દેવરના પ્રેમમાં અંધ ભાભી શારીરિક સંબંધ બાંધવા વટાવી તમામ હદો અને એકલતામાં ખેલાતો હતો આવો ખેલ…..

આજના સમયમાં સંબંધોને લોકો ધૂળમાં જતા કરી દીધા છે. કોઈ કોઈનું વિચાર કરતુ નથી.પહેલના સમયની વાત કરવામાં આવે તો સંબંધો માટે લોકો પોતાનો જીવ આપી દેતા હતા પરંતુ આજે લોકો એક જમીનના ટુકડા માટે ભાઈ ભાઈ એકબીજા સાથે ઝઘડો કરતા હોય છે.

Advertisement

આપણા દેશમાં સંબંધોમાં પણ અનૈતિક સંબંધોનો ચાલી રહ્યા છે જેમાં તમે ઘણા કિસ્સાઓ સાંભળ્યા હશે જેમ કે ભાઈએ ભાભી સાથે, કાકાએ પડોશની કાકી સાથે, પોતાના સગા પિતાએ પોતાની જ દીકરી સાથે વગેરે જેવા તમે જોયા હશે અને સાંભળ્યા હશે.પરંતુ આજે અમે તમને એક એવી જ ઘટના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે.

મિત્રો દિયર અને ભાભી લિવ ઈન રિલેશનશીપમાં રહેતા હતા. પરંતુ દેવરે ભાભી સાથે જે કર્યું તે સાંભળીને તમે પણ ચોકી જશો. હાલમાં જ દિલ્હી પોલીસે દેહરાદૂનના એક વ્યક્તિની ધરપકડ કરી હતી. જેમાં તેણે ભાભી સાથે રહીને તેના પર હુમલો કરીને તેનું મૃત્યુ કરીને ફરાર થઈ ગયો હતો.દિલ્હી પોલીસ ને મળતી માહિતી અનુસાર આ અપરાધી નું નામ અર્જુન હતું. જે લિવ ઈન રિલેશનશીપમાં પીડિત મહિલા સાથે ત્રણ મહિનાથી રહી રહ્યો હતો. પીડિત મહિલા તેના મોટા ભાઈ ની પત્ની હતી.

અચાનક જ પોલીસ સ્ટેશને એક ફોન આવ્યો જેમાં તેને જણાવવામાં આવ્યું કે નરેલા ઉદ્યોગ ક્ષેત્ર ની બાજુમાં એક મહિલા ઘાયલ હાલતમાં મળી આવી છે. આ સાંભળીને પોલીસ ઘટનાસ્થળે દોડી ગઇ અને પેલી મહિલાને હોસ્પિટલમાં દાખલ કરી. તપાસ કરતા તે રૂમની અંદર એક મોબાઈલ ફોનનું ખાલી બોક્સ મળી આવ્યું જેની અંદર આઇએમઇઆઇ નંબર લખ્યા હતા. એ નંબરની તપાસ કરતા મોબાઈલ ફોન દહેરાદૂનમાં છે તેમ ટ્રેક કરવામાં આવ્યો.

થોડા સમયની અંદર જ પોલીસે એ વ્યક્તિને શોધવાનું ચાલુ કરી દીધું કે જે ના નંબર ઉપર તે મોબાઈલ રજીસ્ટર હતો. આ ફોટો પાડોશીને બતાવવામાં આવ્યું. પાડોશી દ્વારા એવું કહેવામાં આવ્યું કે તેનું નામ અરુણ હતું. પડોશીએ પણ તેનું નામ ખોટું જણાવ્યું. થોડી વધારે તપાસ બાદ પોલીસે અર્જુનને દહેરાદૂનમાં અને બહેનના ઘરે થી પકડી પાડ્યો.તપાસ કરતા આરોપીએ કબૂલાત કરી કે તે તેના ભાઇની પત્ની સાથે લિવ ઈન રિલેશનશિપમાં રહેતો હતો.

