સતત 9 કલાક સંભોગ નું શૂટિંગ કર્યાબાદ આ અભિનેત્રીની હાલત થઈ ગઈ એવી કે….

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ એક નવી ઉંચાઈએ પહોંચી ગઈ છે તો બીજી બાજુ પોર્ન ફિલ્મો પણ તેની સાથે ઘણી હદ વટાવી ચુકી છે તો તેના વિશે વધુ માહિતી મેળવીએ ચાલો. બ્રિટિશ એક્ટ્રેસ સિએના મિલરે પોતાની ફિલ્મ ‘લાઇવ બાય નાઇટ’માટે સળંગ નવ કલાક સુધી સેક્સ સીનનું શૂટિંગ કર્યા બાદ તેની હાલત કેવી થઈ ગઈ હતી, તે અંગે ખુલાસો કર્યો છે.

Advertisement

Lainey Gossip ‘લાઇવ બાય નાઇટ’ ફિલ્મ 1920ના એક ક્રાઇમ ડ્રામા પર આધારિત છે. ફિલ્મના સેક્સ સીન શૂટિંગ અંગે વાત કરતા મિલરે કહ્યું કે હું સેક્સ સીન દરમિયાન મારી જાતને હસતા રોકી શકતી નહોતી. જોકે બેન એફ્લેર પ્રોફેશનલ એક્ટર છે જેથી મને બેન સાથે સેકસ સીન કરવામાં કોઇ શરમ આવી નહી.મિલરના કહેવા પ્રમાણે, જોકે, તેમ છતાં ફિલ્મના એક્ટર બેન એફ્લેક સાથે નવ કલાક સુધી સેક્સ સીનનું શૂટિંગ કર્યા બાદ તે રડવા લાગી હતી. તેનું શરીર ધ્રૂજી રહ્યું હતું.

GeekNation સિએના મિલરે કહ્યું કે, અમારે સ્ક્રિપ્ટની માંગ મુજબ સેક્સ સીન કરવાના હતા, તે પછી કાર કે બારમાં પણ હોઇ શકે છે. જ્યારે આ શૂટિંગ પૂર્ણ થયું ત્યારે મારા આંખમાં આંસુ હતા. તેણે કહ્યું કે, ‘હું અને બેન એપ્લેક ભાઇ અને બહેન જેવા છીએ, જેથી અમને શૂટિંગ કરવામાં કોઇ સમસ્યા થઇ નહીં.’આ ફિલ્મમાં બેન એફ્લેક જો કફલીન નામના એક આઇરીશ ગેન્ગસ્ટરની ભૂમિકામાં છે, જ્યારે મિલર જો કફલીનની પ્રેમિકા એમ્મા ક્લાઉડની ભૂમિકા ભજવી રહી છે. આ ફિલ્મ અમેરિકામાં રીલિઝ થઇ ચૂકી છે, જ્યારે બ્રિટનમાં 13મી જાન્યુઆરીએ રીલિઝ થશે.

એલિસિયા રોડિસ ન્યુ યોર્કમાં એક સેટ પર મિશન હેઠળ ચાલી રહી છે, ત્યાં ચાલી રહેલા શૂટિંગ સીન પર તેની સંપૂર્ણ નજર છે. શૂટિંગનું આ દ્રશ્ય કંઈક એવું છે કે જેને તમે જટિલ અને હિંમતવાન બંને કહી શકો. આ શૂટિંગમાં, યુ.એસ.ની એક મોટી નેટવર્ક ટીવી શ્રેણીના જૂથ સેક્સ દ્રશ્યો શૂટ કરવામાં આવી રહ્યા છ

ફિલ્મની દુનિયા વાસ્તવિકતાની દુનિયાથી ઘણી અલગ છે. અહીંની બાબતો હંમેશાં તમે સ્ક્રીન પર જોતા હોતા નથી. હોલીવુડની ઘણી ફિલ્મોમાં, જ્યારે તમે વિષયાસક્ત શૃંગારિક દ્રશ્ય જોશો,ત્યારે તે તમને એક સમાન અનુભૂતિ આપશે, પરંતુ તમે ક્યારેય વિચાર્યું છે કે તે રજૂ કરવામાં તે અભિનેતાઓ ની સ્થિતિ શું હશે.હું તમને જણાવી દઈએ કે ઘણા કલાકારો અને અભિનેત્રીઓ આવા દ્રશ્યો શૂટ કરે છે અને ઘણીવાર અનિચ્છનીય અને અસ્વસ્થ પરિસ્થિતિઓમાં ફસાઇ જાય છે. તો ચાલો અમે તમને આવા 10 હોલીવુડ કલાકારોની વાતો જણાવીશું જે આ દ્રશ્ય આપવામાં શરમજનક સ્થિતિમાં હતા.

