મહિલાએ પોતાની હોટ ફિગરથી એક વૃદ્ધ જે આકર્ષિત કર્યો અને ત્યારબાદ હોટલમાં લઈએ જઈ તેની સાથે……

અમદાવાદના ચાર પુખ્ત વયના બાળકોના વૃદ્ધ પિતા એક મિસ કોલમાં ફસાઈ હતા અને મહિલા અને તેના સાથીઓ સાથે મળીને વૃદ્ધા પાસેથી 13 લાખની ખંડણી માંગી હતી. ઘટના દરમિયાન મહિલાના જન્મદિવસ પર વૃદ્ધાને હોટલમાં લઈ ગઈ હતી અને બંને કપડાં કાઢી નાખ્યા હતા, પરંતુ થોડા સમય પછી મહિલા ચીસો પડતા વૃદ્ધા ડરીગયા હતા અને મહિલાની ગેંગે વૃદ્ધા પાસેથી 13 લાખની ખંડણી માંગી હતી. . આ અંગે બાપુનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં એક વૃધ્ધે ગુનો નોંધાવ્યો છે.અમરેલીના વતની અને હાલમાં બાપુનગરમાં રહેતો 61 વર્ષીય તેની પત્ની સાથે રહે છે. તેમને ત્રણ પુત્રી અને એક પુત્ર છે. દસ દિવસ પહેલા આ વૃદ્ધને તેના ફોન પર કોલ આવ્યો. જેમાં પોતાની સામે કહ્યું હતું કે “આશા છે કે મને નોકરીની જરૂર છે”. જેથી વૃધ્ધે યુવતીને જ્યાં રહેતી હતી તે પૂછ્યું અને કહ્યું કે તે મેઘાણીનગર ભાર્ગવ રોડ પર રહે છે.

બાદમાં વૃ-દ્ધે કાઠવાડા જીઆઈડીસીમાં નોકરી મળશે તેમ કહ્યું હતું અને તે યુવતીએ કહ્યું હતું કે તે સ્થળ ખૂબ જ દૂર રહેશે. બાદમાં, યુવતીએ તેને કૃષ્ણનગરમાં કોઈ નોકરી છે કે નહીં તે જણાવવાનું કહીને વાતચીત શરૂ કરી હતી. વૃ-દ્ધને મળવા પાછળથી મહિલાએ વિજય પાર્કને બોલાવ્યો. પરંતુ વડીલ ત્યાં જવાનું ભૂલી ગયા અને તેઓ મંદિરની મુલાકાતે નીકળ્યા.મહિલા જયારે ત્યાં પહોંચી ત્યારે વૃ-દ્ધાને તેના પિતાની આર્થિક સ્થિતિ વિશે જણાવ્યું અને વૃ-દ્ધએ પટેલ પુત્રને શોધી લ-ગ્ન કરવા કહ્યું. જોકે મહિલાએ લ-ગ્ન કરવાની ના પાડી હતી. પાછળથી મહિલાએ વૃ-દ્ધાને હોટલમાં જવાનું કહ્યું, તેનો જન્મદિવસ છે. વૃ-દ્ધે કહ્યું કે જો તેને હોટેલમાં આઈડી પ્રૂફ જોઈએ છે, તો મહિલાએ કહ્યું કે તેની પાસે બધા પુરાવા છે.

બાદમાં બંને બાપુનગર દિનેશ ચેમ્બર મધુવન હોટલ ગેસ્ટ હાઉસમાં ગયા હતા. 600 રૂપિયામાં હોટેલનો રૂમ નંબર 503માં પાછળથી આશા નામની આ મહિલાએ વૃ-દ્ધને ત્રણ હજાર માંગ્યા અને વૃ-દ્ધાએ બે હજાર આપ્યા. બાદમાં આશા નામની મહિલા ગઈ અને વૃ-દ્ધાને પથારીમાં જવાનું કહ્યું.અચાનક જ આશાએ કહ્યું કે તેનું હાર્ટ ઓપરેશન થયું છે અને વૃદ્-ધાને નીચે ઉતારીને પો-શાક પહેર્યો. તે જ સમયે, કેટલાક પુરુષો અને મહિલાઓ કાઉન્ટર પર દલીલ કરી રહ્યા હતા. બાદમાં એક વ્યક્તિ આવીને કહ્યું કે આ-શા તેની બહેન છે અને તે તેને વિસ્તારની રિક્ષામાં લઇ ગયો. બાદમાં અનેક વખત વાત કરી 13 લાખની માંગ કરી વૃ-દ્ધાને ગુ-નામાં ફસાવી દેવાની ધ-કી આપી હતી.

