સ્ત્રીઓ આવી રીતે કરે છે હસ્તમૈથુન,ચોક્કસ તમે નહીંજ જાણતાં હોય…..

નમસ્કાર મિત્રો સ્વાગત છે તમારું અમારા આર્ટિકલ માં આજે અમે લાવ્યા છે તમારા માટે કઈ નવું જ અને તમને જાણી ને ખૂબ આનંદ થશે અને તમને કઈ નવું જાણવા મળશે તો ચાલો મિત્રો જાણીયે તેના વિશે કામવાસના દૂર કરવા માટે લગ્નબાહ્ય સંબંધ બાંધવા કરતા હસ્તમૈથુન આદર્શ છે. મહિલાઓને પણ હસ્તમૈથુન કરવાનો ઉત્સાહ હોય છે. હસ્તમૈથુન એ મૈથુનનો જ પ્રકાર છે.હસ્તમૈથુન એ શરીરનો આવેગ દૂર કરવાનો એક કુદરતી માર્ગ છે. તેનાથી શરીરને સેક્સ લાઈફ કે સંતાન પ્રાપ્તિની કોઈ તકલીફ થતી નથી.શારીરિક સબંધ બનાવવા માટેની ઇચ્છા એ કુદરતી પ્રક્રિયા છે. આ માટે સ્ત્રી હોય કે પુરુષ, તેઓ કોઈ ને કોઈ રસ્તો કાઢતા હોય છે. જેમ પુરુષો હસ્ત-મૈથુન કરે છે, તેવી જ રીતે મહિલાઓ પણ ઘણી વાર એકલા હોય ત્યારે માસ્ટરબેશનથી ઉત્સાહિત થઈ શકે છે.

Advertisement

પરંતુ તે હકીકતમાં સ્ત્રીઓ પુરુષોની જેમ અલગ અલગ રીતે હસ્તમૈથુન કરે છે.સ્ત્રીઓ અંગે હંમેશાં સાંભળવામાં આવે છે કે તેઓ એમની કામ વાસનાને પૂર્ણ કરવા માટે હસ્તમૈથુન કરે છે. પરંતુ ક્યારેય કોઈ પણ સ્ત્રી આવી વાત કહેવા માટે તૈયાર હોતી નથી. પરંતુ હકીકતમાં સ્ત્રીઓ હસ્તમૈથુન માટે વિવિધ ઉપાયો કરતી હોય છે. ઘણી મહિલાઓ હસ્તમૈથુન માટે આંગળીઓનો ઉપયોગ લે છે,જ્યારે અમુક મહિલાઓ બજારમાં ઉપલબ્ધ વાઇબ્રેટરોનો ઉપયોગ કરે છે.આજે અમે તમને એવા કેટલાક ઉપાયો વિશે જણાવીશું જેનો ઉપયોગ મહિલાઓ હસ્તમૈથુન માટે કરતી હોય છે. જો કે હસ્તમૈથુન દ્વારા ઉત્તેજના સુધી પહોંચવાની ઘણી રીતો છે, પરંતુ અહીં કેટલીક રીતો અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેનો ઉપયોગ મોટાભાગની મહિલાઓ કરતી હોય છે.

તો ચાલો જાણી લઈએ એ વસ્તુ વિશે.શાકભાજી શાકભાજીથી પણ હસ્તમૈથુન થાય છે તેના વિશે સાંભળીને તમને થોડું વિચિત્ર લાગ્યું જ હશે, પરંતુ તે સાચું છે કે મહિલાઓ હસ્તમૈથુન માટે શાકભાજીનો પણ ઉપયોગ કરતી હોય છે. તે ખાસ કરીને શાકભાજીમાં કાકડી, ગાજર, લીલા રીંગણ અથવા મૂળાનો ઉપયોગ કરે છે.આ શાકભાજીનો ઉપયોગ કરવાનું કારણ તેનું કદ પ્રમાણે હોય છે. કારણ કે મહિલાઓ માને છે કે આ શાકભાજી તેમને પુરુષના લિંગની અનુભૂતિ કરાવે છે.કેળા ઘણી વાર સ્ત્રીઓ કેળા ખાય છે ત્યારે તેઓ ખૂબ જ સ્ટાઇલ અને જુસ્સાથી ખાતી હોય છે. તે હસ્તમૈથુન માટે કંઇક આ જ રીતે કેળાનો ઉપયોગ કરે છે. હસ્તમૈથુન માટે મહિલાઓ કેળાનો ઉપયોગ કરીને મજા લે છે અને કેળાથી વાસનાનો આનંદ પણ લે છે. આ માટે લગભગ મહિલાઓ કાચા કેળાનો ઉપયોગ કરે છે.ખુરશી ઘણી વાર મહિલાઓ હસ્તમૈથુન કરવા માંગતા હોય ત્યારે કોઈ નિશ્ચિત સમય નક્કી નથી કરતી, આ કારણે કેટલીક સ્ત્રીઓ કામ કરતી વખતે ઉત્સાહિત થઇ જાય અને આ સમયે તેઓ આજુબાજુ હાજર ખુરશીઓનો પણ ઉપયોગ હસ્તમૈથુન માટે કરતી હોય છે.

