મીન રાશિમાં મંગળ ગ્રહ થયા વક્રી, આ રાશિઓનો 48 દિવસ સુધી સમય જશે કપરો.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ગ્રહો મંગળ ગ્રહ મીન રાશિમાં વક્રી થઈ રહ્યા છે. મંગળની વક્રી ચાલની અવધિ કુલ 48 દિવસની રહેશે. મીન રાશિ એ જળના તત્વની રાશિ છે અને તે ગુરુ દ્વારા શાસન કરે છે, ગુરુ અને મંગળ એકબીજાના મિત્રો છે. મંગળનું આ વક્રી થવું તમામ રાશિના જાતકોને અસર કરશે. જેની શુભ અશુભ અસર બધી જ રાશિઓ ઉપર રહેશે.

મંગળનો પ્રભાવ યુદ્ધ, ભૂમિ, સાહસ, પરાક્રમ અને બિઝનેસ ઉપર થાય છે. સાથે જ આ ગ્રહ લગ્ન જીવન, ભૌતિક સુખ સુવિધાઓ અને સફળતાને પણ પ્રભાવિત કરે છે. મંગળનું રાશિ પરિવર્તન તુલા અને મકર રાશિના લોકો માટે શુભ રહેશે. જાણો કઇ રાશિને થશે ફાયદો કોને થશે નુકસાન.

મેષ રાશિ.મેષ રાશિના જાતકો સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સમય તમારા માટે સારો નહીં રહે. કાર્યક્ષેત્રમાં પડકારોની સંભાવના છે. હિંમતની સાથે, ધૈર્યનો ઉપયોગ કરવો પડશે. વૈવાહિક જીવનમાં ઉતાર ચડાવ આવી શકે છે. ગ્રહોની ચાલ ઘણીવાર બદલાય છે. આ વખતે મંગળ ગ્રહનું પરિવર્તન થયું છે, જે તમારી રાશિના ચિહ્નને અસર કરશે. ખરેખર, મંગળ મીન રાશિમાં પ્રવેશવાના કારણે મેષ રાશિના વતની લોકો પર ખરાબ અસર થશે. સ્વાસ્થ્યના પ્રશ્નો હોઈ શકે છે, જે દરમિયાન તમારે સાવધ રહેવાની જરૂર છે.

વૃષભ રાશિ.વૃષભ રાશિના જાતકો માટે શુભ છે. મંગળ મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરવાને કારણે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ, વૃષભ રાશિથી વક્રી મંગળ 11 માં સ્થાન પર પ્રવેશ કરી રહ્યો છે, તેના કારણે તમને સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. તે જ સમયે, જીવનસાથી સાથે પ્રેમ રહેશે અને તમે બાળકની ચિંતા પણ કરશો. તે સ્પષ્ટ છે કે મંગળની હિલચાલમાં પરિવર્તન થવાને કારણે વૃષભ રાશિના લોકોનું નસીબ ખુલશે. આર્થિક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ સમયે આવક બંધ થઈ શકે છે. જો કે જમીન સંબંધિત બાબતોમાં લાભ થવાની સંભાવના છે. તમને ખૂબ ગુસ્સો આવશે.

મિથુન રાશિ.મિથુન રાશિના જાતકો માટે મંગળ 10 માં સ્થાન પર પ્રવેશ કરવા જઇ રહ્યો છે, જેના કારણે આ રાશિના લોકોને વધુ લાભ મળશે. અભ્યાસ લખનારા વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય ખૂબ અનુકૂળ છે અને તેમને ઘણો લાભ મળશે. વળી, જો તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરી રહ્યા છો, તો તમને તેમાં પણ સફળતા મળશે સમય કઠીન જણાતો હશે તો હળવો બનાવવાની તક મળે. સામાજિક કાર્ય થાય. તબિયતની ચિંતા. લાભદાયી યોજનાઓ આડે વિઘ્ન વિલંબનો પ્રસંગ પાર કરવો પડશે. ધીરજ જરૂરી બને. વિવાદ મતભેદ નિવારી લેવા.

કર્ક રાશિ.કર્ક રાશિના જાતકોને ખરાબ સમય આવી રહ્યો છે. ખરેખર, મીન રાશિમાં પ્રવેશવાના કારણે, મંગળ ગ્રહની કર્ક રાશિ પર ખરાબ અસર પડશે. આ સમય દરમિયાન પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના ઉભી કરવામાં આવી રહી છે. જો તમે જ્યોતિષવિદ્યામાં વિશ્વાસ કરો છો, જો તમે આવતા કેટલાક દિવસો માટે ક્યાંક રોકાણ કરો છો, તો થોડો વિચાર કરીને કરો, નહીં તો તમને મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. જો કે, પરિવારમાં ચાલી રહેલી કષ્ટ સમાપ્ત થઈ જશે, પરંતુ સંજોગો અનુકૂળ નહીં રહે.વધુ પડતાં સાહસિક ન થવા સલાહ છે. ખર્ચ રોકાણ પર નજર રાખજો. સ્નેહીથી ચકમક ન ઝરે તે જોજો. હાથમાં આવેલી તકનો જોઈ વિચારીને ઉપયોગ કરવા સલાહ છે. સ્વજનોથી મનમેળ રાખજો.

