શારીરિક સંબંધ માટે લોકો આવા પણ વિચિત્ર કામ કરે છે,તમે પણ જાણીને….

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે તમારું અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ સેક્સ, એટલે કે, બંધન વિશ્વની સૌથી જૂની અને સાર્વત્રિક પ્રથા છે. પરંતુ વિશ્વના વિવિધ દેશોમાં, સેક્સ માણવાની રીતોમાં નોંધપાત્ર વિવિધતા છે. બીબીસીના એક પ્રોગ્રામ ક્રોસિંગ કોંટિનેંટ એ આ અંગે સંશોધન કર્યું અને જાણ્યું કે વિશ્વના વિવિધ ભાગોમાં લોકો સંબંધ બાંધવા માટે શું કરે છે.

પરંપરાગત રીતે હવાઇયન તેમના ખાનગી ભાગોની પૂજા કરી રહ્યા છે. આ લોકોએ તેમના અંગત અંગોના મનોહર નામો રાખ્યા છે. પરંતુ આ ધાર્મિક વિધિ માત્ર નામ સુધી મર્યાદિત નથી. રાજવી પરિવારોથી લઈને સામાન્ય લોકો સુધી દરેક જણ તેમના અંગત અંગો વિશે ગીતો લખે છે. આ ગીતોમાં, ખાનગી અંગોને વિગતવાર સમજાવાયેલ છે. ડોક્ટર મિલ્ટન ડાયમંડ એ હવાઇયન વતનીઓનો નિષ્ણાત છે જેની બહારની દુનિયામાં સંપર્ક કરવામાં આવ્યો ન હતો. તેણે કહ્યું કે, લીલી યુકુલાની નામની રાણીએ તેના અંગત ભાગનું નામ ફ્રિસ્કી રાખ્યું છે.

જાપાનમાં શિશુ જન્મ દર ઘટી રહ્યો છે. એટલું જ નહીં જાપાનમાં પણ કોન્ડોમનો ઉપયોગ ઝડપથી ઘટ્યો છે. ગર્ભનિરોધક ગોળીઓ, ગર્ભપાત અને જાતીય તકલીફની ફરિયાદો પણ અહીં પડી રહી છે. જાપાનના ફેમિલી પ્લાનિંગ એસોસિએશનના વડા કુનિઓ કીતામુરા કહે છે કે જાપાનના લોકો સેક્સ કરતા હોવાના એક જ કારણ છે. તાજેતરના સંશોધન મુજબ સેક્સ વિના લગ્ન જીવન જીવવાનાં યુગલોની સંખ્યા વિક્રમ સ્તરે વધી છે.

એક તૃતીયાંશ જાપાની પુરુષો કહે છે કે તેઓ ખૂબ થાકેલા હોય છે કે તેઓ સેક્સ કરી શકતા નથી. તે જ સમયે, એક ચતુર્થાંશ જાપાની સ્ત્રીઓ કહે છે કે તેમને જાતીય તકલીફ અને પીડાદાયક લાગે છે. 18 થી 34 વયના લોકોમાં હાથ ધરાયેલા અન્ય સંશોધન સૂચવે છે કે પાછલા દાયકામાં કુમારિકામાં ઘણો વધારો થયો છે. સંશોધન સાથે સંકળાયેલા 45 ટકા જાપાનીઓએ કહ્યું કે તેઓએ ક્યારેય સંભોગ કર્યો નથી.

દક્ષિણ કોરિયામાં દરેક સ્ત્રી સરેરાશ 1.05 બાળકો બનાવે છે. પરંતુ દેશની વસ્તી સ્થિર રાખવા માટે મહિલા દીઠ 2.10 બાળકોનો જન્મ દર જાળવવો જરૂરી છે, જે વર્તમાન દર કરતા બમણો છે. દક્ષિણ કોરિયાની સરકાર મહિલાઓને બાળકો રાખવા માટે દબાણ કરી રહી છે. આ માટે સરકારે છેલ્લા એક દાયકામાં કરોડો અબજો ડોલર ખર્ચ કર્યા છે. પરંતુ જન્મ દર ઘટી રહ્યો છે.

એવું માનવામાં આવે છે કે આ દક્ષિણ કોરિયામાં રહેણાંક વિસ્તારોની જંગલી કિંમતોમાં વધારો અને બાળકો ના ખર્ચ ના કારણે હોઈ શકે છે. આનું એક કારણ એ પણ હોઈ શકે છે કે દક્ષિણ કોરિયામાં લોકોને ઘણું કામ કરવું પડે છે. બાળકોની સંભાળ લેવાની જવાબદારી હજી મહિલાઓ પર છે. બાળકો પેદા કરતી સ્ત્રીઓએ બમણું કામ કરવું પડે છે. કદાચ આ જ કારણ છે કે હવે મહિલાઓએ બાળકોને જન્મ ન આપવાનું શરૂ કર્યું છે. કારણ કે સંતાન હોવાનો અર્થ પણ છે કે વ્યક્તિની કારકીર્દિને કાયમ માટે બલિદાન આપવું.

