પોતાની પત્ની સાથે યુવકે કરી એવી રીતે શારીરિક સંબંધ બાંધવાની માંગ કે જાણી ચોંકી જશો.

દોસ્તો આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને કાયમ માટે આવા કિસ્સા આપણને જાણવા મળતા હોય છે અને તેમજ હવે લોકોમાં એક બીજા પ્રત્યે ખૂબ જ નફરત થવા લાગી છે અને એનું કારણ એ જ છે કે આજકાલ લોકો મહિલાઓને ખરાબ નજરથી જોતા હોય છે

Advertisement

અને આવા લોકોથી હંમેશા દૂર જ રહેવું જોઈએ તેમજ અહીંયા એક કિસ્સો નજરે આવ્યો છે જે અમદાવાદમાં બન્યો છે અને તેના વિશે હું તમને જણાવવા જઈ રહ્યો છુ અને આ કિસ્સો એવો છે કે જેનાથી દરેક ઘરના લોકોને આ વિશે જાણવું જોઈએ કારણ કે ઘણીવાર એવા કિસ્સા બનતા હોય છે કે જેનાથી આપને આઘાત જનક બની જતા હોઈએ છીએ અને તેમજ આ કિસ્સો પણ એવો છે જેને જાણીને તમે પણ વિચારમાં પડી જશો

તો ચાલો જાણીએ આ કિસ્સા વિશે. મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે અમદાવાદ શહેરના ઇસનપુર વિસ્તારમાં એક યુવકની શારીરીક સંબંધો બાંધવાની વિચિત્ર આદતના કારણે ત્રસ્ત થઈને તેની પત્નિએ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.આ યુવતીની ફરિયાદ છે કે, તેનો પતિ તેની પાસે કુદરતી રીતે સેક્સ માણવાના બદલે અકુદરતી સેક્સ કરતો હતો અને અકુદરતી શારીરિક સંબધો બાંધતો હતો.

પત્નિની મરજી વિરુધ્ધ અવાર-નવાર અકુદરતી શારીરિક સંબધો બાંધતા પતિને રોકવામાં યુવતી નિષ્ફળ રહેતી. આ અકુદરતી સેક્સ સંબંધોથી પત્નીને ખૂબ જ પીડા થતી હતી. કંટાળીને પત્નીએ પતિને દૂર રાખવા માંડતાં તે બળજબરીથી અકુદરતી શારીરિક સંબંધો બાંધીને હવસ સંતોષતો હતો અને બીજાં લગ્ન કરવાની ધમકી આપતો હતો. પત્નિ શારીરિક સંબંધો ના બાંધવા દે તો તેને માર-મારતો હતો. આ ઉપરાંત તેનાં સાસરિયાં પણ તેને શારિરીક અને માનસિક ત્રાસ આપતાં હતા. આ બધાથી કંટાળીને પત્નીએ ઇસનપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી છે.

આ ઘટનાની વિગત એવી છે કે, ઇસનપુરમાં રહેતી યુવતીનાં લગ્ન સમાજના રિવાજ મુજબ થયા હતા.લગ્નના છ મહિના સુધી બધું સરખું ચાલ્યું પણ બાદમાં નાની નાની બાબતોમાં માનસિક ત્રાસ આપી ગડદાપાટુંનો માર મારતા હતા. મહિલાનો પતિ પણ અવારનવાર તેની પાસે દહેજની માંગણી કરતો હતો. પિયરમાંથી રૂપિયા તેમજ ગાડી લાવવા દબાણ કરતા હતા. વીસેક દિવસ પહેલા પતિએ રાત્રે ઘરે આવીને બળજબરીથી અકુદરતી શારીરીક સંબંધો બાંધ્યા હતા. તેના કારણે યુવતીને તકલીફ અને પીડા થઈ હતી. પતિએ પછી આ સીલસિલો ચાલુ રાખતાં કંટાળીને યુવતી પોલીસ પાસે પહોંચી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજકાલ લોકો પોતાની હવસને સંતોષવા ગમે તે કાર્ય કરતા હોય છે જેમાં સૈાથી વધારે મહિલાઓની મજબૂરીનો લાભ લઈને બ્લેમેઇલ કરીને દુષ્કર્મ કરતા હોય છે.હૈદરાબાદમાં રવિવારે એક મહિલા ડાન્સર સાથે મારામારી કરીને તેના કપડા ફાડવાની ઘટના સામે આવતા ચકચાર મચી છે. આરોપ છે કે, રવિવારે એક કસ્ટમર સાથે શારીરિક સબંધ બાંધવાનો ઈન્કાર કરવા પર એક મહિલા ડાન્સરની તેની ચાર મહિલા સાથીઓ અને એક વ્યક્તિએ મારામારી કરી હતી.

