અવિવાહિત સ્ત્રીએ ભૂલથી લઈ લીધી વાયગ્રા,ત્યારબાદ જે થયું તે જાણી ચોંકી જશો……

વા-ય-ગ્રા એ એક એવી દવા છે જે પુરુષો અને મહિલાઓમાં બંનેમાં ડ્રાઇવ વધારવાનું કામ કરે છે. પણ તફાવત ફક્ત એટલો જ છે કે મહિલાઓ અને પુરુષો બંનેની વા-યે-ગ્રા દવા અલગ સંયોજનથી બનાવવામાં આવે છે અને જુદી જુદી રીતે કામ કરે છે.ત્યારે પુરુષોના વા-યગ્રા વિશે સાંભળ્યું જ હશે, પણરંતુ આ લેખમાં, અમે તમને બતાવીશું કે જ્યારે મહિલાઓ વા-ય-ગ્રા લે છે ત્યારે શું થાય છે.સામાન્ય રીતે, દરેક મહિલા તેની ક્ષમતા અને વધારો કરવા માંગે છે. ત્યારે આજની ભાગદોડ ભરી લાઇફમાં, ખરાબ જીવનશૈલી, અનિયમિત અને અસંતુલિત ખોરાક, વ્યસનની ટેવ અને અન્ય ખરાબ ટેવો કુદરતી રીતે જીવનને અસર કરે છે. ત્યારે આ સિવાય ઉચ્ચ ચિંતા, તાણ અને હતાશાને કારણે પણ મહિલાઓને અનેક પ્રકારની સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે.

Advertisement

મહિલાઓના ઇચ્છાના અભાવને દૂર કરવા માટે જે દવા ઉપયોગ લેવાય છે તેને મહિલા વા,યગ્,રા કહેવામાં આવે છે.ત્યારે આ દવાને યુ.એસ. ફૂડ એન્ડ એડમિનિસ્ટ્રેશન દ્વારા મંજૂરી પણ આપવામાં આવી છે.ત્યારે આ દવાને સામાન્ય રીતે ફ્લિ,બેન્સરિન કહેવામાં આવે છેપણ એક બ્રાન્ડ તરીકે તેને વા,યગ્ર, તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. વા,ય,ગ્રા એ એક બિન,હોર્મો-નલ છે જેનો ઉપયોગ લોકોમાં હાય,પોએક્ટિવ ઇચ્છા ડિસઓર્ડર ની સારવાર માટે કરવામાં આવે છે,પરંતુ આ દવા માત્ર એવી સ્ત્રીઓને આપવામાં આવે છે કે જેઓ હજી મેનો-પોઝ પર નથી પહોંચ્યા. હાલમાં તે વાપરવા માટે લાઇસન્સ નથી પરંતુ ઘણી ઓનલાઇન ફાર્મસીઓ સામાન્ય વા,ય,ગ્રા જેવી કે સિલિડે નાફિલ સ્ત્રી વા,ય,ગ્રા તરીકે વેચે છે.મહિલા વા,ય,ગ્રાની તુલના પુરુષ વા ,ય,ગ્રા સાથે ન કરવી જોઈએ.કારણ કે પુરૂષ વા,યગ્,રામાં સક્રિય ઘટક સિલ્ડે,નાફિલ શામેલ છે જે વર્ગ સાથે સંબં,ધિત છે જે ફોસ્ફો-ડીસ્ટેરેઝ ઇન્હિ-બિટર તરીકે ઓળખાય છે.

