સાવરણી માં બાંધી દો આ એક વસ્તુ,માં લક્ષ્મી કરી દેશે ઘર માં ધન નો વરસાદ,જાણો કઈ વસ્તુ…..

નમસ્કાર મિત્રો અમારા આ આર્ટિકલમાં આપ સર્વેનું હાર્દિક સ્વાગત છે દરેક વ્યક્તિ ઈચ્છે છે કે તેઓને દેવી લક્ષ્મી અને કુબેર મહારાજ દ્વારા આશીર્વાદ મળે અને તે માટે લોકો સંપૂર્ણ હૃદય અને સંપત્તિથી તેમના પૂર્ણ પ્રયાસો કરે છે પરંતુ ઘણી વાર લોકો ચૂકી જાય છે અને પછી તેમને પૈસા મળતા નથી આ બાબતો આજની નહીં પણ ખૂબ જ લાંબા સમયથી છે પરંતુ વૃદ્ધ વડીલોને કેટલીક રીતો કહેવામાં આવી છે કે જો તેને પારણા કરવામાં આવે તો માત્ર દૈવી શક્તિઓ જ પ્રસન્ન થશે નહીં પરંતુ તે જ સમયે ઘણી બધી સંપત્તિ પણ છે તમારા ઘરને સાફ કરવું એ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે.

દરેક માણસ શ્રીમંત બનવાના સપના જુવે છે અને શ્રીમંત બનવા માટે ઘણી મહેનત પણ કરે છે પરંતુ મહેનત કરવા છતાંપણ ઘણી વખત લોકો પૈસા કમાવામાં અસફળ રહી જાય છે જયારે ઘણા લોકો એવા હોય છે જેના હાથમાં પૈસા આવે તો છે પરંતુ ટકતા નથી.સૌ પ્રથમ હંમેશાં ધ્યાનમાં રાખો કે શનિવારે ક્યારેય સાવરણી ન ખરીદો સાવરણી ખરીદવા માટે રવિવાર, મંગળવાર અને બુધવારને ખૂબ સારા દિવસો માનવામાં આવે છે અને જ્યારે તમે સાવરણી ખરીદો છો ત્યારે તેમાં એક નાનો સફેદ રંગનો દોરો ખૂબ જ નિશ્ચિતપણે બાંધો.

સાવરણી ખરીદવા માટે મંગળવાર શનિવાર અને રવીવારનો દિવસ ઉત્તમ માનવામાં આવે છે વાસ્તુ મુજબ જો આ દિવસોમાં સાવરણી ખરીદવામાં આવે તો લક્ષ્મી માતાની કૃપા તમારી ઉપર જળવાઈ રહે છે અને માતા લક્ષ્મી તમારા જીવનમાં ધનની કમી ક્યારે પણ નહિ આવવા દે પણ એ વાતનું ધ્યાન રાખો કે જો તમારી ઉપર શનીની સાડાસાતી ચાલી રહી છે તો શનિવારના દિવસે તે ન ખરીદો કેમ કે શનિવારના દિવસે સાવરણી ખરીદવાથી શનિદેવનો પ્રકોપ તમારા જીવનમાં વધી શકે છે.

એવું કહેવામાં આવે છે કે જો ઘરનો કચરો સફેદ રંગના દોરાની સાવરણી સાથે કાઢવામાં આવે છે તો તે તમારા ઘરની ગરીબી તમારી ગરીબી પણ બહાર લાવે છે. સાવરણીનો દોરો થોડો જાડો રાખો જેથી થ્રેડ તેને ક્યાંય મૂકીને અથવા ખસેડવાને લીધે તૂટી અથવા તૂટી ન જાય, કારણ કે તેને લાંબા સમય સુધી બાંધી રાખવું ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે જો તમે તેને થોડો સમય જોશો તો તમે આપોઆપ ફક્ત પરિવર્તન જોવા મળશે.

આટલું જ નહીં તમારે કેટલીક અન્ય સાવચેતી પણ લેવી જોઈએ જેમ કે ઘરની બહાર સ્વીપ ન રાખવી જોઈએ જ્યાંથી દરેક તેને જોઈ શકે તેને ઘરની પાછળ રાખો અને જ્યારે કચરો એકત્રિત કરો ત્યારે તેને એકત્રિત ન કરો અને તરત જ તેને બહાર ફેંકી દો પછી તે ખૂબ જ સારી બાબત છે.આ દિવસે ઘરમાંથી બહાર કાઢી નાખો જૂની સાવરણી.નવી સાવરણી ખરીદ્યા પછી તમે તમારા ઘરમાંથી જૂની સાવરણી વધુ સમય સુધી ન રાખો અને જૂની સાવરણીને તરત ઘરમાંથી બહાર કરી દો આમ તો તમે એ વાતનુ ધ્યાન રાખો કે જુની સાવરણી ભૂલથી પણ શુક્રવારના દિવસે ઘરમાંથી બહાર ન કરો.

કેમ કે તે દિવસ લક્ષ્મી માતાનો હોય છે અને જો તમે તે દિવસે ઘરમાંથી સાવરણી બહાર કાઢો છો તો તમારા ઘરમાં લક્ષ્મી માતા વાસ નથી કરતા સાવરણી ફેંકવા માટે સૌથી સારો દિવસ શનિવારનો હોય છે અને તમે તે દિવસે જ સાવરણીને ઘરમાંથી બહાર ફેંકો એવું કહેવામાં આવે છે કે આ દિવસે ઘરમાંથી સાવરણી બહાર ફેંકવામાં આવે તો ઘરની ગરીબી દુર થઇ જાય છે.નવી સાવરણી લાવ્યા પછી કરો આ કામ.

જયારે તમે નવી સાવરણી ખરીદીને લાવો છો તો સૌથી પહેલા સાવરણી ઉપર એક સફેદ રંગનો દોરો બાંધી દો સફેદ રંગનો દોરો સાવરણી ઉપર બાંધવાથી લક્ષ્મી માતા ઘરમાંથી ક્યારે પણ બહાર જતા નથી અને હંમેશા તમારી ઉપર કૃપા જાળવી રાખે છે.શનિવારના દિવસે કરો ઉપયોગ.નવી સાવરણી ખરીદ્યા પછી તમે તેનો ઉપયોગ સૌથી પહેલા શનિવારના દિવસે જ કરો તે ઉપરાંત તમે તમારી નવી સાવરણીને ઘરની બહાર ન રાખો અને તેને એવી જગ્યા ઉપર રાખો જ્યાં કોઈની પણ નજર તેની ઉપર ન પડે.