rashi

સિંહ રાશિ.સિંહ રાશિના જાતકો માટે આવતા દિવસો થોડો દુઃખ દાયક હોઈ શકે છે. તેથી જો તમે કોઈ રોકાણની યોજના કરી રહ્યા છો, તો પછી ક્ષણ માટે રોકો. એટલું જ નહીં, આ રાશિના લોકોએ મુસાફરી કરવાનું ટાળવું જોઈએ, કારણ કે તેમના પર મંગળ ભારે હોય છે. જેમ કે, કોઈપણ અકસ્માત થઈ શકે છે. જો કે, તે રાહતની વાત છે કે ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં તમારા પર મંગળની અસર સમાપ્ત થઈ જશે અને પછી તમારું જીવન પાટા પર પાછું આવી જશે. પરિસ્થિતિ પ્રતિકૂળ જણાતી હોય તો ધીરજ દ્વારા સાનુકૂળ બનાવી શકશો. સ્વજનની મદદ. વિઘ્ન રહેશે.

કન્યા રાશિ.કન્યા રાશિના જાતકોને આ નિશાનીના વતની પર મિશ્ર અસર જોઇ શકાય છે. તેઓ કોઈ વસ્તુમાં હાનિકારક હોઈ શકે છે, તો પછી તે કેટલાકમાં ફાયદાકારક હોઈ શકે છે. જો કે, તેઓએ સાવધ રહેવાની જરૂર છે, નહીં તો તેઓ કોઈ મોટી મુશ્કેલીમાં આવી શકે છે. વ્યવસાયિક કે સામાજિક સમસ્યાઓ ઉકેલી શકશો. જો તમે ભાગીદારી માં પોતાનું વ્યવસાય કરો છો તો આ સમય ના દરમ્યાન અમુક વિવાદ અથવા લડાઈ થવા ની શક્યતા છે. કોઈપણ જાત ના વિવાદ માં પડવા થી સારું છે કે પોતાના પાર્ટનર ને ઈજ્જત આપો અને કોઈપણ સમસ્યા નું ઉકેલ સાથે મળીને કાઢો.

rashi

તુલા રાશિ.તુલા રાશિના જાતકો મંગળ તુલા રાશિના છઠ્ઠા મકાનમાં પ્રવેશ કરવા જઇ રહ્યો છે, જેનો તેમને ખૂબ જ ફાયદો થશે. તમારા જીવનસાથી તરફથી તમને ઘણો પ્રેમ મળશે અને તમારા બંનેનો સમય ખૂબ જ સરસ રહેશે. જો તમે કોઈ વસ્તુમાં રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો પછી આનાથી વધુ સારો કોઈ સમય નથી. મંગળની મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરવાથી તુલા રાશિના લોકોની સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે અને તેઓ પુષ્કળ સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરશે. સમયનો સદ્ઉપયોગ કરીને ઇષ્ટ ફ્ળ મેળવવાનો પ્રયત્ન કરશો. મિત્ર સંબંધીઓથી સંવાદિતા. આના સિવાય જો તમે પોતાનો ઉધાર અથવા બાકીનું દેવું ચૂકવવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો તો આ સમય તમારા માટે સારું સાબિત થઇ શકે છે. જોકે આ સમયે કોઈ ને પણ પૈસા ઉધાર આપવાથી બચો કેમ કે આ તમને પાછળથી નહીં મળે એવી શક્યતા છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.વૃશ્ચિક રાશિના જાતકો માટે પાંચમા ઘરમાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યું છે, જેના કારણે તેમને ધંધામાં લાભ મળશે. એટલું જ નહીં, આર્થિક લાભ પણ થશે, જે તેમની આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો કરશે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો તમે બેરોજગાર છો, તો આ સમય તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ છે, કારણ કે આ સમયે રોજગારની તકો ઉભી થઈ રહી છે અને તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. આરોગ્ય જાળવી લેજો. સમય સુધરતો જણાય. નાણાકીય બાબતને હલ કરી શકશો. વ્યવસાયિક રૂપ થી મંગળ ની આ સ્થિતિ આ વાત ની બાજુ સૂચન કરે છે કે આ સમયગાળા દરમિયાન તમને પરિણામ ની અપેક્ષા કર્યા વગર પ્રયાસ કરતા રહેવું હશે.