આ સમયે, મહિલાઓ ખુરશીઓની બાહુ પર પોતાનું ગુપ્ત અંગ ઘસતી હોય છે, જે તેઓને ઉત્તેજિત કરે છે અને આનંદ આપે છે.ઘણી મહિલાઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે બોટલોનો ઉપયોગ કરે છે. આનું મુખ્ય કારણ એ છે કે બોટલનો આગળનો ભાગ પાતળો હોય છે, જે સરળતાથી ગુપ્ત અંગોમાં પ્રવેશ કરી શકે છે. આવી મહિલાઓ બોટલનો ઉપયોગ કરીને ઉત્તેજિત થાય છે, ઉત્તેજિત કરવા માટે મહિલાઓ હસ્તમૈથુન માટે બોટલનો ઉપયોગ કરે છે.મીણબત્તી કેટલીક સ્ત્રીઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે મીણબત્તીઓ નો પણ ઉપયોગ કરે છે.ઘણી વાર મહિલાઓ સખત વસ્તુઓથી હસ્તમૈથુન કરવા માટે મીણબતી નો ઉપયોગ કરે છે. મહિલાઓ ગુપ્ત અંગમાં મીણબત્તી નાખીને આનંદ લે છે. કેટલીક મહિલાઓ ઉપરથી મીણબત્તીઓ પર કોન્ડોમ પણ લગાવે છે અને તેનો હસ્તમૈથુન કરવા માટે ઉપયોગ કરે છે. કારણ કે હસ્તમૈથુન દરમિયાન તે એક સારી લાગણી પણ આપે છે અને ગુપ્ત અંગમાં જ મીણબત્તી તૂટી જાય તો એનું કોઈ જોખમ રહેતું નથી.

હસ્તમૈથુનની અછતને કારણે આવી મહિલાઓ તેમના પતિ સાથે સંભોગની મજા માણી શકતી નથી હસ્તમૈથુન કેટલીક મહિલાઓની ટેવમાં શામેલ છે અને જો આવી સ્ત્રીઓ કોઈ પણ કારણોસર હસ્તમૈથુન કરવામાં સક્ષમ ન હોય તો તેઓ તાણ અને બળતરા અનુભવવા લાગે છે હસ્તમૈથુન કરનારી સ્ત્રીઓને હિમેટુરિયા નામનો રોગ હોઈ શકે છે અને આ રોગમાં, મહિલાઓના પેશાબમાંથી લોહી આવવાનું શરૂ થાય છેમાસિક સ્રાવ સાથે પુરુષોમાં પણ પીરિયડ્સ, માસિક સ્રાવ અથવા માસિક ચક્ર જેવી સમસ્યાઓમાં સુકાતા જોવા મળે છે.મહિલાઓ સંભોગ વગર પોતાને ચરમસુખનો આનંદ કેવી રીતે પ્રાપ્ત કરે છે અને તેનાથી તેમને કયા નુક્શાન થઈ શકે છે મિત્રો આજકાલ જોવા જઇએ તો દરેક લોકો સંભોગ કરવા માટે આતુર હોય છે અને ઘણા લોકો અલગ અલગ ઉપાય પણ કરે છે અને દરેક વ્યક્તિ સંભોગ દરમિયાન પોતાનો ઓર્ગેઝમ લેવાની ઇચ્છા રાખે છે.અને ઘણી વખત લોકો જાતીય ઈચ્છા રાખ્યા પછી પણ કરી શકતા નથી અને આવી સ્થિતિમાં તેઓ હસ્તમૈથુનનો આશરો લે છે કે પછી તે છોકરો હોય કે છોકરી

