પતિ સાથે સતત એક પછી એક 15 દિવસ સુધી માણ્યું શરીર સુખ અંતે થઈ ગયો એવો હાલ કે……

કોઈ પરિચિત સીટીનો અવાજ ત્રીજી વખત કમલાના કાનમાં સંભળાયો . અને દિવાલ પર રહેલી ઘડિયાળમાં બે વાગ્યે નોક પણ સંભળાય હતી. પણ આજે આ પંદરમાં પતિ કે પ્રેમીને છોડવાનું કમલાનું દિલ મન લાગી રહ્યું નહીં. પણ રાતના મૌન તોડતા અશોકની સીટીનો અવાજ જોરથી અને જોરથી આવી રહ્યો હતો, ત્યારે સીટીના અવાજથી, ‘કમલા ઉતાવળ કર, સમય ટૂંકા છે, આવો અને બધું સમાપ્ત કરીને આવ, હું તમારી રાહ જોઉ છું. ‘ના’ ના અદ્રશ્ય પડઘા પણ મોટા થઈ રહ્યા હતા.પેલી બાજુથી નરેશકુમારની અજોડ પ્રેમની સાંકળોમાં ફસાયેલી કમલા પલંગ પરથી ઉભા થવા માંગતી ન હતી પણ જો તેણીએ અશોકની ઇચ્છાને ન મણિ તો તેનું અસ્તિત્વ આ પૃથ્વી પરથી કાયમ માટે નાશ પામશે અને તેની દૂર કરવામાં આવશે તેના હૃદયમાં રાજા પ્રત્યેનો તેમના પ્રેમને બળપૂર્વક દફનાવવામાં આવ્યો હતો અને તેના સોડમાંથી એક બળ ઉભું થયો હતો.

નરેશના પલંગ પરથી ઉભી થઈને કમલાએ બાજુના સોફા પર પડેલી તેની સાડી પહેરી લીધી અને ઝડપથી બારી પાસે ગઈ અને રસ્તાની આજુ બાજુ ઉભેલા અશોકને સંકેત આપી દીધો ,અને કહ્યું કે “તું હવે વ્હિસલ નહીં મારે, હું આવું છું.” સામેના ટેબલ પર પહેલી ચાવી લઈને તેણે તિજોરી ખોલીને તેના સુટકેસમાં તમામ દાગીના અને પાંચ હજાર રૂપિયા રોકડા મૂકીને નરેશને કાયમ માટે છોડી દેવાની તૈયારીમાં હતીઅત્યાર સુધી ત્રણ વર્ષના અવકાશમાં કમલાએ રાતના અંધકારમાં પોતાના ચૌદ પતિ અને પ્રેમીઓને કોઈ દગો આપીને હંમેશામાટે છોડી દીધા હતા, પણ આજે પંદર વર્ષની ઉંમરે પતિ નરેશે તેને છોડ્યો નહોતો.પણ એટલું જ નહીં, પરંતુ તેના હૃદયમાં એક મહાન તોફાન આવી રહ્યું હતું. પંદર દિવસ અને પંદર રાત સુધી નરેશ સાથે આનંદ કર્યા પછી, નરેશે કમલાના હ્રદયમાં પોતાને એક સાચા પતિ તરીકે સ્થાપિત કરી લીધો હતો, અને આ બધા દિવસોમાં તેણે પ્રેમના ધોધમાં કમલાને સ્નાન કરાવ્યું હતું અને તેને ખૂબ નજીક ખેંચ્યું હતું.

