એક હવસનું ભૂખ્યું કપલ ઘુસ્યું બંધ થિયેટરમાં અને પછી બાંધ્યા શારીરિક સંબંધ, જુઓ તસવીરો…..

નમસ્તે મિત્રો અમારાં આ લેખમાં તમારું સ્વાગત છે.આજે અમે તમને જણાવીશું કાંઈક એવું કે જે તમે પહેલા ક્યાંય સાંભળીયું નઇ હોય.તો ચાલો જણાવી એ તેના વિશે.રાત્રે બંધ સિનેમા હૉલમાં ઘૂસ્યા યુવક-યુવતી, ખાવાનું ચોર્યું, શારીરિક સંબંધ બાંધ્યો અને ત્યાં જ ઊંઘી ગયા…

Advertisement

હાલ કોરોનાને પગલે વિશ્વમાં અનેક જગ્યાએ લૉકડાઉન (Lockdown) ચાલી રહ્યું છે. તેમાં પણ ખાસ કરીને સિનેમા હૉલ (Cinema hall)ને ખોલવાની મંજૂરી ઘણી જગ્યાએ નથી આપવામાં આવી. આ દરમિયાન જ એક સિનેમા હૉલના સીસીટીવી ફૂટેજ વાયરલ થયા છે. જેમાં એક યુગલ બંધ રહેલા સિનેમામાં ઘૂસી જાય છે. સિનેમાં હૉલમાં તેઓ જે પણ કરે છે તે તમામ પ્રવૃત્તિઓ અહીં લાગેલા સીસીટીવી કેમેરામાં કેદ થઈ જાય છે.બંને અહીં ખાવાની વસ્તુઓની ચોરી કરે છે, ભરપેટ જમે છે અને બાદમાં સેક્સ પણ માણે છે. જે બાદમાં સિનેમા હૉલમાં જ ઊંઘી જાય છે.વાયરલ થઈ રહેલા વીડિઓ રશિયાના સેન્ટ પીટ્સબર્ગનો હોવાનું સામે આવ્યું છે. જેમાં એક યુગલ બંધ રહેલા સિનેમા હૉલમાં ધસી આવે છે. બંને અહીં પોપકોર્ન સહિત ખવાની વસ્તુઓની ચોરી કરે છે, બાદમાં શારીરિક સંબંધ બાંધે છે અને ત્યાં જ ઊંઘી જાય છે.

સીસીટીવી ફૂટેજમાં જોવા મળતી તારીખ પ્રમાણે આ બનાવ 18મી માર્ચના રોજ બન્યો હતો.વાયરલ થયેલા ફૂટેજમાં જોઈ શકાય છે કે સિનેમાના સ્ક્રિનિંગ હૉલમાં દાખલ થતા પહેલા યુગલ પોપકોર્ન અને અન્ય ખવાની વસ્તુઓની ચોરી કરે છે. જે બાદમાં એક મોટા કપમાં કોલ્ડડ્રિંક્સ ભરતા નજરે પડે છે. જે બાદમાં સિનેમા હૉલની બેઠક વ્યવસ્થા હોય તે જગ્યાએ પહોંચે છે. અહીં બંને સેક્સ માણે છે.જે બાદમાં અહીં જ ઊંઘી જાય છે. આ યુવલ સવારે જાગીને કોઈનું ધ્યાન ન પડે તે રીતે ભાગી પણ ગયું હતું.આ બનાવ મામલે સિનેમા હૉલના પ્રવક્તાનું કહેવું છે કે, યુગલ અહીંથી ભાગી થયું તે પહેલા તેમણે તમામ સાફ-સફાઈ પણ કરી હતી. ધ લેડબીબલના કહેવા પ્રમાણે બંનેનાં આવા વર્તનને પગલે સિનેમા ખુશ થઈને બંનેને અમુક શૉની ફ્રી ટિકિટ આપવા માટે પણ તૈયાર હતું.

