આ છે દુનિયા ની સૌથી હોટ મહિલા,તસવીરો જોઈને તમને પણ છૂટી જશે પરસેવો…

વિશ્વની સૌથી સેક્સી મહિલા ‘એમિલિયા ક્લાર્ક’ છે. જાણો એમેલિયા સંબંધિત ખાસ વસ્તુઓ અને જુઓ આ હોટ અને સેક્સી અભિનેત્રીની ખૂબ જ બોલ્ડ તસવીરો,પ્રખ્યાત અંગ્રેજી અભિનેત્રી એમિલિયા ક્લાર્કનો જન્મ 26 ઓક્ટોબર 1986 ના રોજ લંડનમાં થયો હતો.29 વર્ષીય એમિલિયા ક્લાર્ક તેની પ્રખ્યાત ફિલ્મ ‘ગેમ ઓફ થ્રોન્સ’ શ્રેણી માટે જાણીતી છે.તાજેતરમાં જ હોલીવુડની બોલ્ડ અને સેક્સી અભિનેત્રી એમેલિયા ક્લાર્કને પુરુષ મેગેઝિન દ્વારા સૌથી સેક્સી રહેવાની મહિલા તરીકે પસંદ કરવામાં આવી હતી.એમિલિયા ક્લાર્ક તાજેતરમાં રિલીઝ થયેલી ટર્મિનેટર જિનેસિસમાં જોવા મળી હતી, જે ‘ટર્મિનેટર’ શ્રેણીની 6 મી ફિલ્મ છે.

Advertisement

દુનિયામાં ઘણી બધી એવી અભિનેત્રીઓ હશે કે જેના વિશે આપણે પૂરતી માહિતી પણ નહીં જનતા હોય તેવી જ એક મહિલા વિશે હું વાત કરવા જઈ રહ્યો છું અને તેમજ આ વિશ્વની સૌથી સેક્સી મહિલા એમિલિયા ક્લાર્ક છે તેવું માનવામાં આવે છે અને તેમજ આ એમેલિયા સંબંધિત ખાસ વસ્તુઓ જાણો તેમજ આ હોટ અને સેક્સી અભિનેત્રીની ખૂબ જ બોલ્ડ તસવીરો છે તો જુઓ આ છે તસવીરો.

ત્યારબાદ વાત કરવામાં આવે તો આ પ્રખ્યાત અને અંગ્રેજી અભિનેત્રી એમિલિયા ક્લાર્કનો જન્મ 26 ઓક્ટોબર 1986 ના રોજ લંડનમાં થયો હતો અને જે સૌથી સેક્સી મહિલા છે તેવું જાણવા મળ્યું છે.તેવી જ રિતે જો આગળ વાત કરવામાં આવે તો જણાવ્યું છે કે જ્યાં આ 29 વર્ષીય એમિલિયા ક્લાર્ક તેની પ્રખ્યાત ફિલ્મ ગેમ ઓફ થ્રોન્સ શ્રેણી માટે જાણીતી છે અને તે ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે તેવું કહેવાય છે અને હાલના સમયમાં પણ તે ખૂબ જ સેક્સી છે.

ત્યારબાદ જણાવ્યું છે કે હાલમાં જ એટલે કે તાજેતરમાં જ હોલીવુડની બોલ્ડ અને સેક્સી અભિનેત્રી એમેલિયા ક્લાર્કને પુરુષ મેગેઝિન દ્વારા સૌથી સેક્સી રહેવાની મહિલા તરીકે પસંદ કરવામાં આવી હતી અને જ્યારે તેની પસંદગી કરવામાં આવી તો તે પણ ખુશ હતી અને તે જાણતી જ હોય છે કે તેને જ પસંદ કરવામાં આવશે.આ મહિલાને સૌથી સેક્સી માનવામાં આવે છે પણ આ મુજબ કહેવામાં આવે તો એમિલિયા ક્લાર્ક તાજેતરમાં જ રિલીઝ થયેલ ટર્મિનેટર જિનેસિસમાં જોવા મળી હતી અને એવામાં જ કહેવામાં આવ્યું હતું કે જે ટર્મિનેટર શ્રેણીની 6 મી ફિલ્મ છે તેવું જણાવવામાં આવ્યું છે.