આ ઉપરાંત મહિલા ડાન્સરના કપડા પણ ઉતારવામાં આવ્યા હતા. પંજાગુટ્ટા પોલીસએ આ મામલે 4 મહિલાઓની ધરપકડ કરી છે. જ્યારે આ ઘટનામાં શામેલ અન્ય વ્યક્તિ આજે ફરાર થઈ ગયો છે. પોલીસનું કહેવું છે કે, તે મહિલા ડાન્સરની ફરિયાદ બાદ કાર્યવાહી કરી રહ્યા છે.અગાઉ પોતાની ફરિયાદમાં મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે, તેણે થોડા મહિના અગાઉ બેગમપેટના એક બારમાં નોકરી શરૂ કરી હતી. થોડી સમય બાદ બાર મેનેજમેન્ટ દ્વારા તેને કસ્ટમરો સાથે શારીરિક સબંધ બનવવા દબાણ કરવામાં આવવા લાગ્યું. આમ કરવાનો ઈન્કાર કરતા તેને પરેશાન કરવામાં આવવા લાગી. જે બાદ તેની 4 મહિલા સહકર્મચારીઓ અને એક શખ્સે તેના કપડા ઉતારી નાંખ્યા હતા.

પીડિતે જણાવ્યું કે, આ પાંચ લોકોએ એકજૂટ થઈને મને ફટકારી હતી. પંજાગુટ્ટા પોલીસે જણાવ્યું કે, તાજેતરમાં બાર મેનેજમેન્ટે તેને કસ્ટમરના ત્યાં જવા અને તેની સાથે શારીરિક સબંધ બાંધવા માટે જણાવ્યું હતું. આરોપીઓ વિરૂદ્ધ ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી છે. આ ઘટના અંગે તેલંગાણા ડીજીપી મહેંદર રેડ્ડીએ જણાવ્યું કે, તેમણે આ મામલે વિસ્તૃચ રિપોર્ટ માંગ્યો છે.પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર, પીડિત મહિલા બારમાં ગેરકાયદેસર કામ કરી રહી હતી. અગાઉ તે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીઝમાં જૂનિયર આર્ટિસ્ટ તરીકે કામ કરતી હતી. આર્થિક તંગીથી ત્રસ્ત થઈને તેણે બારમાં નોકરી કરવાની શરૂઆત કરી હતી. અગાઉ પીડિત ડાન્સરે જણાવ્યું કે, જ્યારે તે પોલીસ પાસે પોતાની ફરિયાદ લઈને પહોંચી તો પોલીસ પણ તેની મદદ કરવા તૈયાર નહતી થઈ.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.મિત્રો આજે અને આ લેખ માં અજીબોગરીબ વાત કરવા જઈ રહ્યા છે જે જાણી ને તમે ચોકી જાસો તો ચાલો મિત્રો જાણીએ.રેડલાઇટ એરિયા એટલે પૈસા ચૂકવીને સંભોગ કરવાની જગ્યા.વેશ્યાવૃત્તિ ભારતના લગભગ દરેક શહેરમાં થાય છે.ક્યાંક કાયદેસર અને ક્યાંક ગેરકાયદેસર રીતે. વેશ્યાવૃત્તિ એ કોઈ નવી વસ્તુ નથી જે હમણાંથી બની રહી છે અને આજે પણ ગુસ્સે છે.

દરરોજ રાત્રે શરીરની મંડી રેડલાઇટ વિસ્તારમાં સજાવવામાં આવે છે, મહિલાઓ આ બજારોમાં તેમના શરીર સાથે વ્યવહાર કરે છે.અહીં આવતા ગ્રાહકો નિશ્ચિત રકમ ચૂકવીને તેમની પસંદગીના વેશ્યા સાથે સંબંધ બનાવે છે.  દરેકને લાગે છે કે જેઓ રેડલાઇટ એરિયામાં જાય છે તેઓ ફક્ત તેમના શરીરની ભૂખ સંતોષવા માટે જ જાય છે.એવું માનવું એકદમ ખોટું છે.એક સંશોધનથી બહાર આવ્યું છે કે વેશ્યાઓમાં જવા સિવાય કેટલાક લોકો વિચિત્ર માંગ પણ કરે છે.