તે સ્નાયુઓને આરામ આપે છે અને રક્-ત વાહિનીઓને ડિસફંક્શનની સારવાર માટે વપરાય છે. તે આસપાસના વિસ્તારોમાં લો-હીનો પ્રવાહ વધારે છે, જેના કારણે ઝડપથી વધે છે. જેના કારણે માણસ લાંબા સમય સુધી ઇરે-ક્શન મેળવે છે પ્રેમ શબ્દને જોવામાં આવે તો તે ખૂબ જ વ્યાપક શબ્દ છે. તેને કોઈ પણ રીતે અથવા કોઈપણ એક પરિભાષામાં પરિભાષિત કરવો અસંભવ છે. કહેવામાં આવે છે કે પ્રેમ એક સુંદર અહેસાસ હોય છે. એક ફીલિંગ હોય છે જ્યારે આપણે કોઈને પ્રેમ કરવા લાગીએ છીએ, ત્યારે આપણને તે વ્યક્તિ સારો લાગવા લાગે છે. આપણે તેના પ્રત્યે પૂર્ણ રીતે સકારાત્મક બની જઈએ છીએ.આજના આ સમયમાં પ્રેમ એક રમત બની ગઈ છે જો છોકરો સાચો પ્રેમ કરે તો છોકરી દગો આપે છે અને છોકરી સાચો પ્રેમ કરે તો છોકરો દગો.

મિત્રો તમને એવી છોકરીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જિંદગી ભર કુંવારી રહેવાનું પસંદ કરે છે. દરેક જણ કહી શકતા નથી, પરંતુ કેટલીક છોકરીઓ છોકરાઓને મૂલ્યવાન માનતી નથી અને આખી જીંદગી એકલા રહેવાનું પસંદ કરે છે.છોકરીઓ લગ્ન ન કરવા માટેનાં આ કારણો હોઈ શકે છે.કેટલીક છોકરીઓ સ્વતંત્ર જીવન જીવવાનું પસંદ કરે છે. તેને લાગે છે કે પ્રેમ અથવા લગ્ન પછી તે સ્વતંત્ર રહી શકશે નહીં, તેથી તે એકલા રહેવાનું પસંદ કરે છે.કેટલીક છોકરીઓનો ફ્રેન્ડ સર્કલ ખૂબ જ સારો હોય છે, તેઓને તેમના જીવનમાં છોકરાઓની કમીનો અનુભવ થતો નથી, તેથી તેઓ પ્રેમમાં પડવાનો વિચાર કરી શકતા નથી. કેટલીક છોકરીઓ બોયફ્રેન્ડ્સ ટેન્ટ્રમ્સથી દૂર રહેવા માંગે છે. તે પ્રેમના ગડબડથી દૂર પોતાનું જીવન જીવવા માંગે છે.કેટલીકવાર, છોકરીઓની કારકિર્દી પણ તેમને એકલા રહેવાનું કારણ બની જાય છે. તે તેની કારકીર્દિમાં એટલી ડૂબી ગઈ છે કે તેની પાસે બીજું કંઇપણ વિચારવાનો સમય નથી.આત્મવિશ્વાસ

લગ્ન કરેલી સ્ત્રીઓ લગ્ન ન કરેલી યુવતીઓના મુકાબલે આત્મવિશ્વાસથી સભર હોય છે. તેમનો આ આત્મવિશ્વાસ છોકરાઓને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરે છે. પુરૂષોને લાગે છે કે લગ્ન કરેલી મહિલાઓ તમામ સમસ્યાઓની સામે સારી રીતે લડી શકશે.કેયરીંગ પાર્ટનર,લગ્ન કરેલી મહિલાઓ વધારે પડતી કેર કરનારી હોય છે. લગ્ન બાદ પરિવારની ચિંતા તેમની અંદર જન્મ લે છે. જેના કારણે પુરૂષોને તેમની અંદરનો કેયરિંગ એટીટ્યુડ પસંદ આવે છે.હોર્મોન્સમાં બદલાવ,લગ્ન બાદ મહિલાઓના હોર્મન્સમાં પરિવર્તન આવે છે. જેના કારણે તેમની સ્કિન ઘણી જ ગ્લો થઇ જાય છે. મહિલાઓમાં આવેલો આ બદલાવ પુરૂષોને પોતાની તરફ આકર્ષિત કરે છે.મીઠો સ્વભાવ, લગ્ન કરેલી મહિલાઓ ઘર અને બહાર સારી રીતે મેનેજ કરી શકે છે. તેમના ચહેરા પર હંમેશાથી હાસ્ય હોય છે. જે બનાવી રાખવામાં તેમની પાસે નિપુણતા હોય છે. ખુશમિજાજ માણસની સાથે તો કોઇને પણ રહેવું ગમે. છોકરાઓને મહિલાઓમાં આ વાત જ પસંદ આવે છે.

