13 વર્ષ બાદ આટલી બદલાઈ ગઈ ” આશિક બનાય આપને” વાળી આ હોટ અભિનેત્રી, જુઓ તસવીરો.

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનુ હાર્દિક સ્વાગત છે, બોલિવૂડની દુનિયામાં,એવા ઘણા કલાકારો છે જે ટૂંકા સમય માટે દુનિયામાં હોય છે,પરંતુ જ્યારે તેઓ વર્ષો પછી પાછા આવે છે અથવા ક્યાંક સ્પોટ થાય છે,તો પછી તેમને ઓળખવું મુશ્કેલ બને છે.હા, બોલીવુડમાં ખ્યાતિ લાંબો સમય ટકતી નથી, જે લોકોની પ્રસિદ્ધિ ઘણા સમયથી છે.

Advertisement

તેઓએ તેના માટે સખત મહેનત કરવી પડે છે અને બોલિવૂડમાં એવા થોડા જ લોકો છે જેમણે પોતાની ખ્યાતિ જાળવી રાખી છે.તો કેટલાક કલાકારો એવા પણ છે જેણે ખૂબ જ ઓછા સમયમાં પોતાની ખ્યાતિ ગુમાવી દીધી છે.તો ચાલો જાણીએ કે અમારા લેખમાં તમારા માટે શું ખાસ છે?એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ પણ છે, જે હવે બોલીવુડથી સંપૂર્ણ દૂર છે.આજે અમે તમને ઇમરાન હાશ્મીની અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ,જે થોડા વર્ષો પહેલા ગ્લેમરસ લુકમાં જોવા મળી હતી.

પરંતુ હવે તેની હાલત એટલી કથળી ગઈ છે કે તમે તેને ઓળખી શકશો નહીં. હા,હવે આ અભિનેત્રીને ઓળખવી ખૂબ મુશ્કેલ થઈ ગઈ છે.વર્ષો પહેલા રિલીઝ થયેલી ફિલ્મમાં તેણે જેટલું બનાવ્યું હતું તેવું હવે જોવા મળ્યું નથી કે તે એ જ અભિનેત્રી છે જેણે તેના અભિનયથી બધાને પરસેવો છૂટવી દીધો હતો.ખરેખર, અમે વાત કરી રહ્યા છીએ તનુશ્રી દત્તાની. તનુશ્રી દત્તા ખૂબ ગ્લેમરસ અભિનેત્રી હતી, પરંતુ હવે તેના લુકને જોતા કોઈને ખાતરી નહીં થાય કે તે પહેલા કેવી હતી.

તનુશ્રીની ફિલ્મી કરિયર ખૂબ જ ટૂંકી રહી છે, પરંતુ તેણે ખૂબ જ ટૂંકા સમયમાં પોતાનું નામ રોશન કર્યું છે. તનુશ્રી ખૂબ સુંદર લાગી રહી છે. તે છેલ્લે 2008 માં જોવા મળી હતી, પરંતુ હવે તે ફરી એકવાર મીડિયાની હેડલાઇન્સમાં આવી છે. તેમના વાયરલ ફોટાઓ પહેલા કરતા ઘણા અલગ છે. લોકો તેની તસવીરો ખૂબ જોઇ રહ્યા છે.વર્ષ 2005 માં, તે આશિક બનાયા આપને ફિલ્મમાં ઇમરન હાશ્મી સાથે ગ્લેમરસ લુકમાં જોવા મળી હતી.તનુશ્રીનો તે દેખાવ જોઈને લોકોની આંખો ફાટી ગઈ.

તનુશ્રીની અભિનય ઘણી સારી લાગી રહી છે.તેણે ઢોલ,રિસ્ક (2007), ગુડ બોય બેડ બોય (2007) જેવી ઘણી ફિલ્મો કરી છે.તે છેલ્લે 2010 માં ફિલ્મ એપાર્ટમેન્ટમાં જોવા મળી હતી,ત્યારબાદ તે સંપૂર્ણપણે લાઈમલાઇટથી દૂર થઈ ગઈ હતી.આવી સ્થિતિમાં જ્યારે તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે ત્યારે તેના ચાહકોમાં ફરી એકવાર આશાનો દીવો પ્રગટ્યો છે.તનુશ્રી દત્તાનું જીવન કોઈ ફિલ્મ કરતા ઓછું રહ્યું નથી.તનુશ્રી દત્તાના જીવનમાં ઘણા વિવાદો થયા હતા અને અનેક અફવાઓ પણ ઉડી હતી.

તનુશ્રી દત્તાએ નાના પાટેકર પર છેડતીનો આરોપ લગાવ્યો હતો.તો થોડા સમય પહેલા એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે તનુશ્રી દત્તાએ ગ્લેમરની જીંદગી છોડીને આધ્યાત્મિકતાનો માર્ગ પસંદ કર્યો છે,પરંતુ તનુશ્રી દત્તાએ તેના પર એક પણ શબ્દ બોલ્યો નહીં.તનુશ્રી દત્તા પોતાનું અંગત જીવન હંમેશાં અંગત રાખે છે,તેથી જ તે તેની સાથે થતા અત્યાચારને ક્યારેય ભૂલી નથી અને તેની સામે લડે છે.તનુશ્રી દત્તાનું વજન પણ પહેલા કરતા વધારે વધી ગયું છે, જેના કારણે લોકો ઓળખી શક્યા નથી.

