આ 24 વર્ષની યુવતીનો દિવાનો છે ઋત્વિક, કરવામાં માંગે છે લગ્ન,જાણો કોણ છે આ યુવતી.

અભિનેત્રી સારા અલી ખાન – બોલિવૂડની ગ્રીક દેવ માનવામાં આવતી રૂત્વિક રોશન હવે 44 વર્ષનો છે પરંતુ તેમ છતાં તેમની પાસે 16 થી 50 વર્ષની વયની મહિલાઓ છે. 3 વર્ષથી, તેઓ બીજા નંબર પર સેક્સીએસ્ટ એશિયનનો ખિતાબ જીતી રહ્યા છે.એશિયાની સૌથી હોટ એક્ટર તરીકે ગણાતા રૂત્વિક રોશન ફરી એકવાર તેનાથી નાની 24 વર્ષીય અભિનેત્રીના પ્રેમ પડ્યો છે, અને આ જ કારણથી રિતિક ગઈકાલથી ચર્ચામાં છે, રિતિક રોશન 24 વર્ષીય અભિનેત્રી સારા અલી ખાન પર છે તે શરમજનક છે કે તે તેને તેની આગામી ફિલ્મમાં મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે જોવા માંગે છે.

જણાવી દઈએ કે હૃતિકની આ આગામી ફિલ્મનું નામ છે “સુપર 30” આશુતોષ ગોવારીકર દ્વારા દિગ્દર્શિત આ ફિલ્મમાં રિતિક પટનામાં સુપર 30 નામના કોચિંગ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ચલાવતા આનંદ નામના પાત્રમાં જોવા મળશે. આ વર્ષે આ ફિલ્મની રિલીઝ ડેટ પણ નક્કી કરવામાં આવી છે, આ ફિલ્મ આવતા વર્ષે રિલીઝ થશે.આ ફિલ્મ માટે, મરુનાલાથકુરને હિરોઇન તરીકે કાસ્ટ કરવામાં આવી છે, પરંતુ રૂતિક હજી પણ તેની જગ્યાએ અભિનેત્રી સારા અલી ખાનને કાસ્ટ કરવા માટે આશુતોષ પર દબાણ લાવી રહ્યું છે. હવે જોવાનું એ રહેશે કે ફિલ્મના નિર્દેશક રૂત્વિક સાથે સંમત છે કે કેમ અને મરુન્નખાકુરને બદલે સારાહને હિરોઇન તરીકે કાસ્ટ કરશે.

આશુતોષે કહ્યું કે તેમને સારા પ્રત્યે કોઈ વાંધો નથી પરંતુ હવે તે આ બાબતમાં છે કે તે આ ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે હા કરશે કે નહીં. આ અંગે હજી સુધી કોઈ સત્તાવાર પુષ્ટિ મળી નથી.હૃતિક રોશન એ અભિનેત્રી સારા અલી ખાનને આ પહેલા પણ તેમની ફિલ્મમાં કામ કરવાનું કહ્યું છે.તેણે સારાહને તેની ફિલ્મ અગ્નિપથમાં કામ કરવાની તક આપી હતી, પરંતુ અભિનેત્રી સારા અલી ખાનની માતા અમૃતા સિંહે તેને ફગાવી દીધી હતી અને કહ્યું હતું કે તે સારાને મુખ્ય હિરોઇનમાં જોવા માંગે છે. મહેરબાની કરીને જણાવી દઈએ કે, તે સમયે સારાહ રિતિકને બાજુની અભિનેત્રીની ભૂમિકા માટે મનાવી રહયો હતો.

કેટલાક લોકો કહે છે કે બોલીવુડ અભિનેત્રીએ હવેથી લવ એંજલને ફિલ્મ પ્રમોશનનું માધ્યમ બનાવ્યું છે. હવે આમાં ઘણું સત્ય છે અને બોલિવૂડ સ્ટાર્સને કેટલું ખબર હશે. પરંતુ હવે એ જોવામાં આવશે કે 24 વર્ષીય સારા 44 વર્ષીય રીતિકની ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે હા કરે છે કે નહીં.બાય ધ વે, હવે અભિનેત્રી રિતિકની પાછળ ચાલી રહી છે પરંતુ આ પહેલીવાર છે જ્યારે રિતિક તેની ફિલ્મમાં અભિનેત્રી લેવા માટે તલપાપડ છે. હવે રૂત્વિક સાથે કામ કરવા માટે અભિનેત્રી સારા અલી ખાનને તેની માતા અમૃતા સિંહની પરવાનગી લેવી પડશે.