વેશ્યાઓએ જણાવ્યું કે એક ગ્રાહક તેમની પાસે દરરોજ આવે છે જે 7 છોકરીઓને નગ્ન કહીને મોં દિવાલ તરફ મુકવાનું કહે છે અને પછી હસ્તમૈથુન કરીને દૂર જાય છે.તે બધી છોકરીઓને બધા પૈસા પણ આપે છે.એક મહિલાએ કહ્યું કે એક ગ્રાહક આવે છે જેણે તેને તેની પુત્રી હોવાનું પૂછ્યું અને પછી રૂમમાં તેના પિતાની ભૂમિકા ભજવશે.તે રમતી વખતે તેની સાથે જોરદાર સંગઠન બનાવે છે, તે બમણા પૈસા આપે છે.એક ગ્રાહક આવે છે જે વેશ્યા ને ગ્લાસમાં પેશાબ કરવાનું કહે છે.

તેની પાસે બેસીને જોતા, તે આ માટે લગભગ 14 હજાર રૂપિયા આપે છે.અન્ય એક વેશ્યા જણાવ્યું કે એક ગ્રાહક આવે છે અને નકલી ગનફાઇટ અને દુરૂપયોગ માટે પૂછે છે.જ્યારે તે જીતે છે ત્યારે તે સેક્સ કરે છે, જ્યારે તે હારે છે, ત્યારે તે કરવા માટે પૂછે છે.આ પ્રકારનો બીજો ગ્રાહક વેશ્યા ના નગ્ન શરીર પર આવે છે અને ખોરાક લે છે.એકવાર, તેણે વેશ્યા ના શરીર પર આખી મરચાંની ચટણી મૂકી.

આવા એક ગ્રાહક આવે છે જે વેશ્યા સાથે નગ્ન છે અને ફક્ત બૂટ પહેરીને જ સંભોગ કરવાનું કહે છે.બીજો ગ્રાહક વેશ્યા ને તેના શિક્ષક બનવા કહે છે, પછી તેની વાસનાને ભૂંસી નાખે છે.વેશ્યા રાણીના જણાવ્યા અનુસાર, ઘણા સ્કૂલ અને કોલેજના છોકરાઓ તેની મિત્રની બહેન અને છોકરી મિત્રની જેમ વર્તે છે,સેક્સ વર્કર્સ અનુસાર ગર્ભાવસ્થા, પીરિયડ્સ અને તાવ કે પીડામાં સંભોગ માટેની જોરદાર માંગ છે.વેશ્યા અનુસાર સંભોગ પાછળ દુખાવો, માંગની પાછળ માંગ અને સંભોગ નો સમય લાંબો થાય છે,વેશ્યા ના મતે તેના સ્તન કાપવા, સ્તનપાન કરાવવું અને વીર્ય તેના ચહેરા પર જુદા જુદા પૈસા મેળવે છે.

ત્યારબાદ ચાલો મિત્રો જાણીએ અન્ય બાબત.વેશ્યા ને ગ્રાહક શું શુ કરાવે છે, એ જાણીને કે તમે હોશ ગુમાવી દેશો.આજે તમને જણાવીશું કે સંભોગ દરમ્યાન ગ્રાહક શુ શુ ડિમાન્ડ કરે છે તે જાણો.એક ગ્રાહક સેક્સ વર્કરને ફક્ત એક જ કામ (ગ્લાસમાં પેશાબ) કરાવતો હતો, અને બદલામાં 200 ડોલર (લગભગ 13 હજાર રૂપિયા) આપતો હતો.  એકવાર એક છોકરી બાઉન્સર કરાવી અને ગ્લાસ તેની પાસે લઈ ગઈ.  ગ્રાહકે કાચ ઉપાડ્યો અને સૂંગયો અને તરત જ કહ્યું કે તે માણસનો પેશાબ છે.

આ પછી તે ચાલ્યો ગયો અને ફરી ક્યારેય આવ્યો નહીં. એક યુવતીએ કહ્યું કે તેનો એક ગ્રાહક થોડા મહિનાના અંતરે આવશે અને તેની સાથે નકલી બંદૂક ચલાવશે.તે બંને સામ-સામે આવે અને તેમના કાલ્પનિક શસ્ત્રો શૂટ કરી એક બીજાને ગોળી મારતા.બંદૂકની લડાઇ દરમિયાન ગ્રાહક તેને કયા શબ્દો વાપરવા તે પણ કહે છે.એક ગ્રાહક સેક્સ વર્કરના પગ પર ડેન્ટલ એકજામીનેસન કરતો હતો.તે પણ ગંભીરતાથી.આ સમય દરમિયાન સેક્સ વર્કરને હલનચલન કરવાની મંજૂરી નહોતી.

