એલ સર્વે મુજબ ગર્લફ્રેંડને ફોન પર આવી ગંદી વાતો સાંભળવી વધારે પસંદ છે, જાણો વિગતે…..

દરેક ગર્લફ્રેન્ડને ફોન પર આવી ગંદી વાતો સાંભળવાનો શોખ હોય છે… દરેક બોયફ્રેન્ડને આ જાણવું જોઇએ.આજનો યુગ ટેકનોલોજીનો છે તેમાં કોઈ શંકા નથી કે દરેક વસ્તુના ઉપયોગ માટે રોજ નવી ટેકનોલોજીનો વિકાસ થઈ રહ્યો છે. આ તકનીકી યુગમાં રોમાંસ કરવાની રીત પણ અપડેટ કરવામાં આવી છે. આજની દોડધામની જીંદગીમાં લોકોને સાથે સમય પસાર કરવામાં મુશ્કેલી પડે છે. તેથી, લોકો આજકાલ તેમના અંતરને ભૂંસી નાખવા માટે ફોન પર રોમાંસ કરવાની પદ્ધતિનો ઉપયોગ કરે છે. લોકો આજકાલ આ વલણનો સંપૂર્ણ લાભ લઈ રહ્યા છે.

Advertisement

આજકાલ મોટાભાગના છોકરાઓ તેમના પાર્ટનર સાથે વાત કર્યા વિના રાત્રે સૂઈ શકતા નથી, હવે તે છોકરાઓ માટે તેઓ ફોન પર શું બોલે છે તે સારી રીતે જાણવું વધુ મહત્ત્વનું છે, અને ફોન પર જ તેમના પાર્ટનરને કેવી રીતે કહેવું. તેમને જણાવો કે તેઓની ઉજવણી થવી જોઈએ. આજે અમે તમને જણાવીશું કે તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફોન પર કઇ વસ્તુઓ કરી શકો છો, જેથી તમારી ગર્લફ્રેન્ડ અથવા પત્ની વચ્ચેનો તમારો રોમાંસ જળવાઈ રહે.

તમારા જીવનસાથીને રોમેન્ટિક વસ્તુઓથી ખુશ રાખો-તમારા જીવનસાથીને આકર્ષવા માટે, તમે ફોન પર આવી કેટલીક રોમેન્ટિક વસ્તુઓ કરી શકો છો જેથી તે તમારામાં વધુ નિકટતા મેળવી શકશે. અને તમારો મૂડ હંમેશા ખુશ રહેશે.ભાગીદાર ખુશામત,સંબંધોમાં, છોકરીઓ ઘણીવાર તેમની પ્રશંસા સાંભળવાનું પસંદ કરે છે. તેમનો મૂડ શું છે તે મહત્વનું નથી, જો તમે તેમની પ્રશંસા કરો છો, તો તે જ સમયે તમારી સાથે ખુશ રહેશે. તમારા સંબંધોમાં અંતર સમાપ્ત થતાં જ તમારી વચ્ચેનો પ્રેમ વધતો જાય છે.

હંમેશા તેમની સંભાળ રાખો-જો છોકરી હંમેશાં તમારી બહાર જાય અને તમે તેને બોલાવો અને તેની સ્થિતિ વિશે પૂછો, તો તે તેને પસંદ કરે છે, તે કોઈ કારણસર અથવા બીજા કોઈ કારણસર તમારા વિશે વિચારતી રહે છે. તે તમારા વિશે ખૂબ કાળજી લે છે.હંમેશા તેમની ચીજોને પ્રાધાન્ય આપો-ફોન પર રોમાંસ કરતી વખતે, તમે ઘણી વાર તેમને વાતચીતમાં પહેલ કરવા દો. અને તેમને તમને સાંભળવાની સંપૂર્ણ તક આપો. આનાથી તેઓને લાગણી થશે કે તમે તેમની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યાં છો અને તે તમારી વસ્તુઓ ખૂબ પસંદ કરવાનું શરૂ કરશે.

