદુઃખ ના થાય તે માટે સ્પષ્ટતા વધારવાની સલાહ છે.

rashi

સિંહ રાશિ.સિંહ રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે મધ્યમ પરિણામો આવવાના છે તમને તમારા વ્યવસાયમાં થોડો ફેરફાર કરવા સૂચનો મળી શકે છે ભાગીદારોને પૂરો સહયોગ મળશે તમારા કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કાર્યો ધીમી ગતિએ પૂર્ણ થશે જેના કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો તમારા જીવનસાથી મિત્રો સાથેના સંબંધોમાં સુધાર થશે તમે મિત્રો સાથે ફરવાનું વિચારી શકો છો બહારના ખોરાકથી દૂર રહેશો, નહીં તો તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડે તેવી સંભાવના છે.સપ્તાહના પ્રારંભે તમે આર્થિક બાબતો પર વધુ ધ્યાન આપો. તમને ધીમી ગતિએ નાણાંની આવક થઈ શકે છે પરંતુ ક્યાંયથી જુની ઉધારી લેવાની હોય અથવા કોઇની પાસે મદદ માંગી હોય તો શરૂઆતમાં તમે પોતાની વાત સારી રીતે રજૂ કરીને નાણાં કઢાવી શકશો. તમારી નિયમિત આવકમાં વૃદ્ધિની શક્યતાઓ છે. આ સપ્તાહમાં તમે પરિવાર માટે કોઈ પણ પ્રકારે ખર્ચ કરો તેવી સંભાવના નકારી શકાય નહીં.

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે આવનારો સમય સારો રહેશે, જીવનસાથીની સલાહ તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે પૈસા બનાવવા માટેની યોજનાઓ ધ્યાનમાં લેવાની જરૂર છે મિત્રો સાથે ચર્ચામાં વિજય થવાની સંભાવના છે જેના કારણે તમે ખૂબ પરેશાન થશો તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં રાખવો પડશે નહીં તો તમારો ગુસ્સો તમારું કામ બગાડી શકે છે ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો.આ સપ્તાહ દરમિયાન તમારી પાસે નાણાંની આવક થતી રહેશે જેથી આર્થિક સ્થિતિ બહુ ચિંતાજનક. જોકે, શેરબજાર, વાયદા બજાર, કરન્સીમાં લે-વેચ અથવા સટ્ટાકીય કાર્યોમાં સંકળાયેલા હોવ તો હાલમાં આ કાર્યો છોડી દેજો અન્યથા આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. ભાગ્યનો સાથ મળી રહેશે માટે તેનાથી આવકમાં વધારો થાય. સંતાનો અથવા પ્રિયપાત્ર માટે કોઇ અણધાર્યો ખર્ચ થઇ શકે છે.

rashi

તુલા રાશિ.તુલા રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે સામાન્ય સમય પસાર થવાનો છે, મિત્રોની સલાહ તમારા માટે વધુ સારી સાબિત થઈ શકે છે તમારું સ્વાસ્થ્ય વધઘટભર્યું રહેશે તમારે સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સજાગ રહેવું પડશે ઉચ્ચ માનસિક તણાવને લીધે, તમારું મન કામકાજમાં લાગશે નહીં અજાણ્યા લોકો પર આધાર રાખવાનું ટાળો તમે જરૂરિયાતમંદ લોકો તરફ મદદનો હાથ લંબાવી શકો છો તમે મોટા રોકાણની યોજના બનાવી શકો છો પરંતુ ગમે ત્યાં રોકાણ કરતા પહેલાં અનુભવી લોકો શિક્ષણ માટે વિદ્યાર્થીઓનો સંપર્ક કરવાની ખાતરી કરો તમારે ક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત કરવી પડશે.આ સપ્તાહે પહેલા દિવસે મધ્યાહન સુધી ખર્ચની સંભાવના છે પરંતુ ત્યારબાદ આપની આવકમાં તબક્કાવાર વધારો થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારી આવક વધે. જોકે, ખર્ચ સબંધિત કોઇપણ નિર્ણય લેવામાં જરાય ઉતાવળ કરવી નહીં. તમે પોતાની જાત માટે અથવા વસ્ત્રો, આભૂષણો વગેરેમાં ખર્ચ કરો તેવી પણ શક્યતા છે. વિવાહિતોને શ્વસુરપક્ષ તરફથી કોઇ ફાયદો થઇ શકે છે.

વૃશ્વિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને શનિદેવ ની કૃપાથી આજે તેમની નાણાકીય યોજનાઓ પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે ખર્ચમાં વધારો થવાને કારણે તમારી આર્થિક સ્થિતિ કથળી શકે છે કોઈ ખાસ વ્યક્તિથી અસ્વસ્થ થવાની સંભાવના છે જેનાથી તમે હતાશા અનુભવો છો તમે મુસાફરી કરવાનું ટાળો, જીવન સાથી સાથે ગતિ રાખવાની જરૂર છે તમારે વ્યવહારના કામમાં સાવધાની રાખવી પડશે કામનું દબાણ વધારે રહેશે.આર્થિક મોરચે સપ્તાહની શરૂઆત સારી છે અને કોઇને કોઇ લાભ મેળવી શકો પરંતુ બીજો અને ત્રીજો દિવસ ખર્ચાળ રહેશે. સપ્તાહના મધ્યથી ફરી તમારી કમાણીમાં વધારો થશે જેથી અંતિમ ચરણમાં તમારું બેંક બેલેન્સ પ્લસમાં રહેશે. આ સપ્તાહમાં પિતા, વડિલો, સરકાર અથવા ઉપરીઓ તરફથી થતા લાભો અટકી પડે અથવા તેમાં વધારાના ખર્ચ થઇ શકે છે.

Advertisement