આ ક્રિકેટરના ખરાબ પ્રદર્શનને લઇ યુઝર્સે તેની પત્નીને કરી હેરાન,કરી દીધી એવી ગંદી કોમેન્ટ કે….

નમસ્કાર દર્શક મિત્રો આજ ની પોસ્ટ મા આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે દોસ્તો આજે આપણે જેમના વિશે ચર્ચા કરવા જઈ રહ્યા છે તેઓ રમત ગમત ના એક શ્રેષ્ઠ ખેલાડી છે અને અત્યારે આઈ પી એલ માં રમી રહ્યા છે.કોલકત્તા નાઇટ રાઇડર્સના સ્ટાર ઓલરાઉન્ડર આંદ્રે રસેલ હાલ યુ એઇ માં આઇપીએલ રમવામાં વ્યસ્ત છે.જ્યાં તેમની ટીમ સારુ પ્રદર્શન કરી રહેલી ટોપ 4 માં છે. જોકે, આંદ્રે રસેલનું પ્રદર્શન કઇ ખાસ રહ્યું નથી.અત્યાર સુધી ફેન્સને રસેલની તોફાની બેટિંગ જોવા મળી નથી, જે બાદ એક ટ્વિટર યુઝરે તેની પત્ની જૈસિમને ટ્રોલ કરવાની કોશિશ કરી.જોકે રસેલ ની પત્ની એ જડબાતોડ જવાબ આપી તેની એ બધા ની બોલતી બંધ કરી દીધી છે.

Advertisement

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર જૈસિમ લૉરાએ તેની તસવીર પોસ્ટ કરી જેની પર આતિફ ખાનના એક યૂઝરે તેના પતિ રસેલને લઇને ટ્રોલ કરવાની કોશિશ કરી. તે યૂઝરે લખ્યું, જૈસિમ આન્ટી પ્લીઝ દુબઇ જતા રહો, રસેલ સારા ફોર્મમાં નથી. તે બાદ જૈસિમ લૉરાએ યૂઝરને આડે હાથ લેતા લખ્યું આંદ્રે રસેલ બેસ્ટ ફોર્મમાં છે.જણાવી દઇએ કે આંદ્રે રસેલની પત્ની જૈસિમ આઇ પી એલ માં તેની સાથે ટ્રાવેલ કરતી હતી. પરંતુ આ વખતે કોરોના વાયરસને લઇને તે યુએઇ ન જવાનો નિર્ણય કર્યો જૈસિમ હાલમાં માતા બની છે અને તે તેની દીકરીનું ધ્યાન રાખી રહી છે.

વેસ્ટ ઇન્ડિઝનાં વિસ્ફોટક ખેલાડી આંદ્રે રસેલ પોતાની બોલિંગ અને તોફાની બેટિંગથી પ્રખ્યાત તો છે પરંતુ તેમની પત્નીનાં કારણે પણ તેટલો જ પ્રખ્યાત છે. રસેલની પત્ની જેસીમ લોરાનો ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ તેમની પ્રોફેશનલ અને પર્સનલ લાઇફની સ્ટાઇલિશન ફોટોઝથી ભરેલી છે.જેસીમ લોરા એખ મોડેલ પણ રહી ચુક્યા છે. ઇન્સ્ટાગ્રામમાં મુકવામાં આવેલી તેમની ખુબ જ બોલ્ડ છે. તેમની પત્ની પોતાનાં બોડી શેપ માટે રસેલ સાથે જીમમાં ખુબ જ પરસેવો પાડે છે. આઇપીએલનાં નવમી સીઝનમાં રસેલ પોતાની પત્ની તેમની સાથે ભારત આવી હતી.

ઉલ્લેખનીય છે કે આંદ્રે રસેલ આઇપીએલ 2020માં માત્ર 12.50ની સરેરાશથી 4 ઇનિંગ્સમાં 50 રન જ બનાવ્યા છે. તેની સ્ટ્રાઇક રેટ પણ 135 છે જે તેના હિસાબે ઓછા માનવા માં આવી શકે છે. 4 ઇનિંગ્સમાં રસેલના બેટથી માત્ર 4 છક્કા નીકળ્યા. બોલિંગમાં જરૂર રસેલે 4 ઇનિંગ્સમાં 5 વિકેટ લીધી છે.આઇપીએલ મેચોની સાથે સાથે તે ફરવા ભારતમાં ખુબ જ ફરી પણ હતી. સૌથી મહત્વની વાત છે કે લોરા બોલિવુડનાં બાદશાહ શાહરૂખ ખાનની ખુબ જ મોટી ફેન છે અને તેનાં પતિ આંદ્રે રસેલ શાહરૂખની જ ટીમ કેકેઆર તરફથી રમે છે.

તેના માતાપિતા અને ભાઇ-બહેનો વિશે બહુ જાણીતું નથી; તેથી તેણીએ પોતાને લાઇમલાઇટમાં રાખવાનું ગમ્યું. એવું કહેવામાં આવે છે કે તેણીએ તેના અભ્યાસમાં ખરેખર સારું લીધું હતું તેથી હાઇ સ્કૂલમાંથી સ્નાતક થયા પછી, તેણે ઓનલાઇન શિક્ષણ શાળામાંથી પોતાનો અભ્યાસ પૂરો કર્યો.વેસ્ટ ઈન્ડિઝના સ્ટાર ખેલાડી આન્દ્રે રસેલ સાથે સગાઈ થયા પછી તે પ્રખ્યાત થઈ અને જાહેર વ્યક્તિત્વ બની. ઘણા લાંબા સમય સુધી ડેટિંગ કરતા, આ દંપતીએ 2014 માં સગાઈ કરી અને બે વર્ષ પછી જુલાઈ, 2016 માં, તેઓએ એક ખાનગી સમારોહમાં લગ્ન કર્યા.

