મોંઘીદાટ ગાડીઓ ફેરવવામાં બોલિવૂડની આ અભિનેત્રી નથી કોઈ કરતાં કમ, એક પાસે તો છે 10 કરોડની ગાડી….

બોલિવૂડ સ્ટાર્સ તેમની લક્ઝરી લાઈફ સ્ટાઈલ માટે જાણીતા છે. આ સ્ટાર્સ પાસે બધી કંપનીઓ ની મોંઘી કાર છે. પરંતુ બોલીવુડ ના અપ્સરાઓ પણ આ વાહનો રાખવા માં પણ ઓછી નથી. અભિનેત્રીઓ પાસે પણ એક કરતા વધારે કાર હોય છે. આજે અમે તમને આવી અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જેમની પાસે મહાન કાર છે.

Advertisement

 

પ્રિયંકા ચોપડા ઘણીવાર પોતાની જીવનશૈલી અને ડ્રેસ માટે પ્રખ્યાત હોય છે. આ દિવસો માં તે તેમના પુસ્તક અને અમેરિકા માં તેની ભારતીય રેસ્ટોરન્ટ ખોલવા ના કારણે પ્રખ્યાત છે. આ સાથે પ્રિયંકા ચોપડા ઘણા મોંઘા વાહનો ની માલિક છે. અભિનેત્રી નું પ્રિય વાહન તેનું ‘રોલ્સ-રોયસ ઘોસ્ટ’ છે. આ વાહન ની કિંમત આશરે 5.65 કરોડ રૂપિયા છે. પ્રિયંકા ચોપરા એ પણ આ વાહન માં ફેરફાર કર્યા છે.

બોલિવૂડ મા થી લઈને હોલિવૂડ સુધી ધૂમ મચાવનાર પ્રિયંકા ચોપડા પણ પોતાની ઉંચી કિંમત વાડી ગાડી ઓ ની શોખીન છે પ્રિયંકા ની સાથે 5.5 કરોડ રૂપિયા ની રોલ્સ રોયલ ગોસ્ટ નામની ગાડી ને સિવાય બીએમ ડબ્લ્યૂ 7 સિરીઝ પોસ્કેન મરસિડિઝ વગેરે મોંઘી ગાડીઓ છે અને તેની સાથે પ્રિયંકા પિંક કલર ની હાલમાં ડેવીડસન બાઇકકી પણ માલકીન છે .

કરીના કપૂર ખાન નાના નવાબ ની પત્ની અને ટોચ ના ક્રમાંકિત અભિનેત્રી કરીના કપૂર ખાન ને પણ મોંઘા શોખ છે. તેમાં તેમની લક્ઝરી કાર નો પણ સમાવેશ છે. કરીના ને મોંઘા એસયુવી પસંદ છે. તેણે તાજેતર માં બી એમ ડબ્લ્યુ એક્સ7 ને તેના કાર કલેક્શન માં સમાવ્યું છે. કરિના એ તેમાં વ્હાઇટ કલર નું એક મોડલ પણ રાખ્યું છે. આ ભવ્ય વાહન ની કિંમત 1.06 કરોડ છે.

દીપિકા પાદુકોણ ને પણ મોંઘા વાહનો નો શોખ છે. તેની પાસે મર્સિડીઝ થી ઓડી સુધી ની ઘણી સુપર-વિસ્તૃત કાર છે. દીપિકા પાદુકોણ ના કાર કલેક્શન માં, તેનું પ્રિય મર્સિડીઝ મેબેચ 500 છે. ભારત માં મર્સિડીઝ મેબેચ 500 ની કિંમત લગભગ 1.94 કરોડ થી લઈને 2.15 કરોડ સુધી ની છે.બોલિવૂડ ની સૌથી કામયાબ અને મોંઘી અભિનેત્રી આ આવતી દીપિકા ની પાસે બી એમ ડબ્લ્યૂ 5 સિરિસ અને ઓડી કયું 7 આ બંને ઉંચી કિંમત ની ગાડીઓ છે .