પંદરમાં પતિના પ્રેમમાં આંધળી બનેલી કમલાએ પોતાની બેગ સાઈડમાં મૂકી અને પછી નરેશના બેડ પાસે ગઈ અને બને પગ ઘુટણભેર તેના પગમાં પડી ગઈ અને ત્યાંથી વિદાય લીધી અને બીજી બાજુ તેનો પ્રેમી બાજી મારતો હતોકમલાએ નરેશના પગને સ્પર્શ કર્યો ત્યારે તેની આંખમાંથી અંતિમ વિદાયના બે આંસુઓ નીકળી પડ્યા અને નરેશની આંખો ખુલી ગઈ અને તે કમલાને તેના પગ પાસે ઉભી જોઈને સ્તબ્ધ થઈ ગયો, અને સફલા પથારી પર બેઠી અને કમલાનો હાથ ખેંચીને તેને તેની ખોળામાં લઈ ગઈ . જ્યારે આવી વસ્તુ થઈ ત્યારે કમલા નરેશની ખોળામાં મોટેથી રડી પડી. નરેશે તેને તેની બાહોમાં સખ્તાઇથી ગળે લગાવ્યો અને પૂછ્યું: ‘અરે કમલા તમે આટલી મોડી રાત કેમ રડ્યા છો, રડવાનું કારણ શું છે? તેને મારી પાસેથી કંઇ ઓછું મળ્યું નહીં અને તેથી આગળ.

દરેક કપલ્સે લવ લાઈફને વધુ રોમાંચક બનાવવા માટે કેટલીક ફેંગ શુઇ ટીપ્સ અપનાવી જોઈએ જેનાથી તમે મજબૂત બનાઈ શકો છો આ ટિપ્સ ફેંગ શુઇના જણાવ્યા પ્રમાણે આપણી આસપાસ હકારાત્મક અને નકારાત્મક ઉર્જા ઉત્પન્ન થતી હોય છે. અને આ જીવનના દરેક પાસાને અસર કરે છે.ત્યારે આ ઉર્જા પરસ્પર પ્રેમને અસર કરે છે. ફેંગ શુઇ નકારાત્મક ઉર્જાને નિષ્ક્રિય કરીને સકારાત્મક ઉર્જામાં વધારો કરે છે. જાણો ફેંગ શુઇ ટીપ્સ .ફેંગ શુઇના જણાવ્યા પ્રમાણે પરિણીત કપલ્સે તેમના બેડરૂમમાં ટીવી ન રાખવું જોઈએ. અને આ આધુનિક સમયમાં, ટીવી અને અન્ય ઉપકરણોએ લોકો વચ્ચે અંતર ઘટાડ્યો છે, તેમની વચ્ચે સંચાર ઘટાડ્યો છે.ફેંગ શુઇ અનુસાર પતિ-પત્નીએ ગાદલા પર સૂવું જોઈએ. જેમ કે જો ત્યાં ડબલ બેડ હોય છે તો પણ સંપૂર્ણ એક ગાદલું રાખવું જોઈએ. વિવાહિત યુગલના ભવિષ્ય માટે બે ગાદલાઓનો ઉપયોગ ક્યારેય ન કરવો જોઈએ

કપલ્સે બેડરૂમમાં નદી, તળાવ, ધોધ વગેરેના ચિત્રો મૂકવા ન જોઈએ અને આ ઉપરાંત, બેડરૂમમાં કોઈ ફુવારા અથવા માછલીઘર ન રાખવું . જો તમને રાત્રે તરસ લાગે છે, તો ઓરડામાં એક જ પાણીની બોટલ રાખવી જોઈ .ફેંગ શુઇના જણાવ્યા પ્રમાણે એક ખુરશીઓ અને પક્ષી-પ્રાણીઓની શિલ્પો અને આક્રમક ફોટોગ્રાફ્સ એકલતાને દર્શાવે છે. તેથી, ઘરમાં જોડી કરેલા પક્ષીઓનાં ફોટોગ્રાફ્સ અથવા શિલ્પો રાખવા જોઈએ .તમારા પલંગને ક્યારેય બારીની સામે ન રાખવી જોઈએ. તેનાથી સંબંધોમાં તણાવ પેદા થાય છે. જો આ શક્ય ન હોય તો, પછી તમારા માથા અને વિંડોની વચ્ચે એક પડદો રાખવી જોઈએ . આમ કરવાથી, નકારાત્મક ઉર્જા સંબંધોમાં કોઈ અસર કરશે નહીં. આવી ચીજોનો બિલકુલ ઉપયોગ કરશો નહીં,ભાગ્યે જ બનતી ઘટના અને જેની ભાગ્યે જ ચર્ચા થાય છે તે હોય છે પુરૂષ પરનો અથવા પુરૂષ પર કુટુંબના સભ્ય દ્વારા જાતીય હુમલો.સમાજમાં પુરુષ સામેની ઘરેલું હિંસા શરમજનક ગણાય છે અને પુરુષે એકલાએ જ યાતના સહન કરવી પડતી હોય છે.

