પાતળી કમરમાં પણ છુપાયેલું છે સ્ત્રીઓ નું ખાસ રહસ્ય એકવાર જાણી લેશો તો ચોંકી જશો……

સમાજમાં બે અભિન્ન અંગ હોય છે, એક પુરુષ અને બીજી સ્ત્રી. બંનેમાં વિજાતીય આકર્ષણ રહેલું હોય છે, જેના કારણે બંને એકબીજા માટે આકર્ષિત થાય છે. ઉંમર વધતા પણ આ આકર્ષણ ઘટતું નથી, સ્ત્રીને પુરુષ પ્રત્યે આકર્ષણ થાય છે જયારે પુરુષને સ્ત્રી પ્રત્યે હંમેશા આકર્ષણ રહેતું હોય છે.સમુદ્ર શાસ્ત્ર મુજબ, શરીર ની બનાવટ ને ધ્યાનમાં લેતા કોઈ પણ વ્યક્તિના સ્વભાવ અને ભવિષ્ય અંગે જાણી શકાય છે. મોટાભાગના છોકરાઓ છોકરીઓની કમર પરથી વધારે આકર્ષિત થાય છે. પાતળી કમરની છોકરી છોકરાનું વધારે ધ્યાન આકર્ષે છે. કારણ કે છોકરાઓ પણ પરફેક્ટ ફિગરના દીવાના હોય છે.

છોકરાઓને પણ લચીલી કમરવાળી છોકરીઓ વધારે ગમતી હોય છે. મોટી કમર વળી છોકરીઓની કમર સામે છોકરાઓ મોટાભાગે નજર ફેરવતા હોય છે. પરંતુ શું તમને ખબર છે કે મહિલાઓના શરીરના દરેક ભાગ ચોક્કસપણે કોઈક ગુપ્ત રાજ ખોલે છે. જયારે હાથની રેખાઓ ભાગ્ય વિષે તમામ બાબતો જણાવે છે, ત્યારે છોકરીઓની કમર પણ ભવિષ્યના રાજ જણાવે છે.મહિલાઓની કમરનું કદ એમના ભવિષ્ય વિશે ઘણું બધું જણાવતું હોય એવું લાગે છે….. આજે અમે તમને પાતળી કમર ઉપરાંત અન્ય કમર પરથી છોકરીઓ વિશે અમુક બાબતો જણાવી દઈએ, તો ચાલો જાણી લઈએ કમર પરથી છોકરાઓ ને શું જાણવા જેવું છે.

પાતળી કમરવાળી છોકરીઓ સામાજિક અને ધાર્મિક સ્વભાવ ધરાવતી હોય છે, ત્યારે આવી કમરવાળી મહિલાઓ રાજસુખ ભોગવે છે એટલે કે રાજા જેવું જીવન જીવે છે.  આવી મહિલાઓ છોકરાઓ ને ખુબ જ જલ્દી આનંદ માણવા માટે આકર્ષિત કરી લે છે.જો મહિલાની કમર મોટી એટલે કે જાડી હોય, તો આવી મહિલાઓને પૈસા ખુબ જ પ્રિય હોય છે. આવી મહિલાઓ પૈસા ની બાબતમાં સમાધાન કરતી નથી અને સાથે સાથે તે પતિ માટે ખુબ જ નસીબદાર પણ હોય છે. જે મહિલાની કમર આકાર ઘડા જેવી હોય છે, તેઓને ખૂબ જ સંઘર્ષ કર્યા પછી જ આનંદ મળે છે. ત્યારે આવી મહિલાઓ નોકરીની સાથે-સાથે નોકરી પણ સંભાળે છે.

સ્ત્રીઓની કમર જમણી બાજુ તરફ વલણ વાળી હોય છે, તેવી સ્ત્રીઓ સુંદર અને ભાગ્યશાળી પુત્રોને જન્મ આપવા જઇ રહી હોય છે.  જો જે મહિલાની કમર ડાબી બાજુ વળેલી જોવા મળે તો આવી સ્ત્રીઓ સુંદર છોકરીઓને જન્મ આપવાવાળી હોય છે.  આવી મહિલાઓ તેમના પતિ પ્રત્યે ખુબ જ વફાદાર હોય છે.કંઈ બદલાશે નહીં. સેક્સ ડોલ જેવું જીવન. હજી માતાની પાલન સહાય. પોર્નોગ્રાફી વધુ સુલભ બન્યા પછી સમાજ કેટલો બદલાયો છે? ખરેખર નથી. અને માની લો કે તે કોઈપણ માટે પરવડે તેટલું સસ્તું છે, અથવા એક છે. વિડિઓમાંથી તમે તેના સ્તનની ડીંટડીનો રંગ, ત્વચાની સ્થિતિસ્થાપકતા અને શરીરની સુગમતા સહિત, તેની વિગતોને સ્પષ્ટ રીતે સમજી શકો છો. તે ખૂબ જ જીવંત લાગે છે અને તેની અંદર એક ધાતુનું હાડપિંજર છે. તમારી અંતિમ કાલ્પનિકતાને સંતોષવા માટે તમે વિવિધ osesભો કરી શકો છો.