પરંતુ એ હવે આ સંબંધને આગળ વધારવા માંગતો ન હતો જેથી કરીને તેણે તેની ભાભીના માથા ઉપર એક પથ્થર મારીને ખૂન કરવાની કોશિશ કરી હતી. તેને એમ લાગ્યું કે ભાભી નુ મોત થઈ ગયું છે એટલે તે ઘરના દરવાજા ઉપર થી ઉતરી ને ભાગી ગયો.અર્જુન નામના આરોપીનું મૂળ વિસ્તાર બિહારના આરા હતું. ઘાયલ હાલતમાં મળી આવેલી મહિલા તેની ભાભી હતી. અર્જુને જણાવ્યું કે ભાભી મારા પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી કોઈ સંત બાબા ના તંત્ર મંત્ર ના ઉપયોગથી તે મને તેના વશમાં કરવા માંગતી હતી. જેથી તે મારા ભોજનની અંદર તેનું લોહી મિક્સ કરતી હતી. જેથી તે મને તેનો બનાવી શકે. તેથી દુખી થઈને મેં આવું પગલું ભર્યું.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.શહેરના પુણામાં દારૂ-જુગારની લતે ચડી ગયેલા યુવાન દેવાળીયો બની જતાં ઘરમાં જ જુગાર ધામ શરૂ કર્યું હતું અને એટલું જ નહીં જુગારી વ્યક્તિ તેની પત્ની સાથે વારંવાર ઝઘડા કરી તેના નાનાભાઈની પત્ની સાથે સંસાર માંડા માટે પત્નીને ધમકી આપતો હતો. એક દિવસ તે નાનાભાઇની પત્નીને લઇને ભાગી પણ ગયો હતો અને પુણામાં દેરાણીને ભગાડી ગયેલા પતિએ ઓલપાડ પોલીસની હાજરીમાં પત્નીની ધુલાઇ કરી હતી.

જુગારી પતિ વારંવાર ઝઘડા કરી દેરાણી સાથે સંસાર માંડવા પત્નીને છૂટાછેડા આપવા ધમકી આપતો હતો. સમાધાનની મિંટિંગમાં પણ પતિએ મારપીટ કરી ગળું દબાવવાની કોશિશ કરતા આખરે મામલો પુણા પોલીસમાં પહોંચ્યો હતો.પોલીસ સૂત્રો પાસેથી મળતી વિગતો પ્રમાણે પુણામાં દયારામ સોસાયટી ખાતે રહેતા કુંદનબેન વિપુલભાઇ ચૌહાણ ને સંતાનમાં 1 પુત્ર અને 1 પુત્રી છે અને વર્ષ 2009માં તેણીના લગ્ન વિપુલ ચૌહાણ સાથે થયા હતા.

લગ્નના થોડાં સમય બાદ પતિ જુગારના રવાડે ચઢી દારૂ પીને ઘરમાં મારઝૂડ કરતો હતો સાસરિયાં પણ દહેજ માટે કુંદનબેનને ત્રાસ આપતા હતા જેથી કંટાળીને કુંદનબેને પતિ અને સાસરિયાં સામે વતન ભાવનગરમાં પોલીસ ફરિયાદ નોંધાવી હતી અને બાદમાં તેઓ વચ્ચે સમાધાન થયું હતું અને આ દરમિયાન વર્ષ 2013થી તેઓ પતિ સાથે વરાછામાં ભાડાના મકાનમાં રહેતા હતા જો કે પતિ જુગારમાં રકમ હારી જતા લેણદારો ઉઘરાણી માટે ઘરે આવતા હતા.

અને આ મુદ્દે દંપતી વચ્ચે ઝઘડા પણ થતા હતા પરંતુ બાદમાં તેણી પતિ સંતાનો સાથે પુણામાં પિતાના ઘરે રહેવા ચાલી ગઇ હતી જોકે પતિની આદતોમાં કોઇ સુધારો જણાયો ન હતો અને આ અંગે વિરોધ નોંધાવ્યો તો પતિ દિયરે તેણીને માર માર્યો હતો અને આ અંગે તેણીએ પુણા પોલીસમાં અરજી પણ આપી હતી અને બાદમાં સમાધાન થઇ ગયું હતું.બાદમાં પતિ વિપુલનો દેરાણી સાથે પ્રેમસંબંધ બંધાયો હતો અને તેઓ અવરનવર મળતા હતા.

