22 વર્ષો બાદ રાહુ બદલી રહ્યો છે પોતાની ચાલ આ રાશિઓના જીવનમાં આવશે જબરદસ્ત બદલાવ, થશે અઢળક ધન લાભ.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ 22 વર્ષો બાદ રાહુ બદલી રહ્યો છે પોતાની ચાલ આ રાશિઓના જીવનમાં આવશે જબરદસ્ત બદલાવ, થશે અઢળક ધન લાભ. ગ્રહોની ગતિવિધિ અનુસાર આ મહિનો ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ રહેવાનો છે અને આ મહિનામાં અનેક ગ્રહોની રાશિ એક સાથે બદલાશે અને આ સિવાય ઘણા ગ્રહો પૂર્વવર્તી અને માર્ગીમાં આગળ વધશે અને રાહુ રોજ પોતાની રાશિ બદલી રહ્યો છે તેમજ જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં રાહુની રાશિ એ જ્યોતિષ વિદ્યાની એક મોટી ઘટના છે અને જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં રાહુ ખૂબ ક્રૂર ગ્રહ માનવામાં આવે છે અને રાહુનું નામ આવતા ની સાથે જ લોકોમાં ભયનો માહોલ છવાઈ જાય છે તેમજ કુંડળીમાં રાહુના અશુભ પ્રભાવોને લીધે વ્યક્તિ અનેક પ્રકારના માનસિક અને શારીરિક વેદનાઓ ભોગવે છે તેમજ રાહુ રાશિના જાતકો મુજબ લોકોને શુભ અને અશુભ પરિણામ આપે છે.ચાલો જાણીએ તમારી રાશિના હાલ કેવા રહેવાના છે.

Advertisement

મેષ રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય ખુબ જ સારો રહેશે તેમજ રાહુ પરિવહન તમારા માટે શુભ રહેશે અને તમને ઘણા ક્ષેત્રોમાં સારા પરિણામ મળે તેવી સંભાવના છે અને તેની અસર તમારી હિંમત વધારશે પરંતુ વિવાહિત જીવનમાં તમે મૂંઝવણની સ્થિતિમાં રહેશો અને તમને આવનાર સમયમા કાર્યક્ષેત્રે આગળ વધવાની પ્રેરણા મળશે અને તમારા આત્મ વિશ્વાસમા વૃશ્શી થશે અને આર્થિક સ્થતિ મજબુત રહેશે તેમજ સ્વાસ્થ્ય અંગે વિશેષ સાવચેતી રાખવી.તમારું નસીબ તમને ટેકો આપશે, તમારા બાળકોને પણ લાભ મળશે જો કે તમારે તમારા ભાષણ પર સંયમ રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે

વૃષભ રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય આર્થિક દ્રષ્ટીએ નબળો સાબિત થઇ શકે છે અને પરિવહનની અસર તમારા નાણાકીય જીવનને અસર કરશે અને કુટુંબમાં વિખવાદની સ્થિતિ પણ થઈ શકે છે તેમજ પરિવારમાં કોઈ પણ બાબત અંગે અસ્ત્રોત હોઈ શકે છે અને આ સમયે બોલતી વખતે સાવચેતી રાખવી જરુરી છે અને તમારા જીવનમા નાણાભીડની સમસ્યા સર્જાઈ શકે છે અને આ સિવાય ઘરમા વાદ વિવાદ સર્જાઈ શકે છે જેથી ઘરનુ વાતાવરણ અશાંત રહેશે અને આ આ દરમિયાન તમારી જાત અને તમારા પરિવારના સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખો જો કે વિદેશી વેપાર સાથે સંકળાયેલા વિદેશીઓ માટે પણ સારો સમય કહી શકાય.

મિથુન રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય માનસિક તણાવથી ભરપૂર સાબિત થઇ શકે છે તેમજ તમને શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને આ સમય દરમિયાન તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે તેમજ નિર્ણય લેવામાં તમને મુશ્કેલી પડશે અને કોઈ અજાણી વસ્તુથી અસ્વસ્થતા હોઈ શકે છે તેમજ ભૂતકાળના કોઈ પ્રસંગના કારણે તમે તમારા વર્તમાન ને બગાડી શકો છો અને આ માનસિક તણાવના કારણે તમારુ સ્વાસ્થ્ય પણ કથળી શકે છે અને આર્થિક સ્થિતિ સામાંન્ય રહેશે.આવકના નવા સ્રોત મળવાની સંભાવના છે તેમજ રાહુ તમારો ઉત્સાહ અને શક્તિ વધારશે જેથી તમને દરેક કાર્યમાં સફળતા મળશે અને આ સમય દરમિયાન તમારા મનની દરેક ઇચ્છા પૂર્ણ થશે.

