જો તમે પણ ટ્રાઈ કરશો આ ટિપ્સ તો બેડ પર તમારું પરફોર્મન્સ જોઈ પાર્ટનર તો.

આ ટીપ્સ અજમાવો, પલંગ પર તમારું પ્રદર્શન જોઇને જીવનસાથી પણ ચોંકી જશે,જ્યારે જીવનનું દરેક કાર્ય એક જ પેટર્ન સાથે ચાલતું હોય છે, ત્યારે તે જીવનમાંથી હતાશા આવવાનું બંધાય છે. આ જ લૈંગિક જીવનને પણ લાગુ પડે છે. બેડરૂમમાં યુગલો એક જ નિયમ પ્રમાણે ચાલવાથી કંટાળી જાય છે અને કેટલીક વાર તેમનો સેક્સ પ્રત્યેની વૃત્તિ પણ ઓછી થવા લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, તેઓ વિચારે છે કે આ સ્થિતિનો સામનો કરવા માટે તેમને દવાની જરૂર છે પરંતુ તે જરૂરી નથી. તમારા જાતીય પ્રભાવને સુધારવા માટે, તમારે નવીનતા લાવવાની જરૂર છે.

Advertisement

જીવનસાથીનો મૂડ બનાવો,તમે શારીરિક જોડાણ બનાવવા માંગો છો પરંતુ તમારો સાથી મૂડમાં નથી, તો પછી તેનો મૂડ સેટ કરવાની તમારી જવાબદારી છે. તમે તેમની સાથે એવી રીતે વાત કરી શકો છો કે તેઓ ઉત્તેજક બને. તે પ્રસંગ મુજબ તમે તમારા કપડાં પણ પસંદ કરી શકો છો. તમે તેમને જેટલું વધારે ઉત્તેજીત કરશો, તેના પરિણામો વધુ સારા હશે.

જીવનસાથી આકર્ષિત કરો,હૂંફ જે પતિ-પત્નીના સંબંધના પ્રારંભિક તબક્કામાં થાય છે, સમય જતાં તે સહેજ ઝાંખુ થવા લાગે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે એવું વિચારવાની જરૂર નથી કે તમારી પાસે અભાવ છે અને તમને કોઈ દવાની જરૂર છે. તમારે બંનેના સંબંધોમાં નવીનતા લાવવાનો પ્રયાસ કરવો પડશે. તમે આ તમારી વર્તણૂક અને શબ્દોથી કરી શકો છો. ઘનિષ્ઠ ક્ષણ દરમિયાન, યાદ રાખો કે તમારા જીવનસાથીની લૈંગિકતા કેવી રીતે વધે છે.

શરમ છોડી દો,જ્યારે તમે બંને એકબીજાની હાજરી અને સ્પર્શથી આરામદાયક હોવ ત્યારે જ તમે ઘનિષ્ઠ ક્ષણોનો આનંદ માણી શકો છો. જો સુતા પછી પણ તમને અનિચ્છા અથવા શરમ આવે છે, તો તે જીવનસાથીનો ઉત્સાહ પણ ઠંડુ કરી શકે છે. તમે એક જ રાત્રે વાઇલ્ડ સેક્સની યોજના બનાવી શકો છો અને તમારા સત્રને રોમાંચક બનાવી શકો છો.

માસ્ટરબેટથી તમારો પોતાનો મૂડ બનાવો,તમને માસ્ટરબેશનનો વિકલ્પ આપવામાં આવી રહ્યો છે કારણ કે તે તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે સારું છે. આટલું જ નહીં, ઘણા નિષ્ણાતો માસ્ટરબેશનની પણ ભલામણ કરે છે. ખરેખર, તે તમારા જાતીય જીવનને સ્વસ્થ રાખવામાં મદદ કરે છે. તમારે તમારા પ્રદર્શન માટે દવા પર આધાર રાખવો જોઈએ નહીં, પરંતુ માસ્ટરબેટિંગ દ્વારા શારીરિક સંબંધ માટેનો મૂડ બનાવવો જોઈએ.

