99% તમે નહિ જાણતા હોય કે કુંવારી છોકરીઓ પુરુષોને ઉત્તેજિત કરવા માટે કરે છે આવા વિચિત્ર કામો….

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, છોકરાઓના પ્રેમમાં પડવા માટે ઘણી છોકરીઓ અવનવી ટેક્નિક અપનાવતી હોય છે જ્યારે રોમાંસ માટે લાર ટપકશે જેથી તેઓ સરળતાથી પુરુષો મહિલાઓના વશમાં થઈ જાય, તો આજે અમે તમને એવી જ રીતો જણાવીશું જે પુરુષોને ઝડપથી ઉતેજીત કરી શકે છે.

Advertisement

છોકરીઓ તેમના બોયફ્રેન્ડને સરળતાથી પ્રેમ કરવાનો મોકો આપતી નથી, તેથી પહેલા તેને તડપાવે છે, અને પછી તે રોમાંસની મજા માણે છે કારણ કે તડપાવ્યા પછી, પ્રેમ ડબલ થઈ જાય છે.જ્યારે પણ તમે તમારા પ્રેમી સાથે મળો છો, ત્યારે તમારી જાતિયતાને સમય સમયે બતાવો, જ્યારે તમારા હૃદયમાં શું છે તે કહેવાનો પ્રયત્ન કરો અને આ બાબતોને વિચારીને, પુરુષનું હૃદય રોમાંસ માટે તડપે છે.

જો તમે તમારા જીવનનો આનંદ માણતા નથી, તો પછી તમે તમારા જાતીય સંભોગને બદલી શકો છો જ્યારે તમે ઓરલ પર પણ ધ્યાન આપી શકો છો.ઘણી છોકરીઓ સવારે તેમના પ્રેમીને ગળા પર ચુંબન કરે છે, જેથી છોકરાઓ ઝડપથી ઉત્સાહિત થાય અને પ્રેમ કરવા આતુર હોય.ઘણા છોકરીઓ તેમના પ્રેમનો ત્રાસ આપવા માટે તેમના સેક્સી ફોટા મોકલી શકે છે જ્યારે તેમને ઉત્તેજિત કરતી વખતે થશે.ચુંબન એ એક કળા છે અને પુરુષ અને સ્ત્રી બંનેના હોઠને સામાન્ય રીતે એફ્રોડિસિએક ભાગ માનવામાં આવે છે.

ચુંબન કરવાની જુદી જુદી રીતોથી જનનાંગોમાં ખૂબ ઉત્તેજના થાય છે. મોટાભાગના પુરુષો તેમના જીવનસાથીના હોઠને મોંમાં મૂકીને ચુંબન કરે છે, કેટલાક સ્મૂચ અને કેટલાક પુરુષો સામાન્ય રીતે ઉપર હોઠને ચુંબન કરે છે. પરંતુ વાસ્તવમાં હોઠ પર કોઈપણ પ્રકારનું ચુંબન સ્ત્રીને ભડકાવવાનું કામ કરે છે.પુરુષોના હોઠ એકદમ સંવેદનશીલ હોય છે. જ્યારે તેઓ તમારા પર હોય, અથવા જ્યારે પણ તમને તક મળે ત્યારે તેમના હોઠને ચુંબન કરો.

હોઠ પુરુષોના શરીરનો સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ છે. તેમના હોઠની ત્વચામાં હાજર પેશીઓનો અર્થ એ થાય કે જ્યારે સ્પર્શ કરવામાં આવે ત્યારે તેમના જનનાંગોમાં સંવેદના આવે છે. આ કારણોસર જ છે જ્યારે સ્ત્રીઓ પુરુષોના હોઠને ચુંબન કરે છે.બગલ એ શરીરનો એક ભાગ છે જે ભાગ્યે જ જોવામાં આવે છે. પરંતુ તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે તે પુરુષોના સંવેદનશીલ અંગોમાંનું એક છે.

બગલની ત્વચા ખૂબ નરમ હોય છે, તે સ્પર્શ કરવા તથા ચુંબન કરીને અથવા ચૂસીને ખૂબ સંવેદનશીલ લાગે છે.પાટને સ્પર્શ કરવા પર, પુરુષો આનંદ આપવા માટે મરણિયા બને છે. શિશ્ન એ પુરુષોના શરીરનો એક મહત્વપૂર્ણ ભાગ છે, લગભગ છેવટે 4 હજાર જેટલા નેરેવ છેડે છેડે છેડે આવે છે. આ ચેતામાં ઉત્તેજના પણ શિશ્નને સ્પર્શ કર્યા પછી જ થાય છે. આ કારણો છે જ્યારે મહિલાઓ સાથી પુરુષોને ત્યારે તે ખૂબ સારું લાગે છે. પુરુષોને ઉશ્કેરવા માટે, તેઓ તેમના શિશ્નને ફટકો આપી શકે છે, તેને કાબૂમાં કરી શકે છે અથવા તેને દબાવી શકે છે.

