10 વર્ષ ની આ નાની છોકરી છે કરોડો ની માલિક,જોવો લાઈફ સ્ટાઈલ,સંપત્તિ જાણીને ચોકી જશો…

સફળતા ક્યારેય એ નથી જોતી કે સામે વળી વ્યક્તિ નાની છે કે મોટી. તેથી જ ઘણી વખતે નાના ઉંમરના બાળકો મોતને પણ આશ્ચર્યચકિત કરે છે અને તેમની કલાત્મકતા એટલી હોશિયાર છે કે તે દરેકના દિલ જીતી લે છે.આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ફિલ્મો અને નાના પડદાની સિરિયલોમાં નવા નવા ચહેરા દેખાતા રહે છે. આવી સ્થિતિમાં કલાકારોની આ રેસમાં સફળતા મેળવવી ખૂબ જ મુશ્કેલ બની ગઈ છે. દરેક વ્યક્તિ તેમના અભિનય અને વ્યક્તિત્વ પ્રત્યે તદ્દન ગંભીર હોય છે અને ચર્ચામાં રહેવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરે છે. આવી સ્થિતિમાં નવા અભિનેતા હોય કે વૃદ્ધ દરેકને પોતાની ઓળખ જાળવવા આ દોડમાં ભાગ લેવો પડે છે.

આ કિસ્સામાં જો આપણે નાના કલાકારોની વાત કરીએ તો તે પણ કોઈ મોટા કરતાં ઓછા નથી. આજની નવી પેઢી નાં બાળકો ખૂબ જ તીક્ષ્ણ વિચારસરણી ધરાવતા હોય છે અને મોટા કલાકારોને પણ હરાવી દેવાની શક્તિ ધરાવે છે. આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને આવા જ એક સ્ટાર કલાકારનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે આટલી નાની ઉંમરે પણ દરેકના હૃદયમાં પોતાની જગ્યા બનાવી ગયા છે. જી હા આજે અમે સ્ટાર પ્લસ સીરિયલ યે હૈ મોહબ્બતેન ની સ્ટાર ની વાત કરવા જઈરહ્યા છીએ. તેની મીઠી સ્મિત અને જોરદાર અભિનયથી રૂહી કોઈપણનું દિલ જીતી શકે છે. ચાલો જાણીએ રુહી વિશેની કેટલીક રસપ્રદ વાતો જે તમે કદાચ પહેલાં નહીં સાંભળી હશે…

ઘણી બધી સિરીયલો નાના પડદા પર આવતી રહે છે અને નાના કલાકારો પણ આ સિરિયલોમાં ભાગ લે છે. પરંતુ આજે અમે તમને સ્ટાર પ્લસની સીરિયલ યે હૈ મોહબ્બતેન ની રૂહી નો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે ઘણા વર્ષોથી આ સીરિયલમાં સતત અભિનય કર્યો છે. માતા પુત્રીની આ સીરિયલમાં રૂહી અને દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીની ભૂમિકા બતાવવામાં આવી છે. જેને છેલ્લા ઘણા સમયથી દર્શકો પસંદ કરી રહ્યા છે.

તમારી માહિતી માટે અમે તમને જણાવી દઈએ કે ટીવી પર રૂહીનો રોલ કરનાર આ નાની પરીનું નામ રૂહાનિકા ધવન છે. હવે જો આપણે તેની ઉંમર વિશે વાત કરીએ તો કોઈ એવું વિચારી શકે નહીં કે રૂહાનિકાની ઉંમર માત્ર 10 વર્ષ ની છે. કારણ કે રુહાનિકાએ આટલી નાની ઉંમરથી જ અભિનય ને તેની ઓળખ બનાવી લીધી હતી અને હવે ભારતમાં ભાગ્યે જ કોઈ એવું હશે જે રૂહાનિકા ઉર્ફે રુહીને જાણતો ન હોય.