સેક્સ ડોલ્સ એ સેક્સની વાસ્તવિક દેવીની નજીકની વસ્તુ છે, કેમ કે આપણે ફક્ત દંતકથાઓ અને રહસ્યમય વાર્તાઓમાં જ સાંભળ્યું છે. એવું માનવું સ્વાભાવિક છે કે તમારી જાતીય ગલીઓ, પણ શાનદાર રચિત વાસ્તવિકતા ગલીઓ, ફક્ત એક સેક્સ ટોય છે, પરંતુ હસ્તમૈથુનની વધુ આનંદપ્રદ રીત છે.તે યુનાઇટેડ સ્ટેટ્સમાં મોટી થઈ હતી. શિયાળાની ઠંડીની રાત્રે, અગ્નિથી ભરેલી ક્રિસમસ દાસીમાં ફેરવાઈ. તમને એક હૂંફ આપો. તે એક વ્યક્તિ છે, હેલેન મીની સાથે દગો ન કરવો તે તમારા વિશ્વાસુ જાતીય ભાગીદાર બનશે. તે તમને આધ્યાત્મિક દિલાસો પણ લાવે છે. તમારે એકલા ક્રિસમસ ખર્ચવા નહીં પડે. તેના ઘરે લઈ જાઓ જેથી તમે વિશ્વસનીય, ગરમ બંદર બની શકો.

શું તમે તેની સાથે સંભોગની લાગણી અનુભવવા માંગો છો? તેની સાથે, તમે કોઈપણ સમયે સુખમાં રહી શકો છો. તેણીને વાસ્તવિક માથાનો દુખાવો અને અસંતોષ રહેશે નહીં. તમે તમારા જાતીય સહનશક્તિનો ઉપયોગ કરી શકો છો.ઘણી ડોલઠીગલીઓ તમારા માટે ખૂબ મૂલ્યવાન છે અને તેમને તમારા સ્થાનાંતરણને વિસ્તૃત કરવા પ્રેરણા આપી શકે છે. સ્ત્રી સેક્સ ડોલ્સ ઘણા સેક્સ ઉદ્યોગોમાં પુરુષોની જેમ બજારમાં વેચી શકાય છે. તમે સંપૂર્ણપણે કસ્ટમાઇઝ કરવા યોગ્ય ઠીંગલીઓ અથવા ચૂસેીંગલી ઓમાંથી પસંદ કરી શકો છો જે તમારા મનપસંદ પુખ્ત વયના અભિનેતાઓ અને અભિનેત્રીઓની સમાન છે. સુંદર નાના નાના ટુકડાઓ અને સરળ ત્વચા સાથે, તમે ખરેખર એક મહિલાને પ્રેમથી વહાલ કરી શકો છો.

જે તે ક્યારેય જણાવતી નથી. દરેક પતિ એવો દાવો કરે છે કે તે પોતાની પત્નીને સંપૂર્ણ રીતે જાણે છે. પરંતુ એ વાત તો બધા જ જાણે છે કે મહિલાઓને સમજવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. આજે અમે તમારા માટે અમુક એવા ઉપાયો લઈને આવ્યા છીએ જેનાથી તમે તમારા પાર્ટનરને વિશે ઘણું બધું જાણી શકો છો. તો ચાલો જાણી લઈએ તે ઉપાયોની વિશે મહિલાના પેટના આકાર પરથી જાણો તેમના રહસ્યો એવું કહેવામાં આવે છે કે જે મહિલાઓના પેટ ઊંચા હોય છે. તે મહિલાઓ એક નહીં પરંતુ ઘણા પુરુષોની તરફ આકર્ષિત થઈ જાય છે.

