1300 કરોડની પ્રોપર્ટીનો માલિક છે સાઉથ નો આ દિગ્ગજ કલાકાર,જુઓ તેની રાજાશાહી જીવનની તસવીરો…..

હૈદરાબાદમાં જન્મેલા રામચરણે 2007 માં આવેલી ફિલ્મ ચિરુથથી તેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. ત્યારબાદ, તેણે 12 વર્ષની કારકિર્દીમાં કુલ 14 ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. આ હોવા છતાં, રામચરણ કરોડોની સંપત્તિના માલિક છે. રામચરણ એક ફિલ્મ માટે આશરે 12 થી 15 કરોડ રૂપિયા લે છે.સાઉથ ફિલ્મોના સુપરસ્ટાર અને ચિરંજીવીના દીકરા રામચરણ ટોલિવૂડના ફેમસ એક્ટરમાંથી એક છેરામચરણની સાઉથના સૌથી અમીર સ્ટારમાં ગણતરી થાય છે. રામરચણનું ફેન ફોલોઇંગ દુનિયાભરમાં છે. લોકો રામચરણની એક્ટિંગને ખૂબ જ પસંદ કરે છે. રામચરણે વર્ષ 2007માં ફિલ્મ ‘ચિરુથા’થી તેમના કરિયરની શરૂઆત કરી હતી.રામચરણ ટ્રુજેટ એરલાઇનના ડિરેક્ટર છે. તેણે તેની શરૂઆત 2013 માં કરી હતી. તેનું મુખ્ય મથક હૈદરાબાદમાં છે. આ એરલાઇન દક્ષિણ ઉપરાંત મહારાષ્ટ્ર અને ગોવામાં પણ સેવા પૂરી પાડે છે.

Advertisement

રામચરણની ગણતરી તે સાઉથના સ્ટાર્સમાં થાય છે, જેમણે બોલિવૂડમાં કામ કર્યું હોય. રામચરણ ખૂબ જ લક્ઝૂરિયસ લાઇફ જીવે છે અને તેમની પાસે આલિશાન બંગલો છે, જ્યાં તે પરિવાર સાથે રહે છે.રામચરણ દક્ષિણમાં ઘણી લોકપ્રિય બ્રાન્ડની એડોટસ મેન્ટ કરે છે. આમાં પેપ્સી, ટાટા ડોકોમો, વોલાના અને એપોલો જિઓ જેવી કંપનીઓ શામેલ છે. રામચરણની બ્રાન્ડ એન્ડોર્સમેન્ટ ફી લગભગ 1.8 કરોડ રૂપિયા છે. આ સાથે તેમણે લગભગ 150 કરોડ રૂપિયાનું વ્યક્તિગત રોકાણ પણ કર્યું છે મીડિયા રિપોર્ટ્સ મુજબ, રામચરણ હૈદરાબાદના જુબલી હિલ્સના પ્રાઇમ લોકેશનમાં 38 કરોડ રૂપિયાના બંગલામાં રહે છે. આ બંગલામાં વર્લ્ડ ક્લાસ અમેનિટીઝ સામેલ છે. આ બંગલાની દીવાલો પર મોંઘા પેઇન્ટિંગ્સ લગાડવામાં આવ્યા છે.રામચરણ લક્ઝરી ગાડીઓનો શોખીન છે. તેમની પાસે દુનિયાની સૌથી સુંદર કારો જેમાં એસ્ટન માર્ટિન 5.8 કરોડ, તેમજ બીએમડબ્લ્યુ -7 સિરીઝ 1.32 કરોડ, મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ વર્ગ 2.73 કરોડ, રેન્જ રોવર વોગ 3.5 કરોડ જેવી લક્ઝરી કાર શામેલ છે.