આનંદ એલ. રાયની આગામી ફિલ્મમાં હૃતિક રોશન, સારા અલી ખાન અને ધનુષ જોવા મળશે એવી ચર્ચા ચાલી રહી છે. આનંદ એલ. રાયે ‘તનુ વેડ્સ મનુ’, ‘તનુ વેડ્સ મનુ રિટર્ન્સ’ અને ‘રાંઝણા’ બનાવી હતી. તેમની શાહરુખ ખાન સાથેની ‘ઝીરો’ બૉક્સ-ઑફિસ પર ખરાબ રીતે પટકાઈ હતી. એવામાં તેમણે ફરીથી ફિલ્મ બનાવવાનો નિર્ણય લીધો છે. જોકે એના વિશે હજી સુધી કોઈ ચોક્કસ જાહેરાત નથી કરવામાં આવી. માત્ર એટલી ચર્ચા ચાલી રહી છે કે આ ફિલ્મમાં હૃતિક રોશન,

સારા અલી ખાન અને ધનુષ જોવા મળશે. હૃતિકની ‘સુપર 30’ હાલ ખૂબ ધમાલ મચાવી રહી છે. એને જોતાં તેને ઘણી ફિલ્મોની ઑફર્સ પણ મળી રહી છે. ‘કેદારનાથ’થી બૉલીવુડમાં એન્ટ્રી કરનાર સારા પણ હાલમાં ખૂબ ડિમાન્ડમાં છે. જોકે જ્યાં સુધી કોઈ નક્કર જાહેરાત ન કરવામાં આવે ત્યાં સુધી અફવા જોર પકડશે એ વાત તો નક્કી જ છે.દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસને લઇને શરૂ થઇ ડ્રગ્સ રેકેટની તપાસમાં નવો વળાંક આવી રહ્યો છે. નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યૂરો ટીમે આ મુદ્દે આજે દીપિકા પાદુકોણ, સારા અલી ખાન અને શ્રદ્ધા કપૂર સાથે એનસીબી ઓફિસમાં પૂછપરછ કરી.

સુશાંત સિંહ રાજપૂત । રિયા ચક્રવર્તી । એનસીબી । સારા અલી ખાન । શ્રદ્ધા કપૂર । ડ્રગ્સ કેસ,જ્યાં થોડીવાર પહેલાં દીપિકા પાદુકોણ સાથે પૂછપરછ પુરી થઇ તો બીજી તરફ હવે લગભગ 5 કલાકની પૂછપરછ બાદ હવે સારા અલી ખાન અને શ્રદ્ધા કપૂર ઓફિસથી બહાર આવી ચૂકી છે.

પૂછ્યા આ પ્રશ્નો,આ પૂછરપછમાં એનસીબીએ પવાના લેકમાં પાર્ટી સહિત ઘણા પ્રશ્નો પૂછ્યા ‘કેદારનાથ’ ફિલ્મ બાદ સુશાંતની સાથે રજાઓ માણવાના પ્રશ્નો સારા અલી ખાનને પૂછવામાં આવ્યા. આજે શ્રદ્ધા કપૂર સાથે સાડા પાંચ કલાક અને સારા સાથે સાડા ચાર કલાક પૂછપરછ કરવામાં આવી. શ્રદ્ધા સાથે ‘છિછોરે’ ના સફળ થવા પર પૂણેમાં શૂટિંગ બાદ માં રાખવામાં આવેલી પાર્ટીમાં જોડાવવાને લઇને પ્રશ્નો કરવામાં આવ્યા છે.

ત્રણ દિવસમાં રિપોર્ટ,અત્યાર સુધી ઇન્વેસ્ટિગેશન રિપોર્ટ ડીજીને આગામી 3 દિવસમાં મોકલવામાં આવશે. મુંબઇ ઝોનલ પોતાનો અલગ રિપોર્ટ સોંપશે જ્યારે દિલ્હી એસઆઇટીની ટીમ પોતાનો રિપોર્ટ સબમિટ કરશે. એનસીબીના સૂત્રોના અનુસાર એનસીબી અત્યાર સુધીની તપાસનો ડિટેલ રિપોર્ટ એનસીબીને ડીજી રાકેશ અસ્થાનાને મોકલશે, ત્યારબાદ જ આગળની કાર્યવાહી થશે.