તેમને તૈયાર થવું, સુંદર દેખાવું ખૂબ જ પસંદ હોય છે. તેના પર તે ખર્ચાઓ પણ ખૂબ જ કરતી હોય છે. તેમના સાથી ખૂબ જ મહેનતુ અને સમજદાર હોય છે પરંતુ તેમને તેમની કદર હોતી નથી.હવે વાત કરીએ તે મહિલાઓની જેમનું પેટ ડાબી બાજુ ઝૂકેલ હોય છે. તે સ્ત્રીઓ ખૂબ જ સુંદર અને સુશીલ હોય છે અને તેમના ગર્ભમાંથી જન્મ લેનાર કન્યા પણ સુંદર અને સુશીલ હોય છે. તેમના પિયર વાળા દરેક તરફથી મજબૂત હોય છેતેથી તેમને પિયર તરફથી ખૂબ જ સહયોગ મળે છે. તે પોતાના જીવનસાથી પ્રત્યે હંમેશા વફાદાર હોય છે અને તેમને દરેક પરિસ્થિતિમાં સાથ આપે છે અમુક મહિલાઓ એવી હોય છે જેમનું પેટ ચીકણું અને પાતળું હોય છે. તેમણે પોતાના નસીબ પર ગર્વ કરવો જોઈએ કારણ કે તે હંમેશા જ રાજસુખ ભોગવે છે. તેમને હંમેશા ઊંચું પદ મળે છે. આવી મહિલાઓ સામાજિક અને ધાર્મિક સ્વભાવની હોય છે.વળી અમુક મહિલાઓ એવી પણ હોય છે

જેમના પેટનો આકાર ઘડાના રૂપમાં હોય છે. તેમણે પોતાની જિંદગીમાં ખૂબ જ સંઘર્ષ કરવો પડતો હોય છે. પરંતુ તેમના જીવનમાં સુખ જરૂર આવે છે અને તેમને આત્મનિર્ભર થવું વધારે પસંદ હોય છે સાથે સાથે તે દરેક સમસ્યાઓનો હિંમતપૂર્વક સામનો કરતી હોય છે.અત્યારના સમયમાં બધા જ લોકોને ખબર તો હદે જ કે કોઈપણ ઘર મા સ્ત્રી ને ઘર ની લક્ષ્મી તરીકે પૂજવા મા આવે છે તથા સ્ત્રીને લક્ષ્મી સ્વરૂપ માનવામાં આવે છેઅને પરમ પૂજનીય લક્ષ્મી માતા તરીકે નુ સન્માન આપવા મા આવે છે પણ અહીંયા એવું કહેવામાં આવ્યું છે કે આપણા હિંદુ સમાજ અને હિન્દૂ ધર્મમાં મા અને સ્ત્રીને દેવીનુ બિરુદ આપવામાં આવ્યું છે. તેને આદ્યશક્તિ નુ સ્વરૂપ પણ ગણવામા આવે છે અને પ્રભુ એ પણ સૃષ્ટિ નુ એવુ સર્જન કર્યુ છે કે સ્ત્રી વિના આ સંસાર ની સંરચના અધૂરી રહે. જ્યારે પણ કોઈ ના ઘરે પુત્રી નો જન્મ થાય એટલે લક્ષ્મીજી આવ્યા તેમ કહેવામા આવતું હોય છે.

અથવા તો દેવીનું સ્વરૂપ માનવામાં આવે છે.પણ જ્યારે આ દીકરી મોટી થઈ જાય છે અને આ ઉપરાંત જ્યારે પણ પુત્રી ને લગ્ન બાદ સાસરે વળાવવા મા આવે છે ત્યારે તેના પગલાઓ ને લક્ષ્મીજી નુ આગમન થયુ એવુ માનવા મા આવે છે અને તેના સાસરી વાળા તેનું કંકુના પગલાંથી સ્વાગત પણ કરે છે અને આપણા વેદોમા પણ આ વિશે ઉચ્ચારણ થયેલુ છે કે યત્ર નારયેસ્તુ પૂજયન્તે અને તત્ર રમન્તે દેવતા. અને એનો અર્થ એવો થાય છે કે જે ઘરમા નારીનુ પૂજન થાય છે અને જે ઘરમાં દીકરીને માંન આપવામાં આવે છે