આ અંગેનો જ્યારે તેના પતિને ખબર પડી તો પતિએ પરિણીતાને ત્રાસ આપવાનું શરૂ કરી દેરાણી સાથે સંસાર માંડવા છૂટાછેડા આપી દેવા દબાણ કરતો હતો અને કુંદનબેને છૂટાછેડા નહિ આપતા પતિ વિપુલ પત્નીની દેરાણીને લઇ ભાગી ગયો હતો અને બાદમાં ઓલપાડ ખાતે એક દુકાનમાં બંને નાસ્તો કરતા પકડાયા હતા કુંદનબેને 100 નંબર પર કોલ કરી પોલીસને બોલાવી હતી.

ઓલપાડ પોલીસમાં મામલો પહોંચ્યો તો ત્યાં પણ પતિ વિપુલે કુંદનબેનને ઢોર માર મારી છૂટાછેડા આપવા ધાકધમકી આપી હતી અને ત્યારબાદ પરિવારજનો અને સમાજના આગેવાનોની મળેલી મિટિંગમાં પણ પતિએ માર મારી કુંદનબેનનું ગળું દબાવવા કોશિશ કરી હતી, જેથી કુંદનબેનની ફરિયાદના આધારે પુણા પોલીસે પતિ વિપુલ વનમાળી ચૌહાણ સામે ગુનો નોંધી તપાસ આદરી છે.

જ્યારે મિત્રો આવા જ પતિ પત્ની ના સબંધને શર્મશાર કરતો બીજો કિસ્સો સામે આવ્યો છે જે મોરબી તાલુકાના જુના જાંબુડિયા ગામે બાવળની ઝાડીમાંથી મૂળ મધ્યપ્રદેશની એક મહિલાની હત્યા કરાયેલી હાલતમાં લાશ મળી આવી હતી મિત્રો મોરબીના જાંબુડિયામાં મહિલાની હત્યાનો ભેદ ઉકેલવામાં પોલીસને સફળતા મળી છે અને આડાસંબંધના કારણે દિયરે જ ભાભીનું કાસળ કાઢ્યું હોવાનું બહાર આવ્યું છે. હત્યારો દિયર હાલ પોલીસ પકડમાં આવી ગયો છે.

મળેલ માહિતી મુજબ મોરબીના જાંબુડિયા ગામે થયેલ મહિલાની હત્યાનો ભેદ પોલીસે ઉકેલીને હત્યા કરનાર દિયરને પકડી પાડ્યો છે. મૃતક ભાભી અને હત્યારા દિયરને આડાસંબંધ હોવાથી ભાભી દિયરને અન્ય જગ્યાએ પરણવા દેતી નહોતી જેથી દિયરે ભાભીના માથા ઉપર પથ્થરના ઘા ઝીંકીને તેનું કાસળ કાઢી નાખ્યું હોવાનું પૂછપરછમા ખુલ્યું છે.

આ અંગે મોરબી પોલીસે તપાસ ચલાવીને એક ટીમને વધુ તપાસ અર્થે મધ્યપ્રદેશ પણ મોકલી હતી. બાદમાં શંકાના આધારે પોલીસે વિષ્ણુપ્રસાદ કરનસિંગ રહે. શાપર વેરાવળ મૂળ મધ્યપ્રદેશવાળાને પકડી પાડી તેની પૂછપરછ આદરી હતી, જેમાં પૂછપરછ દરમિયાન દિયર વિષ્ણુપ્રસાદે હત્યા કરી હોવાનું કબૂલી લીધું હતું.

કબુલાતમાં તેણે જણાવ્યું કે મૃતક મહિલા તેની ભાભી થતી હતી, તેની સાથે તેને આડા સંબંધ હતા. જેથી તેની ભાભી તેના લગ્ન કોઈ અન્ય મહિલા સાથે થવા દેતી ન હતી. જેથી કંટાળીને તેણે માથામાં પથ્થરના ઘા ઝીંકીને તેની હત્યા નિપજાવી હતી. પોલીસે આ હત્યાનો ભેદ ઉકેલીને આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.તાજેતરમાં જ મહારાષ્ટ્રના થાણે જિલ્લામાંથી એક ગુનાનો કેસ સામે આવ્યો છે, આ કેસમાં એક 26 વર્ષીય શખ્સ સામે તેની ભાભી સાથે કથિત યોન સબંધ બાંધવા પર કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.હા, અહેવાલો અનુસાર, મહિલાની ફરિયાદ મુજબ, પીડિતાનો પતિ લકવાગ્રસ્તને કારણે પથારીમાં હતો અને પતિની સંભાળને કારણે તેણી તેની સાસુના ઘરે જ રોકાઈ હતી.

