25 કરોડના આલીશાન મકાનમા રાજા જેવુ જીવન જીવે છે સાઉથનો સુપર સ્ટાર જુનિયર એનટીઆર……

મિત્રો આજના અમારા આ લેખમાં આપનું હાર્દિક સ્વાગત છે.આજે અમે તમારા માટે આ લેખમાં જુનિયર એન ટી આર ની લાઇફ સ્ટાઇલ લઈને આવ્યા છે જે ખૂબ જ રોચક છે.તો ચાલો જાણીએ કે તેઓ કેવી પરિસ્થિતિ માંથી એક સાઉથના એક મહાન અભિનેતા તરીકે ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરી. એ દક્ષિણ ભારતનો એક જાણીતો અભિનેતા છે, જે મુખ્યત્વે તેલુગુ સિનેમામાં કામ કરે છે. એનટીઆરનો જન્મ 20 મે 1983 ના રોજ આંધ્રપ્રદેશના હૈદરાબાદમાં થયો હતો. નંદમૂર્તિ તારક રામ રાવ આંધ્રપ્રદેશના મુખ્યમંત્રી અને તેલુગુ અભિનેતા એનટીઆર રામ રાવના પૌત્ર છે.

Advertisement

દક્ષિણની ફિલ્મોના સુપરસ્ટાર જુનિયર એનટીઆર એટલે કે જુનિયર એનટી રામા રાવ તેની ઉત્તમ અભિનય અને ઉત્તમ સંવાદ માટે પ્રખ્યાત છે.તેણે પોતાની તેલુગુ અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત બાલ્યા કલાકાર તરીકે રામાયણ સાથે કરી હતી, જેને શ્રેષ્ઠ બાળ કલાકાર ફિલ્મનો રાષ્ટ્રીય એવોર્ડ પણ મળ્યો છે.પુખ્ત વયે, તેમણે પોતાની પ્રથમ તેલુગુ ફિલ્મ સ્ટુડન્ટ નં.1 થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. બે વખત તેલુગુ અભિનેતા માટે તેમને ફિલ્મફેર એવોર્ડ મળ્યો છે.

જુનિયર એનટીઆર 20 મેના રોજ 37 વર્ષનો થયો. 20 મે 1983 ના રોજ હૈદરાબાદમાં જન્મેલા જુનિયર એનટીઆર એ જાણીતા અભિનેતા અને આંધ્રપ્રદેશના મુખ્યમંત્રી એનટી રામા રાવના પૌત્ર છે.જુનિયર એનટીઆરનું નામ કેવી રીતે આવ્યું.જૂનિયર એનટીઆરનું અસલી નામ ખૂબ ઓછા લોકો જાણતા હશે. તો સૌ પ્રથમ તમે જાણો છો કે જુનિયર એનટીઆરનું અસલી નામ તારક છે.

જુનિયર એનટી રામા રાવના દાદા એન.ટી. તેમની પ્રથમ ફિલ્મનું નિર્માણ રામ રાવ દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું, તે સમયે તેનું નામ તારક હતું પરંતુ લોકોએ તેમને ફિલ્મની રજૂઆત પહેલા જુનિયર એનટીઆર કહેવાનું શરૂ કર્યું હતું અને આ તે તેનું સ્ક્રીનનામ બની ગયું હતું. આ પછી, એ જ નામ સાથે જુનિયર એનટીઆર ફિલ્મોમાં આવવાનું શરૂ કર્યું.

ભલે જુનિયર એનટીઆરનું નામ સમિરા રેડ્ડી જેવી ઘણી ટોલીવુડ અભિનેત્રીઓ સાથે સંકળાયેલું હોય, પણ અંતે તેણે ઓરેન્જ મેરેજ કરી લીધું. આ માટે, તેમને તેમની લગભગ 10 વર્ષ નાની લક્ષ્મી પ્રણથીને પસંદ કરી હતી. લક્ષ્મી નાર્ણે શ્રીનિવાસ રાવની પુત્રી છે, જે પ્રખ્યાત તેલુગુ ન્યૂઝ ચેનલ “સ્ટુડિયો એન” ના માલિક છે. એટલું જ નહીં, લક્ષ્મીની માતા ચંદ્રબાબુ નાયડુ આંધ્રપ્રદેશના મુખ્ય પ્રધાનની ભત્રીજી છે.

2010 માં, જુનિયર એનટીઆર લક્ષ્મી પ્રણથી સાથે લગ્ન કરવા ઇચ્છતી હતી, પરંતુ તે સમયે તે છોકરી 17 વર્ષની હતી, જેના કારણે વકીલે જુનિયર એનટીઆર વિરુદ્ધ બાળ લગ્ન અધિનિયમનો કેસ દાખલ કર્યો હતો. આ પછી, એનટીઆરએ એક વર્ષ પ્રતીક્ષા કરી અને 2011 માં, જ્યારે તે 18 વર્ષની થઈ, જુનિયર એનટીઆરએ લક્ષ્મી સાથે લગ્ન કર્યા. જુનિયર એનટીઆર અને લક્ષ્મીને બે બાળકો છે. તેમના પહેલા પુત્ર અભય રામનો જન્મ 22 જુલાઈ, 2014 ના રોજ થયો હતો.