2015 માં, એક અભિનેત્રી, જેની વિશ્વભરની ખ્યાતિએ “ડ્રેગન ઓફ ધ ગેમ ઓફ ધી સિરિઝ” શ્રેણીમાં તે મધર ઓફ ડીનરિસ ટેરગેરિયનની ભૂમિકા ભજવી હતી, તેને પ્રસિદ્ધ પુરુષોની સામયિકો પૈકી એક ગ્રહ પર સૌથી સેક્સી મહિલા તરીકે ઓળખવામાં આવી હતી. જો કે, પાપારાઝીના તાજેતરના ચિત્રોમાં, એ નોંધનીય છે કે એમ્લીઆ ક્લાર્કે મોટા પ્રમાણમાં પુનઃ પ્રાપ્ત કર્યું છે.

ઇમિલિઆ ક્લાર્કને વજન મળ્યું,આ છોકરી માલિબુના દરિયાકિનારામાંના એક કેમેરા પર શ્રેષ્ઠ આકારની શોટમાં હતી, જ્યાં ફેશન હાઉસ ડિઓર માટે અભિનેત્રીનો ફોટો સત્ર યોજાયો હતો, જેમાં એમિલીએ પ્રમોશનલ કોન્ટ્રાક્ટ પર હસ્તાક્ષર કર્યા હતા. આ છોકરી વિવિધ હોટ કોઉચર પોશાક પહેરેમાં દેખાતી હતી, જ્યારે કે તેનું ધ્યાન એ હકીકતને છુપાવી નહોતી કે તેમાંથી ઘણા છોકરી પર “ચુસ્ત” પ્રમાણમાં બેઠા હતા, અને એવું લાગતું હતું કે તેમના સાંધા કદાચ ભાંગી શકે છે.

તે જ સમયે, એમ્લીઆ ક્લાર્ક તેના દેખાવને કારણે કોઈ પણ શરમ બતાવતા ન હતા, નરમ અને મોહક ઉભો થયો હતો, રહસ્યમય રીતે કેમેરા પર સ્મિત કર્યું, તેના પગને દર્શાવ્યું હતું આ છોકરી ખૂબ લાંબી નથી, અને તેથી વજનમાં પણ એક નાનો સેટ દેખાશે, પરંતુ ફોટો મુજબ, ચાહકોએ ધાર્યું હતું કે અભિનેત્રીનું વજન ઓછું પાંચ કિલોગ્રામ હતું.

હકીકત એ છે કે પાપારાઝી ફોટો બનાવટી નથી, ઇમિલિઆ ક્લાર્કની સત્તાવાર પ્રસંગે તેને પછીથી રિલીઝ કરવામાં આવી હતી. આ છોકરી એક વિક્ટોરિયા બેકહામ ડ્રેસમાં ફોટોગ્રાફરો અને પ્રેક્ષકોની સામે દેખાઇ હતી અને ઊંડી નવલકથા સાથે. જોકે ડ્રેસની શૈલી સફળતાપૂર્વક અભિનેત્રીના પેટને છુપાવતી હતી, તેના વિશાળ ખભા અને હથિયારો, તેમજ ભીંગડા ગાલે વજનમાં નોંધપાત્ર વધારો થયો હતો.

શા માટે ઍમિલિઆ ક્લાર્કને વધુ સારું મળ્યું,સ્ટાર ઓફ ટેબ્લોઇડ્સ અને પ્રશંસકો તરત જ શા માટે એમિલિયા ક્લાર્ક પોચી ઝાંખો દેખાતા હતા તે આગળના સંભવિત સંસ્કરણોને રજૂ કરવાનું શરૂ કર્યું. આ ક્ષણે ત્રણ મુખ્ય વિકલ્પો છે.

