આ હસ્તીઓ એ વાળની એવી એવી હેયર સ્ટાઇલ બનાવી કે જોઈને તમે પણ હસી હસી પાગલ થઈ જશો,જોવો તસવીરો….

સામાન્ય માણસોનું સૌથી પ્રખ્યાત કાર્ય એ પ્રખ્યાત હસ્તીઓની નકલ છે. અગાઉ, બોલીવુડમાં ફક્ત ડ્રેસિંગ અને હેરસ્ટાઇલ માટે જ નકલ કરવામાં આવતી હતી. હવે ક્રિકેટમાં પણ ગ્લેમરની ગ્લેમર શરૂ થઈ ગઈ છે. એવું કહેવામાં આવે છે કે બોલિવૂડે પ્રમોશન માટે ક્રિકેટનો આશરો લેવાનું શરૂ કર્યું છે, જેથી બોલીવુડ પ્રમોશન માટે ગમે ત્યાં જઈ શકે. ઠીક છે, આજે આપણે તે રમુજી હેરસ્ટાઇલની ચર્ચા કરી રહ્યા છીએ જે હસ્તીઓ તેમના માથા પર મૂકે છે પરંતુ તેમના નિશાન પર ટ્રોલબેબ્સ. ચાલો આવી મનોરંજક હેરસ્ટાઇલ વિશે જોઈએ

હાર્દિક પંડ્યા


હાર્દિક પંડ્યાના તે કલગી સાથેની હેરસ્ટાઇલ તમને યાદ હશે. શ્રીલંકાની શ્રેણી પહેલા હાર્દિકની હેરસ્ટાઇલ જોઈને લોકો હસી પડ્યા હતા. તેમને ખરાબ રીતે ટ્રોલ કરવામાં આવ્યા હતા.ગત ગુરુવારે કોલંબોના આર. પ્રેમદાસા સ્ટેડિયમમાં શ્રીલંકા સામેની ચોથી વન ડેમાં ભારતીય ઓલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યા એક અલગ જ પ્રકારની હેરસ્ટાઇલ સાથે મેદાનમાં ઊતર્યો હતો. એ દરમિયાન કેટલીક કોમેન્ટ દર્શકોને સાંભળવા મળી હતી. (૧) હાર્દિકે ફાસ્ટ બોલિંગ કરવા આવવું હોય ત્યારે કેપ પહેરવી જોઈએ. (૨) હાર્દિકને બોલિંગ કરતો જોઈને કોઈ પણ બેટ્સમેન ગભરાઈ જાય એમ છે, કારણ કે તેને જોઈને એમ જ લાગે છે કે તેના માથાની બંને બાજુએ ટાલ છે અને વચ્ચે કોઈ પક્ષી બેઠું છે.હાર્દિકના પિતા હિમાંશુ પંડ્યા પણ શ્રીલંકા પહોંચી ગયા છે. ગુરુવારની મેચ દરમિયાન તેઓ સ્ટેડિયમમાં હાજર રહ્યા હતા. તેમણે કહ્યું, “સૌપ્રથમ તો હું જ્યારે હાર્દિકને તેની હોટલમાં મળ્યો ત્યારે જ તેની નવી હેરસ્ટાઇલ જોઈને મને આશ્ચર્ય થયું હતું, પણ આજના જમાનાના છોકરાને શું કહેવું?

તેઓને ઠીક લાગે એમ જ કરે છે.”અમદાવાદ ખાતે રહેતી હાર્દિકની બહેન અનામિકાએ જણાવ્યું, “હાર્દિકને નવી નવી હેરસ્ટાઇલ કરાવવાનો ગાંડો શોખ છે. અંતિમ મેચમાં પણ તે કોઈ નવી હેરસ્ટાઇલ સાથે દેખાય તો નવાઈ નહીં પામતા, જોકે તેણે ક્યારેય મુંડન નથી કરાવ્યું. હાર્દિકને નવાં નવાં કપડાં પહેરવાનો પણ શોખ છે. નાનો હતો ત્યારે દિવસમાં એટલી બધી વાર કપડાં બદલતો કે મારી મમ્મીને ચિંતા રહેતી કે કપડાં ધોવાવાળી બાઈ ક્યારેક કામ છોડીને ભાગી જશે.”

