વિકૃત પતિએ ઘરમાં રહેલ પાલતુ કૂતરા સાથે પત્નીને બંધાવ્યા શારીરિક સંબંધ, તો પત્નીને કર્યું આવું કાર્ય.

આજકાલ મનુષ્ય કંઈપણ ખોટું કરવાથી પીછેહઠ કરતું નથી. લોકો દરરોજ સંબંધોને મારી નાખતા જોવા મળે છે. હાલમાં જ કર્ણાટકથી એક ખૂબ જ ચોંકાવનારો મામલો સામે આવ્યો છે. અહીં એક પતિને તેની પત્નીને કૂતરા સાથે શારીરિક સંબંધ બાંધવા દબાણ કરવા બદલ 10 વર્ષની કેદ અને 11,000 રૂપિયાનો દંડ ફટકારવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, જિલ્લા અને સત્ર કોર્પ્સ કહે છે કે આ એક ઘોર ગુનો છે.

Advertisement

પતિ પત્ની સાથે કાળા કામ કરતો હતો,સૂત્રો પાસેથી પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર પત્નીએ બેલ્ગા વિકટકોલ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધાવ્યો છે કે તેનો પતિ સંદીપ અશ્લીલ ફિલ્મો જોવાની વ્યસની છે. તે રોજ મોબાઈલ જોતો. પત્નીના ઇનકાર પછી પણ પતિ બળજબરીથી ફિલ્મ બતાવતો હતો અને કહેતો હતો કે તેણે જેવું કરી રહ્યું છે તે જ કરવું જોઈએ. ના પાડી ત્યારે જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપે છે.કૂતરા સાથે સંબંધ બનાવ્યો,આરોપીએ તેની પત્નીને કૂતરા સાથે સંભોગ કરવાનું કહ્યું ત્યારે મર્યાદા પહોંચી ગઈ. એટલું જ નહીં, તેને કૂતરા સાથે સેક્સ કરવાની ફરજ પડી હતી.

મહિલાએ એમ પણ કહ્યું છે કે તેણે કૂતરા સાથે અકુદરતી સંબંધો રાખવા મને દબાણ આપવાનું ચાલુ રાખ્યું. જ્યારે મેં ના પાડી તો તે ઘરની બહાર ફેંકી દેવાની ધમકી આપતો હતો. આ પછી, પતિની પરેશાનીનો ભોગ બન્યા બાદ, મહિલા પોલીસ પહોંચી હતી અને તાહીર નોંધાવી હતી.પોલીસને વિચિત્ર સેક્સ પાર્ટીની વિગતો પણ હાથ લાગી હતી. આ પાર્ટીમાં પુરુષોની સામે જ મહિલાઓ કૂતરાની સાથે સેક્સ માણે છે. ત્યારપછી પુરુષો પોતે પણ આ મહિલા સાથે સેક્સની મોજ માણે છે.

બ્રિટનમાં 65 વર્ષની વ્યક્તિને 12 મહિનાની જેલની સજા કરાઈ છે. આ વ્યક્તિએ 64 વર્ષની તેની પત્નીને કૂતરા સાથે સેક્સ માણવા માટે પ્રોત્સાહિત કરી હતી. 65 વર્ષના ડેનિયલ ગેલોવે કોર્ટમાં ગુનાનો સ્વીકાર કરતાં કહ્યું હતું કે તેણે તેની પત્ની કેરોલને જૂદી જૂદી પ્રજાતિના ત્રણ કૂતરા સાથે સેક્સ માણવા જણાવ્યું હતું.બ્રિટનના મીડિયા અહેવાલ પ્રમાણે કેરોલને ગયા મહિને સજા સંભળાવવામાં આવી હતી. પોલીસને ડેનિયલ પાસેથી નાના બાળકોની 12,000 અશ્લિલ તસવીરો મળી આવી છે. આ ઉપરાંત કૂતરા સાથે સેક્સ માણતી કેરોલની 191 તસવીરો પણ હાથ લાગી છે.

પોલીસને વિચિત્ર સેક્સ પાર્ટીની વિગતો પણ હાથ લાગી હતી. આ પાર્ટીમાં પુરુષોની સામે જ મહિલાઓ કૂતરાની સાથે સેક્સ માણે છે. ત્યારપછી પુરુષો પોતે પણ આ મહિલા સાથે સેક્સની મોજ માણે છે.ડેનિયલ અને કેરોલના ઘરમાંથી કૂતરા સાથે સેક્સ માણતી કેરોલનો છ મિનિટનો વીડિયો પણ પોલીસને મળી આવ્યો છે.