શહેરનાં વટવામાં એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. વિંઝોલમાં રહેતા માતા પુત્રએ ભેગા મળીને પાડોશમાં રહેતી 15 વર્ષની કિશોરીને ઘરે બોલાવી હતી. ત્યાર બાદ સગીરા ડ્રેસનો ટ્રાયલ લઇ રહી હતી ત્યારે મહિલાએ તેનો વીડિયો ઉતારી લીધો હતો. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ કરવાની ધમકી આપીને પોતાનાં દીકરા સાથે શરીર સંબંધ બાંધવા મજબૂર કરી હતી. દોઢ વર્ષ સુધી આ યુવાને વીડિયો બતાવીને કિશોરી પર દુષ્કર્મ આચર્યું હતું. જેની કિશોરીએ પરિવારને જાણ કરતા તેના પિતાએ માતા અને યુવાન સામે ફરિયાદ નોંધાવતા બંન્નેની ધરપકડ કરી લીધી છે.

આ મામલે લખાવેલી ફરિયાદ પ્રમાણે વિંઝોલ ગામમાં રહેતા વેપારીની 15 વર્ષની દીકરીએ અત્યારે ધોરણ 10ની પરીક્ષા આપી છે. તેમનાં ઘર પાસે રહેતા રહેતા રેખાબેન ડ્રેસ વેચવાનો ઘરે ઘંઘો કરતા હતાં. તેથી તેમણે આસપાસની બધી છોકરીઓ અને મહિલાઓને ડ્રેસ જોવા બોલાવ્યાં હતાં. જેથી આ સગીરા રેખાબહેનના ઘરે ડ્રેસ ખરીદવા ગઇ હતી. કિશોરીને થોડા ડ્રેસ ગમતા હતા તેથી તેનું ટ્રાયલ લેવા માટે તે બીજા રૂમમાં ગઈ હતી. ત્યારે રેખાબેને સગીરાનો વીડિયો ઉતારી લીધો હતો.

આ વીડિયો કિશોરીને બતાવી તેના દીકરા જીતુ સાથે શરીરસંબંધ બાંધવા મજબૂર કરી હતી. જોકે સગીરાએ વિરોધ કરતા તેનો વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાયરલ કરવાની ધમકી આપી હતી. જેથી કિશોરીએ ગભરાઇને જીતુ સાથે સંબંધ બાંધ્યો હતો. માતાએ શરીર સંબંધ બાંધતા વીડિયો ઉતારી લીધો હતો. ત્યારબાદ તે વીડિયો સગીરાને બતાવી તેને અવારનવાર પોતાના ઘરે બોલાવી યુવાન શરીર સુખ માણતો હતો. આ ઉપરાંત તે કિશોરી પાસે નગ્ન ફોટા પણ મંગાવતો હતો.આખરે માતા પુત્રની ધમકીઓથી કંટાળીને સગીરાએ પરિવારને આ આખી ઘટનાની જાણ કરી હતી. જે બાદ સગીરાનાં પિતાએ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જે બાદ પોલીસે માતા પુત્રની ધરપકડ કરી લીધી હતી.

આખરે માતા પુત્રની ધમકીઓથી કંટાળીને સગીરાએ પરિવારને આ આખી ઘટનાની જાણ કરી હતી. જે બાદ સગીરાનાં પિતાએ મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જે બાદ પોલીસે માતા પુત્રની ધરપકડ કરી લીધી હતી.
આંધ્રપ્રદેશના પ્રકાસમ જિલ્લામાં એક 17 વર્ષની યુવતીએ સાઈ રમેશ રેડ્ડી નામના 32 વર્ષના વ્યક્તિ સામે યૌન શોષણની ફરિયાદ નોંધાવી છે. જો કે પછી ખબર પડી હતી કે આરોપી એક મહિલા હતી જેણે પુરુષનું રૂપ લઈ કપડાં પહેર્યો હતા.