જોકે, સોશિયલ મીડિયા પર સિનેમાની આવી ઑફરની લોકોએ ટીકા કરી હતી. લોકોનું કહેવું હતું કે, યુગલને તેમના કૃત્ય બદલ ઇનામ આપવાને બદલે સજા મળવી જોઈએ.બીજી તરફ અમુક લોકોએ સિનેમાની સુરક્ષા પર પણ સવાલ ઊભા કર્યાં છે. લોકો પ્રશ્ન પૂછી રહ્યા છે કે યુગલ સિનેમા હૉલમાં દાખલ કેવી રીતે થયું? આ મામલે પોલીસ ફરિયાદ કરવામાં આવી છે કે નહીં તે માલુમ પડ્યું નથી.ત્યારબાદ ચાલો જાણીએ અન્ય માહિતી.આજકાલ મહિલાઓનું પોતાને સુરક્ષિત અનુભવવું એક મોટો પ્રશ્ન બની ગયો છે.દેશના કોઈ પણ ખૂણામાં મહિલાઓ સુરક્ષિત નથી.હવસના ભૂખ્યા લોકો કોઈને કોઈ રીતે તેમને પોતાનો શિકાર બનાવે છે.આજકાલ આવા કિસ્સા બનવા એ સામાન્ય વાત બની ગઈ છે અને મોટા પ્રમાણમાં આવા કિસ્સા બનવા લાગ્યા છે દિવસે દિવસે આવા કિસ્સા વધવા લાગ્યા છે અને તેમજ કહેવામા આવ્યું છે.

કે બળાત્કાર,ગેંગરેપ જેવા કિસ્સાઓ મોટા પ્રમાણમાં વધવા લાગ્યા છે અને તેની સાથે જ વાત કરવામાં આવે તો અહીંયા પણ એક એવો જ કિસ્સો બન્યો છે જેના વિશે હું આજે તમને વાત કરવા જઇ રહ્યો છે તેમજ આ કિસ્સો જાણીને તમારા પણ રુવાટાં ઉભા થઇ જશે.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આ કિસ્સો ગાંધીધામ માં બન્યો હોવાનું સામે આવ્યું છે જેમાં ગાંધીધામમાં લીલાશાહ નગરમાં રહેતી એક પરિણિતાએ પોતાની સાથે 6 વર્ષથી બળાત્કાર ગુજારવામાં આવી રહ્યો હોવાની ફરિયાદ કરતાં સમગ્ર વિસ્તારમાં ખળભળાટ મચી ગયો છે.પરિણીતાએ પહેલા એક વ્યક્તિના નામ સાથે ફરિયાદ કરી હતી. જોકે, તેને પોલીસે ગંભીરતાથી લીધી નહોતી. સીન્ધુસેનાએ હસ્તક્ષેપ કરતા આ મામલે ઉચ્ચકક્ષાએ રજૂઆત કરતાં એ-ડિવિઝન પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ નોંધવામાં આવી હતી.ત્યારબાદ એવી માહિતી મળી કે પરિણીતાએ અરજીમાં આરોપીઓએ વારાફરતી બળાત્કાર ગુજારી વીડીયો શૂટિંગ કર્યું હોવાનો આક્ષેપ કર્યો હતો.પરંતુ FIRમાં આવો કોઇ ઉલ્લેખ નથી.