કેએલ રાહુલ.

કેએલ રાહુલ અવારનવાર ટ્રોલબાઝરોની આડમાં આવે છે કારણ કે તે કોઈ દિવસ પોતાના પર પ્રયોગ કરતો રહે છે.

રણવીર સિંઘ


ફિલ્મના પડદા સિવાય જ્યારે પણ તમે રણવીર સિંહને જોશો, ત્યારે તમે જોતા રહી જશો. તેમના ચશ્મા, પગરખાં અને કપડાં અલગ રંગનાં છે. તેની પાસે સમાન હેરસ્ટાઇલ પણ છે. તેમની સ્પાઇક્સ જોઈને ટ્રોલબાઝરોએ ખૂબ મજા કરી.

મહેન્દ્રસિંહ ધોની


ચેન્નઈ સુપરકિંગ માટે રમતી વખતે કેપ્ટન કૂલે શાનદાર હેરકટ પણ લીધો હતો, પરંતુ લોકોને તે ઠંડુ લાગ્યું ન હતું.ટીમ ઇન્ડિયાના પૂર્વ કેપ્ટન મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીના 37માં બર્થડે પર ઑલરાઉન્ડર હાર્દિક પંડ્યાએ ખાસ ગિફ્ટ આપી છે. પોતાના હેરસ્ટાઇલને લીધે સતત ચર્ચામાં રહેતા હાર્દિક પંડ્યાએ માહીને હેર સ્ટાઇલ ચેન્જ કરી આપી હતી.હાર્દિક પંડ્યા શનિવારે પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર એક ફોટો શૅર કર્યો હતો, જેમાં તે ધોનીની હેર સ્ટાઇલ સેટ કરી રહ્યો હતો. હાર્દિકે આ ફોટો શૅર કરતાં કેપ્શન લખ્યુ કે, ”ખાસ દિવસ પર ખાસ હેરકટ, માહીને મારા તરફથી બર્થ ડે ગિફ્ટ. આ સ્ટંટ એક નિષ્ણાત દ્વારા કરવામાં આવ્યો છે, ઘરે કરવાનો પ્રયત્ન ના કરતા.”ટીમ ઇન્ડિયના વિકેટ કિપર મહેન્દ્ર સિંહ ધોની પોતાની હેરસ્ટાઇલને લીધે સતત ચર્ચામાં રહે છે. કરિયરના શરૂઆતી દિવસમાં ધોની લાંબા વાળ રાખતો હતો, ત્યારે પાકિસ્તાનના તત્કાલિન રાષ્ટ્રપતિ પરવેશ મુશર્રફે પણ ધોનીના વાળના વખાણ કર્યા હતા.2011માં વર્લ્ડ કપ જીત્યા પછી ધોનીએ વાળ કપાવી દીધા, ત્યારથી સતત ધોની પોતાના વાળની સાથે એક્સપરિમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

સલમાન ખાન


તેરે નામની ભાઈજાનની હેરસ્ટાઇલ ફક્ત અડધી ફિલ્મ જ રાખવામાં આવી હતી, પરંતુ આખા દેશએ તેને દિલમાં લઈ લીધી. ફિલ્મ અને હેરસ્ટાઇલએ એવું કનેક્શન બનાવ્યું હતું કે આજે પણ આ હેરસ્ટાઇલને મજનુ કટ કહેવામાં આવે છે.

અક્ષય કુમાર


અક્ષય કુમારે લાંબા સમય સુધી લાંબા વાળ રાખ્યા હતા. તેઓએ આ કેમ કર્યું તે જાણી શકાયું નથી, પરંતુ તે ચોક્કસપણે જાણીતું છે કે તે તેમના માટે યોગ્ય ન હતું.