કર્ક રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિના જાતકો માટે આ સમયગાળા દરમિયાન કામદાર વર્ગ અને વેપારી વર્ગને સફળતા પ્રાપ્ત કરવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે તેમજ વૈવાહિક જીવનમાં તણાવની પરિસ્થિતિ ઉભી થશે તેમજ ભાગીદારીના કાર્યોમાં કાળજી લો અને તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે ધ્યાન રાખો અને આ સમય દરમિયાન તમારે ધૈર્ય અને શાંત રહેવાનો પ્રયત્ન કરવો જોઈએ અને આ સમય દરમિયાન તમે કોઈ કાવતરાના ભોગ બની શકો છો તેમજ પ્રેમ અને વૈવાહિક જીવન માં તાણ વધશે, ક્રોધ અને ક્રોધાવેશ વધશે પરંતુ ખંતથી પણ યોગ્ય પરિણામ પ્રાપ્ત થશે. તમારા નજીકના અને વિશેષ લોકોથી સાવધ રહો ભગવાન ભૈરવના દૈનિક દર્શનથી રાહુના શુભ ફળ પ્રાપ્ત થશે.

rashi

સિંહ રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય વિશેષ ફળદાયી સાબિત થશે અટકેલા પૈસા પરત મળી શકે છે આજે લાંબી યાત્રા પર જવાની સંભાવના છે પરંતુ તમારે કાળજીપૂર્વક કામ કરવાની જરૂર પડશે અને તમારી તમામ આર્થિક સમસ્યાઓનો આવનાર સમયમા અંત થશે તેમજ વ્યવસાય ક્ષેત્રે આકસ્મિક ધનલાભ થઇ શકે છે અને આર્થિક સ્થિતિ પ્રબળ રહેશે તેમજ સ્વાસ્થ્ય સાનુકુળ રહેશે તેમજ તમારે તમારા કૌટુંબિક અને વૈવાહિક જીવનમાં સંયમ રાખવો પડશે, તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો અને કોઈ માટે કઠોર અથવા કઠોર શબ્દોનો ઉપયોગ ન કરો.

કન્યા રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય મિશ્ર સાબિત થઇ શકે છે તેમજ ભાગ્યને બદલે તમારે તમારી મહેનત પર આધાર રાખવો પડશે કારણ કે રાહુની તીક્ષ્ણ દૃષ્ટિ તમારા ભાગ્યના તારાઓને નબળા બનાવશે અને પડકારોનો સામનો કરવા તૈયાર રેહવુ પડશે અને તમારા નૈતિક મૂલ્યોમાં ઘટાડો થઈ શકે છે તેમજ કાર્યસ્થળે કાર્યભારમા વૃદ્ધિ થઇ શકે છે. આવનાર સમયમા તમે તમારા કાર્યસ્થળમા પરિવર્તન લાવવા અંગે વિચારી શકો છો તેમજ વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું નહીતર વાદ વિવાદ સર્જાઈ શકે.રાજકારણથી જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થશે, સંપત્તિ, ખ્યાતિ અને પ્રતિષ્ઠા વધશે અને આ સમય દરમિયાન તમે જોખમ લેવાથી ડરશો નહી ઇમારતો અને વાહનો આનંદ મેળવી શકે છે.

rashi

તુલા રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય પડકારજનક સાબિત થઇ શકે છે તેમજ ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવનારા વિદ્યાર્થીઓને લાભ થશે. ખાસ કરીને જો તમે કોઈ સંશોધન કાર્યમાં રોકાયેલા છો તો રાહુનું સંક્રમણ તમને તેમાં સફળતા આપશે તેમજ વાહન ચલાવતા સમયે સાવધાની રાખવી અને નશો કરતી વખતે વાહન ચલાવશો નહીં અને નાણાનુ રોકાણ કરતા પૂર્વે અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવી તેમજ નાણાની લેવડ દેવડ કરતા સમયે વિશેષ સાવચેતી રાખવી. ઉતાવળિયા નિર્ણયો ના લેવા નહીતર ધનહાની નો સામનો કરવો પડી શકે છે.

વૃશ્વિક રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટીએ નબળો સાબિત થશે તેમજ ધંધામાં નુકસાન થઈ શકે છે અને ભાગીદારીમાં વિશિષ્ટ રીતે કામ કરવાથી વધારે ફાયદો થશે નહી તેમજ વ્યવસાયમાં સાવધાની રાખવી સલાહ આપવામાં આવે છે નહીં તો તમને ભારે નુકસાન થઈ શકે છે અને તે દૃશ્યમાન જીવન ભાગીદારો સાથે મતભેદોનું કારણ પણ બની શકે છે તેમજ કાર્યક્ષેત્રે તમને તમારા સહ કર્મચારી ઓનો સહકાર મળી રહેશે અને આવકના નવા સ્ત્રોતો પ્રાપ્ત થઇ શકે છે તેમજ સ્વાસ્થ્ય અંગે વિશેષ સાવચેતી રાખવી.