કર્ણાટકના બેલાગાવીમાં પત્ની સાથે અપ્રાકૃતિક સંબંધ બાંધતો હોવાની ઘટના પ્રકાશમાં આવી છે. કર્ણાટકમાં આવેલી આ ઘટનામાં હવસખોર પતિ પોતાની પત્નીને કૂતરા સાથે સંબંધ બાંધવાનું કહેતો હતો. તેના આવા જધન્ય અપરાધ બદલ કર્ણાટકની કોર્ટે તેને 10 વર્ષની સજા ફટકારી છે ઉપરથી રૂપિયા 11 હજારનો દંડ પણ ફટકાર્યો છે.

2017માં પત્નીએ આરોપ લગાવ્યા બાદ પતિની પોલીસે તાત્કાલિક ધરપકડ કરી લીધી હતી. કાતાકોલ પોલીસ સ્ટેશનમાં તેણે પતિ વિરૂદ્ધ આરોપ લગાવ્યા હતા. ફરિયાદમાં મહિલાએ કહ્યું હતું કે, પતિ તેને જબરદસ્તી અપ્રાકૃતિક સંબંધ બાંધવા માટે મજબૂર કરતો હતો ઉપરથી કૂતરા શાથે શારીરિક સંબંધ રાખવાનું કહેતો હતો. આટલેથી પૂર્ણ ન થતા હવસખોર પતિ પત્નીને પોર્ન ક્લિપ પણ બતાવતો હતો.

મહિલાએ પોતાની ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે, ચાર મહિનાથી તેનો પતિ સંદિપ તેને મોબાઈલ પર સેક્સ વીડિયો બતાવતો હતો. તે ઈચ્છતો હતો કે પોર્ન ક્લિપમાં જે પ્રકારના દ્રશ્યો હોય તેવું હું તેની સાથે કરું. બાદમાં એક દિવસ પાગલપનની હદ વટી ગઈ અને તેનો પતિ કૂતરાના બચ્ચાની સાથે પત્નીને સંબંધ રાખવા માટે મજબૂર કરી. જેના પરિણામે પતિની આ વિકૃતતા પોલીસ સુધી પહોંચી હતી અને તેનો પર્દાફાશ થઈ ગયો હતો.

મહિલાને પરેશાન કરતાં પતિએ કહ્યું હતું કે, 22 માર્ચ 2017ની સાંજે સાંજના સાડા દસ વાગ્યાની આસપાસ તે કૂતરાનું બચ્ચુ લઈ ઘરમાં આવ્યો. આ દરમ્યાન પતિએ તેને કૂતરાની સાથે ઉંઘવા માટેનું કહ્યું હતું અને પત્ની આવું ન કરે તો તેને ઘરમાંથી બહાર કાઢી મુકવાની ધમકી પણ આપી હતી. જેના કારણે મહિલાએ પોલીસ સ્ટેશનમાં પતિ વિરૂદ્ધ આરોપ લગાવ્યા હતા.

ક્યારેક ક્યારેક લોકોની વિચિત્ર અજીબોગરીબ હરકતો સામે આવે છે. બ્રિટનમાં એક 65 વર્ષીય વ્યક્તિને પોતાની 64 વર્ષીય પત્નીને 3 કૂતરા સાથે સેક્સ કરવા માટે દબાણ બનાવવા બદલ 12 મહિનાની સજા સંભળાવી છે. પત્ની ઉપર આ પ્રક્રારના અપ્રાકૃતિક સેક્સ માટે દબાણ બનાવનારા વ્યક્તિનુ નામ છે. ડેનિયલ ગેલોવે અને તેને પોતાના ઉપર લાગેલ બધા આરોપોને સ્વીકાર પણ કરી લીધુ છે.

ડેનિયલે કોર્ટને જણાવ્યુ કે તેને પોતાની પત્ની કેરોલને 3 જુદી-જુદી નસ્લના કૂતરા સાથે સેક્સ કરવા માટે દબાણ નાખ્યુ. બ્રિટનના છાપા મિરરમાં પ્રકાશિત એક છાપા મુજબ આ મામલે કેરોલને ગયા મહિને સજા સંભળાવી હતી. તપાસમાં પોલીસને ડેનિયલની પાસેથી નાના બાળકોની લગભગ 12000 અશ્લીલ તસ્વીરો અને તેની પત્ની કેરોલની 191 તસ્વીરો પણ મળી હતી.