પ્રથમ – એમ્લીઆ ક્લાર્ક એક ભૂમિકા માટે કઠોર મળ્યું. તે અભિનેતાઓના વર્તુળોમાં અસામાન્ય નથી મોટેભાગે, ફિલ્મમાં સારી ભૂમિકા માટે અભિનેતા અથવા અભિનેત્રી માત્ર વજન ઘટાડવા, સ્નાયુ સામૂહિક મેળવવામાં, પણ કેટલાક કદમાં પુનઃપ્રાપ્ત કરવા માટે તૈયાર છે. ફિલ્માંકનના અંત પછી, તેનું વજન સામાન્ય રીતે ઝડપથી પાછું આવે છે. જો કે, હકીકત એ છે કે એમીલા ક્લાર્કને ફિલ્મ માટે પુનઃ પ્રાપ્ત કરવામાં આવી નથી. વધુમાં, અભિનેત્રી શ્રેણીમાં એક ભૂમિકા ભજવવાનું ચાલુ રાખે છે, જ્યાં દર્શકો તેમના નાજુક અને નાના જોવા માટે ટેવાયેલું છે.બીજો સંસ્કરણ ગર્ભાવસ્થા છે, જોકે છોકરીએ વારંવાર કહ્યું છે કે તેણી પાસે કાયમી યુવાન નથી.

છેલ્લે, ઘણા લોકો ઇમિલિઆ ક્લાર્કના વજન માત્ર એક કામચલાઉ ઘટના છે. ઘણીવાર અભિનેતાઓ ફિલ્માંકનના બાકીના સમયગાળા દરમિયાન તેમના દેખાવની નજીકથી નિરીક્ષણ કરવાનું બંધ કરે છે, પરંતુ આગામી સિઝનમાં તેઓ સામાન્ય રીતે ફોર્મમાં પાછા ફરે છે.

સોમવારે વોશિંગ્ટન સ્ટેટ બોર્ડ ઓફ હેલ્થ, સ્પોકને કાઉન્ટી હેલ્થ ઓફિસર તરીકે ગયા અઠવાડિયે બોબ લૂટ્ઝની ગોળીબાર અંગે તપાસ ખોલવા સંમત થયા હતા.બોર્ડના એક્ઝિક્યુટિવ ડિરેક્ટર મિશેલ ડેવિસ કહે છે કે સ્પોકેન રહેવાસીઓ દ્વારા ઓછામાં ઓછી બે ફરિયાદો કરવામાં આવી હતી.ડેવિસ, આપણે આજે મળતા રહીએ છીએ તેમ પણ, ઘણા લોકો પાસેથી આ મુદ્દે પત્રવ્યવહાર કરવાનું ચાલુ રાખ્યું છે અને હું સમજું છું કે એડમિનિસ્ટ્રેટર સામે વધારાની ફરિયાદો આવી શકે છે કે કર્મચારી તરીકે અમે સમીક્ષા કરી શક્યા નથી.

29 ઓક્ટોબરના બંધ-બારણું સત્ર અંગેના સમાચાર તૂટ્યા પછી ફરિયાદો કરવામાં આવી હતી. એમેલિયા ક્લાર્કે સ્થાનિક આરોગ્ય મંડળના લૂટ્ઝને કાઢી મૂકવા આશીર્વાદ માંગ્યો. તે બપોરે પછી, તેણીની નોકરીને સમાપ્ત કરવા માટે લૂટ્ઝ સાથે મળી, તેમ છતાં બોર્ડના પેટાચૂકાઓએ તે અધિકારીનો ઉલ્લેખ કર્યો.બોર્ડના એક સભ્ય, સ્ટીફન કુત્ઝ કહે છે કે બોર્ડને મોકલેલા પત્રો અને ત્યારબાદની મીડિયા વાર્તાઓ લૂટ્ઝ ઉપરના સૂચિત રાજકીય દબાણનો સંદર્ભ આપે છે.

બોર્ડના એટર્ની, લીલિયા લોપેઝે ચેતવણી આપી હતી કે તપાસ સ્થાનિક આરોગ્ય બોર્ડની ક્રિયાઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે નહીં, ફક્ત ક્લાર્કની. તેણી કહે છે કે બોર્ડ લૂટ્ઝને કાઢી મૂકવાના નિર્ણયને ઉલટાવી શકે નહીં, પરંતુ તે ક્લાર્કની કાર્યવાહી યોગ્ય હતી કે નહીં તેની તપાસ કરી શકે છે.તપાસ કરવા માટે કોઈ બાહ્ય પેઢીને નોકરી આપવા માટે પૈસા શોધવા માટે હેલ્થ સેક્રેટરી જ્હોન વિઝમેન સાથે કામ કરવા માટે બોર્ડ સંમત થયું.

Advertisement