ટિક ટોક પર વીડિયો બનાવતા યુવક સાથે 32 વર્ષની મહિલાને થયો પ્રેમ અને ફરી થયું એવું કે………

ટિક ટોક વીડિયો બનાવનાર છોકરા સાથે બે બાળકોની માતાને થયો પ્રેમ, તે તેના પતિને છોડીને ઘરેથી ભાગી ગઇ,આ ચોંકાવનારો મામલો છત્તીસગઢના ધામતારી જિલ્લા સાથે સંબંધિત છે, પતિના ઘરથી ભાગી ગયેલા બે બાળકોની માતા, ટિકતોક પર યુપીના છોકરાને પ્રેમ કરે છે.ધામતારી એક તરફ, આખું ભારત ચીની ચીજોનો બહિષ્કાર કરવામાં વ્યસ્ત છે, જ્યારે એક ચીની મોબાઇલ એપ ટિકટોક હજી પણ લોકપ્રિય છે. મનોરંજન માટે બનાવવામાં આવેલી આ એપ્લિકેશન હવે કુટુંબમાં પણ ભંગાણ લાવવાનું શરૂ કરી રહી છે.

છત્તીસગઢના ધામતારી જિલ્લામાંથી એક ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક કિસ્સો બહાર આવ્યો છે.જિલ્લાની એક પરિણીત મહિલા ટિકટોક પ્લેટફોર્મ પર યુવક સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. આ મામલો એટલો વધી ગયો કે બે બાળકોની માતા તેનો આખો પરિવાર છોડી યુવક સાથે ભાગી ગઈ. પરિવારજનોએ ગુમ થયેલી મહિલાને પોલીસ મથકે જાણ કરી હતી. આ કેસમાં કાર્યવાહી કરતી વખતે પોલીસે મહિલાને ઉત્તર પ્રદેશમાંથી બહાર કાઢી હતી.

ખરેખર, શહેરના બાથના વોર્ડમાં રહેતી 32 વર્ષીય મહિલા સાગ-ટોક વીડિયો બનાવવાનો શોખીન છે. આ પ્લેટફોર્મ પર, તેમણે ઉત્તર પ્રદેશના કાનપુરના ગોપાલપુરમાં રહેતા આશુ નામનો એક યુવાનનો વીડિયો જોયો. મહિલા યુવકથી એટલી પ્રભાવિત થઈ ગઈ કે બંનેએ ફોન પર વાત શરૂ કરી. ત્યારબાદ સંદેશનો તબક્કો શરૂ થયો. ધીરે ધીરે વાત પ્રેમમાં પરિવર્તિત થઈ. પછી એક દિવસ મહિલા અચાનક તે યુવતી તેના પતિના ઘરેથી ભાગી ગઈ અને સીધી કાનપુરમાં તેના પ્રેમી પાસે ગઈ.

પરિવાર મહિલાની શોધ કરી રહ્યો છે,મહિલા ગાયબ થઈ જતાં પરિવારમાં હંગામો થયો હતો. પરિવારના સભ્યોએ પહેલા તેમની કક્ષાએ તેમના પુત્રવધૂને તેમના સ્તરે શોધવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો પરંતુ તેઓ મળ્યા ન હતા ત્યારે મામલો પોલીસ સુધી પહોંચ્યો હતો. પરિવારે આ બાબતની જાણ કોતવાલી પોલીસ મથકે કરી હતી. જે બાદ પોલીસે તપાસ માટે ગુમ રિપોર્ટ દાખલ કર્યો હતો. પોલીસને મહિલાનું લોકેશન મળ્યું પરંતુ મામલો જટિલ બન્યો. મહિલા પોતાના પતિ અને બાળકોને છોડવા તૈયાર નહોતી પરંતુ પ્રેમીનો ટેકો નહોતો. તેથી, મહિલાએ બાળકોને તેના પિતાને આપી અને તેના પ્રેમી સાથે પાછી ગઇ.

પોલીસે મામલો થાળે પાડ્યો હતો,ધામતારી ટીઆઈ ભાવેશ ગૌતમે જણાવ્યું હતું કે મહિલાની ગુમ થયેલી વ્યક્તિની નોંધ કરવામાં આવી હતી, જે ઉત્તર પ્રદેશના કાનપુર જિલ્લામાંથી મળી આવી હતી. પોલીસે તેની તપાસમાં શોધી કાઢયું કે મહિલા ટિકટોક વીડિયો જોઇને યુવકથી પ્રભાવિત થઈ હતી અને તેની પાસે ગઈ હતી. બાદમાં તે એકવાર તેના પ્રેમી સાથે પાછી ફરી, પરંતુ એક બાળકીને છોડી અને પછી તેની સાથે પાછી ગઇ.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.અમદાવાદના ઓઢવમાં રહેતી પ્રેમમાં અંધ બનેલી પરિણીતા પતિ, બે બાળકો અને માતાપિતાને છોડીને પ્રેમી સાથે ભાગી ગઇ છે. પરિણીતા પ્રેમીની વાતોમાં આવીને પોતાના બાળકો પણ પોતાના હોવાનો ઇન્કાર કરી દીધો હતો. આ બનાવ અંગે ઓઢવ પોલીસે આચાર્ય નટવરલાલની ફરીયાદના આધારે જાણવાજોગ નોંધીને તપાસ શરૃ કરી છે.