આજે અમે તમને જણાવીએ છીએ કે સ્ત્રીઓ પોતાને સંતોષવા માટે કેવી અને શું કરે છે.મહિલાઓને મસ્ટરબેશન દ્વારા જ સૌથી જબરદસ્ત ઑર્ગેઝમનો અનુભવ થઈ જાય છે. તો પછી મહિલાઓ તે વધુ પ્રમાણમાં કેમ નથી કરતી હોતી?84% પુરુષોની સામે 10 ટકા મહિલાઓએ જ સ્વીકાર્યું હતું અને આ અંગે નિષ્ણાતો નો એવુ કહેવુ છે કે માસ્ટબેશન એક મશીની પ્રક્રિયા હોય છે અને તેમાં ક્યાંય પ્રેમ તો છે જ નહીં.અને બધું માત્ર ઑર્ગેઝમ પૂરતું જ મર્યાદિત હોય છે અને મહિલા ઓ પ્રેમ ઈચ્છતી હોય છે અને તેમના માટે ઑર્ગેઝમ એટલું જરૂરી નથી હોતું. જો જોવા જોઈએ તો મનોવિજ્ઞાનના પિતા સિંગ્મડ ફ્રૉયડનું માનવું એ છે કે, યુવતીઓ માસ્ટરબેશનને પોતાના તે નિરાશાજનક અનુભવો સાથે જોડીને જોતી હોય છે જે પુરુષો ના જન અગોની સાથે પોતાના જન અગોની તુલના કરતી વખતે તેમને થયા હતા પણ અમે આ વાતથી સંયોગ ધરાવતા પણ નથી તો મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે કેટલીક સ્ત્રીઓને સખત વસ્તુઓથી હસ્તમૈથુન કરવાનો શોખ હોય છે અને આવા કિસ્સાઓમાં તેઓ મીણબત્તીઓનો ઉપયોગ કરે છે.

તેમજ આ સિવાય કેટલીક મહિલાઓ મીણબત્તીઓ પર કોન્ડોમ પણ લગાવે છે તો કેટલીક સ્ત્રીઓ તેમના કામના કલાકો દરમિયાન પણ ઉત્સાહિત થઈ જાય છે અને આવા કિસ્સા ઓમાં તેઓ હસ્તમૈથુન માટે ખુરશીઓનો પણ ઉપયોગ કરે છે અને મિત્રો તમને જણાવી દઇએ કે તે ખુરશીના હાથ પર તેને ગુપ્તાંગ માં લગાવે છે, જેનો તે ખૂબ આનંદ કરે છે.અને આ સિવાય ઘણીવાર મહિલાઓ કેળાનો ઉપયોગ ખોરાક તેમજ હસ્તમૈથુન માટે પણ કરે છે.પરંતુ આ સમય દરમિયાન મહિલાઓ કાચા કેળાનો ઉપયોગ કરે છે.હસ્તમૈથુન કરવું એ કંઈ પણ ખોટું નથી, જો તમે માનો છો કે કોઈ છોકરીનો હસ્તમૈથુન કરવું એ ખોટું છે, તો તે એકદમ ખોટું છે, આ દુનિયામાં કોઈ એવું પ્રાણી નથી કે જે હસ્તમૈથુન નથી કરતો, દરેકને હસ્તમૈથુન કરવાનો અધિકાર છે.કારણ કે દરેક છોકરીને સંભોગ માણવાની જરૂર હોય છે અને આ માટે ઘણી છોકરીઓ હસ્તમૈથુન કરે છે અને છોકરીઓ હસ્તમૈથુન કરવા માટે વિવિધ વસ્તુઓનો ઉપયોગ પણ કરે છે.

જ્યારે તમે હસ્તમૈથુન કરતી વખતે વિવિધ વસ્તુઓનો ઉપયોગ કરો છો, ત્યારે તમારે તમારી યોનિને યોગ્ય રીતે જોવી જોઈએ, જો તમે તમારી યોનિને યોગ્ય રીતે જોશો નહીં, તો તમે તમારી યોનિના વિવિધ રોગોથી પીડિત થઈ શકો છો અને તેથી.હસ્તમૈથુન કરતી વખતે છોકરીઓ એ હંમેશાં સાવધ રહેવું જોઈએ જે તમને આનંદ આપશે અને તૃપ્તિ પણ આપશે, હવે આપણે જાણીશું કે હસ્તમૈથુન કેવી રીતે કરવુ જોઇએ.તમને જણાવી દઇએ કે તમને હસ્તમૈથુન કરવા માટે એક ખાનગી સ્થળની જરૂર પડશે, જ્યાં તમે તમારા હાથ અથવા અન્ય વસ્તુઓની મદદથી હસ્તમૈથુન કરી શકો છો.પોતાને ખુશ કરવા માટે, છોકરી તેને તેના હાથની આંગળીથી હસ્થમૈથુન નો સહારો લે છે.સ્ત્રીઓ હસ્તમૈથુન કરતા પહેલા તમારે તમારા હાથને સારા સાબુથી અથવા હાથ ધોવા જોઈએ કેમ કે આ કરવાથી તમારી યોનિમાં બળતરા નહીં થાય અને ચેપ પણ નહીં થાય યુવતી ઘરેલુ વસ્તુઓ જેવી કે ગાજર, મૂળાની, કેળા, લાંબી વરંડા વગેરેનો ઉપયોગ હસ્તમૈથુન કરવા માટે પણ કરે છે.

Advertisement