મિત્રો ઇન્ડોનેશિયામા પોર્ન નામની છુટ્ટીઓનો આ તહેવાર મનાવવામા આવે છે તેમજ મિત્રો આ તહેવાર વિશે જાણવા જેવી બાબત એ છે કે તમારે કોઈ અજાણ્યા જીવનસાથી સાથે શારીરિક સંબંધ રાખવો પડશે અને આ તહેવાર વર્ષમાં સાત વખત ઉજવવામાં આવે છે એટલે આનો અર્થ એ કે તમારે આખા વર્ષ દરમિયાન સાત વખત આવુ કરવું પડશે અને દર વખતે આવુ કરતી વખતે તમારો પાર્ટનર જૂનો હોવો જોઈએ તો જ તમને આ સેક્સ ફેસ્ટિવલમાં નો ફાયદાઓ થશે.

રશિયાના વિસ્તારમાં વસ્તી વધારવાની જૂની પદ્ધતિ અપનાવવામાં આવી રહી છે. ઉલિયાનોવસ્ક પ્રાંતના રાજ્યપાલે સત્તાવાર રીતે 12 સપ્ટેમ્બરને વિભાવના દિવસ તરીકે જાહેર કરી દીધી છે. આ દિવસે લોકોને રજા આપવામાં આવે છે જેથી તેઓ ઘરે સેક્સ કરી શકે. આ જન્મ દર વધારવાની સરકારની યોજનાનો એક ભાગ છે. 12 સપ્ટેમ્બરથી નવ મહિના પછી બાળક પ્રાપ્ત કરવામાં સક્ષમ યુગલોને કેમેરા, ફ્રિજ અને વોશિંગ મશીન જેવા ઇનામ આપવામાં આવે છે.

પુરુષો માછલી સાથે મહિલાઓને લલચાવતા હોય છેમધ્ય બ્રાઝિલના નાના ગામ મેહિનાકુમાં, પુરુષો મહિલાઓને માછલીઓ ખવડાવે છે. જે માણસ સૌથી મોટી માછલી પકડે છે તેને સ્ત્રીનો પ્રેમ મળે છે. આ માટે પુરુષો વિશેષ માછીમારીની સ્પર્ધામાં પણ ભાગ લે છે.ઓસ્ટ્રિયાના ગ્રામીણ વિસ્તારમાં મહિલાઓ સફરજનના ટુકડા બાજુમાં મૂકીને પરંપરાગત નૃત્યોમાં ભાગ લે છે. નૃત્ય પછી, સ્ત્રીઓ સફરજનનો ટુકડો તેમની પસંદગીના માણસની બાજુમાં રજૂ કરે છે. જો પુરુષ પણ સ્ત્રીને પસંદ કરે છે, તો પછી તે તે સફરજનનો ટુકડો ખાય છે. દેખીતી રીતે, સફરજનનો આ ભાગ ખૂબ સુગંધિત નથી.

કોલમ્બિયામાં એક સમુદાય છે જ્યાં ડાન્સ ફ્લોર પર અણઘડ હોવા કેટલાકને જાતીય ખેલાડીઓ તરીકે સાબિત કરે છે. ગુઆજિરો સમુદાયમાં એક વિશેષ નૃત્ય યોજવામાં આવે છે. આ સમય દરમિયાન, જો કોઈ સ્ત્રી પુરુષને નીચે લાવવામાં સફળ થાય છે, તો પછી બંનેએ સેક્સ કરવું પડશે.

સ્પાઇસ ટ્રાવેલ્સ નામની કંપનીના સંશોધનથી બહાર આવ્યું છે કે ડેનમાર્કમાં મોટાભાગના લોકો રજાઓ દરમિયાન સેક્સ કરે છે. તેઓ રજા દરમિયાન 46 ટકા વધુ સેક્સ કરે છે. આટલું જ નહીં, સંશોધન મુજબ, 10ટકા ડેનિશ બાળકો ઘરની બહાર, રજાઓ દરમિયાન કલ્પના કરે છે. 2014 માં, કંપનીએ ઘરની બહાર કલ્પના કરનારા યુગલો માટે એક ખાસ ઓફર કરી હતી. રજાઓ દરમિયાન, સગર્ભા સ્ત્રીઓને 3 વર્ષ મફત બાળકોને લગતા ઉત્પાદનો પૂરા પાડવામાં આવતા હતા.

મિત્રો વિદેશ માં વસ્તી વધારા માટે ત્યાં ની સરકાર અનેક ઉપાય કરે છે તહેવાર દરમિયાન તમારે સંપૂર્ણ રીતે અજાણ્યા જીવનસાથી સાથે સંભોગ કરવો પડશે મિત્રો સ્થાનિક રીત રિવાજો મુજબ આ પવિત્ર ભૂમિ પર અજાણ્યા ભાગીદાર સાથે સંભોગ વિશે એવુ કહેવાય છે કે અહી એકબીજા સાથે સંભોગ કરવાથી એકબીજાની ઇચ્છાઓને પૂર્ણ કરે છે અને અંગત જીવનમાં પણ તેમના પરિવારમાં ખુશી છે.

મિત્રો આ પોર્ન તહેવાર ની ઉજવણી કરવા માટે તમારે જાવા ગામ સોલોમાં આવેલા માઉન્ટ કેમુકાસ માઉન્ટ પર મોટી સંખ્યામાં પુરુષો અને મહિલાઓ પહોંચે છે અને અહીં મહિલાઓ કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિની શોધ કરે છે અને પછી તેની સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધે છે અને પછી દર 35 દિવસના અંતરે એટલે કે જ્યારે આ તહેવાર યોજાય છે ત્યારે સ્ત્રીને તે જ પુરુષ સાથે સંબંધ રાખવો પડે છે.