છોકરીઓને આ છોકરાઓ ગમે છે હંમેશાં જોવામાં આવ્યું છે કે ઉત્તમ વ્યક્તિત્વ ધરાવતો છોકરો બધી છોકરીઓને પસંદ આવે છે, કારણ કે તે બધા લોકોમાં આકર્ષણનું કેન્દ્ર બને છે, તેથી જો તમે પણ ઈચ્છતાં હોવ કે, છોકરીયુ તમારી આગળ પાછળ ફર્યા કરે તો, તમારે પણ તમારા વ્યક્તિત્વને સારું બનાવવું જોઈએ.જો તમે દેખાવમાં ખૂબ આકર્ષક છો અને તમારી પાસે સિક્સ પેક પણ છે, પરંતુ જો તમે બુદ્ધિશાળી નથી, તો પછી કોઈ છોકરી તમને ભાવ નહીં આપે. આપણે ઘણી વખત જોયુ હશે કે, સરળ દેખાતો વ્યક્તિ પણ ઘણી બધી છોકરીઓ સાથે મોજથી ફરતો હોય છે. તેનું કારણ પણ આ જ હોય છે. તેથી જીવનમાં ખાલી દેખાવ મહત્વનો નથી હોતો.

એટલા માટે જો તમારે પણ ઘણી છોકરીઓ તમારી પાછળ ફેરવવી હોય, તો તમારે પણ ખૂબ હોશિયાર, સારા વ્યક્તિત્વ અને બુદ્ધિશાળી છોકરા બનવાની જરૂર છે. જ્યારે તમે કોઈની સાથે કલાકો સુધી વાતો કરશો, તો પણ સામે વાળી વ્યક્તિને તમારાથી કંટાળો નહીં આવે. બસ છોકરીઓને શું જોઈએ છે, તેના પણ ખાસ ધ્યાન આપો.હકીકતમાં, આ સંશોધનમાં એવું જાહેર કરવામાં આવ્યું છે કે છોકરાઓની આંખો પ્રથમ છોકરીઓ ને પોતાને પ્રત્યે આકર્ષિત કરે છે.હા, હેન્ડસમ છોકરાઓ ને કન્યાઓ સૌથી પહેલા પ્રેમ કરે છે તેમની આખો માં તેમના પ્રત્યે પ્રેમ જોવે છે.ખરેખર, આંખ સંચારનું શ્રેષ્ઠ માધ્યમ છે અને જ્યારે તે પ્રેમ માં પડે છે ત્યારે તેને છુપાવતા કોઈ રોકી શકતું નથી

છોકરીઓ છોકરાઓની આંખોમાં પોતાને માટે ઊંડો પ્રેમ અને ભરોસો શોધે છે અને જો તેઓ ને તે છોકરામાં દેખાય છે તો પછી તેઓ તેમની તરફ આકર્ષાય છે.એવી જ રીતે આજ કાલ માં સિક્સ એબ્સ નો ખુબજ ક્રેઝ વધી રહ્યો છે અને છોકરીઓ ખાસ કરી ને તેની દીવાની થઈ રહી છે.હકીકત માં છોકરીઓ ને મજબૂત બોડી ખુબજ પસંદ આવે છે અને એમાંય સિક્સ એબ્સ હોય તો તો એમાં કશું કેહવું જ ન પડે,છોકરીઓ આવા છોકરાઓ ને જોઈને ફિદા થઈ જાય છે.

આજ કારણ છે આજ કાલ એકટર હોય કે કોઈ મોડલ તે સિક્સ એબ્સ સાથે જ જોવામાં આવે છે.આજ કારણ થી જો તમારે છોકરીઓ ને ઈમ્પ્રેસ કરવી હોય તો તમારું શરીર એકદમ ફિટ રહેવું એ જરૂરી છે.આમ છોકરાઓ દરેક છોકરીઓ માટે જિમ માં ચક્કર પણ લગાવતા હોય છે.આ શોધ માં એ પણ સામે આવ્યું છે કે છોકરીઓ ને શરીર અને આખો સિવાય હોઠ,વાળ,દાઢી,મૂછો,અને ખંભો પણ પસંદ હોય છે.એવા માં જો છોકરાઓ તેના આ અંગો નું ધ્યાન રાખે તો છોકરીઓ તેના પ્રત્યે આકર્ષિત થય શકે છે.