મલાઇકા અરોરા આ દિવસો માં તેના સંબંધો ને લઈ ને ચર્ચા માં રહે છે. પરંતુ તેની લક્ઝરી લાઇફ હંમેશા હેડલાઇન્સ માં રહે છે. મલાઇકા પાસે રેંજ રોવર કાર પણ છે. અભિનેત્રી રેંજ રોવર એલડબ્લ્યુબી ઓટોબાયોગ્રાફી મોડેલ ની માલિકી ધરાવે છે. તેના વાહન નો રંગ નેવી વાદળી છે. તેની કિંમત 2.51 કરોડ છે.

મલ્લિકા શેરાવત આજે બોલિવૂડ માં સક્રિય નથી. પરંતુ તેમની પાસે મોંઘા અને લક્ઝરી વાહનો પણ છે. પેરિસ માં તેના ફ્રેન્ચ બોયફ્રેન્ડ સાથે રહેતી મલ્લિકા લેમ્બોર્ગિની જેવું વાહન ધરાવે છે. આ વાહન ની કિંમત આશરે 8 કરોડ હોવા નું કહેવાય છે. મલ્લિકા સિલ્વર-ગ્રે કલર લેમ્બોર્ગિની એવેન્ટાડોર ની માલિકી ધરાવે છે.

સની લિયોન હોટ અને બોલ્ડ એક્ટ્રેસ સન્ની લિયોન ના શોખ પણ ઘણાં મોંઘા છે. સની ઇટાલિયન ઓટોમોબાઈલ ઉત્પાદક માસેરાટી ને પસંદ કરે છે. સની એ 2020 માં માસેરાટી ગિબલી નેરીસિમો ખરીદી. આ વાહન ની કિંમત 1.42 કરોડ છે. સંગ્રહ માં સની લિયોની પાસે એક કે બે નહીં,

પરંતુ ત્રણ માસેરાટી છે. 2017 માં, તેણે લિમિટેડ એડિશન ગીબલી નેરીસિમો પણ ખરીદ્યો.સની લિયોનની મસેરાતી ક્વાટ્રોપોર્ટ ની માલકીન છે આ ઉંચી કિંમત ની ગાડી તેમના પતિ ડેનિયલ બેબર ના હસ્તે ગિફ્ટ મા મડી હતી.

કેટરીના કૈફ ને મોંઘા વાહનો નો પણ શોખ છે. તેની પાસે એક કરતા વધારે મહાન કાર પણ છે. કેટરિના કૈફ પાસે લેન્ડ રોવર રેંજ રોવર વોગ એલડબલ્યુબી વાહન છે. આ ભવ્ય કારની કિંમત 2.37 કરોડ છે. કેટરિના એ વર્ષ 2019 માં તેની કાર ખરીદી હતી. તે રેંજ રોવર વોગ ના વ્હાઇટ મોડેલ ની માલિકી ધરાવેછે.બોલિવૂડની સૌથી સુંદર અને ટોપ અભિનેત્રી ઓ મા સુંદર કેટરીના કેફ ને એસ યુ વી ગાડીઓ નો ખૂબ શોખ છે અને તેમની પાસે ઓડી કયું 3 અને કયું 7 મોડલ ની ગાડી છે.

આલિયા ભટ્ટ તાજેતર ની ટોચ ની અભિનેત્રી છે. સંગ્રહ માં તેની પાસે ઘણી લક્ઝરી કાર શામેલ છે. આલિયા નું સૌથી પ્રિય વાહન લેન્ડ રોવર રેંજ રોવર વોગ છે. આલિયા ના આ વાહન ની કિંમત 1.60 કરોડ છે. આલિયા ઘણીવાર આ કાર માં ફરતી રહે છે. આ સાથે તેની પાસે 1.37 કરોડ રૂપિયા ની બી એમ ડબ્લ્યુ 7 પણ છે.

અનુષ્કા શર્મા ની પાસે ઉંચી કિંમત વાળી રેંજ રોવર વોડ છે ત્યાંજ કંગના ની પાસે બીએમડબ્લ્યૂ 7 સિરીઝ છે.શિલ્પા શેટ્ટી બોલિવૂડ એક્ટ્રેશ અને બિઝનેશ મેન રાજ કુન્દ્રા ની પત્ની શિલ્પા શેટ્ટી ના પાસે ગોલેરૈડો બોટલે કોંટીનેટલ અને મરસડીઝ બેઝ એસ કલાસ જેવી આલીશાન ગાડીઓ છે.

Advertisement