ઘરમાં એકલી ભાભી જોઈ યુવકે કરી નાખ્યા ભાભીનાં એવા હાલ કે જાણી અચંબિત થઈ જશો…….

મમતાનો પતિ બેચુ સાથે વિવાદ કરતો હતો. 24 જાન્યુઆરીએ સંજીવ સાડી અને મમતા માટે ભેટ લઈને ઘરે આવ્યો હતો. પછી મમતા ખુશીથી ખીલી ન ઉઠી. પરંતુ તેની ખુશી મરી ગઈ જ્યારે તેની પત્ની બિચુ પણ તે જ સમયે ઘરે આવી.ગેરકાયદેસર સંબંધો જાળવવા માટે કેટલી તકેદારી લેવામાં આવે છે, તે એક દિવસ તેમની પોલ ખુલ્લી પડી જાય છે. આ પછી પણ, આ સંબંધોને ચાલુ રાખીને કોઈ ગુનાનો જન્મ થાય છે. આશા છે કે, જો મમતા અને સંજીવને આ વાતની જાણ હોત.

Advertisement

તે દિવસે બેચુ તેના નિર્ધારિત સમય પૂર્વે ઘરે જવા રવાના થયો હતો. હમણાં શેરીના ખૂણા પરતે પહોંચી ગયો હતો કે તેણે સંજીવ યાદવ ઉર્ફે ઉધારીને તેના ઘરમાંથી આવતા જોયો. સંજીવને જોઇને બેચુના કપાળ પર આઘાત લાગ્યો. તેના હાર્ટબ્રેક ઉપર શંકા પહેલાથી જ ઉભી થઈ હતી. જ્યારે તે તીક્ષ્ણ પગથિયા લઈને ઘરમાં પ્રવેશ્યો ત્યારે તેની પત્ની મમતાએ તેની તરફ જોતા જરા હસતાં હસતાં કહ્યું, શું થયું, આજે કેવી રીતે વહેલા આવી ગયા હતા.

ત્યારે કહેવામા આવ્યું હતું વહેલા આવવા પર કોઈ પ્રતિબંધ છે અને તેમજ આ બેચુએ પત્નીના દુ: ખી વસ્ત્રો જોઈ તેની તરફ જોયું હતું લાગે છે કે તમે આજે ફરીથી લડવાના મૂડમાં છો. પૂછીને મેં કોઈ ગુનો કર્યો છે અને આ પહેલા કહો સંજીવ અહીં કેમ આવ્યો.બેચુએ પત્ની મમતાને સીધો સવાલ કર્યો છે અને સંજીવ.મમતાના ચહેરા પર આશ્ચર્ય થયું તેમજ એ જ સંજીવ જે હમણાં જ અહીંથી બહાર આવ્યો છે. ઢોગ કેમ કરે છે ત્યારે તેના વિશે સ્પષ્ટ જણાવવાનું કહ્યું હતું.

પતિનું વલણ જોઇને મમતા એક ક્ષણ માટે સ્તબ્ધ થઈ ગઈ પણ ટૂંક સમયમાં સાવચેતીપૂર્વક કહ્યું તમારા મનમાં શંકા જણાય છે અને તમે હંમેશાં બધા સમયે ઉધુંચત્તુ વિચારતા રહેશો તો હું કહું છું કે ઘરે કોઈ આવ્યું ન હતું અને આ બેચુએ વિચાર્યું કે તેની પત્ની ગોરી પડેલી છે પણ જ્યારે તેણે જાતે જ સંજીવને પોતાની આંખોથી ઘરમાંથી આવતા જોયો હતો અને તેણે તમારી તરફ જોયું નહીં તેમજ આ મમતાના ગાલ પર વળેલું એક સ્લોટી સાપ કામિરાણી તેમજ કંઇક શરમ કર અને ઓછામાં ઓછું તમારા બાળકોની શરમ આવે ત્યારે મારું નસીબ ફાટી નીકળ્યું હતું અને જે તારા જેવા દુ: ખી સ્ત્રી દ્વારા ઉછર્યું હતું.જ્યારે રોષે ભરાયેલા અને અધીરા બેચુ રડવા લાગ્યા, ત્યારે મમતાએ ગાલ ફટકારતા હળવેથી કહ્યું, જુઓ, આખી વાત જાણ્યા વિના ગુસ્સે ના થાઓ. તમે બિનજરૂરી રીતે મને દોષી ઠેરવશો. તે આવ્યો, પણ મેં તેને દરવાજો બહાર કાઢયો હતો અને શું હું તમારા આદરની પરવા નથી કરતો.જ્યારે બેચુએ મમતાની આંખોમાં જોયું તો ત્યાં આંસુ ચમકતા હતા.