આહારમાં સુધારો,જાતીય કામગીરી વધારવાનો દાવો કરતી દવાઓની કેટલીક આડઅસર હોય છે. તે વિકલ્પ અપનાવવા પહેલાં તમારે તમારા આહારમાં પણ સુધારો કરવો પડશે. તંદુરસ્ત લૈંગિક જીવન માટે તમારે તમારા આહારમાં તડબૂચ, સ્ટ્રોબેરી, બદામ, ડાર્ક ચોકલેટ વગેરે શામેલ કરવું જોઈએ.ધૂમ્રપાન છોડી દો,તમે જાણતા હશો કે તમારો ધૂમ્રપાનનો વ્યસન તમારા જાતીય પ્રભાવને ખૂબ અસર કરે છે. જો તમે ખરેખર કોઈપણ પ્રકારની દવાથી બચવા માંગો છો, તો પછી ધૂમ્રપાન છોડો અને તંદુરસ્ત જીવનશૈલીનો પ્રયાસ કરો.

લગ્ન પછી જીવનમાં સેક્સ નું એક અલગ જ મહત્વ હોય છે. કહેવાય છે કે સેક્સ દ્વારા બે દિલ એકબીજાની નજીક આવે છે. આ એક એવો અહેસાસ છે જેનાથી કપલ્સ નું જીવન ખુશીઓથી ભરાઈ જાય છે, કહેવાય છે કે સેક્સ પ્રેમ સબંધોને અતુટ સબંધમાં બાંધી દે છે. પરંતુ આજકાલ વ્યસ્ત જીવન શૈલી અને ટાઈમ ની અછત ના કારણે લોકોનાં જાતીય જીવનમાં તકલીફો પડી રહી છે. કારણ કે આખો દિવસ ઓફીસમાં કામ કાર્ય પછી જયારે બે લોકો રાત્રે એક બીજાની નજીક આવે છે ત્યારે થાક અને તણાવનાં કારણે જાતીય જીવનનો આનંદ નથી માણી શકતા. જેનાથી તેમની સેક્સ લાઈફમાં ઉત્સાહ ઓછો થઇ જાય છે. આવું ના થાય એટલા માટે આજે અમે તમને જણાવીશું જાતીય જીવનનો પૂરો આનંદ ઉઠાવી શકાય એવી ૫ મજેદાર ટિપ્સ, જેના દ્વારા તમે તમારા પાર્ટનર સાથે સેક્સની ભરપુર મજા માણી શકશો.

કપડા પહેર્યા વિના જ સુવું : એક બીજાની સાથે કપડા પહેર્યા વિના સુવું, કારણ કે પાર્ટનર ની સાથે બેડ પર કપડા વગર સુવાથી તમારા બંને ની વચ્ચે નજદીકી નો અહેસાસ મજબુત થશે. સાથેજ કપડા વગર સુવાથી એકબીજાનો સ્પર્શ આપસી પ્રેમમાં વધારો કરે છે. બ્રિટન માં ૧ હજાર કપલ્સ પર કરેલ અધ્યયનમાં જાણવા મળ્યું હતું કે જે લોકો કપડા પહેર્યા વિના સુતા હતા તેઓ પોતાના રીલેશન માં વધારે ખુશ અને સંતુષ્ટ હતા.

ફોરપ્લે ની સાથે કરો ટોક્સ : સેક્સ કરવા માટે સૌથી જરૂરી છે સેક્સ માટે મુડ બનાવવો. પોતાના પાર્ટનર ની સાથે શરૂઆત ફોરપ્લે થી કરો. સાથે ઘણી બધી બેડ ટોક્સ એટલે કે રોમેન્ટિક વાતો કરો. જેવી કે તમને તેની સાથે કેવી રીતે સેક્સ કરવાનું પસંદ આવે છે અથવા તો કયો પોઝ સૌથી વધારે રોમેન્ટિક હોય છે. જેવી વાતો કરીને સેક્સ આગળ વધારવું.

