23 વર્ષીય યુવતી સાથે આ હવસખોરે વારંવાર બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ,પણ એમાં યુવતીને 4 માસ નો ગર્ભ રહી જતા થયું એવું કે….

દોસ્તો આજ ના સમય માં કેટલાય એવા કિસ્સાઓ બહાર આવતા હોય છે જે સમાજ માં તમામ લોકો ને નીચું જોવાનો વારો આવે છે તો આજે એવો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે જે જાણી ને હેરાન થઈ જશો ચાલો જાણીએ હળાહળ કળિયુગ ની પરાકાષઅઠા સમાન બનાવ ભુજ તાલુકાના માધાપર ગામે બન્યો હતો.23 વર્ષીય મહિલા સાથે જાતીય અડપલાં કરાયા ની ઘટાનાની શાંહી સુકાઇ નથી ત્યાં દુષ્કર્મનો વધુ એક બનાવ પ્રકાશમાં આવ્યો છે. માંડવી તાલુકાના એક ગામમાં હવસ ખોરે પોતાની પુત્રીની ઉંમર ની 23 વર્ષીય યુવતી ઉપર દુષ્કર્મ આચરીને ચાર માસનો ગર્ભ રાખી દીધો હતો.

Advertisement

મળતી માહિતી પ્રમાણે માંડવી તાલુકાના એક ગામમાં એક વાડી માં દુષ્કર્મ આચરવામાં આવ્યું હોવાની ઘટના બની છે. નરાધમે 23 વર્ષીય તરૂણીને હવસનો શિકાર બનાવી તેના ઉપર મરજી વિરુદ્ધ જુદા-જુદા સમયે દુષ્કર્મ ગુજારતો હતો. આ વાત ઘરમાં કોઇને કહીશ તો જાનથી મારી નાખીશ એવી ધમકી આપતો હતો.જોકે થોડા મહિનાઓ બાદ યુવતી ને પેટમાં દુઃખાવો થતાં ગાયનેક હોસ્પિટલમાં લઇ જવામાં આવતા સમગ્ર કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો હતો. કિશોરીનેચાર માસનો ગર્ભ હોવાનું તબીબે જણાવ્યું હતું.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે મિત્રો આજે મહિલાઓ માં બળાત્કાર ના કેસો અત્યારે એટલા બધા વધી ગયા છે જેના કારણે મહિલાઓ ક્યાંય પણ સુરક્ષિત રીતે અવર જવર નથી કરી શકતી કારણ કે દુનિયા માં બળાત્કાર ને લઈ છે એવા એવા કિસાઓ બહાર આવતા હોય છે જેને કારણે આવા ક્રાઈમ માં વધારો થતો જોવા મળે છે તો ચાલો જાણીએ પતિ-પત્નીનો સંબંધ એ એક મહત્વપૂર્ણ સંબંધ છે. ઝઘડા એ એક સામાન્ય સમસ્યા છે એક સરળ સમસ્યા પરંતુ કેટલીકવાર આ સરળ સમસ્યા ખૂબ જ મોટું સ્વરૂપ લે છે.

મિત્રો તમે સાંભળ્યું જ હશે કે પતિએ પત્નીની હત્યા કરી હતી અથવા પત્નીએ પતિને ઝેર આપ્યું હતું અથવા પતિએ પ્રથમ પ્રેમિકાની છેડતી કરી હતી અથવા પત્નીએ પહેલા પ્રેમી સાથે એકબીજાની હત્યા કરી હતી અથવા તેણે પોતાને ફાંસી આપી હતી જીવ આપ્યો અને બંને એકબીજાને સમજવા માટે ઓછા પ્રયત્નો કરે છે અને વધુ આક્ષેપો કરે છે.