બેચુ ઉત્તર પ્રદેશના બલિયા જિલ્લાના બ્રાહ્મણ ગામના રહેવાસી સરલ યાદવનો પુત્ર હતો. તે જ્યારે નાનો હતો ત્યારે તેના માતાપિતા મૃત્યુ પામ્યા હતા. તેની મોટી બહેન રાગિનીએ તેને ઉછેર્યો.15 વર્ષ પહેલા બેચુના લગ્ન બલિયાના રેવાથી ગામ, વશિષ્ઠ નગરમાં રહેતી મમતા સાથે થયા હતા. મમતા ખૂબ જ સુંદર હતી. તે તેની સુંદરતામાં ખોવાઈ ગયો. તે પોતાને ભાગ્યશાળી માનતો હતો કે તેને મમતા જેવી સુંદર પત્ની મળી. તેથી તે તેના પર ઉમદા પ્રેમ રાખતો હતો. આ પ્રેમનું પરિણામ પણ અમુક સમયે દેખાવા લાગ્યું. મમતાએ એક પુત્રી પ્રિયંશી (10 વર્ષ) અને 3 પુત્રો પિયુષ (8 વર્ષ), પ્રિન્સ (6 વર્ષ), વિશાલ (4 વર્ષ) ને જન્મ આપ્યો હતો.

જ્યારે કુટુંબ વધતો ગયો, કુટુંબની જાળવણીમાં સમસ્યાઓ શરૂ થઈ. સખત મજૂરી કરીને તે એટલા પૈસા મેળવી શકતો ન હતો કે તે સરળતાથી તેનો પરિવારનો કર સહન કરી શકે અને જ્યારે બેચુ સવારે આઠ વાગ્યે ઘરની બહાર નીકળતો હતો, જ્યારે તે રાત્રે 9 વાગ્યે અને ક્યારેક 11 વાગ્યે ઘરમાં પ્રવેશ કરી શકતો હતો.જો કોઈ વ્યક્તિ સવારથી મોડી રાત સુધી સખત મહેનત કરે છે, તો દેખીતી રીતે તેના શરીરને થાક આવશે અને બેચુ પણ ઘેર પહોંચ્યો ત્યારે ઘણો થાકી ગયો હતો. આવી સ્થિતિમાં તે ખાવાનું ખાતો અને પલંગ પર સૂઈ જતાં નસકોરાં શરૂ કરતો.

બીજી તરફ 4 બાળકોની માતા હોવા છતાં મમતાની યુવક નાસભાગ મચી ગઈ હતી. જ્યારે બેચુની થાકથી તેનું ગળું દબાયું હતું. ભોલા યાદવ બલિયાના હલ્દી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના હરિહરપુર ગામમાં રહેતો હતો. પત્ની ઉપરાંત, તેમના પરિવારમાં એક પુત્રી સીમા અને 2 પુત્રો સંજય અને સંજીવ ઉર્ફે ઉધારી હતા. સંજીવ સૌથી નાનો હતો. તે અપરિણીત હતો. સંજીવ બનારસની એક હોટલમાં રસોઈ બનાવતો હતો. તે ચાઇનીઝ ખાવાનું એકદમ સારું બનાવતો હતો.