સતત હિટ ફિલ્મો બાદ સારા અલી ખાન બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી બની ગઈ છે. થોડા સમય પહેલા રિલીઝ થયેલી તેની ફિલ્મ “લવ આજકલ” બોક્સ ઓફિસ ઉપર ખૂબ જ સુપરહિટ સાબિત થઇ હતી. ત્યારબાદ તેમની અન્ય એક ફિલ્મ “સિમ્બા” પણ બોક્સ ઓફિસ ઉપર સુપરડુપર હિટ થઈ હતી. આ ફિલ્મે ૩૦૦ કરોડનો આંકડો પાર કરી લીધો હતો. આ ફિલ્મમાં સારા અલી ખાનનાં અપોઝિટ રણવીર સિંહ નજર આવ્યા હતા. હાલના દિવસોમાં સારા પોતાની ફિલ્મ “કુલી નંબર-૧” નાં રિમેકમાં વ્યસ્ત છે. આ ફિલ્મમાં વરુણ ધવન ની સાથે જોવા મળશે.

સારા એ અમુક સમયમાં જ પોપ્યુલારીટી ની બાબતમાં ઇન્ડસ્ટ્રીની મોટી મોટી હીરોઈનોને પાછળ છોડી દીધી છે. તેને આજે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લાખો લોકો ફોલો કરી રહ્યા છે. હાલમાં જ સારા અલી ખાને ઇન્ટરવ્યૂમાં તેમની પસંદગીને લઈને સવાલોના જવાબ આપ્યા હતા. તેમાંથી એક સવાલ હતો કે “સારા, તમારા મનપસંદ હીરો કોણ છે?” તેના પર સારાએ કોઈ એક નહીં પરંતુ 3 હીરોનાં નામ લીધા હતા.

સારાનાં ફેવરીટ છે બોલિવૂડના હીરો,મહત્વપૂર્ણ છે કે સારા અને સૌથી પહેલાં પોતાના પિતા સેફ અલી ખાનનું નામ લીધું હતું. ત્યારબાદ તેમણે શાહરૂખ ખાનનું નામ લીધું. સારાએ કહ્યું હતું કે, પાપા હંમેશાથી મારા ફેવરેટ રહેલા છે અને શાહરુખ ખાનને હું બાળપણથી પસંદ કરું છું. મે અત્યાર સુધી તેમની બધી ફિલ્મ્સ જોઈ છે. આ દરમિયાન સારા એ શાહરૂખ ખાનનાં ડાયલોગ પણ બોલ્યા હતા.

ત્યારબાદ તેમણે પોતાના ત્રીજા ફેવરેટ હીરો વિશે જણાવ્યું હતું. સારા એ કહ્યું હતું કે આ બંને સિવાય તેમને ઋત્વિક રોશન પણ પસંદ છે. સારા એ કહ્યું હતું કે ઋત્વિકની તે ખૂબ જ મોટી ફેન છે અને તેમની જીવનશૈલી તથા વ્યક્તિત્વ તેમને ખૂબ જ પ્રભાવિત કરે છે. સારાએ કહ્યું હતું કે મારી ઈચ્છા છે કે મને ભવિષ્યમાં રિતિક સાથે કામ કરવાનો અવસર પ્રાપ્ત થાય.

બાળપણથી જ હતી હિરોઈન બનવાની ઈચ્છા,હાલમાં જ આપવામાં આવેલ એક ઇન્ટરવ્યૂમાં સારા જણાવ્યું હતું કે, તેની બાળપણથી ઈચ્છા હિરોઈન બનવાની હતી. આજે તે વાતને વિચારીને તે ખૂબ જ ખુશ થાય છે કે તેણે પોતાનું સપનું પૂરું કરી દીધું. સારા જણાવ્યું હતું કે કોલંબિયા યુનિવર્સિટીમાંથી અભ્યાસ દરમ્યાન તે એક મજબૂત વ્યક્તિ બની અને સાથોસાથ આ દરમિયાન તેનું એક્ટર બનવાનું સપનું પણ મજબૂત થયું હતું.

અને કહ્યું હતું કે શરૂઆતથી જ આ વાતને લઈને નિશ્ચિત હતી કે તે અભિનયના ક્ષેત્રમાં જશે.અવારનવાર શાળાના ફોટોશૂટની ગ્લેમરસ તસ્વીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થતી રહે છે. વાત કરવામાં આવે તેના વર્કફ્રંટની તો તે ખૂબ જ જલ્દી વરુણ ધવનની સાથે ફિલ્મ “કુલી નંબર-૧” માં જોવા મળશે. વળી સમાચારો મળી રહ્યા છે કે સારા હાલના દિવસોમાં કાર્તિક આર્યનને ડેટ કરી રહી છે.