ઓઢવ ઉમીયાનગરમાં મૂળ રાજસ્થાનના જોધપુરનો વતની અને કલરકામ કરતો યુવાન આર્ચાય નટવરલાલ પત્ની અને બે બાળકો સાથે પરિવારનુ ગુજરાન ચલાવતો હતો. પતિને મદદરૃપ થવા માટે પત્નીએ ઓઢવ આરાધના હેલ્થ સેન્ટરમાં આશાવર્કર તરીકે છેલ્લા ત્રણ વર્ષથી કામ કરતી હતી. તે દરમ્યાન હેલ્થ સેન્ટરના સુપરવાઇઝર આનંદ પટેલ સાથે આંખોે મળી ગઇ હતી. આનંદ પરિણીતાને ઓફિસ પુરી થયા પછી મોડીરાત સુધી બેસાડી રાખતો હતો. બંન્નેના પ્રેમસંબંધની જાણ ઓફિસમાં થઇ જતા આંનદ પટેલને સુપરવાઇઝરને સસ્પેન્ડ કરી દીધો હતો.

બીજીબાજુ આચાર્ય નટવરલાલે પત્નીને સ્માર્ટ ફોન લાવીને આપ્યો હતો. જેમાં પત્ની અને પ્રેમીની અશ્લીલ વાતો વાળી ટેપ સાંભળી જતા પત્નીની નોકરી બંધ કરાવી દીધી હતી. પરંતુ પડોશમાં રહેતી બીજી આશાવર્કરની સમજાવટ બાદ નોકરી ફરીથી ચાલુ કરી હતી અને હોટલમાં છુટથી ફરવા લાગી હતી. પ્રેમી અપરિણીત હતો અને સાબરકાંઠાના બાયડનો હોવાથી પરિણીતાને તેના બાળકો અને પતિને છોડીને તેની સાથે રહેવા આવી જવા કહ્યુ હતું. તેના માટે છુટાછેડા અને ના માને તો પાંચ લાખ આપવાની તૈયારી બતાવી હતી.

પરિણીતાએ તેના પતિને છુટાછેડાની વાત કરી હતી. પરંતુ તે બાળકો માટે માન્યો ન હતો. પ્રેમીની વાતોેમાં આવીને પતિની હત્યા કરવા કરવાનુ પણ નક્કી કર્યુ હતું. પરંતુ ગઇ ૧૪ જુલાઇએ પતિ નોકરી ગયા બાદ તે પ્રેમી સાથે ભાગી ગઇ હતી.પરિણીતાએ પોતાના ૧૦ વર્ષનો પુત્ર અને સાત વર્ષની દીકરી પણ પોતાના સંતાન હોવાનો ઇન્કાર કર્યાે હતો. પરિણીતાના માતાપિતાએ પોતાની દીકરી આડા રસ્તે જતી રહી હોવાનુ જણાવ્યુ હતું. પરંતુ પ્રેમમાં ગાંડી બનેલી પરિણીતાએ પતિ અને બાળકો સાથે આવવાનો ઇન્કાર કરી દીધો હતો.

અયોધ્યાની માતાને પોતાના બાળકો પર પણ દયા આવી ન હતી, ચાલો આપણે જાણીએ એક એવી ઘટના જે તમને આશ્ચર્યચકિત કરી દેશે, 5 બાળકોની માતા અયોધ્યા જિલ્લાના માવાઈ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના એક ગામથી તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે તેના ગામથી ભાગી ગઈ હતી. આ ઘટના બાદ પતિએ નામવાળી પ્રેમી દુર્ગા પ્રસાદ વિરુદ્ધ પત્નીને ભગાડી જવા બદલ કેસ દાખલ કર્યો છે.

એસ.એચ.ઓ. મવાઈ આર.કે.રાણાએ જણાવ્યું હતું કે, મહિલાની શોધખોળનો ગુનો દાખલ કરીને કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. પોલીસે પ્રેમીના ઘરે દરોડા પાડ્યા છે. પરંતુ હજી સુધી પ્રેમી અને મહિલાની જાણ મળી નથી.આ મામલે કાર્યવાહી કરતાં પોલીસે આ કેસમાં પૂછપરછ માટે નજીકના ગામના એક યુવકની અટકાયત કરી છે.