પણ જ્યારે આ હરિ હરપુરથી બ્રાહ્મણ ગામ વચ્ચેનું અંતર માત્ર 7 કિલોમીટરનું હતું અને જે બ્રાહ્મણ ગામમાં બ્રહ્માણી દેવીનું મંદિર હતું અને આ સંજીવ ઘણીવાર માતા રાણીના દર્શન કરવા મંદિર આવતા. મંદિર પાસે બેચુનું ઘર હતું. બીચુ સવારે કામ પર જતા અને મોડી રાત્રે પરત ફરતા. તેમની પત્ની મમતા મોટાભાગે મંદિર પર રહેતી હતી. તે જ સમયે, મમતાની ઓળખ સંજીવ સાથે થઈ. જ્યારે બંનેની રજૂઆત કરવામાં આવી ત્યારે બાબતો બની. તેઓ એકબીજાને મળીને ખૂબ જ ખુશ થયા.

તે દિવસ પછી, તેમની સભાઓ ઘણીવાર મંદિરમાં શરૂ થઈ અને આ મમતા તેના કરતા નાના એવા સંજીવથી પ્રભાવિત થયા હતા અને આ મમતાની સુંદરતા અને તેના વિશે જાણીને સંજીવે પણ તેનામાં રસ લેવાનું શરૂ કરી દીધું. જ્યારે બંને વચ્ચે ખૂબ સમાધાન થયું ત્યારે મમતા તેને પણ તેના ઘરે લઈ જવા લાગી.બંનેએ રંગ દેખાડવાનું શરૂ કર્યું. તેઓ એકબીજાના વશીકરણમાં બંધાયેલા હતા. જ્યારે પણ તેમનો ચહેરો આવે ત્યારે બંનેના હોઠ આપોઆપ હસતા.

સંજીવ વહેલામાં જ મમતા સાથે ગાઢ સંબંધ બાંધવા માંગતો હતો. મમતાને જોઇને સંજીવની ઇચ્છા અંગો લેવા લાગી. એક દિવસ તે મમતાના ઘરે આવ્યો ત્યારે તૈયાર થયેલી મમતાને જોઈને ચોંકી ગયો. સંજીવે તેના મનમાં તેના સપના વિશે વિચારવાનું શરૂ કર્યું. પછી મમતા ચા લઈને આવી, જ્યારે બંનેની આંખો મળી, ત્યારે એક મૌન સંદેશાની આપ-લે થઈ. જ્યારે સંજીવે મમતાની આંખોમાં તરસ જોઈ અને ત્યારે મમતાએ પણ તેની આંખોમાં હવસ જોઈ.

તે દિવસ પછી સંજીવ બેચુના ઘરે આવવા લાગ્યો. બિચુ મમતાને ભાભી કહેતો, આ કારણે તે મમતા સાથે હસતો,એક દિવસ સંજીવ મમતાના ઘરે ગયો, તે સમયે તે એકલી હતી. અંદર આવતાની સાથે જ તેણે પૂછ્યું, ભાભી, બાળકો ઘરે નથી.તે તમે પણ જાણો છો કે બાળકો આ સમયે ઘરે નથી.તે જ સાચું હતું. તે આવા સમયે જાણી જોઈને આવ્યો હતો.તમેં ખૂબ જ પારખી છો ભાભી.સ્ત્રીની આંખો માણસના મનને ખૂબ સારી રીતે ઓળખે છે,સંજીવ. મમતા ફફડાટ બોલી અને બોલી, બેસો, હું તારા માટે ચા બનાવું છું.સંજીવ પલંગ પર બેઠો, તમે મારી ચોરી પકડી, પણ એવું કહ્યું નહીં કે મને આવી રીતે આવવાનું વાંધો નથી.