તમારો અવાજ એ બધું છે,તમે તમારા શબ્દોથી તમારા જીવનસાથીની ખચકાટને દૂર કરી શકો છો. તમારા અવાજની સંભાળ રાખવી સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે તમારો અવાજ એવો હોવો જોઈએ કે જે સાંભળીને તમારો સાથી વિષયાસક્ત બની જશે અને આ તમારા જીવનસાથીને તમારી સાથે ખુલ્લેઆમ રોમાંસ કરશે.શબ્દોનું ખાસ ધ્યાન રાખવું,કેટલાક એવા શબ્દો છે જે છોકરીઓને પસંદ નથી, તેથી રોમાંસ કરતી વખતે ધ્યાનમાં રાખો કે જે શબ્દ અથવા ભાષા તમારા સાથીને પસંદ નથી, તેનો ઉપયોગ ન કરો.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.મળો, સિનેમા, થિયેટર, પ્રદર્શનમાં જાઓ. તમે પહેલેથી જ પ્રાપ્ત કરેલી માહિતી પર વિશ્વાસ કરો,તેણી તમને ઇચ્છે છે કે તમે તેને પસંદ કરો અને સાથે સાથે રસ્તા પર ચાલુ રાખો, અથવા તે તટસ્થ પ્રદેશ હશે કે નહીં તેની ચર્ચા કરો;પોતાનું વર્ણન કરવાનું ધ્યાન રાખો. સોશિયલ નેટવર્ક પરના ફોટા સામાન્ય રીતે વાસ્તવિક ચિત્રથી અલગ હોય છે, એકબીજાને ઓળખવું મુશ્કેલ બનશે.હવે તારીખની રાહ જોવી બાકી છે. પરંતુ તમારે પણ તેની તૈયારી કરવાની જરૂર છે, તમારે શું વિશે વાત કરવી તે વિશે વિચારો અને તમારા માટે હમણાં માટે કયા વિચારો છોડી દેવા જોઈએ.

જ્યારે તમે પ્રથમ મળશો, તારીખ કરો છો, ચાલો છો ત્યારે શું વાત કરવી,મુખ્ય વસ્તુ ચિંતા કરવાની નથી, ગભરાશો નહીં, તે ક્ષણ ખરેખર ખૂબ જ ભાવનાત્મક છે. પરંતુ તમારી જાતને એક સાથે ખેંચો, આરામ કરો, પછી વાતચીત કરવાનું વધુ સરળ બનશે. તણાવ વિના સહેલાઇથી બોલો, બેડોળ વિરામોને મંજૂરી આપશો નહીં:

લેઝર વિશે પૂછો… તે પોતાનો મફત સમય કેવી રીતે વિતાવે છે, કેવી રીતે આરામ કરે છે અને આરામ કરે છે. તમારા વિશે પણ કહો, તમે ક્યાં હતા અને તમે શું કરો છો. કદાચ અહીં તમને સામાન્ય રુચિઓ હશે, સાથે મળીને આરામ કરવા સંમત થાઓ.વાત કરો ભોજન અને ખોરાક વિશે: શ્રેષ્ઠ રેસ્ટોરાં, સ્વાદ પસંદગીઓ, રાષ્ટ્રીય ભોજન. મહિલાઓ તેને પસંદ કરે છે જ્યારે કોઈ પુરુષ રસોઇ કેવી રીતે બનાવવાનું જાણે છે, જો તમારી પાસે આ કળા છે, તો તમારા રહસ્યો જણાવો. જો નહીં, તો તમે કહી શકો છો કે તમે ખરેખર શીખવા માંગો છો.