મેડિસન,જેમણે 18 વર્ષથી પોર્ન ઇન્ડસ્ટ્રીમાં 200 થી વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે,તેણે વધુમાં કહ્યું, કેમેરાને યોગ્ય શોટ આપવાની દિશામાં આપણે આપણા શરીરનો થોડો વધારે ઉપયોગ કરીએ છીએ, જે આપણને ઘણી મુશ્કેલી આપે છે તેથી જ યોગ્ય શોટ લેવા માટે પરંતુ કેટલીકવાર આપણે અન-નેચરલ શોટ્સ આપવાના હોય છે.તેનાથી અપાર પીડા થાય છે.તેમણે કહ્યું કે આપણે આ કરવાનું છે.

મેડિસને કહ્યું કે આ રીતે બે લોકો વચ્ચેના ખૂબ જ અંગત સંબંધોને આ રીતે કેમેરા સામે રજૂ કરવું સરળ નથી. તેમણે કહ્યું કે આ હેતુ માટે મહિલાઓએ અનેક પ્રકારની દવાઓનો વપરાશ કરવો પડે છે. મેડિસન તો એટલું જ કહેવા ગયા કે આપણી મેઇલ પાર્ટીઓ નશામાં છે અને આપણે પણ આવી જ રીતે પ્રતિક્રિયા આપવી પડશે.અમે એક રીતે મશીનની જેમ કામ કરીએ છીએ, આ અનુભવ અકલ્પ્ય છે. કેટલીકવાર આપણે ખૂબ જ દુ:ખ દાયક સમયમાંથી પસાર થવું પડે છે પરંતુ આપણે વચ્ચે કામ રોકી શકતા નથી.

હોલિવુડની લોકપ્રિય સેલિબ્રિટી અને અભિનેત્રી એન્જલિના જોલી સાથે સંબંધ તુટી ગયા બાદ હવે બ્રાડ પીટ અભિનેત્રી સિયેના મિલર સાથે નજર પડી રહ્યો છે. મળેલી માહિતી મુજબ બન્ને એકબીજાના પ્રેમમાં પણ છે. જો કે વધારે માહિતી મળી શકી નથી. બંન્ને પોતાના સંબંધને ગુપ્ત રાખવાના પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. જો કે હાલમાં બન્ને એક સાથે કેમેરામાં કેદ થઇ ગયા હતા. બે મહિના પહેલા પણ આવા જ હેવાલ મળ્યા હતા. હવે ફરી એકવાર એવા હેવાલ આવી રહ્યા છે. બ્રાડ પીટ સિયેના મિલર તરફથી કોઇ ખુલાસો કરવામાં આવ્યો નથી. જો કે ટુંક સમયમાં જ આની જાહેરાત કરવામા આવે તેવી શક્યતા છે.

બ્રાડ પીટના ચાહકો અને સિયેના મિલરના ચાહકો પણ આ સમાચારને હવે સમર્થન મળે છે કે કેમ તેને લઇને આશાવાદી છે. બ્રાડ પીટના વિતેલા વર્ષોમાં કેટલીક અભિનેત્રી સાથે સંબંધ રહી ચુક્યા છે. એન્જેલિના પૂર્વેર્ે એનિસ્ટનની સાથે સંબંધ ધરાવતો હતો. બ્રાડ પીટ અને સિયેના મિલર એકબીજાના ખુબ નજીક દેખાઈ રહ્યા છે. કોઇપણ ચિંતા વગર જાહેરમાં પણ દેખાઈ રહ્યા છે. પરંતુ બંને એકબીજાના પ્રેમમાં છે કે કેમ તે અંગે કોઇપણ પ્રકારની માહિતી જાહેર કરવામાં આવી નથી. કેટલાક લોકોનું કહેવું છે કે, પબ્લિસિટી મેળવવા માટેના પ્રયાસ આ બંને કરી રહ્યા છે.