જો તમને ખરાબ લાગે , તો તમે આમ કેમ ચાનું પૂછો છો. મમતાએ આંખો ઉચી કરી.એક વાત બોલી, ભાભી. સંજીવ સૂકા ગળામાંથી થૂંક ગળતાં બોલ્યો.બોલો. મમતાની આંખોમાં આશાની નવી ચમક આવી.તમે ખુબ સારા છો. તને જોયો ત્યારથી જ મન તમને વારંવાર જોતો રહે છે. સંજીવે કહ્યું. સંજીવ કહેવાની આ બધી વાતો છે. પહેલાં તેઓ આ પણ કહેતા હતા. બધા પુરુષો સમાન છે. બહારથી કંઇક અને અંદરથી કંઇક. મમતાએ હાલાકી ઉડાવી.બિચુ નથી જાણતું કે તમારી કદર કેવી રીતે કરવી. મનુષ્યની આંખો હૃદયની સ્થિતિ પણ જણાવે છે. તમારા હૃદયની પીડા મેં તમારી આંખોમાં જોઇ છે. સંજીવને પણ આ જ કહેવાનો મોકો મળ્યો.

મમતા પણ સંજીવની વાતોની મજા લઇ રહી હતી. આ જ કારણ હતું કે તે ચા બનાવવાનું ભૂલી ગઈ. અચાનક જ તેણે કહ્યું, હું ચા બનાવવાનું ભૂલી ગઇ છું.રહેવા દો ભાભી, બસ તને જોયો, આત્મા સંતોષ થયો, હવે હું જાઉં છું.આટલું કહીને સંજીવ ઉર્ફે ઉર્ધારી તો ચાલ્યો ગયો, પણ મમતાનાં સપનાં બળ્યા ગયાં.

મમતા હવે સંજીવની કડવી યુવાનીનું સપનું જોતી હતી. હવે સંજીવ અને મમતા વચ્ચેનું હાસ્ય આંતરછેદ પર પહોંચી ગયું હતું. જ્યારે સંજીવ મમતાના ઘરે આવતો, ત્યારે તે તેના બાળકો માટે જમવા-પીવા લાવતો.એક દિવસ મમતાએ તેને જોરથી અવાજમાં અટકાવ્યો, તમે બાળકોની ખુશીની ખૂબ કાળજી લેશો, પણ ભાભીની ખુશીનું ધ્યાન રાખવામાં આવતું નથી.જ્યારે તેણે તેના શબ્દો બોલ્યા, ત્યારે સંજીવ તરત જ તેનો હાવભાવ સમજી ગયો. વાત અહીં પહોંચી ત્યારે સંજીવે એક પગલું આગળ વધાર્યું, ભાભી, તારી આંખોની ઇચ્છા મને અહીં ખેંચી લે છે.

ત્યારે મમતાએ કહ્યું, છોડો, હું ચા બનાવું છું.આ એકાંતમાં હું ચા પીવા આવ્યો નથી, તમારી આંખો પીવા માટે આવ્યો છું. સંજીવ મમતાની નજીક ગયો, બોલો, તમે પીશો.મેં ના પાડી ત્યારે મમતાએ તેની છાતીમાં પણ ઘા કર્યો. પણ પહેલા દરવાજો બંધ કરો.મમતાનું ખુલ્લું આમંત્રણ મળતાં જ સંજીવની મૂછો ફૂલી ગઈ. તે પછી જે બન્યું તે કોઈ પણ અર્થમાં કહી શકાય નહીં.તે દિવસ પછી, આ વલણ શરૂ થયું. જ્યારે પણ તેને તક મળે ત્યારે તે એકબીજાના હાથમાં ફિટ થઈ જતા. પરંતુ તે કહે છે કે દુષ્ટતા લાંબા સમય સુધી છુપાવી શકતો નથી.

