3 શુક્રવાર સુધી આ કાર્ય કરવાથી ઘરમાં થવા લાગશે રૂપિયાનો વરસાદ……

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે શુક્રવાર 3 ના રોજ ફક્ત આ ઉપાય કરો પૈસાની કમી ક્યારેય નહીં થાય દરેકને પૈસા મળે તેવું ઇચ્છે છે મનુષ્ય પૈસા કમાવવા માટે પણ તમામ પ્રયત્નો કરે છે જોબની સાથે સાથે તે પોતાનો ધંધો પણ કરે છે કેટલાક લોકો એવા છે જે પૈસા કમાવવા માટે સાચો રસ્તો પસંદ કરે છે પરંતુ કેટલાક લોકો એવા પણ છે કે જેઓ દગાબાજી કરીને પણ પૈસા કમાવવાથી પાછળ નથી પડતા તમે કહી શકો છો કે કોઈ વ્યક્તિ થોડી યુક્તિનો ઉપયોગ કરીને પૈસા કમાવવા માંગે છે વ્યક્તિની રીતને ધ્યાનમાં લીધા વિના તેનો અર્થ પૈસા કમાવવાનો છે.

શુક્રવાર 3 ના રોજ ફક્ત આ ઉપાય કરો પૈસાની કમી ક્યારેય નહીં થાય પરંતુ તમે જે પણ રીતે પૈસા કમાવવા માંગો છો આ માટે દેવી લક્ષ્મીજીનો આશીર્વાદ મેળવવો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે જો આપણે શાસ્ત્રો મુજબ જોઈએ તો તેમાં પૈસા મેળવવા માટેની ઘણી રીતો છે જે તમારા માટે ઉપયોગી થઈ શકે છે જો તમારી સખત મહેનત અને પ્રયત્નો છતાં પૈસા પ્રાપ્ત થયા નથી તો તમારે આ ઉપાય કરવો જ જોઇએ આની સાથે તમને આવકનો સ્રોત મળશે અને વ્યર્થ કામ ખર્ચ કરવાનું પણ બંધ કરી દેશે.

આ ઉપાય ત્રણ શુક્રવારે કરો જો તમે તમારા જીવનમાંથી પૈસાથી સંબંધિત સમસ્યાઓથી છૂટકારો મેળવવા માંગો છો તો શુક્રવારે આ ઉપાય કરો આ માટે તમે શુક્રવારે સ્નાન કરો અને લાલ અથવા સફેદ કપડાં પહેરો તે પછી તમારા હાથમાં ચાંદીની વીંટી અથવા રિંગ રાખો તે સમયે તમારે લાયક બ્રાહ્મણને ચોખા અને ખાંડનું દાન કરવું જોઈએ જો તમે શુક્રવારે આ ઉપાય કરો છો તો તમને તેમાંથી ચોક્કસ ફળ મળશે આ ઉપાય તમને પૈસાથી સંબંધિત તમામ સમસ્યાઓથી મુક્તિ આપી શકે છે.

કદાચ તમે પૈસા મેળવવા માટે સેંકડો રસ્તાઓ લીધા હશે જેમાંથી કેટલાકને સફળતા મળી છે અને કેટલાક નિષ્ફળ પણ થઈ છે પરંતુ આજે આવા ઉપાય તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે જે આજદિન સુધી ક્યારેય નિષ્ફળ નથી થઈ જેણે ઉપાય કર્યો છે તેને કરોડપતિ બનતા કોઈએ રોકી નથી શુક્રવારને લક્ષ્મી માતાનો દિવસ કહેવામાં આવે છે આ દિવસે તમારે પૂર્વ દિશાના એકાંત ખૂણામાં તમારા ઘરે આ ઉપાય કરવો પડશે આ ઉપાય સતત શુક્રવારે કરવાથી તમારા પૈસાથી સંબંધિત બધી સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે પૈસા મેળવવાનો માર્ગ આપ મેળે મળવા લાગશે માતા લક્ષ્મી જીવનભર તમારા ઘરમાં રહેવાનું શરૂ કરશે.

આ ઉપાય ઘરના ખૂણામાં કરો સૌ પ્રથમ શુક્રવારે સોપારીના પાન અને સફેદ ચંદનનાં બે પાંદડા ખરીદો શુક્રવારે સ્નાન કર્યા પછી રાત્રે આઠ વાગ્યે ઘરે આવો અને સફેદ કપડા પહેરીને તમે શુદ્ધ પાણીથી લાવેલ પાન પણ ધોઈ લો હવે ઘરની પૂર્વ બાજુના એકાંત ખૂણામાં સફેદ સીટ પર બેસો અને ગાયના ઘીના બે ચહેરાના દીવડાઓ પ્રગટાવો અને સફેદ ચંદનને ગાયના ઘી અથવા ગંગાના પાણીથી વિસર્જન કરો અને બંને પાનના પાન પર સ્વસ્તિક બનાવો અને તેને બંને બાજુએ શુભ રાખો.

બંને તકતીઓ પર સ્વસ્તિક બનાવ્યા પછી તેને મા લક્ષ્મીના સફેદ રંગનું ધ્યાન કરીને અંતરે પૂર્વ દિશાના એકાંત ખૂણા પર વળગી નીચે આપેલા મંત્રનો પાન 251 વખત ચઢાવ્યા પછી સતત 3 શુક્રવાર સુધી કરવાથી માતા લક્ષ્મીની કૃપાથી સંપત્તિની બધી વૃત્તિ દૂર થશે માતા લક્ષ્મી કાયમ તમારા ઘરમાં રહેવા લાગશે પૈસા મેળવવાની આ સૌથી પ્રાચીન અને અસરકારક રીત છે.

પૈસાની જરૂરિયાત હંમેશાં દરેક માણસના જીવનમાં રહે છે તે ઈચ્છે છે કે તેના જીવનમાં ક્યારેય પૈસાની કમી ન હોય તેણે પૈસાના અભાવનો સામનો કરવો ન જોઇએ અને પોતાનું જીવન સુખ અને સમૃદ્ધિ સાથે જીવવું જોઈએ નહીં આ માટે વ્યક્તિ તમામ સંભવિત પગલાં લે છે પરંતુ આ હોવા છતાં ઘણી વાર તેને સાચા માર્ગને અનુસરવા અને કાનૂની પગલાં લેવા છતાં ભંડોળનો અભાવ સહન કરવો પડે છે અમે તમને આવા કેટલાક શાસ્ત્રોક્ત ઉપાય જણાવી રહ્યા છીએ જેના દ્વારા તમે તમારા ઘરની સંપત્તિનો અભાવ સાત્વિક રીતે દૂર કરી શકો છો અને તમારા જીવનમાં કાયમી સુખ અને સમૃદ્ધિ જીવી શકો છો.

પૈસા પ્રાપ્ત કરવા માટે મહાલક્ષ્મી મંદિરમાં સતત સાત શુક્રવારે આકસ્મિક રીતે ધૂપ દબાવો અતુલ સંપત્તિ મેળવવા માટે રવિવારે ફૂલ નક્ષત્રમાં બહેરાના મૂળ અને પાંદડા લાવો અને પૂજા કર્યા પછી તેને લાલ કાપડમાં બાંધીને તેને તિજોરીમાં રાખો અને દરરોજ ધૂપ પ્રગટાવીને પ્રાર્થના કરો.