મહિલાના પતિએ પોલીસને જણાવ્યું હતું કે શનિવારે ઘરના તમામ લોકો ડાંગરના પાકની સંભાળ લેવા ખેતરમાં ગયા હતા.તે દરમિયાન, મારી પત્ની એક યુવતી અને ચાર છોકરાઓને એકલા મકાનમાં મૂકીને તેના પ્રેમી સાથે ભાગી ગઇ હતી. નારાજ પતિએ જણાવ્યું હતું કે, પત્ની ખેતરમાંથી ઘરે પરત ફરી હતી ત્યારે તેની પત્ની ઘરમાંથી ગાયબ હતી.

જે બાદ આસપાસના વિસ્તારમાં ઘણું સંશોધન કર્યા બાદ પણ તે ક્યાંય મળી ન હતી તે લાચાર પતિએ પોલીસ નામ આપ્યું હતું, ત્યારબાદ પોલીસે મહિલાને ભગાડી જવા પર પ્રેમી વિરુદ્ધ ગુનો દાખલ કર્યો છે.તે જ સમયે, 5 બાળકોને પ્રેમી સાથે ફરાર છોડી દેવો એ વિસ્તારમાં ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે. લોકો વિવિધ પ્રકારની વાતો કરી રહ્યા છે. મહિલા નાસી છુટ્યા બાદ 5 બાળકો અનાથ બન્યા છે. માતાની ગેરહાજરીને કારણે પાંચેય બાળકોની હાલત ખરાબ છે. બધા બાળકો તેમની માતાને યાદ કરી રહ્યા છે અને આગ્રહ રાખે છે કે તેઓ તેમની માતાને વહેલા લાવો. હવે લાચાર પિતા બાળકોને આશ્વાસન આપશે અથવા પત્ની શોધી કાઢશે. આટલા મુશ્કેલ સમયમાં તેણે પોલીસને પત્નીને શોધવા વિનંતી કરી છે.

સોશિયલ મીડિયાનો પ્રેમ કેટલી હદે આભાસી હોય છે તેના પર પ્રકાશ પાડતી ઘટનામાં સીમાડાની પરિણીતા ફેસબુકથી પરિચયમાં આવેલા કોસાડના યુવાનના ભરોસે પતિ અને સંતાનોને છોડીને ભાગી હતી, પરંતુ પ્રેમીએ લગ્ન કરવાનો ઇન્કાર કરી ચપ્પુ વડે ધમકાવી છોડી દેતાં યુવતીએ પોલીસ મથકે બળાત્કાર ની ફરિયાદ નોંધાવી હતી.

પોલીસ સૂત્રોએ આપેલી માહિતી પ્રમાણે સીમાડા વિસ્તારમાં રહેતી અને બે સંતાનોની માતા એવી 29 વર્ષીય પરિણીતા ફેસબુક ઉપર થોડાક મહિનાઓ પહેલાં કોસાડમાં સરદારનગર સોસાયટીમાં રહેતા 45 વર્ષીય અનિલ કાળુ માંગુકિયાના પરિચયમાં આવી હતી. પાંચ વર્ષીય પુત્રીને આર.ટી.ઇ.માં એડમિશન જોઇતું હોઇ અનિલ તેની પ્રોસિજર કરી આપશે તેમ કહી યુવતીનો મોબાઇલ ફોન નંબર મેળવી લીધો હતો. બંને અવારનવાર મળતાં નજીક આવ્યા હતા અને આ યુવાનના પ્રેમમાં પડેલી પરિણીતા પતિ અને સંતાનોને છોડી ગત સપ્ટેમ્બર મહિનામાં તેની સાથે ભાગી ગઇ હતી.

પત્ની અન્ય યુવાન સાથે ભાગી જતાં પતિએ છૂટાછેડા આપી દીધા હતા. જોકે અનિલ માંગુકિયા સાથે નવો સંસાર માંડવાનું સપનું જોતી આ યુવતી બાદમાં પસ્તાઇ હતી. અનિલે યુવતીને ભોગવી લગ્નનો ઇન્કાર કરી દેવાની સાથે મારઝૂડ કરી ચપ્પુ બતાવી મારી નાંખવાની ધમકી આપી હતી. અનિલ વિરુદ્ધ નાના મોટા 18 ગુના નોંધાયા હોવાનું જાણ્યા બાદ આ યુવતીએ અમરોલી પોલીસ મથકે તેની વિરુદ્ધ બળાત્કારની ફરિયાદ નોંધાવતાં સબ ઇન્સ્પેક્ટર એમ.જી. રાઠોડે આરોપીની ધરપકડ કરી આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.