એવું કોઈ ઘર નહીં હોય જેમાં પતિ સાથે પત્ની સાથે ઝઘડો ન થાય પરંતુ પ્રેમ અને સમાધાન સ્થાપિત કરવાનો પ્રયાસ કરવો તે મુજબની છે. શરૂઆતમાં બંને વચ્ચેનો ઝઘડો નાની નાની બાબતોથી શરૂ થાય છે પરંતુ થોડા વર્ષો પછી પુરુષ અથવા સ્ત્રીના મગજમાં એટલું તણાવ આવી જાય છે કે તેનો અંતિમ પરિણામ દુ:ખ અથવા ગુનાહિતમાં ફેરવાય છે અને મિત્રો તમે જાણો છો કે આપણા ભારતમાં મહિલાઓ પર અવારનવાર અત્યાચાર કિસ્સાઓ સામે આવે છે મિત્રો મહિલા ઉપર અત્યાચારના કિસ્સાઓ તમે ઘણાબધા સાંભળ્યા હશે પરંતુ આજે અમે તમે જે કિસ્સા વિશે જણાવવા જઇ રહ્યા છે તે જાણી તમે હેરાન થઈ જશો.

મિત્રો આ કિસ્સાએ હેવાનિયતની બધી જ હદો પાર કરી દીધી છે તેમજ મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે મહિલા ઉપર કોઈ બીજાએ નહી પરંતુ તેના જ પતિએ કઇક એવુ કૃત્ય કર્યુ છે જેને જાણીને તમે પણ કહેવા મજબુર બની જશો કે આ પતિ છે કે પછી હેવાન હા મિત્રો તેમા બન્યુ છે એવુ કે એક નવવિવાહિત યુવતી ઉપર તેના પતિએ તાકતની દવા લઇને વારંવાર અપાકૃતિક કૃત્ય કરવામા આવ્યુ હતુ જેના કારણે તે યુવતીને ગંભીર હાલતમા હોસ્પિટલ મોકલવામાં આવી હતી જ્યા તેના પરિવારના લોકોએ તેના પતિ અને સાસરી વિરુદ્ધ પોલિસ ફરિયાદ કરવામા આવી છે.

મિત્રો પોલિસ સ્ટેશનમા નોધાયેલી ફરિયાદ મુજબ આરોપ લગાવામાં આવ્યો છે કે શેરગઢની એક યુવતીના લગ્ન દેવરનીયાના એક યુવક સાથે થયા હતા અને જ્યારે તે યુવતીના લગ્ન કરીને તે નવવીવાહિત યુવતી તેની સાસરીમા ગઇ ત્યારે સુહાગરાતના દિવસે તે યુવકે તાકાત માટે નશીલી દવા લીધી અને ત્યારબાદ તે યુવકે તેની નવવિવાહિત યુવતી સાથે લગભગ 3 કલાક સુધી થોડાક થોડાક સમયે તેની સાથે શારીરીક સબંધ બનાવ્યો હતો અને જેમા તેણે વહેશીપન ની બધી જ હદો પાર કરી દીધી હતી મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે તાકતની દવાના નશામાં ચૂર સ્ન્કી તે યુવકે ઘણીવાર ખરાબ કૃત્યો કર્યા હતા અને જ્યારે તે યુવતી તે યુવકના આ વહેશીપન નો વિરોધ કરતી હતી તો તેનો પતિ તેમા મો મા કપડુ લગાવી દેતો હતો.

મિત્રો આ પાગલનો શિકાર થયેલી આ નવવિવાહિત દુલ્હન હાલત ખુબજ બગળવા લાગી પરંતુ તેમ છતા તે વૅહશી યુવક રોકાયો નહી અને વારંવાર તે તેની નવવિવાહિત દુલ્હન સાથે લગાતાર સંભોગ કરતો રહ્યો પરંતુ થોડાક સમય પછી જ્યારે દુલ્હનના પ્રાઈવેટ ભાગમાથી બ્લીડીંગ થવા લાગ્યુ તો પણ તે પાગલ યુવક રોકાયો નહી અને તેણે ઘીનૌનુ કામ ચાલ્યુ જ રાખ્યુ અને બીજા દિવસે જ્યારે તે યુવતિ એ આ ઘટના વિશે તેની સાસરીના લોકોને જણાવિ તો તેમણે પણ તેની વાત ના માની અને તેની સાથે ખુબજ મારપીટ કરવામા આવી અને મિત્રો આવુ એક દિવસ નહી પરંતુ ઘણા દિવસો સુધી ચાલ્યુ.