તપાસ દરમિયાન પોલીસને જાણવા મળ્યું છે કે આરોપી વાસ્તવમાં એક મહિલા છે જેને એક એવા વ્યક્તિના રૂપમાં કપડાં પહેર્યા હતા જેને સગીર યુવતીઓ સાથે સેક્સ ટોયનો ઉપયોગ કરીને યૌન શોષણ કર્યું હતું.સુમલાથા, સાંઈ રમેશ રેડ્ડીના રૂપમાં મહિલાઓ અને છોકરીઓને પુરુષની અવાજમાં ફોન કરીને પોતાના ટ્રેપમાં ફસાવતો હતો અને ફસાઈ ગયા પછી તેમના પોતાના ઘરે બોલાવતા હતો. આ પછી તે છોકરીઓ અને મહિલાઓને બહેલાવી ફુસલાવીને સેક્સ ટોયથી તેમનું યૌન શોષણ કરતો હતો. પોલીસે યુવતીઓનો નંબર પૂરો પાડવા બદલ એક સ્થાનિક મોબાઇલ સિમકાર્ડ વિક્રેતા વામસી કૃષ્ણની પણ ધરપકડ કરી છે.

ઓંગોલ ડીએસપી બી રવિચંદ્રના અનુસાર, મહિલાઓને પુરુષના કપડા પહેરવાનું પસંદ હતું અને તેના વાળ ટૂંકા હોય હતા. 2016 માં આંધ્રપ્રદેશના ઓંગોલ શહેરમાં એક 47 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કરતા પહેલા બે વાર લગ્ન કર્યાં હતા. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે આરોપીએ એજ ઘરમાં તેના પતિ સાથે સગીર પીડિતોની સાથે રહેવાની યોજના ઘડી હતી.આ માટે તેણે પીડિતા સાથે એક 28 વર્ષના પુરુષ મિત્ર સાથે બનાવટી લગ્ન માટે રાજી કર્યા હતા. આરોપીએ તેના મિત્ર સાથે મળીને સગીરના માતા-પિતાથી બચાવવા માટે પોલીસનો સંપર્ક કર્યો હતો. પરંતુ પોલીસે 17 વર્ષની છોકરીને તેના માતાપિતાને સોંપી દીધી કારણ કે તે સગીર હતી.પીડિતાએ તેના માતાપિતાને આ વિશે જણાવ્યું ત્યારે તે પોલીસ પાસે પોહચ્યાં મહિલાઓના યૌન ગુનાઓમાંથી બાળકોના સંરક્ષણ અધિનિયમ ધારા હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. અધિકારીઓના જણાવ્યા અનુસાર પીડિતા હજી પણ માને છે કે મહિલા અને સાંઈ રમેશ રેડ્ડી બે જુદા જુદા લોકો છે.

આરોપીના ઘર પર શુક્રવારે એક દરોડા દરમ્યાન 32 વર્ષીય આરોપીના 47 વર્ષીય પતિ તેની પત્નીના ખિલાફ આરોપો સાંભળ્યા પછી ત્રણ માળની બિલ્ડિંગમાંથી કૂદીને આત્મહત્યા કરી હતી.આરોપીના ઘરમાંથી મળી સેક્સ ટોયથી ભરેલી બેગ. પોલીસે આ કેસમાં આરોપી મહિલાના ઘરે દરોડા પાડ્યા હતા. જ્યાંથી તેને સેક્સ ટોયથી ભરેલી મોટી બેગ મળી આ દરમિયાન પોલીસ આરોપી મહિલાના પતિની પૂછપરછ કરી રહી હતી પરંતુ તે એટલો ડરી ગયો હતો કે તે ત્રીજા માળેથી કૂદી ગયો.પોલીસે તેને હોસ્પિટલમાં ખસેડ્યો જ્યાં તેનું મોત થયું હતું.

ડીએસપી બી રવિચંદ્રેએ જણાવ્યું હતું કે આરોપીને મહિલાએ પુરુષના કપડા પહેરવાનું પસંદ હતું અને તેના વાળ રાખ્યા હતા. અને 2016 માં આંધ્રપ્રદેશના ઓંગોલ શહેરમાં એક 47 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને આ લગ્ન પહેલા તેના બે લગ્ન થયા હતા. આંધ્રપ્રદેશથી એક ચોંકાવનારો સમાચાર સામે આવ્યો છે.જ્યાં એક 17 વર્ષની યુવતીએ,પ્રકાશમ જિલ્લા માં સાંઈ રમેશ રેડ્ડી નામના 32 વર્ષયી વ્યક્તિ સામે જાતીય શોષણની ફરિયાદ નોંધાવી પરંતુ પછી તપાસમાં બહાર આવ્યું હતું કે આરોપી પુરુષ નહીં પણ મહિલા હતી જેણે પુરુષોના કપડા પહેરેલી હતી અને પોલીસના જણાવ્યા મુજબ આરોપીએ રમકડાની મદદથી અનેક નાબાલિકા યુવતીઓનું યૌન શોષણ કર્યું હતું.અને પત્ની ઉપરના આરોપો સાંભળીને આરોપીનો પતિ છત પરથી કૂદી ગયો અને તેનું મોત નીપજ્યું.