આ વાહનોની કિંમત 13 કરોડથી વધુ છે.રિપોર્ટ્સ મુજબ, રામચરણનો આ બંગલો સાઉથના કોઈ પણ સેલેબ્રિટી કરતાં સૌથી મોઁઘો છે. રામચરણ ફિલ્મ એક્ટર ઉપરાંત સફળ બિઝનેસમેન પણ છે.રામ ચરણના આ બંગલામાંથી નયનરમ્ય નજારો જોવા મળે છે. તેમનો આ બંગલો ખૂબ જ સુંદર છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે, રાચચરણે આ બંગલા માટે વિદેશથી વસ્તુ ખરીદી છે, ત્યારે આ બંગલો લક્ઝૂરિયસ અને આલીશાન બન્યો છે.

રામચરણના બંગલામાંથી શાનદાર વ્યૂ જોવા મળે છે.રામચરણે ફેબ્રુઆરી 2019 માં હૈદરાબાદના સૌથી પોશ વિસ્તાર જ્યુબિલી હિલ્સમાં એક નવું મકાન ખરીદ્યું હતું. આ મકાનની કિંમત લગભગ 38 કરોડ છે. કૃપા કરી કહો કે રામચરણ પાસે પહેલાથી જ એક વૈભવી ઘર છે, જેની કિંમત લગભગ 100 કરોડ છે. તેમાં વલ્ડકલાસ એમીનેટીજ હાજર છે. ઘરની દિવાલો મોંઘા પેઇન્ટિંગથી સજ્જ છે.ઉલ્લેખનીય છે કે, રામચરણ પાસે પહેલાંથી જ 100 કરોડ રૂપિયાની કિંમતનો બંગલો છે રિપોર્ટ મુજબ, રામચરણ લગભગ 1300 કરોડ રૂપિયાની પ્રોપર્ટીનો માલિક છે. રાચચરણને પોતાનું પ્રોડક્શન હાઉસ પણ છે, જેનું નામ ‘કોનિડેલા પ્રોડક્શન’ કંપની છે.રામચરણે અપોલો હોસ્પિટલના એક્ઝિક્યૂટિવ ચેરમેન પ્રતાપ સી. રેડ્ડીના પૌત્રી ઉપાસના કમિનેનીએ લગ્ન કર્યા છે. રામચરણના વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો રામચરણ બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મ ‘બાહુબલી’ના ડિરેક્ટર એસ.એસ. રાજામૌલીની ફિલ્મ RRRમાં કામ કરી રહ્યા છે.રામચરણની ગણતરી સાઉથના સુપરસ્ટારમાં થાય છે, પરંતુ તેણે બોલિવૂડની એક જ ફિલ્મ કરી છે.

રામચરણે 2013 માં અમિતાભ બચ્ચનની સુપરહિટ ‘જંજીર’ ની રીમેક પર સમાન નામની ફિલ્મમાં પ્રિયંકા ચોપડા સાથે કામ કર્યું હતું. ફિલ્મ ખરાબ રીતે ફ્લોપ થઈ. આ પછી તે બોલિવૂડની અન્ય કોઇ ફિલ્મમાં જોવા મળ્યો ન હતો. રામચરણે મગધિરા 2009, ઓરેન્જ 2010, નાયક 2013, યવડુ 2014, ધ્રુવ 2016, રંગસ્થલમ 2018, વિનય વિધયા રામા 2019જેવી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં ચમક્યા છે. કામ પૂરું થયું.બોલીવુડ પછી તેલુગુ મૂવીઝ ચોક્કસપણે સૌથી વધુ જોવામાં આવેલ થયેલ, પોષીત માન્યતા પ્રાપ્ત અને મનોરંજન કરનારી ભારતીય રત્નો છે, જે સામાન્ય રીતે તેના રમુજી દ્રશ્યો પાંસળી-ગલીપચી, આંસુ મારકાટ નાટક અને પછી તેના લડાઇ દ્રશ્યો માટે પ્રખ્યાત હોય છે.

બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જેમ હવે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી પણ આખા દેશમાં ફેલાઇ ગઈ છે. સાઉથની ફિલ્મો હવે દુનિયાભરમાં રિલીઝ થાય છે અને લોકો જુએ છે. તાજેતરનાં વર્ષોમાં, લોકોમાં દક્ષિણની ફિલ્મો વિશેનો ક્રેઝ રહ્યો છે.ખાસ કરીને બાહુબલી અને મગધિરા જેવી ફિલ્મોથી, દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગ ફક્ત બોલિવૂડ સાથે જ નહીં પરંતુ હોલીવુડ સાથે પણ સ્પર્ધા કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે. પછી તેલુગુ મૂવીઝ ચોક્કસપણે સૌથી વધુ જોવામાં આવેલ થયેલ, પોષીત માન્યતા પ્રાપ્ત અને મનોરંજન કરનારી ભારતીય રત્નો છે, જે સામાન્ય રીતે તેના રમુજી દ્રશ્યો પાંસળી-ગલીપચી, આંસુ મારકાટ નાટક અને પછી તેના લડાઇ દ્રશ્યો માટે પ્રખ્યાત હોય છે.બોલિવૂડ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જેમ હવે સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી પણ આખા દેશમાં ફેલાઇ ગઈ છે.સાઉથની ફિલ્મો હવે દુનિયાભરમાં રિલીઝ થાય છે અને લોકો જુએ છે. તાજેતરનાં વર્ષોમાં, લોકોમાં દક્ષિણની ફિલ્મો વિશેનો ક્રેઝ રહ્યો છે. ખાસ કરીને બાહુબલી અને મગધિરા જેવી ફિલ્મોથી, દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગ ફક્ત બોલિવૂડ સાથે જ નહીં પરંતુ હોલીવુડ સાથે પણ સ્પર્ધા કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે.

બાહુબલીએ દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગને એક વિશેષ સ્થાન આપ્યું છે. તો મગધીરા જેવી ફિલ્મોએ પશ્ચિમી ભારતના લોકોનું ધ્યાન ખેંચ્યું છે. તો આજે આપણે મગધિરાના હીરો અને દક્ષિણના સુપરસ્ટાર રામચરણ તેજાની પત્ની વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ.જે સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ બોલિવૂડ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી.દરેક વ્યક્તિ રામ ચરણ વિશે જાણે છે પણ શું તમે તેની પત્ની વિશે જાણો છો, જો તમને ખબર ન હોય તો આજે અમે તમને રામ ચરણની પત્ની વિશે જણાવવાના છીએ. તો ચાલો જાણીએ તેની પત્ની વિશે.રામચરણ એક ભારતીય ફિલ્મ અભિનેતા છે, ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે તે સાઉથની ફિલ્મોના સૌથી પ્રખ્યાત કલાકારોમાંથી એક છે. અભિનેતા હોવા સાથે, તે એક ફિલ્મ નિર્માતા અને ઉદ્યોગપતિ છે. કૃપા કરી કહો કે તેનો જન્મ 27 માર્ચ 1985 ના રોજ મદ્રાસમાં થયો હતો.તે સુરપસ્ટારસ ચિરંજીવી અને દક્ષિણના સુરેખા કોનિડેલાનો પુત્ર છે. તેણે 2007 માં નેહા શર્મા, અલી, પ્રકાશ રાજ, આશિષ વિદ્યાર્થી અને બ્રહ્માનંદમની સાથે પુરી જગંદ ચિરુથા સાથે દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો.