rashi

ધનુ રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય વ્યવસાય ક્ષેત્રે નબળો સાબિત થઇ શકે છે રાહુ પરિવહન તમારું દેવું વધારી શકે છે જેથી કરીને તમારે આર્થિક નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લેવો પડશે અને તમારા શત્રુઓ તમારા પર પ્રભુત્વ મેળવશે. તેમની સાથે સાવચેતી રાખવાની જરૂર છે અને આ સમય દરમિયાન તમારે તેમના દુષ્ટ ચક્રને ટાળવું પડશે અને આવક કરતા ખર્ચમા વૃદ્ધિ થઇ શકે છે અને તેથી આર્થિક સ્થિતિ નબળી રહેશે. ક્રોધ પર નિયંત્રણ રાખવો નહીતર વાદ વિવાદ સર્જાઈ શકે છે તમે તમારી વાણીની નરમાઈ ગુમાવી શકો છો જે ઘર, પરિવાર, પ્રેમ, મિત્રો અને સાથીદારો સાથેના સંબંધોને બગાડે છે અને આ સમયમા આર્થિક પરિસ્થિતિ અનુસાર પ્રતિકૂળ રહેશે.

મકર રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય સામાન્ય રહેશે.બાળકો અને સંબંધિત ક્ષેત્રોમાં તમને સફળતા મળશે તેમજ વૈવાહિક જીવનમાં તણાવ ઓછો કરવા માટે પણ સમય યોગ્ય રહેશે જો કે પ્રેમ સંબંધોમાં કોઈ અજાણ્યાઓ અથવા અણબનાવ રહેશે અને કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે શત્રુઓનું પ્રભુત્વ હોવાની સંભાવના છે નાણાકીય મુશ્કેલીઓ વધશે અને દેવામાં વધારો થશે. રાહુના શુભ ફળ મેળવવા માટે, મુળ જેવા રાહુને લગતું દાન, બે રંગીન ધાબળા, વાદળી વસ્ત્રો ગરીબ લોકોને દાન કરવા જોઈએ કાર્યક્ષેત્રે ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારા કાર્યના વખાણ કરી શકે છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો ગાઢ બનશે. સ્વાસ્થ્ય સાનુકુળ રહેશે.

rashi

કુંભ રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકોને આવનાર સમયમા સંતાન તરફથી શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થઇ શકે છે.તમે માનસિક તણાવ અનુભવો છો તેમજ માતાનું સ્વાસ્થ્ય ચિંતિત રહેશે અને સરકાર અથવા કાનૂની વિવાદમાં આવવાની સંભાવના છે. જમીન અને સંપત્તિ સંબંધિત કાર્યોમાં નુકસાન થવાની સંભાવના છે તેમજ સંતાન સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે અને આ દરમિયાન વાણીમાં મીઠાશ તમને ઘણી મુશ્કેલીઓથી બચાવવાની ક્ષમતા ધરાવે છે. રાહુના શુભ પરિણામ પ્રાપ્ત કરવા માટે હનુમાનજીના મંત્રોનો જાપ કરો અને જો તમે ભાગીદારીમા કોઈ નવો વ્યવસાય શરુ કરી શકો. વિદ્યાર્થીઓ માટે આવનાર સમય અભ્યાસ ક્ષેત્રે લાભદાયી સાબિત થશે. સ્વાસ્થ્ય અંગે વિશેષ સાવચેતી રાખવી.

rashi

મીન રાશિ.રાહુનું રાશિ પરીવર્તન આ રાશિજાતકો માટે આવનાર સમય મધ્યમ ફળદાયી સાબિત થઇ શકે છે અને આ સમય દરમિયાન તમારી કાર્યક્ષમતામાં વધારો થવાની સંભાવના છે તમે સ્પષ્ટ અને વધુ સારા નિર્ણયો લઈ શકશો તેમ છતાં પરિવાર અને પ્રિયજનો સાથેના સંબંધોમાં બગડવાની સંભાવના છે, માતાની તબિયત પણ ચિંતિત રહેશે જમીન, મકાનો, વાહનો સહિતની તમામ સામગ્રી સુવિધામાં વધારો થવા છતાં મુશ્કેલીઓ વધશે. ધ્યાન અથવા આધ્યાત્મિકતા તમને માનસિક શાંતિ માટે વધુ સારી રીતે મદદ કરી શકે છે તમે લાંબા સમય બાદ પરિવારના સદસ્યો સાથે સારો એવો સમ વ્યતીત કરી શકો પ્રેમ સંબંધ માટે સાનુકુળ સમય જણાઈ રહ્યો છે. જીવનસાથી સાથેના સંબંધો ગાઢ બનશે. સ્વાસ્થ્ય સાનુકુળ રહેશે.

Advertisement