તે યુવક દરરોજ તાકતની દવા લઈને તેની પત્ની ઉપર ખુબજ ખરાબ કૃત્ય કરવા લાગ્યો હતો અને જ્યારે તે પીડિતાને લાગ્યુ કે હવે પાણી માથાની ઉપરથી જાય છે તો તેણે ફોન કરીને આ વાત તેના પરિવારના લોકોને જણાવી દીધી અને ત્યારપછી તેના ભાઈ તે યુવતીની સાસરીમા પોહચી ગયા અને જ્યારે તેના ભાઈઓ દ્વારા પુછવામા આવ્યુ કે તેની બહેન કયા છે પણ તેમની બહેન ક્યાય પણ દેખાઈ ન હતી અને જ્યારે સાસુ સસરાને તેની બહેન વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેઓએ જણાવ્યું કે તેમની તબિયત ખરાબ છે અને તે મહિલાનો ભાઈ જ્યારે તે ઓરડામાં પહોંચ્યો ત્યારે તેની બહેન બેભાન અવસ્થામાં પડી હતી અને આ જોઈ તે ખુબજ હેરાન થઈ ગયો હતો.

અને તે યુવતિના ભાઈએ તેની બહેનના સાસરી ના લોકો વચ્ચે મારપીટ શરૂ કરી દીધી અને જ્યારે આ બધો મામલો શાંત થયો તો તેનો ભાઈ તે યુવતિને તેના ઘરે લઇ ગયો અને તે યુવતીની હાલત ખુબજ ગંભીર હોવાથી તે યુવતિને ખાનગી હોસ્પિટલ માં દાખલ કરવામા આવી જ્યા ડોકટરોએ જણાવ્યુ કે તે યુવતિની હાલત ખુબજ ગંભીર છે અને તે યુવતી નુ ઓપરેશન કરવુ પડશે અને જ્યારે બીજી બાજુ તે યુવતિના પરિવારના લોકોએ તેની સાસરીના લોકો વિરુદ્ધ ફરિયાદ નોધાવી છે.

મિત્રો પતિની આવી હેવાનિયતના કારણે એક નવવિવાહિતનો જીવ જોખમમા મુકાયો હતો જેમા વેહશી પતિની કરતૂતોના કારણે દુલ્હન ને હોસ્પિટલમા દાખલ કરવામા આવી હતી અને હવે તે નવવિવાહિત યુવતીના પરિવારના લોકો આવી ધૃણાસ્પ ઘટના સાંભળીને ખુબજ ગુસ્સે ભરાયા છે તેમણે તે નવવિવાહિત ને હોસ્પિટલમા દાખલ કર્યા પછી તે યુવક અને તેની સાસરીના લોકો ઉપર પોલિસ સ્ટેશનમા ફરિયાદ નોધાવી છે જેમા મહિલા પોલિસ સ્ટેશનના ઈન્સ્પેકટરનુ કહેવુ છે કે આ ઘટના ખૂબ ગંભીર છે અને નવવિવાહિત ઉપર એક અઠવાડિયા સુધી તેમના સાસરિયાના ઘરે ત્રાસ ગુજાર્યો હતો. પરંતુ તે દહેજ વિશે કોઈ માંગણી કરી નથી અને તેની તપાસ બાદ યોગ્ય કાર્યવાહી કરવામાં આવશે.

દોસ્તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે દોસ્તો આજે અત્યારે દુનિયા માં એવા કિસ્સાઓ બહાર આવે છે જેના ઉપર વિશ્વાસ કરવો ખુજ કઠિન છે કારણકે અત્યારે મહિલાઓ સંભોગ ક્ષેત્ર માં જોવા માં આવે તો દુનિયા માં તેનો ઓકડો ખૂબ પ્રમાણ માં વધી રહ્યો છે અને તેના કારણે ના કરવાનું કામ કરી બેસે છે તો એવોજ કિસ્સો આપણાં માટે લઈ ને આવ્યા છે તો છો જાણીએ દોસ્તો મામલો શારીરિક સબંધ નો છે. કોર્ટની તપાસ દરમિયાન આ યુવક તે મહિલા ને ત્યાં ઘરકામ કરતો હતો. જે સંદર્ભે આરોપી મહિલા વિરુદ્ધ પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. મહિલા આરોપીની ધરપકડ થઈ નથી. પોલીસ ટૂંક સમયમાં મહિલાની ધરપકડ કરવાની વાત કરી રહી છે.