મેં તાજેતરમાં વધુ જાતિ માટે ફેંગ શુઇ વિશે એક પ્રશ્ન સાથે એક ઈ-મેલ પ્રાપ્ત કર્યો છે. આ માણસએ જણાવ્યું હતું કે જાતીય આનંદ માટે માદાને તેમના જીવનમાં આકર્ષવામાં મુશ્કેલી છે અને ચોક્કસ ફેંગ શુઇના ઉપાયોની આશા રાખવામાં મદદ કરશે.આ એક રસપ્રદ ફેંગ શુઇ વિષય છે જેના વિશે લખવાનું મેં વિચાર્યું. અમે સામાન્ય રીતે પ્રેમ માટે ફેંગ શુઇ પર ધ્યાન આપીએ છીએ , અથવા ફેંગ શુઇ, કુટુંબ સંવાદિતા માટે . જો કે, આપણામાંના ઘણા વધુ ખુલ્લા સંદર્ભમાં જાતીય સંબંધ અને જાતીયતાના અન્વેષણના સમયગાળાનો સમય પસાર કરે છે, અથવા તે કોઈ પ્રતિબદ્ધ સંબંધોનો સમાવેશ કરતું નથી.

સેક્સ હીલિંગ, સુંદર અને ખૂબ શક્તિશાળી છે. ઘણી પ્રાચીન સંસ્કૃતિઓ જાતીય ઊર્જાના રહસ્યો અને ગુપ્ત હીલિંગ સત્તાઓને જાણતા હતા, અને અમે હજુ સુધી અમારી સેક્સ્યુઆલાઇઝેશનની શક્તિનો આદર, સમજણ અને આરામદાયક થવા શીખતા નથી.એવું કહેવાય છે કે, અહીં ફેંગ શુઇ ટીપ્સ છે જે તમારી જીવનમાં મજબૂત લૈંગિક ઊર્જા આકર્ષવા મદદ કરે છે – સેક્સ માટે ફેંગ શુઇ ટીપ્સ – તેમજ સાથે જાતીય ભાગીદારને આકર્ષવા માટે જો તમે પ્રેમમાં પડશો, તો તેના માટે ફેંગ શુઇને દોષ ના આપો!

દ્રશ્ય બંધારણમાં તમારા ઉદ્દેશને સ્પષ્ટ રીતે સ્પષ્ટ કરીને તમારા પોતાના ફેંગ શુઇ જાતીય ઇલાજને બનાવો . આ એક કલા ટુકડો, ફોટો અથવા નાની શિલ્પ હોઈ શકે છે. ફેંગ શુઇના ઉપચારથી આધુનિક પ્રેમીઓનો ફોટો, જાતીય સંઘમાં શિવ અને શક્તિના એક નાનો સોનેરી મૂર્તિ, જેમ કે – તમે જાણો છો કે તમે શું ભાવનાત્મક રીતે પ્રતિસાદ આપો છો. તમારા ઘરના ઉત્તરપશ્ચિમ વિસ્તારમાં અથવા તમારા બેડરૂમમાં તમારા ફેંગ શુઇ જાતીય ઇલાજ મૂકો.

એક ખાનગી જગ્યા બનાવો કે જે જાતીય ઊર્જાના વિનિમયના સહાયક હશે . તમારા બેડરૂમમાં સારા ફેંગ શુઇ જાતીય ચી ઉન્નતિકરણ હોવું જોઈએ, જેમ કે ગરમ રંગો , નરમ રાચરચીલું, અને આરામદાયક બેડ . ઇલંગ-યલંગ, ચંદન, નેરોલી અથવા જાસ્મીન જેવા આવશ્યક તેલની મીઠી સુગંધથી સ્વચ્છ હવાએ લૈંગિક ડ્રાઈવમાં વધારો કરશે, જેમ કે કેન્ડલલાઇટ અને સેન્સ્યુઅલ મ્યુઝિક.

સેક્સ ઊર્જા માટે ઇચ્છિત ફેંગ શુઇને સુયોજિત કરવા સ્પષ્ટ લૈંગિક કલા દર્શાવો.તમારા બાથરૂમમાં લૌકિક ચીની સારી પ્રવાહ બનાવો . ફેંગ શુઇ બાથરૂમ અને બેડરૂમની ઊર્જા, જૈવિક ઊર્જાના મજબૂત પ્રવાહના પ્રોત્સાહન સાથે ગૂંચવણથી જોડાયેલ છે. આ મોટે ભાગે બિનમહત્વપૂર્ણ જગ્યામાં ઊર્જાની ગુણવત્તાની સારી કાળજી લેવા ફેંગ શુઇનો ઉપયોગ કરવાનું શીખો.

