કઈ રીતે જાણી શકો છો મહિલાઓને થઈ ગઈ છે સંભોગ કરવાની ઈચ્છા જાણો વિગતે…….

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનુ હાર્દિક સ્વાગત છે, તે એક વૈશ્વિક સ્વીકૃત સત્ય છે જે સ્ત્રીઓને સમજવું મુશ્કેલ છે. જે મહિલાઓ હંમેશાં વાતો કરતી હોય છે, પરંતુ જ્યારે શબ્દોની જગ્યાએ તેમની લાગણી અને આંતરિક ભાવના વ્યક્ત કરવાની વાત આવે છે ત્યારે બિન-મૌખિક સંદેશાવ્યવહારનો ઉપયોગ કરે છે. આવી સ્થિતિમાં પુરુષો માટે આ રહસ્ય સમજવું ઘણીવાર મુશ્કેલ હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, મહિલાઓની બોડી લેંગ્વેજની કેટલીક નિશાનીઓ જાણવી મહત્વપૂર્ણ છે જે જણાવે છે કે આ સમયે તેઓ મૂડમાં છે અને સેક્સ માટે તૈયાર છે.

Advertisement

હાથની હરકતો.જો મહિલાઓ તેમના જીવનસાથીને નજરમાં લેવાને બદલે તેમના શરીરની ખૂબ નજીકમાં રહે છે, તો પુરુષોએ સમજી લેવું જોઈએ કે તેમના જીવનસાથીના મનમાં કંઈક ચાલી રહ્યું છે. આ સિવાય, જો સ્ત્રીઓના માથા પર, તમારા માથા પર અથવા તમારી છાતી પર હાથ હોય, તો તે પણ આ નિશાની છે કે તે તમારી સાથે આરામદાયક અનુભવે છે અને તે પોતાને રોકવા માંગતી નથી.

ઝડપી શ્વાસ લેવો.આ હરકતોને બનાવટી બનાવવી મુશ્કેલ છે. કારણ કે જ્યારે શરીર ઉત્સાહિત હોય છે, ત્યારે શ્વાસ તેની જાતે જ વેગ આપવાનું શરૂ કરે છે. જ્યારે શરીર કોઈ જીવતંત્ર માટે તૈયાર થઈ રહ્યું છે, ત્યારે ધબકારા વધે છે અને શરીરમાં ઓક્સિજનની માંગ ઝડપથી વધી જાય છે. આ એક સંકેત છે કે તે તમારા પ્રેમ માટે તૈયાર છે. જીવનસાથીની નિકટ થવું- જ્યારે તમારો સાથી તમને તેના પ્રેમમાં લેવાનો અને નિકટતા વધારવાનો પ્રયત્ન કરે છે, ત્યારે આ પણ નિશાની છે કે તે તમને આમંત્રણ આપી રહી છે. ઉપરાંત, તમારા પંજાને ફોલ્ડ કરવું એ પણ એક સારો સંકેત છે.

સુમેળ સ્થાપિત કરવા માટે.સારા સેક્સનું રહસ્ય એ પણ છે કે તે ખૂબ સિંક્રનાઇઝ થયેલ છે. તેથી જો તમારો જીવનસાથી તમારી ચાલ સાથે મેળ ખાતો હોય અને તમારી સાથે તાલ મિલાવી રહ્યો હોય, તો આગળ વધવા માટે આનાથી વધુ સારો કોઈ સમય હોઈ શકે નહીં. જો કે તે જરૂરી નથી કે આ બધી બાબતો બધી મહિલાઓને લાગુ પડે. દરેક મનુષ્ય એકબીજાથી જુદા હોય છે. તમારા જીવનસાથી પર ધ્યાન આપવું અને તેમની બોડી લેંગ્વેજ સમજવાની જરૂર છે.