ગ્રાહક કાળજીપૂર્વક છોકરીના પગ પર પોલાણની તપાસ, પોલિશિંગ અને ફ્લોસિંગ કરતો હતો.આ અનુભવ 45 વર્ષ જૂનો પાર્ટ-ટાઇમર એસ્કોર્ટનો છે.એક સુંદર 50 વર્ષીય મહિલાએ તેને તેના ઘરે બોલાવ્યો અને કહ્યું કે તેણે તેને પ્રેમથી ગળે લગાવી દીધી છે.તેણે સ્ત્રીને હળવા આલિંગન આપ્યું.થોડા સમય પછી તેને ખ્યાલ આવ્યો કે સ્ત્રી રડતી હતી.  5 મિનિટ સુધી તે આ રીતે રડતો રહ્યો.  ત્યારબાદ એસ્કોર્ટ તેને પલંગ પર લઈ ગયો અને પછીની 20 મિનિટ સુધી તેને ગળે લગાવી.

જ્યારે એસ્કોર્ટે તેને પૂછ્યું, ત્યારે તેણે કહ્યું કે આજ સુધી તેના પતિએ તેને ક્યારેય આલિંગન આપ્યું નથી.  આ સાંભળીને, એસ્કોર્ટ ભાવનાત્મક બની ગયો અને સમય (45 મિનિટ) પૂરો થાય ત્યાં સુધી તેણીએ તેને થોડીક વધુ ગળે લટકાવી દીધી અને તેઓએ એકબીજાને આ રીતે ગળે લગાવ્યા.આ અનુભવ પણ એ જ એસ્કોર્ટનો છે.  લગભગ 30-35 વર્ષની ઉંચી (6ફૂટ, 4 ઇંચ) મહિલાએ તેને તેની સાથે ધીમું નૃત્ય કરવાનું કહ્યું, કારણ કે આજ સુધી કોઈએ તેની સાથે ધીમું નૃત્ય કર્યું નથી.

દોઢ કલાક સુધી તે બંને ધીરે ધીરે ધ્રુજ્યા.એક વેશ્યા ગ્રાહકે રંગલો ભમર સાથે વિવિધ પ્રકારનાં રમુજી આઇબ્રો દોર્યા હતા.પછી તેણે પૂછ્યું કે તે તેના સ્તનની ડીંટડી પર એક વેદના બનાવે છે.આ દરમિયાન તે તેની સાથે પાગલ હસી પડ્યો.એક ગ્રાહકે સેક્સ વર્કર સામે એક વિનંતી મૂકી કે જેમાં ફક્ત કોમબેકટ બૂટ પહેરીને કવિતાઓ વાંચવા ઓરડાના એક ખૂણામાં ઉભા રહેવાનું કહ્યું .એક એક્સ-સેક્સ વર્કરે જણાવ્યું કે તેનો ગ્રાહક 7 છોકરીઓને દિવાલ તરફના રૂમમાં ઉભો કરી અને તેમની વચ્ચે ઉભા રહેશે અને હસ્તમૈથુન કરશે.

આ કેમ ગર્લનો અનુભવ છે.25 વર્ષનો બ્રિટીશ ગ્રાહક કરિયાણા અને દૈનિક કાર્યોની સૂચિ બનાવવામાં તેમને મદદ કરતો હતો.ખરેખર, તેના મંગેતર બેલ્જિયમ ગયા હતા અને એકલા રહ્યા. તેને ઘરનાં કામમાં છોકરીની મદદની ઇચ્છા હતી જેની તેના મંગેતરએ મદદ કરી.  તે પણ એકવાર તેની સાથે મળી હતી.  પછી તેઓએ કોફી પીધી અને સાપ્તાહિક સૂચિ તૈયાર કરી.બાદમાં, યુવતીએ પણ કામ પર જતા પહેલા તેની શુભેચ્છા પાઠવી હતી.

ત્યારબાદ મિત્રો આવી ઘણી ગ્રાહકો ઘણી વિચિત્ર ડીમાંડ કરે છે તેથી અમુક અજીબ ડિમાન્ડ સામે આવી છે તો ચાલો મિત્રો અન્ય વાતો જાણીએ.આપણા સંસ્કારી સમાજમાં આજે પણ શરીરના વેપાર પ્રત્યે જુદો મત છે અને તેને રોકવા માટેના ઘણા કાયદા પણ છે પણ આપણા દેશના ઘણા ભાગોમાં આજે પણ લાખો છોકરીઓ આ ખરાબ કામ માટે વેચાય છે અને આ વિસ્તારોમાં બાળકનો જન્મ થતાંની સાથે જ ભવિષ્યમાં શું કરવું તે તેણીનો નિર્ણય લે છે.