ચાલો જાણીએ એક વર્લ્ડ રેકોર્ડ સામાન્ય રીતે શ્રેષ્ઠ વૈશ્વિક અને સૌથી મહત્વપૂર્ણ પ્રદર્શન હોય છે જે કોઈ ચોક્કસ કૌશલ્ય, રમતગમત અથવા અન્ય પ્રકારની પ્રવૃત્તિમાં ક્યારેય રેકોર્ડ કરવામાં આવે છે અને તેને સત્તાવાર રીતે ચકાસી શકાય છે. ગિનીસ વર્લ્ડ રેકોર્ડ્સ પુસ્તક ઘણા લોકોના નોંધપાત્ર રેકોર્ડ્સને જોડે છે અને પ્રકાશિત કરે છે.સિંગાપોરના એક યુવકે એક વિચિત્ર રેકોર્ડ બનાવ્યો છે.

જેમાં આ યુવકેએ રેકોર્ડ બનાવામાં ના ચક્કરમાં 24 કલાકની અંદર 57 મહિલાઓ સાથે સારીરીક સંબંધ બનાવ્યા છે. મળતી માહિતી પ્રમાણે 34 વર્ષીય આ યુવકે આ ચેલેન્જ પુરી કરી હતી. 24 કલાકમાં આ યુવકે જુદી જુદી 57 મહિલાઓ સાથે સારીરીક સંબંધો બનાવ્યા અને અનોખો વર્લ્ડ રેકોર્ડ સ્થાપિત કર્યો છે.તમને બતાવી દઈએ કે ચેક ગણરાજની રાજધાની પ્રાગના એક વેશ્યાલયમાં આવી સ્પર્ધા યોજવામાં આવે છે. આ સ્પર્ધામાં, પુરૂષો વધુને વધુ મહિલાઓ સાથે સંબંધ બાંધીને અગાઉના રેકોર્ડ્સ તોડવા પડે છે.

રાજ્યોમાં, ફોર્મનું વર્લ્ડ રેકોર્ડ અગાઉનું સામાન્ય હતું.વર્લ્ડ બેસ્ટ શબ્દનો ટૂંક સમયમાં ઉપયોગ પણ થતો હતો.એથ્લેટિક્સ ઇવેન્ટ્સમાં પછીનો શબ્દ હજી પણ ઉપયોગમાં લેવામાં આવે છે, જેમાં ટ્રેક અને ફીલ્ડ અને રસ્તાનો સમાવેશ થાય છે, જેમાં સારા અને ખરાબ પ્રદર્શનને આધિકારિક વર્લ્ડ રેકોર્ડ તરીકે માન્યતા આપવામાં આવતી નથી.તે એવી ઘટના નથી કે જ્યાં આઇએએએફ રેકોર્ડને ટ્રક કરે છે દા.ત. 150 મી રન અથવા ડેથલોનમાં વ્યક્તિગત ઇવેન્ટ્સ, અથવા કારણ કે તે કોઈ અન્ય ક્વોલિફાઇંગ ઇવેન્ટના અન્ય સખત માપદંડને પૂર્ણ કરતું નથી દા.ત. ગ્રેટ નોર્થ રન હાફ-મેરેથોન, જે  અતિશય ઉતારે છે.

આ શબ્દનો ઉપયોગ વિડિઓ ગેમ સ્પીડરનિંગમાં પણ થાય છે જ્યારે કોઈ રમત અને કેટેગરી માટે સૌથી ઝડપથી શક્ય સમય પ્રાપ્ત કરે છે.સિંગાપોરના યુવકે આ સ્પર્ધામાં ભાગ લીધો અને 24 કલાકમાં વિશ્વમાં સૌથી વધુ સંબંધ બાંધવાનો વર્લ્ડ રેકોર્ડ તોડી નાખ્યો હતો.આ વ્યક્તિએ પાછલા વર્ષનો એક રેકોર્ડ તોડ્યો અને નવો રેકોર્ડ પોતાના નામે બનાવ્યો છે. 24 કલાકમાં તેણે 27 મહિલાઓ સાથે સંબંધ બાંધ્યા અને જ્યારે અગાઉના રેકોર્ડમાં 24 કલાકમાં 55 મહિલાઓ સાથે સંબંધોનો નોંધાયા હતા.