અને તેણીની સાસુ-સસરાના ઘરે આરોપીએ જેને તે દેવર હોવાનું માનતો હતો તેની સાથે સંભોગ કરવાનો પ્રસ્તાવ મૂક્યો હતો અને જ્યારે તેણી સંમત ન હતી ત્યારે કંઈક એવું બન્યું હતું કે તમારા હોશ ઉડી જશે.આ કિસ્સામાં, પીડિતાએ વાત કરતી વખતે કહ્યું, જ્યારે મેં તેના પ્રસ્તાવને નકાર્યો ત્યારે તેણે મારા માંદા પતિ પર હુમલો કર્યો.જ્યારે મેં દખલ કરવાનો પ્રયાસ કર્યો ત્યારે તેણે મારા પર હુમલો કર્યો પણ પડોશીઓએ અમને બચાવી લીધા.

તે જ સમયે, આ કેસમાં મહિલાએ રવિવારે રાત્રે કલ્યાણના એમએફસી પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી, ત્યારબાદ આ શખ્સ સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો હતો.પરંતુ હજી સુધી તેની ધરપકડ થઈ નથી કારણ કે તે હજી ફરાર છે. આ કેસમાં તપાસ ચાલી રહી છે અને ટૂંક સમયમાં આરોપીની ધરપકડ કરવામાં આવશે.

પતિ ન આપી શક્યો સંતોષ.દિવસેને દિવસે અપરાધની વાતો આવતી રહેતી હોય છે ત્યારે કેટલીક વાર આવા કેટલાક કિસ્સા પણ ખુલ્લા પડે છે. આ કેસમાં તાજેતરમાં એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે.

જેમાં 30 વર્ષીય સંજય રજકની પત્ની બન્યા બાદ ઘરે આવેલી એક મહિલાને બંધનનો એટલો શોખ હતો કે તેણે શું કર્યું તે સાંભળીને તમને ઉડાડી દેવામાં આવશે.હા, સંજયની પત્ની ખૂબ નારાજ હતી.પહેલી નાઇટના દિવસે સંજયે તેની સાથે સંબંધ બનાવ્યો હતો, પરંતુ જ્યારે પણ સંજયે ઘરનું ઘર હતું ત્યારે દિવસમાં 11-12 વાર સંબંધ બાંધવાનું કહ્યું ત્યારે તે ચોંકી ગઈ હતી.

હા, આ સંજોગોમાં સંજયની પત્નીએ દિવસની સાથે સાથે સવારે પણ સેક્સની ઇચ્છા શરૂ કરી, પછી તે સંજયને વિચિત્ર લાગતું હતું અને તેણે પણ જોયું હતું કે તે કેટલું સેક્સ કરી શકે છે, પરંતુ તેની પત્નીએ તેનું મન ભર્યું નહોતું. તે જ સમયે, તે પછી જે કંઇ બન્યું, તમને બધાને મોટો આંચકો લાગશે.ખરેખર, તે પછી સંજયે તેની પત્નીને સેક્સ માટે ના પાડવા માંડ્યો, પછી પત્નીને આ વાત ગમી નહીં અને તેણે શેરીના છોકરાઓને ઘરે બોલાવવાનું શરૂ કર્યું.

હા, તેના પતિથી સેક્સ ન મળ્યા પછી, તેણીએ તેના સ્ટ્રીટ છોકરાઓને ઘરે બોલાવવાનું શરૂ કર્યું અને તેણીએ સેક્સની ભૂખથી તેમને સંતોષવાનું શરૂ કર્યું.આવી સ્થિતિમાં, તેણીએ તેના પતિને એમ પણ કહ્યું કે જ્યારે તમે મારી ભૂખ સંતોષી શકતા નથી, તો પછી તમે મારા માટે છોકરાઓ ગોઠવી શકો અને જો તમે નહીં કરી શકો, તો તમારી આંખો બંધ રાખો.