યુક્રેનના એક યુવાને બીબીસીને પોતાની ઓળખ છતી ના કરવાની શરતે એમની વીતકકથા જણાવી હતી.તેમની કથા અહીં રજૂ કરીએ છીએ. કેવી રીતે ઘરેલુ હિંસાને પારખવી અને તેનો ઉકેલ કેવી રીતે લાવવો એ વિશે કેટલાક નિષ્ણાતોના અભિપ્રાયો સામેલ છે.મારા મિત્રોને શંકા હતી કે કેમ ખબર નહીં. બહારથી બધુ સારું જ લાગતું હતું. હસતા ચહેરા, મિત્રો, પૈસો, આનંદ અને આત્મવિશ્વાસ. અમે અડધું વિશ્વ સાથે ફરી આવ્યા હતા.અમે ફરવા નીકળ્યા હતા ત્યારે મારે તેનાથી ડરવાની જરૂર નહોતી. બીજા લોકોની સામે તે મને તકલીફ આપતી નહોતી. બસ તેની સાથે એકલા રહેવાનું ન થાય તેની કાળજી રાખવી પડતી હતી.એ તો મને હમણાં છેક ખ્યાલ આવ્યો કે મારી પત્ની 10 વર્ષથી મારા પર બળાત્કાર કરી રહી હતી.

ઇરા મારા જીવનની પ્રથમ સ્ત્રી હતી. અમે વીસીમાં હતા ત્યારે મળ્યા હતા. તેણે જ મને મળવા માટે કહ્યું હતું.મારા માતાપિતાએ મને કહ્યું કે તું કોઈ છોકરીને ડેટ કરવા લાગે તે પછી તારે તારું ઘર શોધી લેવાનું રહેશે. તેનો અર્થ એ કે કોઈના પ્રેમમાં પડું તો મારે પરિવારનો ત્યાગ કરવો પડે અને માથે છાપરું પણ ગુમાવવું પડે. એક જ દિવસમાં મારે બધું ગુમાવી દેવું પડે.મારા માટે તે ચિંતાનું કારણ હતું. એટલે હું અલગ રહી શકું તેટલી બચત કરી પછી જ હું પ્રેમમાં પડી શક્યો હતો આ ઓછું હોય તેમ મારી માતાને મારી શરમ આવતી કે હું કેવો દેખાવ છું. મારામાં જરાય આત્મવિશ્વાસ નહોતો.મારો સેક્સનો પ્રથમ અનુભવ ઇરા સાથે જ હતો અને તે વખતે મને તેના માટે ઇચ્છા થતી હતી. જોકે તે બરાબર નહોતું. ખૂબ પીડા થઈ હતી અને જોર કરવું પડ્યું હતું. અમે પ્રથમ વાર સમાગમ કર્યો તે પાંચ કલાક ચાલ્યો હતો અને તે પછી આખું શરીર દુ:ખવા લાગ્યું હતું.તેનામાં એ મેનિયા હતો કે છેલ્લે સ્પર્મ નીકળવું જોઈએ. એ નીકળે નહીં ત્યાં સુધી તે મને ઘસ્યા કરતી હતી. સરેરાશ તેમાં એક કે બે કલાક લાગી જતા હતા.