કલા, છોકરીઓ તેને પસંદ કરે છે જ્યારે કોઈ યુવાન તેને સમજે છે. સમકાલીન કલા, સિનેમા, સંગીત અથવા ક્લાસિક વિશે ચર્ચા કરવી શક્ય છે,તે મહાન છે જો કોઈ સ્ત્રી કરશે મજા તમારી નજીક. નબળા અડધા તારીખે કંટાળો આવવાનું પસંદ નથી કરતા. તેના હાસ્યને મજાકથી બનાવો, પરંતુ અભદ્ર નહીં, જીવનની રમૂજી વાર્તાઓ કહો.

તમે અભ્યાસ, કાર્ય, યોજનાઓની પણ ચર્ચા કરી શકો છો. કોઈપણ તટસ્થ પ્રશ્નો અને દિશાઓ કરશે. એવું થાય છે કે ઉત્તેજનાથી લોકો તમામ પ્રકારની વાહિયાત વાતો કહે છે, આને મંજૂરી ન આપો, અને જો આવું થયું અને તમે કંઈક ખોટું કહ્યું, તો તમારું ધ્યાન ન વધારશો, આગળ વાત કરવાનું ચાલુ રાખો અથવા તેને હસાવો.

કોઈ છોકરી સાથે વાતચીત કરવા માટેના વિષયોની સૂચિ,મુખ્ય વસ્તુ એ નક્કી કરવાનું છે કે તમે કયા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા માંગો છો. તે મહત્વપૂર્ણ છે! છેવટે, ઘણી તારીખો વ્યક્તિની કશું જ કેવી રીતે માંગે છે અને કેવી રીતે તે જાણતી નથી તે હકીકતને કારણે વ્યક્તિગત કરેલ કંઈપણ સાથે સમાપ્ત થાય છે. તે છોકરીને પસંદ કરે છે, પરંતુ તેની પાસેથી અનિશ્ચિતતા આવે છે અને વાતચીતમાં આ પ્રથમ સ્થળે અનુભવાય છે.

પહેલ અને ફ્લર્ટિંગ એક માણસ પાસેથી આવવું જોઈએ.તેના પર ધ્યાન આપો અલૌકિક દૃશ્યતે કેટલી સારી દેખાય છે અને તે કેટલું સજ્જ છે. સુંદરતાના વિષય પર ખુશામત કર્યા પછી, છોકરીઓ અજાણતાં પોતાનું મૂલ્યાંકન કરવાનું શરૂ કરે છે અને ખુશ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે;જો તમે કંઈક આત્યંતિક કરી રહ્યાં છો, તો આ યાદ રાખવાની ખાતરી કરો, છોકરીઓ ભયાવહ લોકોને પ્રેમ કરે છે. પેરાશૂટ સાથે કૂદકો લગાવતા સમયે તમે કઈ લાગણી અનુભવો છો તે રંગોમાં કહો. હવે મુખ્ય વસ્તુ તેનામાંનું કારણ છે લાગણી.

કોઈપણ ઉત્તેજક વર્ણવો પરિસ્થિતિ અને પૂછો કે તેણી તેમાં કેવી વર્તન કરશે. ઉદાહરણ તરીકે, જો તેણીની સુંદર છોકરી હવે આવીને તમને સાંજે ચાલવા આમંત્રણ આપે તો તે શું કરશે? જ્યારે તમે તમારા ઇન્ટરલોક્યુટરને શુધ્ધ પાણી પર લાવવા માંગતા હો ત્યારે લાગણીઓને વગાડો,થોડું ફાળો રોમાંસ… તમે મુસાફરી વિશે વાત કરી શકો છો, તમે ક્યાં રહ્યા છો, તે કેટલું સુંદર છે, તમારે શું સહન કરવું અને કાબુ મેળવવો પડ્યો. જો તેણી પ્રેરણા મળે, તો આગળની સફર સાથે મળીને સૂચવો. જો નહીં, તો તે શરમાળ છે અથવા રોમેન્ટિક અને કંટાળાજનક વ્યક્તિ નથી. શું આવી જોડી જરૂરી છે તે તમારા પર નિર્ભર છે

Advertisement