પરિણીતાની અરજી પ્રમાણે તેના મકાનની આગળના ભાગે આવેલી દુકાનને હેરાનગતિ થતી હોઈ પડોશીઓએ બંધ કરાવી હતી. જે પડોશમાં જ રહેતા સંગીતાબેને પોતાના પતિ રજનીકાંત ઉર્ફે મુન્ના ગણાત્રાને કહી પાડોશીઓ સાથે સમજાવટથી દુકાન ફરી ચાલુ કરાવી આપી હતી.જેમાં આગળ જણાવ્યા મુજબ આ પછી આ મુન્નાએ પરિણીતાને દુકાનમાં લઈ જઈ બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો અને વીડીયો ક્લીપ પણ બનાવી લીધી હતી.આ પછી પરિણીતાને ગળપાદર પાસેના મંદિરમાં લઈ જઈ મુન્ના સાથે લગ્ન કરાવ્યા હતા. આ સમયે મુન્નાની બહેન, મીનાબેન ગણાત્રા અને કોમલબેન ગણાત્રા અને મુન્નાની પત્ની ઉપસ્થિત હતા. જોકે, ફરિયાદમાં અન્ય બે શખ્સો વિરૂધ્ધ ફરિયાદમાં માત્ર ઉલ્લેખ છે. નીચે સ્પષ્ટતા છે કે, તેમણે દુષ્કર્મ આચર્યું નથી.પરિણીતાની અરજીમાં મુન્ના ઉર્ફે રજનીકાંતે ક્લિપ ઉતારી લીધા બાદ પોતાના અન્ય બે મિત્ર મહેબૂબ તથા હિતેશભાઇ દવેએ પણ ઘેનની દવા આપી સાથે દુકાનમાં અને મકાનમાં વારંવાર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.

તેમજ વીડીયો ક્લીપ પણ બનાવી હતી. આ સમયે પરિણીતા બેભાન હતી. મહિલાને અજુગતું લાગતાં તેણે આ શખ્સોને ન આવવાનું જણાવતાં આ શખ્સો ઉશ્કેરાયા હતા. ફરિયાદમાં આ બન્નેને ક્લીનચીટ અપાઇ છે.અંતે એવી માહિતી મળી છે કે આ બનાવ પછી પરિણીતાના સગીર પુત્રે આરોપીઓનો વિરોધ કરતાં તેમણે સગીર સાથે મારામારી કરી હતી. પરંતુ ફરિયાદમાં આ હકિકત લખાવાઇ નહોતી.પરિણીતાએ સીન્ધુ સૈનિકોની મદદથી આખરે બુધવારે મોડેથી ફરિયાદ લેવાઈ હતી. અરજીથી પહેલાં જ પોલીસે મુન્નાને ઝડપી લીધો હતો.આરોપી મુન્નો પોતે જુગાર રમે છે અને મશીનોથી જુગાર રમાડવાનો ધંધો પણ કરે છે. શરૂઆતથી જ આ ધંધામાં ઉતરી ચુકેલા આરોપીએ આવા અન્ય ત્રાગાં પણ કર્યા હોવાની માહિતી આપી હતી. આરોપી અને ફરિયાદી વચ્ચે કોઇ મિલ્કત સબંધેનો ડખો આ ફરિયાદ માટે નિમિત બન્યો હોવાની ચકચાર પણ સાથોસાથ ચાલી નિકળી છે.

બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.જેમાં પાડોશી યુવક મહિલાના ઘરમાં ઘુસી મહિલા સાથે છેડતી કરી હોવાની ચોંકાવનારી ઘટના સામે આવી છે.અમદાવાદ ના વસ્ત્રાપુર માં રહેતી એક મહિલા પોતાનાં બાળકો સાથે ઘરમાં સુતી હતી એ સમયે ઘરમાં ઘુસી આવેલાં પાડોશીએ તેની સાથે જબરદસ્તી કરવાનો પ્રયત્ન કર્યાે હતો.અને મહિલા વશ ન થતાં તેને તથા તેનાં પરીવારને જાનથી મારી નાંખવાની ધમકીઓ આ શખ્સે આપી હતી. આ શખ્સ વિરૂદ્ધ મહિલાએ અગાઉ પણ છેડતીની ફરીયાદ નોંધાવેલી છે.દશાબેન સુરેશજી ઠાકોર ઔડાનાં મકાનમાં બોડકદેવ ખાતે રહે છે. તેમનાં સાસુ પણ ત્યાં જ સામેનાં બ્લોકમાં રહે છે. થોડાં દિવસ અગાઉ દક્ષાબેનનાં નીચેનાં મકાનમાં રહેતો અજય રબારી નામનાં શખ્સે દરવાજા ખખડાવતાં તેમનાં નાનાં પુત્રએ ઘરનો દરવાજા ખોલ્યો હતો. એ સમયે દક્ષાબેન સુતા હતા.