એક સર્વેના એક તારણોને રજુ એ કરાયા છે. શું તે તૈયારીઓ તો કરતી હોય છે અને એ શું વિચારતી હોય છે તે જાણો શું પહેરવું છે તે એક સર્વેમાં એ સામેલ છે કે એક આ મહિલાઓનું એ કહેવું છે કે જ્યારે પણ આ બોયફ્રેન્ડ સાથે એ આવો કોઈ એક પ્લાન કરે તો આ તેઓ તેમના આ અંડર ગારમેન્ટ્સ એ જરૂર ચેક કરે છે. અને આ મહિલાઓ એ સૌથી આકર્ષક આ અન્ડર ગારમેન્ટ્સ એ પહેરે છે અને આ એટલું એ ચોક્કસ ધ્યાન રાખે છે કે આ તેમાં એ કલર એ કોર્ડિનેશન હોય.

વેક્સિંગ કરાવે છે આ મહિલાઓના એ કહેવા મુજબ આ તેઓ એ શરીર પરના આ વાળને એ કાં તો આ પોતે જ વેક્સ કરીને એ દૂર કરે છે અને આ અથવા તો શેવ એ કરી લે છે. કારણ કે આ મુલાયમ એ હાથ પગને આ સ્પર્શ એ કરવો કોને ન ગમે. પોતાના શરીરને ખાસ સૂંઘે છે અને આ મહિલાઓના આ કહેવા મુજબ એ તેઓ આ ફ્રેન્ચ એ પરફ્યુમ છાંટવાનું એ ભૂલતા નથી અને જેથી કરીને એ પાર્ટનર સુધી તેની આ ખુશબુ એ પહોંચે.

હાઈજીન હોવું જરૂરી આ મહિલાઓના મતે આ સેક્સ પહેલા તો તેઓ એ જરૂર ધ્યાન રાખે છે કે આ પ્રાઈવેટ પાર્ટ્સ એ ક્લીન હોય. કારણ કે આ સ્વચ્છતા એ પણ જરૂરી છે. અને આ પાર્ટનરને આ પણ એ પ્રાઈવેટ પાર્ટ્સ ક્લીન કરવાનું આ મહિલાઓ એ જણાવતી હોય છે.

બોડીનું રાખે છે ધ્યાન અને આ મહિલાઓના આ કહેવા મુજબ આ જ્યારે પણ એ સેક્સ પ્લાન થાય છે અને ત્યારે તેઓ આ ડાયેટ એ કરવાનું શરૂ કરી દે છે. અને આ પાર્ટનર સામે એ પોતાના આ ટોન્ડ બોડી અને આ ફ્લેટ ટમીને પણ દેખાડવાનું આ યુવતીઓ એ પસંદ કરે છે. અને તે દિવસે આ તેઓ એ લગભગ સલાડ અને આ ફળ ખાય એ છે.

મહિલાઓના મતે આ સેક્સ દરમિયાન આ જે પણ પ્રોટેક્શન એ વપરાવવાનું હોય તો તે આ અંગે એ તેઓ વિચારે છે. અને આ શું તે એક કોન્ડમ લઈને આવશે કે પછી આ તેમણે એ ગોળીઓ એ ગળવી પડશે. અસુરક્ષિત સેક્સ આ મહિલાઓ માટે આ ખરાબ સ્વપ્ન એ સમાન હોય છે. સેક્સ દરમિયાન આ મહિલાઓ એ મોટાભાગે આ ઊઠીને એ વૉશરૂમમાં જવાનું પસંદ કરતી હોય છે. અને તેઓ આ હંમેશા ટોઈલેટ જઈને આ જ પાર્ટનર એ સાથે બેડ પર જવાનું એ પસંદ કરતી હોય છે.