rashi

ધન રાશિ.ધન રાશિના જાતકો માટે આગામી કેટલાક દિવસો માટે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, કારણ કે મંગળ તેમના પર ભારે દેખાઈ રહ્યું છે. તેમને તેમના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન રહેવું જોઈએ, નહીં તો તેઓ બીમાર પડી શકે છે. ગૃહમાં કોઈ જુનો વિવાદ વિખવાદનું કારણ બની શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારું મન શાંત રાખવાની જરૂર છે, જેથી બધુ બરાબર થાય. વાણી ઉપર પણ સંયમ રાખવો.ચિંતા ઉદ્વેગ અને તણાવમાંથી મુક્તિ માટે સમાધાનકારી આધ્યાત્મિક વલણ મદદરૂપ થાય. પ્રશ્નો હલ થતાં જણાય. ત્યાંજ વ્યક્તિગત રૂપથી કેમ કે મંગળ વિવાહ અને સંબંધો ના ઘરનું એક મહત્વપૂર્ણ પાસો છે, આવા માં આ તમારા સંબંધો માં અમુક મનદુઃખ પણ ઊભો કરી શકે છે. તેથી તમને સલાહ આપવામાં આવે છે.

મકર રાશિ.મકર રાશિના જાતકો વતની લોકોએ આગામી કેટલાક દિવસો માટે સાવધ અને સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. જો કે, આ રાશિના લોકોને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે, પરંતુ તે મેળવવા માટે તેઓએ ખૂબ જ મહેનત કરવી પડશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડી બેદરકારી પણ તમારા માટે ભારે હોઈ શકે છે. રોજગાર મેળવનારાઓ થોડા વધુ દિવસો રાહ જોવી પડશે. માતા પિતાના સ્વાસ્થ્ય વિશે પણ સાવધાન રહેવું. લોભ લાલચથી પર રહીને કાર્ય કરવાથી નુકસાન અટકશે. કૌટુંબિક બાબતો અંગે સાનુકૂળતા. પ્રવાસનું આયોજન ફ્ળે. તમને આ દરમિયાન અમુક એવી નોકરીઓ ની તક પણ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે જેના માટે તમે પહેલા પ્રયાસ તો કરી રહ્યા હતા પરંતુ અમુક પરિસ્થિતિઓ ના લીધે તમે તેમને મેળવવા માં નિષ્ફળ થયા હતા.

rashi

કુંભ રાશિ.કુંભ રાશિના જાતકો બીજા ઘરમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે, જેના કારણે તેમને આર્થિક લાભ થશે. અટકેલા પૈસા તમને પાછા કરવામાં આવશે. ઉપરાંત, તમારી મહિનાઓ-જૂની સખત મહેનત થશે અને તમે આર્થિક સશક્તિકરણ અનુભવશો. મિત્રો સાથે મુસાફરી માટે કોઈ યોજના બનાવી શકાય છે. ઉપરાંત, માતા અને પિતાની સેવા કરવાની તક મળે તેવી સંભાવના છે. એકંદરે, કુંભ રાશિના લોકો માટે સારો સમય આવી રહ્યો છે. આપની વ્યવસાયિક ચિંતાનો ભાર ઉતારવા વ્યવસ્થિત આયોજન જરૃરી માનજો. નાણાભીડ વર્તાય. સ્નેહીથી મિલન.

rashi

મીન રાશિ.મીન રાશિના જાતકો માટે પરિવર્તન ખાસ કંઈ નથી. તેમનું જીવન જેમ જેમ ચાલે છે તેમ તેમ ચાલશે, પરંતુ સ્વાસ્થ્ય વિશે ફક્ત સાવચેત રહો. કોઈપણ મુકદ્દમામાં ફસાઈ જવાનું ટાળો અને પૈસાના વ્યવહારમાં પણ સાવચેત રહો. પરિવારમાં સુખ દુ:ખ બંનેનું વાતાવરણ જોઇ શકાય છેઆપના હાથ ધરેલાં કામકાજોને આગળ ધપાવવાના સંજોગો તક સર્જાય. તબિયત ચિંતા દૂર થાય. કૌટુંબિક ક્ષેત્રે સફ્ળતા. ત્યાં જ આરોગ્ય ના પાસા પર જેમ કે મંગળ એક ઉગ્ર ગ્રહ છે અને તમારા પહેલાં ઘરમાં સ્થાનાંતરિત થઈ રહ્યું છે. તેથી તમારી ત્વચા માં શુષ્કપણું થવાની શક્યતા છે. તેથી તમને સલાહ આપવા માં આવે છે કે હાઇડ્રેટ રહો. વધારેથી વધારે પાણી પીઓ અને સારી રીતે પોતાને મોઇશચુરાઈઝ કરો.

જો તમને અમારો આ લેખ પસંદ આવ્યો હોય તો આ લેખ ને લાઈક અને શેર જરૂર કરજો. તમારા માટે અમે આવા ઘણા રોજિંદા લેખ લાવીશું. જે તમારા જીવન માટે ખૂબ ઉપયોગી હશે, આ પેજ સાથે જોડાવા માટે આ પેજને લાઈક કરો, આ લેખ વાંચવા માટે તમારો આભાર.