અજય રબારી સીધો જ તેમની પાસે જઈને શારીરિક અડપલાં કરવા લાગ્યો હતો.જેનો વિરોધ કરતા અજયે તેમને રૂમમાં ખેંચી જવાનો પ્રયત્ન કર્યાે હતો. મોટો દિકરો વચ્ચે પડતાં તેને પણ ઝપાઝપી દરમિયાન ઈજાઓ થઈ હતી. જેથી તે નજીકમાં રહેતાં દાદીને બોલાવવા દોડી ગયો હતો.માહિતી મુજબ આ દરમિયાન દક્ષાબેન અજયને વશ ન થતાં તેણે દક્ષાબેનને તથા પરીવારને મારી નાંખવાની ધમકી આપી પોતાની સાથે સંબંધો રાખવા દબાણ કર્યું હતું.જા કે પુત્ર દાદી સાથે પહોંચે તે અગાઉ જ અજય ત્યાંથી ભાગી છૂટ્યો હતો. દક્ષાબેને અગાઉ પણ તેની સાથે છેડતીનો કેસ કર્યાે હતો. તેમ છતાં અજયે ફરીવાર હીન પ્રયત્ન કરતાં આસપાસનાં રહીશો પણ ચોંકી ઊઠ્યા છે. આ ઘટના બાદ દક્ષાબેને વસ્ત્રાપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં અજય વિરૂદ્ધ વધુ એક ફરીયાદ નોંધાવી છે.બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.

મિત્રો વલસાડમાં એવી ઘટના બહાર આવી છે જેને જાણીને તમારી આંખો ચાર થઈ જશે.મિત્રો એક યુવક જ્યારે તેમના પાડોશી ઘરમાં સૂઈ રહ્યાં હતાં ત્યારે આ યુવક નગ્ન અવસ્થામાં તેમના ઘરમાં ઘુસી ગયો અને પરિણીત મહિલાના શરીરને અડપલાં કરવા લાગ્યો જેથી આ મહિલા ઊંઘ ખુલી ગઈ અનેં મહિલાએ બૂમાબૂમ કરી મૂક્યું અને બધા ભેગા થઈ ગયા પરંતુ આ યુવક ત્યાંથી ફરાર થઈ ગયો હતો.વલસાડમા પરણીતાના ઘરમા પાડોશી હવસખોર નગ્ન હાલતમાં ઘૂસી શારીરિક અડપલા કરતા ઝડપાયો. વલસાડના ધોબીતળાવ વિસ્તારમાં રહેતા એક પરિવારના ઘરે આજે સવારે 8:00 વાગ્યાના સુમારે પાડોશમાં રહેતો એક હવસખોર રીક્ષા ચાલક ઈસમ મુસ્તાક એકાએક ઘરમાં નગ્ન હાલતમા ઘુસી આવ્યો હતો.અને ત્યાર બાદ પરણીત મહિલા ને શારીરિક અડપલા કરતા મહિલા જાગી ગઈ હતી.મિત્રો તમને જણાવી દઈએ કે આ મહિલા ઘર કામ કરતી હતી અને તેનો પતિ એક કંપનીમાં નોકરી કરતો હતો.