આ સ્થિતિમાં, ગુસ્સામાં એક દિવસ સંજયે ઓરડામાં પડેલો લોખંડનો ડમ્બલ ઉઠાવ્યો અને તેને નિર્મલાના માથા પર વાગ્યો હતો અને તે 2-3 હડતાલમાં મૃત્યુ પામ્યો હતો.ડેડબોડી પાસે બેઠાં હતાં તે લાંબા સમય સુધી વિચારી રહ્યો હતો અને અંતે તેણે પોલીસને આ વાત કહી હતી અને સીરેંડ કરી દીધી હતી.

જો કોઈ યુવતી લગ્નના ચાર વર્ષ બાદ પણ વર્જિન રહે તો દરેકને શોક લાગે. એ પણ જ્યારે કે દંપત્તિ ઘરમાં બાળકના આગમન માટે ધમપછાડા કરી રહ્યાં હોય. આ મામલો ચીનનો છે. એક એક યુવા કપલના લગ્નના ચાર વર્ષ વીતી ચૂક્યા હતાં. આ દરમિયાન બાળક માટે તેમની વચ્ચે શારીરિક સંબંધ પણ હતાં. પરંતુ આમ છતાં બાળક થતું નહતું. ત્યારબાદ પરેશાન થઈને તેમણે ડોક્ટર પાસે જવાનું વિચાર્યું. પરંતુ જ્યારે ડોક્ટરે ચેકઅપ કર્યુ તો રિઝલ્ટથી બધા ચોંકી ગયાં. તેમણે જણાવ્યું કે યુવતી તો હજુ પણ વર્જિન છે. આવું એટલા માટે કારણ કે બંને વચ્ચે ક્યારેક પ્રાકૃતિક રીતે સંબંધ બન્યાં જ નથી.

ચીનના અખબાર ગુયાંગ ઈવનિંગ પોસ્ટના રિપોર્ટ મુજબ આ કપલ ચીનના દક્ષિણ પશ્ચિમ ગિજોઉ પ્રાંતના બિજે શહેરમાં રહે છે. પતિની ઉંમર 26 વર્ષ અને પત્નીની ઉંમર 24 વર્ષ છે. આ બંનેના લગ્ન ચાર વર્ષ પહેલા થયા હતાં. આ દરમિયાન બંને વચ્ચે નિયમિત પણે શારીરિક સંબંધ પણ બંધાતા હતાં પરંતુ આમ છતાં ચાર વર્ષે બાળક ન થયું. ત્યારે તેઓ ડોક્ટર લ્યૂ હોંગમઈ પાસે પહોંચ્યાં.

તેમણે ટેસ્ટ કર્યાં અને મહિલા પાસે આ અંગે જાણકારી લીધી. ત્યારબાદ તેણે ડોક્ટરને જણાવ્યું કે તેણે જ્યારે પણ પતિ સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધ્યા તો તેને ખુબ પીડા અને દર્દ થયું. ડોક્ટરે જણાવ્યું કે અનેક મહિલાઓ સાથે આવું થાય છે. તે સામાન્ય છે. ડોક્ટરે ત્યારબાદ યુવતી સાથે વાતચીત કરી તો માલુમ પડ્યું કે બંને સેક્સ અંગે લગભગ સાવ અજાણ હતાં.

આ બંને છેલ્લા ચાર વર્ષમાં એકવાર પણ પ્રાકૃતિ રીતે સેક્સ કર્યું જ નહતું. તેમના વચ્ચે જ્યારે પણ સંબંધ બન્યાં ત્યારે અપ્રાકૃતિક રીતે જ બન્યાં. આથી મહિલા હજુ પણ વર્જિન છે અને માતા બની શકી નથી. ડોક્ટરે જણાવ્યું કે આ કેસમાં પતિ કે પત્નીને ખબર જ નહતી કે બાળક પેદા કરવા માટે કઈ રીતે શારીરિક સંબંધ બનાવવામાં આવે. અનેક લોકો સાથે આ સમસ્યા થાય છે. ત્યારબાદ ડોક્ટરે બંનેને આ અંગે મહત્વની જાણકારી આપી અને થોડા મહિનાઓ બાદ યુવતી પ્રેગનન્ટ થઈ. બંનેએ ડોક્ટરને આ વાત જણાવી અને આ સાથે જ ડોક્ટરે મરઘીના 100 ઈંડા અને એક મરઘી પણ ભેટ આપી.

Advertisement