બીજો પુત્ર 2018 માં જન્મ થયો હતો.જુનિયર એનટીઆર 9 નંબરનો ખૂબ શોખીન છે, તે તેને તેનો પ્રિય અને ભાગ્યશાળી નંબર માને છે. આ જ કારણ છે કે તેમની બધી કારની સંખ્યા 9999 છે. તેણે પોતાની BMW 7 સીરીઝની કાર નંબર 9999 મેળવવા માટે 10.5 લાખ રૂપિયા ચૂકવ્યા હતા.જુનિયર એનટીઆર 2009 માં મોટા અકસ્માતનો શિકાર બન્યો હતો.

ખરેખર, તે તેલુગુ દેશમ પાર્ટીના પ્રચાર પછી પરત ફરી રહ્યો હતો, તે જ સમયે તેમની કારમાં ભયંકર અકસ્માત થયો. આ અકસ્માત એટલો ભયંકર હતો કે કોઈએ જુનિયર એનટીઆરના બચવાની અપેક્ષા કરી નહોતી. પરંતુ તે અકસ્માતથી સહેલાઇથી બચી ગયો.જુનિયર એ એનટીઆર ટ્રેન્ડ ડાન્સર છે, કુચિપુડી નૃત્ય શીખ્યા છે અને તેલુગુ ઉદ્યોગમાં એક નૃત્યકાર તરીકે પણ ઓળખાય છે.

જ્યાં સુધી પુરસ્કારોની વાત છે ત્યાં સુધી એનટીઆરને તેની ફિલ્મ્સના શ્રેષ્ઠ કામ માટે ‘નંદી એવોર્ડ’, ‘આઈફા એવોર્ડ’, ‘ફિલ્મફેર બેસ્ટ તેલુગુ એવોર્ડ’ જેવા ઘણા એવોર્ડ એનાયત કરવામાં આવ્યા છે.વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો, આજકાલ તે ફિલ્મ આરઆરઆર માટે ચર્ચામાં રહ્યો છે. આ ફિલ્મનું ટ્રેલર લોન્ચ કરવામાં આવ્યું છે. આ ફિલ્મમાં સાઉથના સુપરસ્ટાર રામ ચરણ, જુનિયર એન.ટી.આર. વિશેષ વાત એ છે કે આ ફિલ્મમાં બોલિવૂડ અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

આ ફિલ્મ લગભગ 10 ભાષાઓમાં રિલીઝ થશે.હિન્દુ દેવી-દેવતાઓ અને પૌરાણિક કથાઓ પર આધારિત ફિલ્મોની. તેમણે ભગવાન રામ, કૃષ્ણ, ભીષ્મ, અર્જુન, કર્ણ, દુર્યોધન, વિષ્ણુ, શિવ વગેરે પાત્રો ભજવ્યા હતા. તેમણે 17 ફિલ્મોમાં કૃષ્ણનું પાત્ર ભજવ્યું, જેમાં ‘શ્રી કૃષ્ણાર્જુન યુધમ’, ‘કર્ણ’ અને ‘દાનવીર સુર કર્ણ’ શામેલ છે.

પછીના વર્ષોમાં એન.ટી. રામ રાવે પૌરાણિક ફિલ્મો છોડી કે જેઓ પ્રસ્થાપિત પ્રણાલી સામે લડનારા પાત્રો ભજવશે. આ ફિલ્મો સામાન્ય લોકોમાં ખૂબ પ્રખ્યાત થઈ. ‘દેવદુ ચેશીના મનુશુલુ’, ‘અદવી રામુડુ’, ‘ડ્રાઈવર રામુદુ’, ‘વૈતાગડુ’, ‘સરદાર પાપા રાયડુ’, ‘જસ્ટિસ ચૌધરી’ વગેરે મુખ્ય છે. જુનિયર એનટીઆર ટીવી પર પણ આવી ગયા છે અને રેકોર્ડ બનાવ્યા હતા.

તેણે બિગ બોસ (તેલુગુ) શોને હોસ્ટ કર્યો હતો અને 2017 માં તેનો શો સૌથી મોટો હિટ શો બન્યો હતો.તમે જાણો છો કે, દક્ષિણ ફિલ્મ ઉદ્યોગની સૌથી મોટી ફિલ્મોમાં કામ કરનારા અભિનેતાઓ માં, જુનિયર એનટીઆરનું નામ છે એક્ટર જુનિયર એનટીઆરનો જન્મ 20 મે 1983 ના રોજ આંધ્રપ્રદેશના હૈદરાબાદ, તેલંગાણામાં થયો હતો.મિત્રો અભિનેતા જુનિયર એનટીઆરના પિતાનું નામ નંદામૂરી હરિકૃષ્ણ છે, તે પોલિટિશિયન્સ ની સાથે સાથે અભિનેતા અને નિર્માતા હતા પણ થોડા સમય પહેલા નંદામુરી હરિકૃષ્ણ રોડ અકસ્માતમાં મૃત્યુ પામ્યા જો આપણે અભિનેતા જુનિયર એનટીઆરની સંપત્તિ વિશે વાત કરીશું. તેની પાસે 350 કરોડની સંપત્તિ છે.

Advertisement