મહેરબાની કરીને કહો કે જસીમ લૌરા ઘણીવાર આન્દ્રે રસેલ સાથે પ્રવાસ કરે છે. લૌરા તેની સાથે છે જ્યાં તે ક્રિકેટ રમવા જાય છે. તે આઈપીએલની ઘણી સીઝનમાં કેકેઆરને ખુશખુશાલ જોવા મળી હતી. જસીમ શાહરૂખ ખાનનો મોટો ચાહક છે.જસીમ હાલમાં અમેરિકાના મિયામીમાં છે. રસેલ જમૈકામાં તેના ઘરે છે. રસેલ અને જસીમની જોડી એકદમ લોકપ્રિય છે. બંનેએ વર્ષ 2014 માં સગાઈ કરી હતી અને ત્યારબાદ બંનેએ વર્ષ 2016 માં લગ્ન કર્યાં હતાં. તાજેતરમાં જસિમ માતા બની છે.સ્ટાર -લરાઉન્ડર આંદ્રે રસેલ જલ્દી પિતા બનવા જઇ રહ્યો છે. રસેલની પત્ની અને સુપરમelડલ જસીમ લૌરા ગર્ભવતી છે. રસેલે ખુદ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક તસવીર શેર કરીને દુનિયા સાથે આ ખુશખબર શેર કરી છે. આટલું જ નહીં, રસેલે વિશ્વમાં આવતા નવજાત પુત્રનો પુત્ર કે પુત્રી હોવાની મજાની રમત પણ રમી હતી.

વેસ્ટ ઇન્ડીઝ ટીમના ઓલરાઉન્ડર, આન્દ્રે રસેલ, જેને ક્રિકેટના ટૂંકા બંધારણમાં શ્રેષ્ઠ ખેલાડી માનવામાં આવે છે, આઈ પી એલ ની સિઝનમાં પ્રતિબંધ મૂક્યા બાદ પરત ફર્યા અને સ્પષ્ટ કર્યું કે તેમનામાં હજી ઘણું ક્રિકેટ બાકી છે. રસેલ આ આઈપીએલ સીઝનમાં કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ તરફથી રમ્યો, પહેલા ચેન્નાઈ સુપર કિંગ્સ સામે અને ત્યારબાદ તે સમગ્ર સિઝનમાં તેનું ફોર્મ ચાલુ રાખશે.

જો આપણે આંદ્રે રસેલના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો તે જમૈકન મૉડેલ જેસીમ લોરા સાથે છે અને આ દંપતી સાથે ખૂબ સુંદર લાગે છે. 2014 માં વેસ્ટ ઇન્ડીઝના ઓલરાઉન્ડરે તેની ગર્લફ્રેન્ડ સાથે લગ્ન કર્યા અને તે પછી તેણે લગ્ન કરીને નવી જિંદગીની શરૂઆત કરી. 28 વર્ષીય જેસમ લોરાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર લગ્નનો ફોટો પોસ્ટ કરીને તેના ચાહકોને આ સમાચાર આપ્યા હતા.આન્દ્રે રસેલની પત્ની જેસમ લોરા ડોમિનિકન રિપબ્લિકમાં એક મોડેલ છે. તેની વેબસાઇટ અનુસાર, તે હંમેશાં નવી વસ્તુઓ કરવામાં કાળજી લે છે. ઘણા લોકોએ કહ્યું કે લોરા અન્ય ક્રિકેટ ખેલાડીઓની પત્ની કરતા વધારે સુંદર છે.

લોરા રસેલને ટેકો આપતા ક્ષેત્રમાં અનેક પ્રસંગોમાં જોવા મળ્યા હતા. 29 વર્ષીય લોરા અનેક ક્રિકેટ ટૂર પર રસેલ સાથે ગઈ છે. 2016 ની આઈપીએલ સીઝનમાં તે કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સ ખાતેની મેચમાં રસેલને ટેકો આપતો જોવા મળ્યો હતો. ઈંસ્ટાગ્રામ પર તેમની પોસ્ટ્સ પર લોકોનો દબદબો હોય છે. આન્દ્રે રસેલ હવે બાકીની ક્રિકેટ લીગમાં પણ સારું પ્રદર્શન કરવા માગે છે, ત્યારબાદ તે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટમાં શાનદાર રીતે વાપસી કરી શકે છે.

આ તસવીરમાં જસીમ લૌરાએ બ્લેક બિકિની લગાવી હતી. આ સાથે તેણે સોનેરી રંગની મલ્ટિલેયર ચેઇન પહેરી છે. તેના વાળ ખભા પર છે અને તેણે કાનમાં સ્ટડ પહેરી છે .આ તસવીરમાં જસીમ લૌરાએ જાંબલી રંગનો બેકલેસ ગાઉન પહેર્યો છે. તે એક વહેતો અને રફલ ઝભ્ભો છે. આ ગાઉનમાં જસીમ લૌરા બેકફાયર થઈ રહ્યો છે, જે એકદમ પરફેક્ટ લાગે છે.

 

Advertisement