તનુશ્રી દત્તા એક ભારતીય મોડલ અને અભિનેત્રી છે, જે મુખ્યત્વે બોલીવુડ ફિલ્મોમાં અભિનય કરે છે. તેણે ૨૦૦૪માં ફેમિના મિસ ઈન્ડિયા યુનિવર્સ પુરસ્કાર જીત્યો હતો. આ વર્ષે જ તે મિસ યુનિવર્સ સૌંદર્ય સ્પર્ધામાં ટોચના ૧૦ ક્રમાંકમાં રહી હતી.સપ્ટેમ્બર ૨૦૧૮થી તે અમેરિકાનું ગ્રીન કાર્ડ ધરાવે છે.

પોતાની જાતીય સતામણી સામે બોલીવૂડ અભિનેત્રી તનુશ્રી દત્તાએ લગભગ બે વર્ષ પહેલાં જે જંગ શરૂ કર્યો હતો એને કારણે ‘મી ટુ’ બિનસત્તાવાર ઝુંબેશનો આરંભ થયો હતો. જાતીય સતામણી અને અન્યાયને કારણે આ અભિનેત્રી મુંબઈ છોડીને અમેરિકા જતી રહી હતી. ત્યાં થોડાક વર્ષ રહ્યાં બાદ એ મુંબઈ પાછી ફરી હતી. હવે તનુશ્રી અભિનયક્ષેત્રમાં પુનરાગમન કરવાની છે. એણે પોતે જ આ સમાચારાની જાણ એનાં સોશિયલ મિડિયા એકાઉન્ટ્સ પર કરી છે. એણે લખ્યું છે કે નજીકના ભવિષ્યમાં આકાર લે એવા કેટલાક મોટા ફિલ્મી પ્રોજેક્ટ વિશે તે હાલ ચર્ચા કરી રહી છે. આ ફિલ્મો દક્ષિણ ભારતીયની હશે.

ફિલ્મોમાં કમબેક કરવા માટે તનુશ્રીએ અમેરિકાની સરકારમાં સંરક્ષણ વિભાગના ઈન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજી વિભાગમાં પ્રતિષ્ઠાસમી નોકરીની ઓફર પણ એણે ઠુકરાવી દીધી છે, કારણ કે પોતે એક કલાકાર હોવાથી અભિનય પ્રત્યેનો પ્રેમ એને ભારત પાછો લાવ્યો છે. કમબેક કરવા માટે પોતાને બોલીવૂડમાંથી પણ ઘણો ટેકો મળી રહ્યો છે એમ પણ તનુશ્રીએ જણાવ્યું છે. ફિલ્મોમાં ફરી કામ કરવા માટે તનુશ્રીએ એનાં શરીરનું 15-કિલો વજન ઉતારી દીધું છે.

તનુશ્રીએ એક લાઈવ વિડીયો ચેટમાં ફેન્સ સાથે વાત કરતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત આત્મહત્યા કેસ સહીત બોલીવુડના ઘણા મુદ્દાઓ પર ખુલીને વાત કરી છે. તેમણે કહ્યું છે કે ન્યાયિક તપાસને લઈને મુંબઈ પોલીસ પર સેજ પણ વિશ્વાસ કરી શકાય તેમ નથી. તેઓ આ પ્રકારના કેસ પુરા કરવામાં ઘણી ઉતાવળ કરે છે. ઘણીવાર આરોપીને જાણતા હોય છે અને શરૂઆતથી જ નેતાઓ સાથે મળેલા હોય છે.

તે માત્ર લોકોને નિવેદન આપવા બોલાવે છે કારણ કે ત્યારે મુદ્દો ચર્ચામાં હોય છે અને તેમને જનતાનું સમર્થન મળી જાય છે. સુશાંત સિંહ રાજપૂત આપઘાત કેસમાં રોજે રોજ નવા ટ્વીસ્ટ આવી રહ્યા છે. મુંબઈ પોલીસ દ્વારા સમગ્ર મામલે તપાસ ચાલી રહી છે ત્યારે બિહાર પોલીસે પણ આ મામલે તપાસ શરૂ કરી છે. આ દરમ્યાન બૉલીવુડમાં ખરાબ રીતે પીટાઈ ગયેલી અભિનેત્રી તનુશ્રી દત્તાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાનો એક વિડીયો શેર કર્યો છે. જેમાં તેણે મુંબઈ પોલીસ પર વિશ્વાસ ન હોવાનું જણાવ્યું છે. હાલ તો તનુશ્રી અમેરિકામાં રહી રહી છે.

પરંતુ, સુશાંત આપઘાત કેસમાં હવે તેણે પણ પોતાનો મત રજુ કર્યો છે. તનુશ્રીએ આગળ કહ્યું કે પોલીસ હાલ સુશાંતની મોતમાં તેની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તીને ઘસડી રેહ છે. તે નિર્દોષ લોકોને બોલાવીને 8-9 કલાક નિવેદન લે છે અને દુનિયા સામે એ બતાવે છે કે તે સમગ્ર તપાસ કરી રહી છે. મુંબઈ પોલીસ તો બૉલીવુડ કરતા પણ ગંદી છે. તેઓ માત્ર નિર્દોષ લોકોને જ હેરાન કરે છે અને તેની આસપાસના લોકોને, તેમના મિત્રોને તેઓ પોલીસ સ્ટેશને બોલાવશે અને કલાકોના કલાકો બેસાડી રાખશે, પરંતુ, દૂર દૂર સુધી કોઈ ન્યાય નહિ મળે. ન્યાય મેળવવો હોય તો પોલીસની અપેક્ષા ના રાખો. પોલીસ, કાયદો આ બધું ધતિંગ છે જે જનતા ને ઉલ્લુ બનાવે છે.

Advertisement