તે સવારે જાય તો સાંજે પાછો આવતો હતો અને આ મહિલા ઘરમાં જ કામ કરતી હતી.આ પાડોશી યુવક દરરોજ સવારે આ યુવતી જ્યારે કપડાં સૂકવવા આવે ત્યારે આ મહિલાને તે ખરાબ નજર નાખતો હતો.જ્યારે આ પરણિત યુવતીનો પતિ નોકરી માટે બહાર જાય ત્યારે આ નરાધમ યુવક મહિલાના ઘરમાં કોઈને કોઈ કામ માટે જતો હતો.આ યુવક પરણિત મહિલાનો પાડોશી હોવાથી આ મહિલાને બધીજ જાણકારી હતી.મહિલા એ બુમાબુમ કરતા મહિલાનો પતિ પણ જાગી ગયો હતો. અને હવસખોર મુસ્તાક ત્યાંથી ભાગી છૂટ્યો હતો. આ અંગે પરણીતા એ આરોપી મુસ્તાક વિરૂધ્ધ વલસાડ સી.ટી પોલીસ મથકે ફરીયાદ નોંધાવી હતી. અને પોલીસે આરોપી મુસ્તાક ને ઝડપી પાડી તેના વિરૂધ્ધ કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.બીજી એક એવી ઘટના સામે આવી છે જેના વિશે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છે.

આમોદતાલુકામાં આવેલાં સરભાણ ગામે રહેતાં એક શખ્સે તેની પત્નીને અન્ય પુરૂષ સાથે કઢંગી હાલતમાં જોતાં આવેશમાં આવી જઇ તેના માથામાં કુહાડીના ઘા ઝીંકી તેને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી. પતિ અને સાસુ- સસરાએ મૃતકના પરિવારજનોને જાણ કર્યા વિના ગણતરીની વ્યક્તિઓની વચ્ચે તેના અંતિમ સંસ્કાર કરી નાખ્યાં હતાં. દરમિયાન મૃતકની માસીને ઘટનાની જાણ કરતાં તેણે ત્રણેય સામે આમોદ પોલીસ મથકે હત્યાનો ગુનો નોંધાવતાં પોલીસે ત્રણેયની ધરપકડ કરી છે.ભરૂચ તાલુકાના દયાદરા ગામે તળાવ ફળિયામાં રહેતી સુમન અરવિંદ વસાવાની ભત્રીજી હંસાના લગ્ન તાલુકાના સરભાણ ગામે રહેતાં ખોડા બાબુ વસાવા સાથે થયાં હતાં. દરમિયાનમા 22મી જાન્યુઆરીના રોજ ખોડા વસાવાએ તેની પત્ની હંસાને વેડચા ગામના લાલીયા નામના વ્યક્તિ સાથે કઢંગી હાલતમાં જોઇ જતાં તેનો ગુસ્સો સાતમા આસમાને પહોંચ્યો હતો.

ખોડા વસાવા કાંઇ કરે તે પહેલાં લાલિયો ત્યાંથી નાસી છુટ્યો હતો. ઘટનાને પગલે ખોડાને તેની પત્ની હંસા સાથે ઉગ્ર ઝઘડો થતાં આવેશમાં આવી જઇ તેણે નજીકમાં પડેલી કુહાડીથી હંસાના માથામાં ઘા ઝીંકી તેને મોતને ઘાટ ઉતારી દીધી હતી.હત્યાને અંજામ આપ્યાં બાદ ખોડાએ તેની માતા મધુ તેમજ પિતા શંકર પ્રભાત વસાવા સાથે મળી ગણતરીના લોકો સાથે બીજા દિવસે હંસાની અંતિમવિધિ કરી દીધી હતી.પિયર પક્ષને જાણ કર્યા વિના તેમણે અંતિમ વિધિ કરી લેતાં પિયર પક્ષમાં ભારે શંકાકુશંકા જન્મી હતી. દરમિયાન તેમને ખોડાએ હંસાની હત્યા કરી હોવાનું તેમને માલુમ પડયું હતું.પત્નીને અન્ય પુરૂષ સાથે કઢંગી હાલતમાં જોતાં ખોડાએ તેની પત્ની હંસાની હત્યા કરી હોવાની રાવ સાથે મૃતકની માસીએ આમોદ પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. જેના પગલે ત્રણેય આરોપીઓની ધરપકડ કરી છે. તેમની પ્રાથમિક પૂછપરછ હાથ ધરતાં તેમણે હત્યાની કબૂલાત કરી છે.

Advertisement