આની સાથે જ છોકરીઓ છોકરાઓ ની રહેણી કહેણી પર પણ ધ્યાન રાખતી હોય છે.જેમ કે છોકરા નો વાત કરવાનો અંદાજ,તેની પોશાક પહેરવાની રીત,બેસવાની રીત અને ખાસ કરી ને તે કેવી રીતે બીજા ની સાથે વર્તે છે તેના પર ખાસ ધ્યાન દોરે છે.આ સારી વાતો એ છોકરીઓ ઉપર છોકરાઓ નો પ્રભાવ પાડે છે.જો તમારે પણ છોકરીઓ પર તમારો પ્રભાવ પાડવો હોય તો તમારે પણ ઉપર દર્શાવ્યા પ્રમાણે તમારા શરીર ને ફિટ બનાવવું પડશે.

છોકરીઓની આ વાતો પર છોકરાઓ થઈ જાય છે ફિદા.કોઈ બુદ્ધિજીવી યુવાન હોય કે પછી કોઈ સડક છાપ પણ છોકરીઓના મામલામાં બધા એક હોય છે. દરેક પુરુષ કોઈ છોકરીને પસંદ કરતા પહેલા કેટલીક વસ્તુઓ ધ્યાનથી જુએ છે. તેમાં પણ ખાસ કરીને આ બાબતો પ્રમુખ છે.લુભાતી હૈ તુમારી ઝુલ્ફે.. છોકરાઓને ખાસ કરીને છોકરીઓની હેરસ્ટાઈલ જ બતાવવાની જરૂર હોય છે કે તે કેટલી મેન્ટેન રહે છે.કોઈ પણ છોકરીની ફિગરની સાથે તેમની ચાલવાની અદા પણ પુરુષોને લલચાવે છે. કોઈ પણ છોકરીની બોડી લેન્ગ્વેજ ને જોઈને છોકરા સેકન્ડોમાં પોતાનું દિલ દઈ બેસે છે.

છોકરીઓના ગુલાબી હોઠ છોકરાઓને સૌથી વધુ આકર્ષિત કરે છે. છોકરાઓ તેની પાછળ ગાંડા થઈને તેને પોતાનું દિલ દઈ બેસે છે.હસી તો ફસી વાળો જુમલો એમ જ નથી બન્યો.. અસલમાં છોકરીઓની એક સ્માઈલ પર છોકરાઓ દિલ દઈ બેસે છે.આ વાતનો વિશ્વાસ કરવો પણ મુશ્કેલ છે. પણ છોકરાઓ હંમેશા છોકરીઓના ફૂટવેર પર પણ ધ્યાન આપતા હોય છે. ઊંચી હીલના સેન્ડલ પહેરેલી છોકરીઓ તેમને વધુ પસંદ પડે છે.

કોઈ પણ છોકરીની સુંદર આંખો છોકરાઓને ઘાયલ કરવા માટે પુરતી હોય છે. મોટા ભાગના છોકરાઓ છોકરીઓની આંખો પર જ ફિદા થઈ જતા હોય છે.એટિટ્યુડને સામાન્ય રીતે સકારાત્મક રીતે નથી જોવામાં આવતો. પણ છોકરીઓનો એટિટ્યુડ પણ છોકરાઓને લલચાવે છે.છોકરાઓ ભલે આ વાત માનવા તૈયાર ન હોય પણ તેમના સ્તન પુરુષોને તેમની તરફ આકર્ષિત કરતા હોય છે. કોઈ પણ છોકરીઓની નજીક જતા પહેલા આ વાત પર પણ ધ્યાન આપતા હોય છે.

Advertisement