આવા આલિશાન બંગલામાં રહે છે સની લિયોની, અંદરની તસ્વીરો જોઈને અચક પામી જશો..

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં હું તમારું હાર્દિક સ્વાગત કરું છું મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આજે હું તમારા માટે આ લેખમાં તમને એક એવી માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું જેના વિશે તમને ભાગ્યે જ ખબર હશે. તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવુડમાં એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે પોતાની આવડત અને મહેનતથી બોલીવુડમાં પોતાનું એક આગવું સ્થાન બનાવ્યું છે જેમાં બોલીવુડની સૌથી હોટ અને સુંદર અભિનેત્રીની વાત કરીએ તો સન્ની લીઓની જે ખુબજ ગ્લેમરસ અભિનેત્રી છે.

મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે યુ.એસ. માં, તે લોસ એન્જલસમાં રહે છે. લોસ એન્જલસમાં તેનું પોતાનું એક અદભુત ઘર છે. સની ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેના ઘરની તસવીરો શેર કરે છે. ચાલો જોઈએ સની લિયોનીનું ઘર કેટલું વૈભવી છે.સન્નીનું એલએ ઘર શેરમન ઓક્સમાં છે, જે બેવર્લી હિલ્સથી 30 મિનિટની અંતરે છે. સન્નીએ 2017 માં ઘર ખરીદ્યું હતું અને નિવાસમાંથી ચિત્રો અને વીડિયો શેર કર્યા હતા.આ મકાનમાં પાંચ શયનખંડ, એક સ્વીમીંગ પુલ, વિશાળ ડેક વિસ્તાર, એક લીલોછમ બગીચો છે. તે આઇકોનિક હોલીવુડ ચિહ્નથી માત્ર પાંચ મિનિટ દૂર છે.

સની લિયોનનું આ ઘર 1 એકરમાં ફેલાયેલું છે.સન્ની લિયોન અને ડેનિયલ વેબર તેમના મહેમાન વાસણોની ઝલક આપી રહ્યા છે અને તેમની વૈભવી મિલકત આશરે 1 એકર અથવા લગભગ 43,560 ચોરસ ફૂટ વિસ્તારને આવરી લે છે. લવબર્ડ્સ આખા વિશ્વમાં પ્રવાસ કરી ચૂક્યા છે, તેથી તેમના ફર્નિચર અને કલાકૃતિઓ વૈભવી, વિદેશી અને આધ્યાત્મિક હોવા વચ્ચે એક સંપૂર્ણ સંતુલન બનાવે છે.

સની અને ડેનિયલના છૂટાછવાયા યાર્ડમાં એક નાનો બગીચો છે જે મોસંબી, શાકભાજી અને વનસ્પતિ ઉગાડે છે, અને એક ગુપ્ત બગીચો. અહેવાલ મુજબ, ઘર પાંચ શયનખંડ, સ્વીમીંગ પૂલ, હોમ-થિયેટર, એક વિસ્તૃત બગીચો અને આઉટડોર ડાઇનિંગ એરિયા ધરાવે છે. રિપબ્લિક વર્લ્ડના અહેવાલ મુજબ, સનીની કુલ સંપત્તિ 13 મિલિયન છે જે આશરે 99 કરોડ રૂપિયા છે.ટાઈમ્સ નાઉના અહેવાલ મુજબ તેનો એલએ બંગલોની કિંમત 19 કરોડ રૂપિયા છે.

પોતાનું એક અલગ ઘર હોવું એ દરેક દંપતીનો એક મોટો સીમાચિહ્નરૂપ હોય છે અને ઘરના દરેક ખૂણાને પરફેક્ટ બનાવવાનો પ્રયાસ કરે છે. આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર, સન્ની લિયોન અને તેના પતિ, ડેનિયલ વેબર લોસ એન્જલસમાં તેના નવા મકાનમાં ગયા હતા, જે 2017માં પોતાને માટે એક ભેટ હતી. પિતૃત્વ સ્વીકારતા પહેલા, સની અને ડેનિયલએ પોતાનું નાનો દેશ શૈલી ઘર સ્થાપિત કર્યું હતું જે સ્વર્ગ કરતાં કંઇ ઓછું નહીં.