તપાસ અધિકારી અંજુએ જણાવ્યું હતું કે આ મહિલા 29 વર્ષીય વિધવા મહિલાએ ફરિયાદ નોંધાવી હતી કે તેણીના લગ્ન દસ વર્ષ પહેલાં થયા હતા અને ચાર વર્ષ પહેલા તેના પતિનું ઇલેક્ટ્રોક્યુશનના કારણે મોત થયું હતું.જે બાદ પીડિતા પલવાલમાં ભાડાના મકાનમાં રહેવા લાગી. તે જ સમયે, મહિલા યુવાન સાથે પરિચિત થઈ ગઈ. યુવક પરિચયના બહાને મહિલાના ઘરે કામ કરવા આવવા લાગ્યો હતો. કહેવાતા યુવકે મહિલાને ખાતરી આપી હતી કે તે તેની સાથે લગ્ન કરશે. જેના કારણે મહિલા તેની સાથે રહેવા લાગી હતી.

મહિલાની ફરિયાદ મુજબ, આશરે એક વર્ષ પહેલા યુવક અને મહિલા વચ્ચે સંબંધ બંધાયો હતો, જેના કારણે મહિલા ગર્ભવતી થઈ હતી અને જ્યારે તેણે યુવક સાથે લગ્ન કરવાનું કહ્યું ત્યારે તેણે લગ્ન કરવાની ના પાડી દીધી હતી. જે સંબંધમાં મહિલાના પોલીસ મથકે ફરિયાદના આધારે યુવક વિરુદ્ધ ગુનો નોંધ્યો હતો અને યુવકને ન્યાયિક કસ્ટડીમાં પણ જવું પડ્યું હતું. કોર્ટમાં આ કેસની સુનાવણી ચાલુ જ હતી.

કોર્ટની સુનાવણીમાં ખુલાસો થયો છે કે યુવક જેની સામે મહિલાએ કેસ દાખલ કર્યો છે તે યુવક છે અને તે 20 વર્ષનો છે.આ સંદર્ભે કોર્ટે મહિલા આરોપી વિરુદ્ધ પોસ્કો એક્ટ હેઠળ કેસ નોંધવા આદેશો જારી કર્યો હતો અને યુવક ને નિર્દોષ જાહેર કર્યા હતા. મહિલા પોલીસ સ્ટેશનના પોલીસ મથકે મહિલા આરોપી વિરુદ્ધ ગુનો નોંધી તપાસ શરૂ કરી હતી. હાલ મહિલા આરોપીની ધરપકડ થઈ નથી. પોલીસ મહિલા આરોપીની જલ્દી ધરપકડ કરવાની વાત કરી રહી છે.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે દોસ્તો આજે દુનિયા માં એવા એવા કિસ્સાઓ બહાર આવે છે જેનો વિશ્વાસ કરવો ખુબજ મુશ્કેલ છે જી હા દોસ્તો આજે વધતા જતા ક્રાઈમ ને કારણે સમાજ માં એવા એવા મામલા ઓ આવતા હોય છે જે ને જાણી ને આપ ને હેરાન કરી દે છે.દોસ્તો પતિ પત્ની નો સબંધ એટલે એક પવિત્ર આત્મા નો સબંધ ગણવા માં આવે છે પણ અત્યાર ના જમાના માં એવું કંઈ રહ્યું નથી અને એવા કિસ્સાઓ બહાર આવે છે જે જાણી ને હેરાન થઈ જવાય છે તો એવોજ કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે.