આ યુવકે જણાવ્યું કહ્યું કે સ-માગમની આ સ્પર્ધા પહેલા કોઈ પણ પ્રકારની દવા લેવાની મંજૂરી નહોતી. આ માટે તેણે મેડિકલ ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો,આ સ્પર્ધાના નિયમો ખૂબ કડક રાખવામાં આવ્યા હતા.પણ તેણે 1983 નો રેકોર્ડ તોડ્યો હતો. જોકે બાદમાં તેમને હોસ્પિટલમાં દાખલ પણ કરવામાં આવ્યા હતો.તમને જણાવી દઈએ કે આ મામલો 2-3 વર્ષ જૂનો છે.આ યુવકેએ કહ્યું કે આવું કરવું સહેલુંન હતું પરંતુ તેણે કહ્યું કે તે હંમેશાં સે-કસનો વધારે શોખ ધરાવે છે. તેણે આ રેકોર્ડ બનાવવા માટે ઘણી મહેનત કરી છે.

તેણે પોતાને મેરેથોનની રમતવીર તરીકે તૈયાર કર્યો અને મહિનાઓ સુધી સખત મહેનત કરી હતી.ત્યારબાદ ચાલો જાણીએ આ બાબત ની અન્ય માહિતી.જેમ વિશ્વની દરેક વસ્તુમાં રેકોર્ડ્સ બનાવવામાં આવે છે તે જ રીતે અહીંયા સેક્સમાં પણ રેકોર્ડ્સ બનાવવામાં આવે છે.પણ આમાંના કેટલાક સેક્સ રેકોર્ડ્સ આશ્ચર્યજનક અને વિચિત્ર છે કે તેમના વિશે વાંચ્યા પછી તમને વિશ્વાસ નહીં થાય કે આવું થઈ શકે છે અને જેમ કે કોઈ અમેરિકન મહિલાએ બનાવેલું સેક્સ રેકોર્ડ જેમાં તેણીએ એક જ દિવસમાં 919 લોકો સાથે સંભોગ કર્યો હતો.

અથવા જાપાનીઓ દ્વારા બનાવેલા સૌથી મોટા ઉગ્ર ઉત્તેજનાનો રેકોર્ડ અને જેમાં 250 યુગલોએ એક સાથે સંભોગ કર્યો હતો. અથવા ભારતીય બનાવટનો રેકોર્ડ જેમાં તે 90 વર્ષની વયે પિતા બન્યો હતો તો ચાલો આવા 10 વિચિત્ર સેક્સ રેકોર્ડ વિશે વિગતવાર વાંચીએ.વિશ્વની સૌથી મોટી ગેંગ-બેંગ.અમેરિકન પોર્ન અભિનેત્રી લિસા સ્પાર્ક્સના નામ એક જ દિવસમાં સૌથી વધુ (919) લોકો સેક્સ માણવાનો રેકોર્ડ ધરાવે છે અને આ રેકોર્ડ તેણે 2004 ની ત્રીજી વાર્ષિક ગેંગ-બેંગ ચેમ્પિયનશિપ દરમિયાન પોલિશ ઇવેન્ટ ઇરોટિકન 2004 દરમિયાન બનાવ્યો હતો.

અને જે આજ સુધી ચાલુ છે અને અગાઉ 2002 અને 2003 માં પણ પ્રથમ અને બીજી ચેમ્પિયનશીપમાં 646 અને 754 ના રેકોર્ડ્સ બન્યા હતા. વિશ્વનું સૌથી મોટું લિંગ.સેક્સમાં શિશ્નનું કદ વિશેષ મહત્વ નથી પણ આવું હોવા છતાં લોકોમાં એક ગેરસમજ છે કે લિંગનો મોટો કદ સેક્સ માણવામાં ફાયદાકારક રહે છે. ભૌગોલિક ક્ષેત્રમાં લિંગના કદ પર વિશેષ તફાવત છે અને જ્યારે મોટાભાગના એશિયન દેશોમાં લિંગનું કદ સામાન્ય રીતે 3 ઇંચ (હળવા રાજ્યમાં) હોય છે અને જ્યારે આફ્રિકન દેશોમાં તે 5 ઇંચ હોય છે.

Advertisement