તેનો લોસ એન્જલસ બંગલો શેરમન ઓક્સમાં સ્થિત છે, જે બેવર્લી હિલ્સથી આશરે 30 મિનિટની ડ્રાઈવ પર અને આઇલીકનિક હોલીવુડ ચિન્હથી લગભગ 5-મિનિટ ડ્રાઈવ દૂર છે. સન્નીના ઘરમાં સુખ સુવિધાના બધાં સાધનો હાજર છે. ઘરમાં જિમ, થિયેટરથી સ્વિમિંગ પૂલ છે. ઘરમાં એક વિશાળ લોન પણ છે જે સંપૂર્ણ રીતે લીલોતરીથી ઘેરાયેલ છે.

સની લિયોનના આ મકાનમાં 5 બેડરૂમ, લક્ઝુરિયસ ડાઇનિંગ તેમજ અભ્યાસ અને બાળકોનો ખંડ છે. અભિનેત્રીએ ઘરમાં એક નાનો છોડ અને ગણેશ મૂર્તિ પણ રાખી હતી.જ્યારે 2017 માં આ દંપતીએ સ્વપ્નનું ઘર ખરીદ્યું, ત્યારે સની લિયોને પતિ ડેનિયલ વેબરનો એક વીડિયો શેર કર્યો હતો જ્યારે તે થ્રેશોલ્ડ ઓળંગતો હતો. સની લિયોન પતિ ડેનિયલ વેબર અને તેમના ત્રણ બાળકો સાથે આ ઘરમાં રહે છે.

એક સમય હતો જ્યારે સની લિયોન પોર્નની દુનિયાની સુપરસ્ટાર હતી પરંતુ આજે કાળ બદલાયો છે તેની ઓળખ બદલાઈ ગઈ છે હવે તે બોલિવૂડ અભિનેત્રી છે અને હવે તેની સુંદરતા અને પ્રતિભા ફિલ્મના પડદે તોફાન મચાવી રહી છે.સની લિયોન આખી દુનિયામાં પોર્ન ઈન્ડસ્ટ્રીઝ દ્વારા પ્રખ્યાત થઈ હતી.અને બદલાતા સમય સાથે તે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરી અને ત્યારબાદ તેની ઓળખ પણ બદલવાની શરૂઆત કરી.

સની લિયોન એક પછી એક બોલીવુડમાં ફિલ્મો કરી રહી છે, પરંતુ તેના નામની સાથે તેની જૂની લાઇફ સ્ટોરી પણ ચાલી રહી છે. લોકોને એ જાણવામાં ખૂબ જ રસ છે કે આખરે સની લિયોન પોર્નની દુનિયામાં કેવી રીતે પહોંચી. છેવટે, તે શું કારણ હતું જેના કારણે સની લિયોન કુખ્યાત માનવામાં આવતા પોર્ન ઈનડસ્ટ્રીઝનો આશરો લેતો હતો.સની લિયોન મૂળ રૂપે પંજાબી છે, શરૂઆતમાં સની પોતાનું કરિયર મોડલિંગમાં બનાવવા માંગતી હતી.

સની 18 વર્ષની હતી જ્યારે તેણીને એક છોકરીનાં માધ્યમથી મોડલિંગ એજન્સી વિશે જાણવા મળ્યું. સની પોતાનો પોર્ટફોલિયો લઈને ત્યાં પહોંચી ગઈ પણ તેણી એ નહોતી જાણતી કે એ એક એડલ્ટ ફિલ્મ એજેન્સી હતી. ત્યાં એની મુલાકાત જોન સ્ટીવન્સ નામના એક એજન્ટ સાથે થઈ, એણે સનીને એડલ્ટ ફિલ્મોમાં કામ કરવાની ઓફર કરી. એ સમયે સનીનાં મગજમાં બે વાતો ચાલી રહી હતી, કાં તો ત્યાંથી ઉભી થઈને ચાલતી પકડે અથવા ઓફરનો સ્વીકાર કરી લે.