બિચુની ગેરહાજરીમાં આસપાસના લોકો સંજીવના ઘરે વારંવાર આવવા લાગ્યા. તેઓ સમજી ગયા કે સંજીવ અને મમતા વચ્ચે ચોક્કસપણે ખીચડી પકાઈ છે. હવે આ બંનેના સંબંધની ચર્ચા થવા લાગી છે. આ વસ્તુ બેચુના કાન સુધી પણ પહોંચી, તે પહેલાં તો વિશ્વાસ કરી શક્યો નહીં.જ્યારે લોકોએ તેની હાલાકી શરૂ કરી, એક દિવસ તેણે મમતાને સમજાવ્યું, મેં સાંભળ્યું છે કે સંજીવ મારી ગેરહાજરીમાં ઘરે આવે છે.હા, ક્યારેક બાળકોને મળવા આવે છે.મમતા બોલી તમે જાણો છો કે સ્થાનિક લોકો તમારી સાથે જુદી રીતે વાત કરવા લાગ્યા છે.પડોશીઓનું શું છે, તેઓ કોઈને ક્યાંથી ખુશ જોઈ શકે છે, તેથી જ તેઓ એક ઉદ્ગમ બનાવતા હોય છે.તમને લાગે છે કે હું આવી ખોટી વસ્તુ કરીશ.

જ્યારે મમતાએ આ સવાલ પૂછ્યો ત્યારે બેચુ શરમજનક થઈ ગયા. તેને લાગ્યું કે તેની પત્ની પર શંકા કરીને તે સારું નથી કરતો. આ દરમિયાન તેણે શંકાસ્પદ હોવા પર બે વાર મમતાને પણ મારી માર્યો હતી, પરંતુ પતિની શંકા ખોટી હોવાનું સાબિત કરવામાં મમતા હંમેશાં સફળ થઈ.પણ બેચુના મનમાં શંકાના કીડાનો જન્મ થયો હતો, જે ફિદા થતો હતો. એક સાંજે, બેચુ વહેલી તકે કામ પરથી પાછો આવ્યો. જ્યારે તેને રસ્તામાં બાળકો રમતા જોવા મળ્યા, ત્યારે તેણે વિચાર્યું કે મમતા બજારમાં ગઈ હશે. તેણે બાળકોને પૂછ્યું, માતા ક્યાંક ગઈ છે.ના, તે ઘરમાં છે. તેની પુત્રીએ જવાબ આપ્યો.

બેચુ ઘરે પહોંચ્યો. તે જોઈને તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો કે મમતાએ અંદરથી રૂમનો દરવાજો બંધ કરી દીધો હતો. તેણે દરવાજો ખટખટાવ્યો ત્યારે થોડી વાર પછી સંજીવે દરવાજો ખોલ્યો. અચાનક તેની સામે, બેચુ ઉભો થયો અને તેના ચહેરા પર પવન ફૂંકાવા લાગ્યો. બેચુ સીધા રૂમમાં પહોંચ્યો. ત્યાંનું દ્રશ્ય જોઇને તે આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયો.

મમતા પથારી પર લપેટાયેલી હતી. બેચુ આગળ ગયો અને તેની ચાદર ખેંચી. મમતાના શરીર ઉપર એક પણ કાપડ નહોતું. આ જોઈને બેચુનું લોહી ઉકળી ઉઠ્યું. તેણે તેની આંખોમાં તાકીને કહ્યું, ખરાબ સ્ત્રી, મને છેતરીને, તમે મને આ બધું કરી રહ્યા છો.મમતા અને સંજીવનો ચહેરો સફેદ થઈ ગયો. રંગે બંને હાથ પકડાયા હતા. મમતાએ ઝડપથી પોશાક પહેર્યો અને તેના પતિની માફી માંગી, જ્યારે સંજીવ તક ગુમાવ્યો. બેચુએ મમતાને માફ કરી ન હતી, પરંતુ તેને જોરદાર મારી.