બંને પતિ પત્નીની આ કરતૂતની ચોખવટ ત્યારે થઈ જયારે મિલિટરી પોલીસ લિંકનશરમાં રહેનારા રૉયલ એયરફોર્સના એક સભ્યની તપાસ કરી રહી હતી. તપાસ દરમિયાન પોલીસને એક વિચિત્ર સેક્સ પાર્ટીના પુરાવા હાથ લાગ્યા. આ વિચિત્ર પાર્ટીમાં ભાગ લેનારા મહિલાઓએ પુરૂષો સામે તેમના કૂતરા સાથ સેક્સ કર્યુ ત્યારબાદ પુરૂષોએ ખુદ પણ મહિલાઓની સાથે શારીરિક સંબંધ બનાવ્યો.

કર્ણાટક રાજ્યના બેલાગાવી માં પત્ની સાથે અપ્રાકૃતિક સંબંધ બાંધતો હોવાનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. કર્ણાટક રાજ્યમાં બનેલા આ કિસ્સામાં હવસખોર પતિ પોતાની પત્નીને કૂતરા સાથે અપ્રાકૃતિક સંબંધ બાંધવાનું કહેતો હતો. તેના આવા જધન્ય અપરાધ બદલ કર્ણાટક રાજ્યની કોર્ટે તેને ૧૦ વર્ષની સજા ફટકારી છે અને ઉપરથી ૧૧,૦૦૦ હજાર રૂપિયાનો દંડ પણ ફટકાર્યો છે.

વર્ષ ૨૦૧૭ માં પત્નીએ આરોપ લગાવ્યા બાદ પતિની સ્થાનિક પોલીસે તાત્કાલિક ધરપકડ કરી લીધી હતી. કાતાકોલ પોલીસ સ્ટેશનમાં પત્નીએ પતિ વિરૂદ્ધ આ જઘન્ય આરોપ લગાવ્યા હતા. ફરિયાદમાં પત્નીએ કહ્યું હતું કે, તેનો પતિ તેને જબરદસ્તી કુતરા સાથે અપ્રાકૃતિક સંબંધ બાંધવા માટે મજબૂર કરતો હતો. આ ઉપરાંત કૂતરા શાથે શારીરિક સંબંધ રાખવાનું પણ કહેતો હતો. માત્ર આટલેથી જ પૂર્ણ ન થતા હવસખોર પતિએ પત્નીને પોર્ન વિડીયો પણ બતાવતો હતો.

પત્નીએ પોતાની ફરિયાદમાં જણાવ્યું હતું કે, છેલ્લા ૪ મહિનાથી તેનો પતિ સંદિપ તેને મોબાઈલ પર પોર્ન વીડિયો બતાવતો હતો. તે એવું ઈચ્છતો હતો કે પોર્ન વિડીયોમાં જે પ્રકારના દ્રશ્યો હોય તેવું જ હું તેની સાથે કરું. પરંતુ બાદમાં એક દિવસ તો પાગલપનની હદ જ વટી ગઈ. તેના પતિએ કૂતરાના બચ્ચાની સાથે પત્નીને સંબંધ રાખવા માટે મજબૂર કરી હતી. જેના પરિણામે પતિની આ વિકૃતતા પોલીસ સ્ટેશન સુધી પહોંચી હતી અને તેની વિકૃતિનો પર્દાફાશ થઈ ગયો હતો.

પત્નીને પરેશાન કરતાં પતિ વિષે જણાવ્યું હતું કે, ૨૨ માર્ચ ૨૦૧૭ ના રોજ સાંજના સાડા દસ વાગ્યાની આસપાસ તે કૂતરાનું બચ્ચુ ઘરમાં લઈ આવ્યો. આ દરમિયાન પતિએ પત્નીને કૂતરાની સાથે ઉંઘવા અને સબંધ બાંધવા માટેનું કહ્યું હતું. જો પત્ની આવું ન કરે તો તેને ઘરમાંથી બહાર કાઢી મુકવાની ધમકી પણ આપી હતી. જેના કારણે પત્નીએ પોલીસ સ્ટેશનમાં તેના પતિ વિરૂદ્ધ આ જધન્ય આરોપ લગાવ્યા હતા.

Advertisement