તમને જણાવી દઈએ કે પુખ્ત ઉદ્યોગમાં જોડાતા પહેલા સનીએ એક જર્મન બેકરી અને ટેક્સ એન્ડ રીટારયમેન્ટ ફર્મમાં કામ કર્યું હતું. સનીએ એક કારકિર્દીની શરૂઆત એક મોડેલ તરીકે કરી હતી. પછી 2003 માં, તેણે વિવિડ એન્ટરટેઈનમેન્ટ સાથે ત્રણ વર્ષનો કરાર કરીને, હાર્ડકોર અશ્લીલતાની દુનિયામાં પ્રવેશ કર્યો. સનીએ ઘણી પોર્ન મૂવીઝમાં કામ કર્યું હતું. તેમણે લગભગ 41 એડલ્ટ ફિલ્મોમાં અભિનેત્રી તરીકે કામ કર્યું છે, જ્યારે તેણે 25 ફિલ્મોનું દિગ્દર્શન કર્યું છે.

સનીના મતે ભારતમાં પોર્ન મૂવીઝને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે.ઘણો બધો વિચાર કર્યા પછી સનીએ નિર્ણય લીધો કે ચાલોને આ ઓફરને પણ અજમાવી લઈએ. સનીએ એજન્ટને પૂછ્યું કે, મારે શું કરવાનું રહેશે? એણે સનીને ઓડિશન આપવાનું કહ્યું. સનીએ ઇન્ટરવ્યૂમાં જણાવ્યું હતું કે એ ઓડિશન દરમિયાન તેણીને બે મિનિટ સુધી ટોપલેસ રહીને વેબકેમ સામે પોઝ આપવાનું કહેવામાં આવ્યું હતુ. સનીએ આ ઓડિશન પાસ કરી લીધું અને આ સાથે જ તેણીને પોતાની પહેલી એડલ્ટ ફિલ્મ મળી ગઈ, જેનું નામ નોએન્જલ્સ.કોમ હતું.

અત્યાર સુધી સનીએ એકપણ પોર્ન ફિલ્મમાં કામ નહોતું કર્યું, તેણી ફક્ત એડલ્ટ ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી હતી. પહેલી કંપનીમાં કોન્ટ્રાક્ટ પૂરો થયા પછી સનીએ પેંટહાઉસ નામની બીજી કંપનીમાં એક વર્ષનો એગ્રીમેન્ટ કર્યો, આ કંપનીએ જ સનીને પોર્ન ફિલ્મોમાં એન્ટ્રી આપી. ત્યારબાદ સનીએ વિવિડ એન્ટરટેનમેન્ટ સાથે ત્રણ વર્ષનો એગ્રીમેન્ટ કર્યો અને જોતજોતામાં તેણી પોર્ન સ્ટાર બની ગઈ. મૈક્સિમ મેગેઝીને વર્ષ 2010માં ટોપ-12 પોર્ન સ્ટારનાં લિસ્ટમાં સની લિયોનને સ્થાન આપ્યું.

સની લિયોનનું અસલી નામ કરનજીત કૌર છે. તમે વિચારો કે કદાચ એ દિવસે કરનજીત ભૂલથી એ એડલ્ટ ફિલ્મ એજન્સીની ઓફિસે ન ગઈ હોત તો ભારતમાં વર્ષ 2015 દરમિયાન ઈન્ટરનેટ ઉપર સૌથી વધુ સર્ચ કરવામાં આવેલ નામ ”સની લિયોન” ન હોત. આ એક ભૂલને કારણે જ તેણી બોલીવુડમાં પણ મશહૂર થઈ ગઈ.

 

આજે ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં તેણી આગવું સ્થાન ધરાવે છે.સની લિયોન હોટ અને બોલ્ડ છે.ભારતમાં સૌ પ્રથમવાર સન્ની લિયોન 2011-12 માં ચર્ચામાં આવી હતી.સનીએ બિગ બી સીઝન -5 માં રિયાલિટી શોમાં ભાગ લીધો હતો. બિગ બીમાં સન્ની ફિલ્મની ચમકદાર અને શૈલીને જોઈને બોલિવૂડના જાણીતા ડિરેક્ટર મહેશ ભટ્ટે તેમને તેમની ફિલ્મ જિસ્મ 2 માટે પસંદ કર્યા, અને આ પછી સની લિયોન પાછળ જોયું નહી.