તે ઘર મા દેવતાઓ નો વાસ હોય છે એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે અને આ ઉપરાંત આ શાસ્ત્રો મા એવુ પણ લખ્યુ છે કે એક સ્ત્રી લગ્ન બાદ પોતાના પતિ નુ નસીબ પણ બદલી શકે છે અને સ્ત્રી ધારે એ કામ કરી શકે છે અને ઘરમાં ખુશીઓ લાવી શકે છે.જેમ કે કહેવામાં આવે છે કે વાલ્મિકી દ્વારા કથિત રામાયણ ના એક પ્રસંગ મુજબ માતા સીતા જ્યારે અશોક વાટીકા મા હતા ત્યારે ત્રીજટાએ માતા સિતા ને કઈક એવુ જણાવવામાં આવ્યું હતું કે તેમના પતિ શ્રી એટલે કે રામ એક દિવસ રાજા જરૂર બનશે અને એક દિવસ રામ આ ગાદી પર અવશ્ય બેસશે અને વિશેષ મા સીતાજી ને એ પણ જણાવે છે

કે તમારા અંગલક્ષણો એ દર્શાવે છે કે તમારા પતિ શ્રી રામ રાજા બનવાના છે એ વાત આવશ્યક છે અને ખરેખર સાચી છે.આ બનાવ દરમિયાન સ્ત્રીના અમુક અંગો નુ વર્ણન પણ કરવામા આવતું હોય છે. કારણ કે જે તેમના પતિ નુ આવનાર ભાવિ તથા સમૃધ્ધિ વિશે દર્શાવે છે અને તેને ચિંતા પણ થતી હોય છે તો ચાલો સ્ત્રીઓના એ અંગો તથા લક્ષણો વિશે માહિતી મેળવીએ કે જેમાં મોટું રહસ્ય છુપાયેલું છે

તો સૌપ્રથમ અંગ લક્ષણ એ છે કે કોઈ પણ સ્ત્રીઓના પગના તળિયામા તમે જોયું નહિ હોય પણ ત્યાંજ એક એવું નિશાન છે અને જે કમળનુ નિશાન હોય છે અને તેમના પતિ રાજાઓની જેમ જીવન વ્યતીત કરી શકે છે એવું કહેવામાં આવ્યુ છે. આવી સ્ત્રીઓ ના પતિ ને કોઈ ઉચ્ચતર પદવી પ્રાપ્ત થઈ શકે છે તેવું પણ બની શકે છે પણ આ સ્ત્રીઓ પાસે નાણા અને સમૃધ્ધિ ની ઉણપો પણ રહેતી નથી તે પણ ચોક્ક્સની વાત છે.આ ઉપરાંત વાત કરવામાં આવે તો જે સ્ત્રીઓના વાળ કાળા અને પાતળા અને સુંદર હોય છે તે સ્ત્રીના પતિનુ નસીબ અત્યંત પ્રબળ હોય છે

અને તેમના પતિ ખૂબ જ ભાગ્યશાળી હોય છે એટલું જ નહીં પણ તેમના પતિ તેમની ભાગ્યમાં હંમેશા આ સ્ત્રીઓની સાથે રહે છે. ત્રીજુ કોઈ લક્ષણ હોય તો તે છે સ્ત્રી ની આઈબ્રો. અહીંયા પણ એવું જણાવવામાં આવે છે કે જે સ્ત્રી ની આઈબ્રો ધનુષ આકાર ની હોય તે સ્ત્રીઓ પોતાના પતિ ના દુર્ભાગ્ય ને સૌભાગ્ય મા બદલવા ની તાકાત રાખે છે અને તેઓ ખૂબ જ જ્ઞાની પણ હોય છે અને આવી સ્ત્રી ના પગલા જે કોઈ ના ઘર મા પડે છે.

તે ઘર મા ધન ની વર્ષા થવા માંડે છે અને તેમનું જીવન ધન્ય બની જાય છે.અહીંયા બીજા લાક્ષણની વાત કરવામાં આવે તો એ છે કે જે સ્ત્રીઓ ના દાંત મોતી ની માફક સુંદરતા ધરાવતા હોય તેમના પતિ અત્યંત શક્તિશાળી હોય છે અને તેમનામાં ખૂબ જ બુદ્ધિ હોય છે તે તેમની પત્નિને ક્યારેય સતાવતા નથી અને પ્રભાવશાળી વ્યક્તિત્વ ધરાવતા હોય છે. આ ઉપરાંત જે પણ સ્ત્રી ના નખ ગોળ અને લીસ્સા હોય છે. તેમના પતિ પણ ખૂબ જ દયાળુ હોય છે અને ઈજ્જત ધરાવતા હોય છે અને તેની સાથે સાથે શ્રીમંત અને ખુશહાલ પણ હોય છે.