સેક્સનો આઈડિઅલ ડ્યૂરેશન.ઘણા કપલ ખાસ કરીને પુરુષોને આ વાટી ટેન્શન રહે છે કે એમની સેક્સુઅલ ઇન્ટરકોર્ષ જલ્દી ખતમ થઈ જાય છે ઘણી વાર મહિલાઓ પણ એ વાતને લઈને પરેશાન થઈ જાય છે કે એમાં પાર્ટનર સેક્સમાં વધારે સમય ટકી નહિ શકતા જેનાથી એમને પુરી સંતુષ્ટિ નહિ મળતી એવા મોટો પ્રશ્ર્ન છે કે છેલ્લે સેક્સનો ઈડિઅલ ડ્યૂરેશન અથવા ઉપયુક્ત સમય સીમા કેટલી હોવી જોઈએ. તો એક નવી સ્ટડી માં સેક્સની ટાઈમિંગ વિશેમાં બતાવામાં આવ્યું છે.

18 – 35 વર્ષ વચ્ચેના 4 હજાર લોકો પર થઈ સ્ટડી.અમેરિકા અને યુકે ના 4 હજાર પુરુષો અને મહિલાઓ વચ્ચે અમેરિકાના અનુસંધાનકર્તાઓ ની એક ટીમ એ એક સ્ટડી કરી અને લોકોની સેક્સુઅલ હેબિટ્સ વિશે જાણવાની કોશિશ કરી. સ્ટુડયમાં શામિલ 18 થી 35 વર્ષ વચ્ચે સેક્સુઅલી એક્ટિવ પાર્ટીસિપેટસથી 2 પ્રશ્ર્ન પૂછ્યા, પહેલો તે કેટલા સમય સુધી સેક્સ માં ટકી શકે છે અને બીજો તે શું ઈચ્છે છે કે એમની ઇન્ટરકોર્ષ કેટલા સમય સુધી ચાલે.

25 મિનિટ સુધી ચાલે સેક્સ મહિલાઓની ઈચ્છા. આ સ્ટડી પરિણામ હેરાન કરવા વાળા હતા, સ્ટુડયમાં શામિલ મહિલાઓ કહ્યું કે એમના પ્રમાણે 24 મિનિટ 51 સેકન્ડ સુધી સેક્સ ચાલવું જોઈએ, ત્યારે એમને સારું મહેસુસ થાય છે અને સંતુષ્ટિ પણ મળે છે. ત્યાં સર્વેમાં શામિલ પુરુષો એ કહ્યું કે એમાં માટે સેક્સની આઈડિઅલ ડ્યૂરેશન એટલે કે સમય સીમા 25 મિનિટ 43 સેકન્ડ છે એટલે પોતાની ફિમેલ પાર્ટનરથી થોડા સેકન્ડ ઓછી.

11 થી 14 મિનિટ સુધી ટકી શકે છે ઘણા પુરુષ.સ્ટડીમાં શામિલ વધારે પડતી મહિલાઓની શિકાયત હતી કે મેલ પાર્ટનર સેક્સ સમય ઔસતન 11 થી 14 મિનિટ જ પથારી પર ટકી શકે છે જે કારણથી એમને પુરી સંતુષ્ટિ નહિ મળી શકતી. સ્ટડીમાં શામિલ પુરુષોએ એ વાત પર પણ સહમતી જતાવી કે તે ઉમર એક્સપીરિયંશ વધવાની સાથે પથારીમાં ઘણા સમય સુધી તાકવાની સમય સીમા પણ વધતી જાય છે.

મહિલાઓને નાઈટની જગ્યાએ મોર્નિંગ સેક્સ છે પસંદ.સેક્સુઅલ ઇન્ટરકોર્ષ સમય મહિલાઓ અને પુરુષોની કામેચ્છા માં પણ ઘણું અંતર મેળવામાં આવે છે પુરુષ જ્યાં રાતના સમય સેક્સ કરવું પસંદ કરે છે ત્યાં મહિલાઓ રાત ના સમય વધારે થકાન મહેસુસ કરે છે સર્વેમાં શામિલ વધારે મહિલાઓ એ મોર્નિંગ સેક્સ સારું માન્યું.

Advertisement