દિવસેને દિવસે આવતા ગુનાના કેસો દરેકને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. આવા કિસ્સામાં, તાજેતરમાં બિહારના નાલંદા જિલ્લામાં એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે જ્યાં એક મહિલાએ પૈસાના લોભમાં આવી કામગીરી કરવાનું શરૂ કર્યું, જેના વિશે જાણ્યા પછી તમારા હોશ ઉડી જશે. હા, આ કિસ્સામાં, પ્રોફેસર કોલોનીમાં એક પરિણીત મહિલા દરરોજ રાત્રે દરવાજા પાસે હાથમાં પુરૂશ યૌન શક્તિ વધારવા માટે દવાની રાહ જોતી હતી અને સૌથી આશ્ચર્યજનક વાત એ છે કે તે તેના પતિની રાહ જોતી નથી પરંતુ કેટલાક અન્ય લોકો કરવા માટે વપરાય છે. હા, લોકો ત્યાં આવતા અને વાસના માટે તેમની વાસના છુપાવતા હોય છે.

આ મામલે પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, આ કેસમાં એક દંપતી બિહારના નાલંદા જિલ્લામાં ભાડે વસાહતમાં રહેતો હતો. લોકો દરરોજ રાત્રે તેમના ફ્લેટ્સ પર આવતા હતા. આ ફ્લેટમાં મહિલાઓ લોકો પાસેથી પૈસા લઈને શારીરિક સંબંધો બનાવતી હતી અને તેનો પતિ ગ્રાહકોને લાવતો હતો. તે જ સમયે, લોકોની મોડી રાતની હિલચાલને કારણે કોલોનીના લોકો શંકાસ્પદ બન્યા હતા, ત્યારબાદ તેઓએ પોલીસ વિભાગને આ અંગેની જાણ કરી હતી. આ માહિતી મળ્યા બાદ પોલીસે યોગ્ય સમય જોઈ તેમના ફ્લેટમાં દરોડા પાડ્યા હતા અને આ બંને સાથે સંબંધ બાંધવા આવેલા બે ગ્રાહકોને પણ તેમની ધરપકડ કરી હતી.

દોસ્તો એવોજ બીજો કિસ્સો લઈ ને આવ્યા છે રાજસ્થાનના બીકાનેર જિલ્લાના લુકારણસર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારના રોહી ગામમાં એક યુવતી પર ગેંગરેપનો કિસ્સો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર પોલીસે આ મામલે બીકાનેરના ભાટના બાસમાં રહેતા ભંવરલાલ બ્રાહ્મણ, કોલાસરનો રહેવાસી રોહિત ઉપાધ્યાય અને અન્ય બે સામે ગુનો નોંધ્યો છે.

પીડિતા દ્વારા નોંધાયેલી મોડી રાતનાં કેસમાં પોલીસે પોલીસને જણાવ્યું હતું કે, આરોપીએ ગત ચાર-પાંચ ઓગસ્ટની રાત્રે 1 વાગ્યે તેને ધમકાવ્યો હતો અને તેને ઘરની બહાર બોલાવ્યો હતો. તેની કારમાં સવાર. ભંવરલાલ અને પાછળથી અન્ય લોકોએ તેને મકડસર ગામના રોહીના નિર્જન સ્થળે બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. તેને કાગળ પર સહી કરો અને પરિવારના સભ્યોને જાનથી મારી નાખવાની ધમકી આપીને આ વિશે કોઈને પણ કહેવાની ના પાડી. આ ઘટના બાદ તે ડરી ગઈ હતી. બાદમાં તેણે માતાને આખી વાત જણાવી.

પીડિતાના કહેવા મુજબ, આરોપી ભંવરલાલ 19 નવેમ્બર, 2019 ના રોજ ગામમાં લગ્ન સમારોહમાં તેની સાથે મળ્યો હતો, તે પછી લગ્નના આરોપી ભંવરલાલ તેની પાછળ પાછળ તેના ઘરે આવ્યા હતા. તેણે હજી રાત્રે જ તેના જ ઘરે તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. પોલીસે આરોપી વિરુદ્ધ કલમ 6 376 2 એન 376 ડી, 384, 365 હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે. આ કેસની તપાસ સી.ઓ. લુંકરણસર ગિરધારી લાલ કરી રહ્યા છે.આ કેસમાં પ્રાપ્ત અહેવાલો મુજબ પોલીસને બંને પાસેથી 4 લાખ 52 હજાર રૂપિયા પણ મળી આવ્યા છે.

Advertisement