આ ફિલ્મ 40 થિયેટરોમાં 100 દિવસ ચાલી હતી અને તે હિટ રહી હતી.2007 ની ફિલ્મ ચિરુથાથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરનાર રામચરણ આજે દક્ષિણના પ્રખ્યાત અભિનેતાઓમાંનો એક બની ગયો છે. આ ફિલ્મ પછી તેણે ‘મગધીરા’ જેવી બ્લોકબસ્ટર ફિલ્મમાં પણ કામ કર્યું છે.જે તેની કારકિર્દીની સૌથી સુપરહિટ ફિલ્મ સાબિત થઈ. બોલિવૂડ ફિલ્મ ઝાંઝીરમાં ટોલીવુડની ફિલ્મો ઉપરાંત રામચરણ પ્રિયંકા ચોપડા સાથે પણ જોવા મળ્યો છે. રામચરણ એક મજબૂત અભિનેતા છે અને એક ઉદ્યોગપતિ પણ છે. અને 2016 માં તેણે ‘કોનિડેલા પ્રોડક્શન’ મીઠું નામની કંપની શરૂ કરી. રામચરણ તેજાએ વર્ષ 2013 માં સંજય દત્ત અને પ્રિયંકા ચોપરા સાથે ઝાંઝીર સાથે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. ચિરંજીવીનો જન્મ 22 ઓગસ્ટ 1955 માં મોગલદુર, આંધ્રપ્રદેશમાં થયો હતો.ચિરંજીવીની પત્ની અને રામચરણની માતાનું નામ સુરેખા કોનિદલા છે. બંનેના ત્રણ બાળકો છે, નામ સુષ્મિતા, રામચરણ અને શ્રીજા. ચિરંજીવી ફિલ્મો ઉપરાંત ચેરિટી અને રાજકારણમાં પણ સામેલ છે. તેમણે 1998 માં ચિરંજીવી ચેરીટેબલ ફાઉન્ડેશનની સ્થાપના કરી.

2008 માં, તેમણે તેમની નવી પાર્ટી પ્રજા રાજ્યમ પાર્ટી સાથે રાજકારણમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. જે 2009 ના આંધ્રપ્રદેશની ચૂંટણીમાં ત્રીજી સૌથી મોટી પાર્ટી તરીકે ઉભરી આવી.પરંતુ, આજે અમે વાત કરી રહ્યા છીએ રામચરણ તેજાની પત્ની વિશે, જે ખૂબ જ સુંદર છે.ભલે રામચરણ તેજાની પત્નીનો ફિલ્મો સાથે કોઈ સંબંધ નથી પરંતુ સુંદરતાની દ્રષ્ટિએ તે કોઈ પણ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. રામચરણ તેજાના પત્નીનું નામ ઉપાસના છે. બંનેના લગ્ન વર્ષ 2012 માં થયા હતા. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે રામચરણ તેજાની પત્ની ઉપસાણા એક બિઝનેસવુમન છે. તે પ્રખ્યાત એપોલો હોસ્પિટલ્સના વાઇસ ચેરમેન પ્રતાપ સી રેડ્ડીની દીકરી છે.રામચરણ તેજાની પત્ની ઉપાસનાએ લંડનમાંથી અભ્યાસ કર્યો છે અને ફિલ્મોને બદલે ધંધામાં કારકિર્દીની પસંદગી કરી છે.19 ડિસેમ્બર, 2011 ના રોજ, રામચરણ તેજાએ ઉપનાસ કામિની સાથે સગાઈ કરી. તે એપોલો હોસ્પિટલના ચેરમેન શ્રી પ્રતાપ સી રેડ્ડીની પૌત્રી છે.

રામચરણે 14 જૂન, 2012 ના રોજ ઉપસના સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બન્નેને લગ્નને લગભગ 5 વર્ષ થયા છે અને ઉપસના તેની નોકરીની સાથે સાથે ઘરની પણ સંભાળ લઈ રહી છે.જ્યારે ઉપસાના ઘર સંભાળી રહી છે. ત્યારે રામચરણ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાનો અભિનય કુશળતા બતાવી રહ્યો છે.સાઉથ સુપરસ્ટાર ચિરંજીવીના દીકરા રામચરણ પણ સાઉથના પ્રખ્યાત અભિનેતા છે. એમણે ઘણી ફિલ્મોમાં એવા એક્શન સીન આપ્યા છે કે લોકો પોતાના દાંતોથી આંગળી ચાવી ગયા. રામચરણને 2 વખત બેસ્ટ એક્ટરનો એવોર્ડ પણ આપવામાં આવ્યો અને રામચરણે ઉપશના કામીનેની સાથે વર્ષ 2012 માં લગ્ન કર્યા હતા.

Advertisement