આ પછી, મમતા અને સંજીવ થોડા દિવસ શાંત રહ્યા, પરંતુ જ્યારે અંતર સમાપ્ત ન થયું, ત્યારે તેઓ પાછા જૂની વિરોધી તરફ પાછા આવ્યા. આને કારણે રોજ દિવસે જ ઝઘડો થવા લાગ્યો હતો.મમતા સંપૂર્ણપણે સંજીવના રંગમાં રંગાઈ હતી. તેણે તેની સાથે તેનું જીવન વિતાવવાનું સપનું જોયું. તે તેના ગેરકાયદેસર સંબંધોમાં ડૂબીને એટલી અંધ બની ગઈ હતી કે તે સિવાય તે બીજું કશું જોઈ શકતી ન હતી અને 26 જાન્યુઆરી, 2020 ના રોજ સવારે પાંચ વાગ્યે ગામનો શિવજી યાદવ દૂધ લેવા બેચુના ઘરે ગયો હતો, મુખ્ય દરવાજેથી અંદર પ્રવેશ કર્યો ત્યારે તેણે બેચુને જમીન પર મૃત હાલતમાં જોયો હતો.

તેણે તુરંત અવાજ ઉભો કર્યો અને ગામના લોકોને એકઠા કરી કહ્યું. બેચુના કાકાના પરિવારજનો પણ ગામમાં જ રહેતા હતા. બેચુના ઘરથી તેના ઘરનું અંતર લગભગ 700 મીટર હતું.સમાચાર સાંભળ્યા બાદ બેચુનો કઝીન રવિશંકર યાદવ તેના ઘરે પહોંચ્યો. બિચુની ડેડબોડી જોઇને તેમણે સાંજના 6.15 વાગ્યે સુખપુરા પોલીસ સ્ટેશનમાં ફોન કરીને માહિતી આપી હતી. માહિતી મળ્યા બાદ ઇન્સ્પેક્ટર વિરેન્દ્ર યાદવ તેની ટીમ સાથે સ્થળ પર પહોંચી ગયા હતા. જ્યારે તેણે લાશનું નિરીક્ષણ કર્યું ત્યારે બેચુના ગળા પર ઉડા ઘા હતા. તે ઘા તીક્ષ્ણ હથિયારના હતા.

તે જ સમયે બેચુની પત્ની મમતા તેની બહેનના પુત્રના મુંડન સમારોહમાં ભાગ લેવા બાળકો સાથે ટિકુલિયા હરણમાં ગઈ હતી. તેને જ્યારે આ માહિતી મળી ત્યારે તે પણ ઘરે પરત આવી ગઈ હતી અને તેના પતિના મોત પર રડવા લાગી હતી.ઇન્સ્પેક્ટર વિરેન્દ્ર યાદવે મમતા અને ગ્રામજનો સાથે જરૂરી પૂછપરછ કરી. આ પછી, લાશને પોસ્ટ મોર્ટમ માટે મોરચેરી મોકલવામાં આવી હતી. પોલીસે મૃતકના કાકાના પુત્ર રવિશંકર યાદવ વતી હત્યાનો ગુનો નોંધ્યો હતો.

ત્યારબાદ આ પ્રારંભિક તપાસમાં ઇન્સ્પેક્ટર યાદવને મમતાના પ્રેમસંબંધ વિશે ખબર પડી. આખું ગામ તેના પ્રેમસંબંધ વિશે જાણે છે. જ્યારે તેને મમતાના મોબાઈલ નંબરની કોલ ડિટેઇલ મળી ત્યારે તેને એક નંબર પર તેની મોટાભાગની વાતોની માહિતી મળી. આ ઘટના પહેલા અને પછી પણ મમતાએ તે નંબર પર વાત કરી હતી. નંબર સંજીવ યાદવનો હતો અને જે મમતાનો પ્રેમી હતો. મકાનમાં બેચુ અને મમતા ઉપરાંત તેઓ તેમના બાળકો હતા. જ્યારે ઇન્સ્પેક્ટર યાદવે બાળકો સાથે વાત કરી ત્યારે તેણે જણાવ્યું કે 24 જાન્યુઆરીએ સંજીવ કાકા સાડી અને ભેટ સાથે ઘરે આવ્યા હતા. પિતા આવ્યા ત્યારે સંજીવ કાકા પાસે ગયા. ત્યારે મમ્મી પાપામાં લડત થઈ.