મહિલાઓને પુરુષોના મજબૂત હાથ પણ ગમે છે. ખાસ કરીને છોકરીઓ વિશાળ કાંડાવાળા પુરુષોના હાથને ગમે છે.પુરુષોની વેસ્ટ લાઇન જોઈ મહિલાઓને ખૂબ જ મજા આવે છે. પુરુષોની વેસ્ટ લાઇન જોઈ મહિલાઓ તેમની સુસંગતતાનો અંદાજ લગાવે છે.આજકાલ પુરુષોમાં પુરુષાર્થની નબળાઇની સમસ્યા સામાન્ય બની ગઈ છે. આ પુરુષો તેમના જીવનસાથીથી ખુશ રહેતી નથી. જેના કારણે તેમના લગ્ન જીવનમાં ખલેલ પડે છે.

કામેચ્છા ઓછી થઈ ગઈ છે,મર્દાનગી વધારવા માટે મધ સાથે મિક્સ કરીને આ વસ્તુનું કરો સેવન.નમસ્કાર મિત્રો આજ ની પોસ્ટ માં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે મિત્રો આજ ના લેખ માં આપણે વાત કરવા જઈ રહયા છે તે સામન્ય રીતે દરેક માણસ માં ઉતપન્ન થતી કામના વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તો ચાલો તેના વિશે વધુ ચર્ચા કરીએ.મિત્રોઘરની દરેક જવાબદારીઓ મોટાભાગે પુરુષો પર હોય છે.

માટે પોતાના સ્વાસ્થ્યનું સૌથી વધુ ધ્યાન તેમને રાખવાનું હોય છે. જવાબદારીઓના બેજા હેઠળ તેમને ઘણા પ્રકારની શારીરિક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે. એ કારણે તે તણાવગ્રસ્ત રહે છે. તણાવના કારણે શારીરિક સ્વાસ્થ્ય પર ખરાબ અસર પડે છે.મધમાખીના ડંખને ગાંઠના કોષોને નષ્ટ કરવામાં પણ ઉપયોગી માનવામાં આવે છે.

મધ માખી ના ડંખથી એચ.આય.વીની સારવાર માટેનું આ સંશોધન એન્ટિવાયરલ થેરેપી જનરલમાં બહાર આવ્યું છે. જો કે, સંશોધન દ્વારા સાબિત થયું છે કે મેલિટિનથી સજ્જ આ નેનોર્ગેનિક કણો સામાન્ય કોષોને નુકસાન પહોંચાડતા નથી. આ સપાટી સાથે નેનોપાર્ટિકલ્સ જોડાયેલ હોવાને કારણે છે. જ્યારે આ નેનોપાર્ટિકલ્સ સામાન્ય કણોના સંપર્કમાં આવે છે, જે કદમાં મોટા હોય છે, ત્યારે તે કણો આપમેળે પાછળની તરફ ઉછાળે છે. બીજી તરફ એચ.આય.વી કોષો કદમાં નેનો પાર્ટિકલ્સ કરતાં ઘણા નાના છે, તેથી તેઓ સરળતાથી બમ્પરમાં બંધ બેસે છે, અને નેનોપાર્ટિકલ્સના સંપર્કમાં આવે છે, જ્યાં મધમાખીનું ઝેર હોય છે.

પુરુષોને પોતાના સારા સ્વાસ્થ્ય માટે જીવનમાં હંમેશા બે વસ્તુઓનું સેવન જરૂર કરવું જોઈએ. આ બે વસ્તુ છે લસણ અને મધ. આ વસ્તુઓના સેવનથી પુરુષોનું શરીર પણ મજબૂત બની રહે છે અને અન્ય ઘણા પ્રકારથી તે ફાયદાકારક છે.આવો જાણીએ કે કઈ રીતે લસણ અને મધ પુરુષો માટે લાભદાયક હોય છે.લસણ અને મધનું સેવન પુરુષોના સ્વાસ્થ્ય માટે અત્યંત ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે.

લસણ અને મધનું સેવન કરવાથી પુરુષોના સ્વાસ્થ્યને તેમ જ તેમની સેક્સ લાઇફમાં પણ ફાયદો થઈ શકે છે.લસણ અને મધ દરેક ઘરમાં જોવા મળે છે, પરંતુ આરોગ્યમાં તેનો ઉપયોગ ભાગ્યે જ કોઈ જાણતો હશે. સામાન્ય રીતે મધનો ઉપયોગ નાની બીમારીઓ અને શરદી અને સૌંદર્ય સૂચનો માટે થાય છે,પરંતુ પુરુષો માટે તે આશ્ચર્યજનક છે.