શું છે મામલો, ઇન્ડિયા ટુડેમાં આવેલા સમાચારો અનુસાર ઓંગોલના ડીએસપી બી રવિચંદ્રએ જણાવ્યું હતું કે મહિલાને પુરુષોના કપડા પહેરવાનું પસંદ હતું અને ટૂંકા વાળ પણ રાખ્યા હતા. આંધ્રપ્રદેશના ઓંગોલ શહેરમાં 47 વર્ષીય વ્યક્તિ સાથે લગ્ન પહેલા તેણીએ 2016 માં બે વાર લગ્ન કર્યા હતા.હાલમાં પોલીસે છોકરીઓ ના નંબર ઉપલ્બધ કરવા માટે પોલીસે સ્થાનિક મોબાઇલ સિમકાર્ડ વિક્રેતા વામાશી કૃષ્ણની ધરપકડ કરી.શું કહ્યું ડીએસપી તેમણે વધુ જણાવતા કહ્યું હતું કે આરોપી નાબાલિકા છોકરી સાથે પરિચિત હતો. અને તેમની સાથે અંતરંગ સંબંધ શરૂ કરવા માટે આરોપી એ ફસાવી હતી. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આરોપી છોકરીને પુરુષના અવાજમાં બોલાવતી હતી અને ફસાયા પછી તે ઘરે બોલાવીને લાલચ આપતી હતી. અને પછી રમકડાં નો ઉપયોગ કરીને યૌન શોષણ કરતી હતી.તેમણે એવું પણ જણાવ્યું કે તે પોતાના પતિ સાથે નાબાલિકા પીડિતને સાથે રહેવાની યોજના બનાવતી હતી.

આ માટે આ માટે તેણે 28 વર્ષના પુરુષ મિત્રને પીડિતા સાથે બનાવટી લગ્ન માટે રાજી કર્યા હતા. આરોપીએ તેના મિત્ર સાથે નાની બલિકાને માતા-પિતાથી બચાવવા પોલીસનો સંપર્ક પણ કર્યો હતો. પરંતુ પોલીસે 17 વર્ષની નાબાલીકા હોવાથી તેના માતાપિતાને સોંપી દેવામાં આવી હતી.પરિવારના સભ્યો જોડે વાત કરી, પીડિતાએ તેના માતાપિતાને આ વિશે જણાવ્યું, તે પછી તે પોલીસ પાસે પહોંચ્યો અને ત્યારબાદ આરોપી મહિલાની પોક્સો એક્ટની કલમો હેઠળ ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.અધિકારીઓના જણાવ્યા અનુસાર પીડિત હજી પણ માને છે કે મહિલા અને સાંઈ રમેશ રેડ્ડી બે જુદા જુદા લોકો છે.

પતિએ આત્મહત્યા કરી છે આરોપી મહિલાના ઘરે શુક્રવાર છાપા દરમિયાન 47 વર્ષીય પતિ તેની પત્ની સાથે ત્રણ માળની બિલ્ડિંગ પરથી કૂદી પડ્યા હતા.અને તેને તાત્કાલિક ખાનગી હોસ્પિટલમાં ખસેડવામાં આવી હતી જ્યાં સાંજે તેના પતિનું મોત નીપજ્યું હતું.પોલીસે જણાવ્યું હતું કે આરોપી પત્ની એક પુરુષના રૂપમાં કપડાં પહેરીને નાબાલિક છોકરીનું યૌન શોષણ કર્યું હતું.આ દરમિયાન પોલીસને મોટી બેગમાં કેટલાક સેક્સ રમકડા પણ મળી આવ્યા હતા સગીર વયે પહેરેલી સગીર યુવતીને જાતીય શોષણ કરે છે. દરોડા દરમિયાન પોલીસને મોટી બેગમાં કેટલાક સેક્સ રમકડા પણ મળી આવ્યા હતા.