આ શોમાં રુહાનિકા રુહીનું પાત્ર ભજવી રહી છે જે ખૂબ પરિપક્વ પાત્ર હોવાનું કહેવાય છે. આ સિવાય આજકાલ આપણી રૂહી પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જોવા મળે છે. તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે રૂહાનિકાના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 1.4 મિલિયન ફોલોઅર્સ છે. જો આપણે તેના અંગત જીવન વિશે વાત કરીએ તો રૂહનિકા ખુબજ ચંચળ અને કોમળ સ્વભાવની છે. તેનો પરિવાર તેને પ્રેમથી ‘રૂ’ કહે છે જ્યારે તેની માતા તેને ‘રોહન’ કહે છે. ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીના બધા કલાકારો રુહાનિકા સાથે કામ કરે છે તેઓ તેને ખૂબ જ ચાહે છે. આ સિવાય રૂહાનિકા ફ્રી ટાઈમમાં તેના રમકડાં અને આઇપોડ સાથે રમતી રહે છે.

રૂહાનિકા ધવન ચાઈલ્ડ એક્ટ્રેસ છે. જેણે પોતાના કરિયરની શરુઆત ‘મિ.કૌશિક કી પાંચ બહુએ’થી કરી હતી. જેમાં તે આશીના રોલમાં જોવા મળી હતી. આ પછી તેને ‘યે હૈ મહોબ્બતેં’ શો મળ્યો હતો અને તેના નસીબ ખુલી ગયાં હતાં. આ સીરીયલમાં તેના પર્ફોર્મન્સથી તેણે લોકોના દિલ ઉપરાંત અનેક એવોર્ડ પણ જીત્યાં હતાં. રુહાનિકા બોલિવૂડની ‘જય હો’ અને ‘ઘાયલ વન્સ અગેઈન’માં પણ કેમિયો રોલ કરી ચૂકી છે.

આ બધી વાતો તેની પર્સનલ લાઇફ અને ટીવી જગતની હતી. પરંતુ હવે અમે તમને જે કહેવા જઈ રહ્યા છીએ તે વાંચ્યા પછી તમારા પગ નીચેથી જમીન સરકી જશે. ખરેખર રૂહાનિકા નાની મોટી કલાકાર નથી કરોડપતિ કલાકાર છે. તેની કમાણી લગભગ 1 મિલિયન ડોલર એટલે કે 6.5 કરોડ છે. આટલું જ નહીં તેઓ શૂટિંગમાં તેમની ઑડી એ4 માં આવે છે. જેની કિંમત 50 લાખ રૂપિયા છે. તેમની પોતાની મહેનત દ્વારા મુંબઈમાં 3 બીએચકે ફ્લેટ પણ છે. આ ક્ષણે રૂહી એક સિગર, અભિનેતા અને ફેશન ડિઝાઇનર બનવાનું સપનું જોઈ રહી છે.

એવી ચર્ચા છે કે એકતા કપૂરનો લોકપ્રિય ટીવી શો ‘યે હૈ મહોબ્બતેં’ ઓક્ટોબર મહિનાથી બંધ થવા જઈ રહ્યો છે. લગભગ પાંચ વર્ષથી લોકોનું મનોરંજન કરતી ભલ્લા ફેમિલી હવે પડદા પર નહિ જોવા મળે. આ સીરિયલમાં કામ કરતાં રમણ ભલ્લા અને રુહી ભલ્લાનો રોલ કરનાર કરણ પટેલ અને રુહાનિકાનો એક ફોટો વાઈરલ થયો છે. આ ફોટોમાં બન્ને જિમમાં જોવા મળે છે.

નોંધનીય છે કે રુહાનિકા ધવન ‘યે હૈ મહોબ્બતેં’માં રુહી અને પીહુનો રોલ કરીને ઘર ઘરમાં ફેમસ થઈ હતી. આ ફોટો ત્યારનો છે જ્યારે રુહાનિકા ધવન, કરણ પટેલ સાથે તેના જિમમાં ગઈ હતી. આ ફોટોમાં રુહાનિકા કરણની જેમ જ વજન ઉઠાવી રહી છે. સ્પષ્ટ જોવા મળે છે કે કરણ અને રુહાનિકા વચ્ચે ખૂબ જ બોન્ડિંગ છે.