ઇન્સ્પેક્ટર યાદવે સંજીવના ઘરે દરોડો પાડ્યો હતો અને તે ઘરમાંથી છટકી ગયો હતો. આ પછી, તેમણે બાતમીદારની બાતમી પર 30 જાન્યુઆરી, 2020 ના રોજ સવારે 7 વાગ્યે હનુમાનગંજ બસંતપુર રોડ પર અમલા નાલા પર સ્થિત પુલિયાથી સંજીવ યાદવની ધરપકડ કરી હતી. પૂછપરછ દરમિયાન તેણે પોતાનો ગુનો કબૂલ્યો હતો. તેણે કહ્યું કે બેચુની હત્યામાં મમતા પણ સામેલ હતી. આ પછી મમતાને પણ ઘરેથી ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.બંનેની પૂછપરછ કર્યા પછી જાણવા મળ્યું કે મમતા અને સંજીવે એક સાથે જીવન જીવવાનું નક્કી કર્યું છે. તો 24 મે, 2019 ના રોજ શહેરના ભૃગુજીના મંદિરમાં મમતા અને સંજીવના લગ્ન થયા. સંજીવ સાથે લગ્ન કર્યા પછી, મમતા બેચુ સાથે રહેવા લાગી. સંજીવ સાથે તેમનો સંબંધ પહેલાની જેમ ચાલુ રહ્યો.

મમતાનો પતિ બેચુ સાથે વિવાદ કરતો હતો જ્યારે 24 જાન્યુઆરીએ સંજીવ સાડી મમતા માટે ભેટ લઈને ઘરે આવ્યો હતો. પછી મમતા ખુશીથી ખીલી ન ઉઠી. પરંતુ તેની ખુશી મરી ગઈ જ્યારે તેનો પતિ બિચુ પણ તે જ સમયે ઘરે આવ્યો.બેચુ આવતાની સાથે જ સંજીવ ઉર્ફે ઉધારી ત્યાંથી નીકળી ગયો હતો. આ પછી સંજીવને લઇને મમતા અને બેચુ વચ્ચે જોરદાર લડત થઈ. આ ઝઘડા પછી, મમતા સાડી અને ભેટો રાખે છે અને અહીં તેની બહેન સાથે તેના પુત્રના મુંડન સમારોહમાં ભાગ લેવા ગઈ હતી અને ત્યાં ગયા પછી તેણે સંજીવ સાથે મોબાઈલ પર વાત કરી અને તેના પતિ બેચુની હત્યા કરવાનું કહ્યું. સંજીવ તે માટે સંમત થયો. તક પણ સારી હતી. બેચુ તે સમયે ઘરમાં એકલો હતો.

26 જાન્યુઆરીએ સવારે 3 વાગ્યે સંજીવ ઉર્ફે ઉધારી બેચુના ઘરે પ્રવેશ કર્યો અને પલંગ પર સૂતા બેચુના ગળા પર લાવેલા હથિયાર સાથે અનેક મારામારી કરી. બેચુ ચીસો પણ ન કરી શક્યો નહિ અને સુતાજ મોતને ભેટ્યો. બેચુની હત્યા કર્યા બાદ સંજીવ ત્યાંથી ભાગી ગયો હતો પરંતુ તે ઘરે ગયો ન હતો અને અહીં-ત્યાં સંતાઈ ગયો હતો. ઘટના આપ્યા પછી તેણે મમતાને માહિતી આપી.પરંતુ બંનેનો ગુનો પોલીસની નજરથી છુપાવી શક્યો નહીં. આ કેસમાં પોલીસે આઈપીસીની કલમ 120 બીમાં વધારો કર્યો હતો. સંજીવના કહેવા પર પોલીસે હત્યામાં વપરાયેલ હથિયાર પણ પાછો મેળવ્યો હતો. ત્યારબાદ જરૂરી લેખન કર્યા બાદ બંનેને સીજેએમ કોર્ટમાં રજુ કરવામાં આવ્યા હતા, ત્યાંથી તેમને ન્યાયિક કસ્ટડીમાં મોકલવામાં આવ્યા હતા.

Advertisement