ડો લક્ષ્મીદત્તા શુક્લા અનુસાર, મોટાભાગના પુરુષોમાં ઉંઘ ન આવવાની સમસ્યા જોવા મળે છે. તેના ઘણા કારણો હોઈ શકે છે. જેવા કે સ્ટ્રેસ અથવા ક્યારેક ક્યારેક દિવસમાં સુવાની આદતના કારણે પણ પુરુષોને મોડી રાત સુધી ઉંઘ નથી આવતી. એવામાં રોજ લસણ અને મઘનું સેવન કરવામાં આવે તો તેમાં હાજર મેલાટોનિન હોર્મોને બુસ્ટ કરીને જલ્દી ઉંઘ આવવામાં મદદ મળી શકે છે.

હવે તમે આશ્ચર્યચકિત થશો જ કે લસણ અને મધમાં કઈ ગુણધર્મો જોવા મળે છે જે તેમના સ્વાસ્થ્યને ફાયદો પહોંચાડે છે, તો પછી તમને જણાવી દઈએ કે લસણની એલિસિન નામની સંપત્તિ છે જ્યારે મધમાં એન્ટી ઓકિસડન્ટ ગુણ હોય છે, આ બંને પુરુષોનું આરોગ્ય અત્યંત નફાકારક માનવામાં આવે છે. આ કારણોસર, આ બંનેનું એક સાથે લેવાથી તેમના સ્વાસ્થ્ય પર અને તેમના શરીર પર પણ ખૂબ જ સકારાત્મક અસર પડે છે.

પુરુષોને મહેનત વાળા કામ વધારે કરવાના હોય છે. એનર્જી બુસ્ટ કરવા માટે લસણ અને મધનું સેવન ફાયદો પહોંચાડે છે. તેમાં હાજર પૌષ્ટિક તત્વ અને ઉર્જાની માત્રા શરીરને થોડીવારમાં જ સક્રિય કરી દે છે માટે જો તમને થાક લાગે તો તાત્કાલીક લસણ અને મધનું સેવન શરૂ કરવું જોઈએ.કેટલીકવાર લૈંગિક જીવન યોગ્ય ન હોય તો પણ, તે તેમના લગ્ન જીવનને અસર કરે છે.

આવી રીતે, જો પુરુષો નિયમિતપણે મધ અને લસણનું સેવન કરે છે, તો તે તેમની બધી સમસ્યાઓ મૂળમાંથી દૂર કરી શકે છે.પુરુષોના આંતરિક ભાગોમાં ફંગલ ઇન્ફેક્શનની ફરિયાદો ઘણી વાર થાય છે. આ સ્થિતિમાં, લસણ અને મધનું સેવન કરવાથી તેઓ આ સમસ્યામાંથી પણ છુટકારો મેળવી શકે છે. આ શરીરની અંદરના કોષોને એટલા મજબૂત બનાવે છે કે તેઓ હાનિકારક બેક્ટેરિયાને શરીર પર હુમલો કરતા અટકાવવામાં સક્ષમ છે.

શારીરિક સંબંધોના પ્રત્યે તમારી રૂચિ ઓછી થઈ રહી છે અને કામવાસના જાગ્રુત કરવા માંગો છો તો પણ લસણ અને મધ તમારી મદદ કરી શકે છે. લસણ અને મધનું સેવન મુડને બુસ્ટ કરવા માટે ખુબ ફાયદાકારક સાબિત થશે. માટે મુડ બુસ્ટિંગ ફૂડના રૂપમાં પુરુષ લસણ અને મધનું એક સાથે સેવન કરી શકે છે. પરણિત પુરુષો માટે પણ લસણનું સેવન ખુબ જ ફાયદો કરે છે. ખાસ કરીને જે પુરુષો પિતા બનવાની ઈચ્છા રાખે છે અને તેમને લો સ્પર્મ કાઉન્ટના કારણે સમસ્યા આવી રહી છે તો લસણ અને મધનું સેવન તેમના માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. એક વૈજ્ઞાનિક અભ્યાસ અનુસાર લસણ અને મધ બન્નેમાં સ્પર્મ કાઉન્ટને વધારવાના ગુણ હોય છે.

આ ઉપરાંત, તેઓ હૃદયને લગતા રોગોનું જોખમ પણ ઘટાડે છે. પુરુષોને મહિલાઓ કરતાં હ્રદય સંબંધિત રોગોનું જોખમ વધારે છે, પરંતુ લસણ અને મધના નિયમિત સેવનથી પણ આ જોખમ ઓછું થાય છે.તેને લસણની 4 થી 5 કળીઓ સાથે ફ્રાય કરો અને ત્યારબાદ, તેને મધ સાથે મિક્સ કરો અને ખાઓ. અઠવાડિયામાં ઓછામાં ઓછા ત્રણથી ચાર વાર આ કામ કરો. થોડા દિવસોમાં તમે તેની અસર તમારા સ્વાસ્થ્ય પર જોવાનું શરૂ કરી શકો છો.

Advertisement