જાતીય ઊર્જાના પ્રવાહ માટે તમારી સંપૂર્ણ જગ્યા તપાસો . ફેંગ શુઇ ચેક-અપ અહીં ફેંગ શુઇ પ્રેમના પ્રવાહ માટે તમારી સ્પેસની તપાસ કરતી વખતે તમે કરી શકો છો. ધ્યાન કેન્દ્રિત, જોકે, એક પ્રતિબદ્ધ ભાગીદારી વિરુદ્ધ જાતીય પ્રવૃત્તિ પર રહેશે.તમારી વ્યક્તિગત ઊર્જા અને જાતીય કરિશ્મા વધારો તમારા ફેંગ શુઇ જન્મ તત્વ અને તમારા કુઆ નંબરને શોધો અને તમારા બેડને તમારા શ્રેષ્ઠ દિશામાં એક સામનો કરવો. સારા ઊર્જાવાળા સ્થળોએ રહેતા, કસરત કરવા, યોગ્ય ખોરાક ખાવા વગેરે પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.

રોમાંચક રીતે સંકળાયેલા વગર જાતીય આનંદનો આનંદ લેવાના ઉદ્દેશ વિશે તમારા સાથી સાથે સ્પષ્ટ રહો . આ તમારી સંશોધન માટે યોગ્ય ફેંગ શુઇ ઊર્જાને સુયોજિત કરશે.તે હાનિકારક લાગણીઓ કે ગેરસમજણો વિના આનંદની ઊર્જાને આકર્ષશે.આખરે, સેક્સ એ શક્તિશાળી યિન-યાંગ ઊર્જા વિનિમય છે, આથી તમારે તમારી પોતાની ઊર્જાની ગુણવત્તાની અને જે લોકો આકર્ષિત કરવા માગે છે તેની ઊર્જાની જરૂર છે. ફેંગ શુઇ ઊર્જાના વિશ્વમાં, જેમ કે આકર્ષે છે, તેથી તમે શું આકર્ષિત કરવા માંગો છો.

મોર્નિંગ સેક્સ પણ જરૂરી છે : મોર્નિંગ સેક્સ તમારી મનોદશા અને દીર્ઘ કાલીન સ્વાસ્થ્ય માટે ખુબજ સારું કહેવાય છે. સવારે ટેસ્ટોસ્ટેરોન નું લેવલ વધી જાય છે. જેનાથી સેક્સ કરવાની મજા ડબલ થઇ જાય છે. સેક્સ થી દિવસ ની શરૂઆત કરી તમારા અને પાર્ટનર બંને માટે ખુબજ સારું છે. અને તે બંનેની વચ્ચે એક નવી ઉર્જાનો સંચાર કરે છે. અને બંનેના સબંધમાં મજબૂતી લાવે છે.

રોમેન્ટિક ફિલ્મો જોવી : જીવનમાં પ્રેમ અને સેક્સ નો રંગ ભરવા માટે પાર્ટનર ની સાથે રોમેન્ટિક ફિલ્મો જોવી. આવી ફિલ્મો જોવાથી સેક્સ ની ઈચ્છા પ્રબળ થઇ જાય છે.મસાજ કરવું : કામુક સ્પર્શ સૌથી વધારે આરામ દાયક અને સેક્સી હોય છે, જે તમે તમારા સાથીને સેક્સ ના મૂડ માં લાવવા માટે કરી શકો છો. ઘણીવાર સ્ટ્રેસ અને વર્ક લોડ ના કારને સેક્સ ની ઈચ્છા ખતમ થઇ જાય છે એવામાં તમે એકબીજાના શરીરને અનલોક કરવા માટે આરામથી મસાજ નો ઉપયોગ કરી શકો છો.

Advertisement