સેક્સ આનંદ માટે હોવો જોઈએ, પણ મને ક્યારેય તેમાં મજા આવી નહીં. મને તેનો કોઈ અનુભવ નહોતો અને મને એમ કે આ રીતે જ હશે. તેથી હું એ જે કહે એમાં હાએ હા કરતો રહ્યો હતો.પરંતુ તે પછી મારે ના પાડી દેવી પડી. પણ ઇરા અટકી નહીં. તે પછી આખો મામલો રેપનો થઈ ગયો હતો.મારે લાંબી બિઝનેસ ટ્રીપ માટે વિદેશ જવું પડે તેમ હતું. મને ચિંતા હતી કે હું ઇરાને ગુમાવી દઈશ તેથી મેં તેને સાથે આવવા માટે કહ્યું.હું વિદેશ જતા પહેલાં તેની સાથે લગ્ન કરવા માટે પણ તૈયાર થઈ ગયો. તેણે લગ્નની તો ના પાડી, પણ મારી સાથે વિદેશ પ્રવાસે આવી.

ત્યારથી જ મારી તકલીફની શરૂઆત થઈ હતી. મારે બહુ કામ રહેતું હતું અને આરામ કરવો પડે તેમ હતો, પણ તે હંમેશા સેક્સની માગણી કરવા લાગી હતી.એક વાર મેં હા પાડી, બીજી વાર હા પાડી… તે કહેતી, “મારે જોઈએ છે, મને તેની જરૂર છે ચાલને. હું બહુ વખતથી રાહ જોતી હતી.”હું કહેતો, “ના, મને ઇચ્છા નથી. મારે આરામ કરવો છે. હું થાકી ગયો છું.”તે પછી તે મને માર મારતી અને હું કશું કરી શકતો નહીં. તે નખથી મારી ચામડી ચીરી નાખતી કે લોહી નીકળી આવતું. તે મને મુક્કાઓ મારતી હતી. તે ક્યારેય મારા ચહેરા પર ઈજા નહોતી કરતી. માત્ર કપડામાં છુપાઈ જાય તેવી જગ્યાએ જ – છાતીમાં, પીઠમાં, હાથમાં જ નખ મારતી હતી.

હું તેનો સામનો કરી શકતો નહોતો, કેમ કે મને લાગતું કે સ્ત્રીને મારવું તે હુમલો કર્યો કહેવાય અને ખોટું કહેવાય. મારા માતાપિતાએ મને એવું જ શિખવ્યું હતું.હું નબળો અને ઢીલો પડવા લાગ્યો હતો, પણ છટકી શકું તેમ નહોતો. તે પોતાનું ધાર્યું કરતી હતી અને સેક્સમાં મોટા ભાગે તે જ મારી ઉપર રહેતી હતી.મેં એકવાર હોટેલમાં મારા માટે અલગ રૂમ રાખવાની પણ કોશિશ કરી. પરંતુ મને સ્થાનિક ભાષા આવડતી નહોતી અને તે લોકો મને સમજી શક્યા નહીં. તે રીતે હું ઉલટાનો ફસાયો.

મને કામ પતાવીને હોટલ પહોંચવામાં ડર લાગતો હતો. તેથી હું શૉપિંગ મોલમાં તે બંધ ના થઈ જાય ત્યાં સુધી આંટા માર્યા કરતો હતો. તે પછી શહેરમાં આંટા માર્યા કરતો. તે વખતે બહુ ઠંડું અને ભેજયુક્ત હવામાન હતું. હું મારી સાથે ગરમ કપડાં પણ લાવ્યો નહોતો.તેના કારણે મને મૂત્રમાર્ગમાં ઇન્ફેક્શન થઈ ગયું અને તાવ આવવા લાગ્યો. તો પણ ઇરા અટકી નહીં અને મારે તે કહે તેમ કરવું પડતું હતું.શનિ-રવિ સૌથી ખરાબ જતા હતા. શનિવાર સવારથી શરૂ થઈ જાય તે રવિવારની રાત સુધી ચાલ્યા કરે. કેટલા દિવસે યુક્રેન પાછા ફરી શકાશે તેની જ ગણતરી હું કરતો રહ્યો હતો. મને એમ હતું કે યુક્રેન ગયા પછી અમારા સંબંધોનો અંત આવી જશે – પણ તેવું થયું નહીં.