અને ભારતના સૌથી મોટા રેડ લાઇટ ક્ષેત્રમાં આ સગીર છોકરીઓને બળજબરીથી લૈંગિક વેપારમાં ધકેલી દેવામાં આવે છે અને જ્યાં છોકરીઓ 120 રૂપિયામાં વેચાય છે અને જે 18 વર્ષથી ઓછી ઉંમરમાં હોય છે.આને કારણે જ પરિવારો અને તેમની યુવાન છોકરીઓને વેસ્યાના કાર્યમાં નોકરી કરવા માટે દબાણ કરે છે અનેજો કોઈ સગીર છોકરી તેનો વિરોધ કરે છે તો તેણે પણ પોતાની જાતને દબાણ કરવું પડે છે અને નાનપણથી જ તેઓએ તે બધું જોવું પડે છે.

અને જ્યારે આપણે તેના વિશે વિચારીશું ત્યારે આપણી ભાવના પણ કંપશે અને 12 થી 17 વર્ષની ઉંમરે આ છોકરીઓ પુરુષોની વાસનાને કેવી રીતે ભૂંસી શકાય તે વિશે શીખે છે અને બદલામાં તેમને 274 રૂપિયા મળે છે અને આ પૈસાને બદલે અહીં છોકરીઓને પુરુષોને સાબુ પણ આપવામાં આવે છે.ગ્રાહકો આ છોકરીઓની માંગ આવી રીતે કરે છે અને આ છોકરીઓ માટે બધું જ કરવામાં આવતું હોય છે અને જે દુનિયા તરફ વળ્યા છે અને તેમનું જીવન રિવાજ પર ટકે છે અને તેથી જ આ છોકરીઓ ગ્રાહકની લગભગ બધી બાબતોનું પાલન કરવાની ફરજ પાડે છે.

જે ગ્રાહકો વેશ્યાગૃહો પર આવે છે તેઓ આ છોકરીઓને વિચિત્ર વસ્તુઓ બનાવવા માટે કહે છે.અને આ ક્ષેત્રોમાં તેમના ગ્રાહકો કેટલીકવાર આ છોકરીઓની સામે આવી માંગ રાખે છે જે તેઓ કરવા માંગતા નથી પણ કદાચ આ ગ્રાહકો વિચિત્ર માંગ જાણીને ચોંકી જાય છે અને વેશ્યામાં નોકરી કરતી એક યુવતીએ તેની મુશ્કેલી વહેંચતી વખતે જણાવવું પડતું હતું કે ઘણીવાર કોઈ ગ્રાહક તેને ગ્લાસમાં પેશાબ કરવાનું કહેતો હતો અને તે તેને આ કામ માટે 13 હજાર રૂપિયા આપતો હોય છે.

જિસ્મનો ભૂખ્યો વરુ નકલી બંદૂકને એકબીજા પર ગોળીબાર કરવા અને દુરૂપયોગ કરવાનું કહે છે અને અન્ય એક સેક્સ વર્કરે જણાવ્યું હતું કે તેનો એક ગ્રાહક તેને માતા બનવા કહે છે અને પછી તે બાળકોની જેમ ઓરડામાં દોડી જાય છે. બીજા ગ્રાહકે લૈંગિક બૂટ પહેરીને કવિતા વાંચવાની સેક્સ વર્કર પાસે માંગ કરી હતી અને તમને આ જાણીને વિચિત્ર લાગશે, પણ સેક્સ વર્કરને દરરોજ આવા રિવાજોની માંગ પૂરી કરવી પડતી હોય છે.

અન્ય એક વેશ્યા એ કહ્યું હતું કે એક ગ્રાહક તેમની પાસે આવે છે અને જે 7 છોકરીઓને નગ્ન બનાવે છે અને દિવાલનો સામનો પણ કરે છે અને પછી તે હસ્તમૈથુન કરે છે અને એક ખૂબ જ રસપ્રદ વાત કહેતી વખતે એક સેક્સ વર્કરે કહ્યું હતું કે, એક ગ્રાહક તેની જગ્યાએ આવશે જે અમારી પાસેથી નકલી ગનફાઇટ મેળવવા માટે અમને સંપૂર્ણ પૈસા આપે છે.આ કામ એટલું ખરાબ છે કે જે છોકરીઓ તેમાં દબાણ કરે છે તેના માટે પણ ખરાબ શબ્દો ખૂબ જ હળવા હોય છે અને જે યુગમાં આપણી માતા અમને વિશ્વના રીતરિવાજ અને લાજ શરામ શીખવે છે અને તે યુગમાં આ છોકરીઓ પોતાને વેચવાનું કૌશલ્ય શીખે છે.

Advertisement