સંજય દત્ત


સંજુ બાબાએ એક વાર રોનાલ્ડોને વાળ રંગીન કરીને હેરસ્ટાઇલ બનાવી હતી. સોશિયલ મીડિયા સાથે કોઈને ન છોડો.

જાણો અન્ય સ્ટોરી.

બોલીવૂડ માં ઘણા બધા ફિલ્મો બંને છે. દરરેક ફિલ્મો માં દરરેક હિરોહીન અને હીરો નો લુક અલગ અલગ હોય છે.જયારે તેઓ પોતાના અલગ લુક સાથે જોવા મળે છે ત્યારે લોકો તેમના કપડા અને હેરસ્ટાઇલ પર ખુબજ ધ્યાન આપે છે.ક્યારેક ફિલ્મો માં કોઈક એવો કિરદાર પણ આવી જાય છે કે જેને દેખાડવા માટે એક અલગ જ ટાઈપ ની હેરસ્ટાઇલ રાખવી પડે છે.બોલીવૂડ માં ઘણી વાર એવું થયું છે કે જેમાં અલગ અલગ સિતારાઓને ક્યારેક અજીબ જ હેરસ્ટાઇલ આપવામાં આવે છે.આજે આપને આવી સાત હેરસ્ટાઇલ વિશે જ વાત કરવાની છે.

રાજપાલ યાદવ – ભૂલ ભુલૈયા :

રાજપાલ યાદવ બોલીવૂડ માં હમેશા કોમેડી ના પાત્ર માં જોવા મળે છે.એવામાં તેના લુક ને ફન્ની બનાવવા માટે ઘણી વાર તેની હેરસ્ટાઇલ પણ એવી બનાવવી પડે છે. એવું જ એક વાર તેના ભૂલભુલૈયા ફિલ્મ ના પાત્ર માં થયું હતું જેમાં તેમની માથે એક એન્ટેના જેવી ચોટી અને અગરબતી લગાવવામાં આવી હતી.

શક્તિ કપૂર – ગુંડા :

બોલીવૂડ ફિલ્મો માં શક્તિ કપૂર પોતાની કોમિક ટાઈમિંગ માટે જાણીતા છે. તેઓ કોમેડી અને એ સિવાય ના ઘણા બધા રોલ માં જ જોવા મળે છે.એવા માં ઘણી ફિલ્મો શક્તિ કપૂર ની ઘણી ફન્ની હેરસ્ટાઇલ દીધી હતી. એવું જ એક વાર “ગુંડા” ફિલ્મ માં તેની ચોટલી વાળેલી હતી.

સલમાન ખાન

તેરે નામ સલમાન ખાન ની તેરે નામ ફિલ્મ ની હેરસ્ટાઇલ તો આજે પણ પ્રખ્યાત છે.આ ફિલ્મ માં રાધે નો લુક આજે પણ ઘણા લોકો બનાવી ને ફરતા જોવા મળે છે.સલમાન ની આ ફિલ્મ અને તેનું પાત્ર ખુબ જ પ્રખ્યાત છે.

રેખા –

ઘણી ફિલ્મો ૯૦ ના દશક માં રેખા પોતાના લુક ને લઈને ઘણા પ્રયોગો કરતી હતી.આમાં તેના અજીબ અને બોલ્ડ હેરસ્ટાઇલ પણ સામેલ છે.જેવું તમે ફોટા માંથી જોઈ શકો છો રેખાની હેરસ્ટાઇલ પણ કઈક અજીબ જ છે.

અનુષ્કા શર્મા –

“પીકે” ફિલ્મ માં અનુષ્કા શર્મા એ શોર્ટ હેરસ્ટાઇલ રાખી હતી જે થોડી અજીબ લાગી રહી હતી.આને લઈને સોશિયલ મીડિયા માં તેની મજાક પણ થઇ હતી.આમ તો બાકી બધી જ ફિલ્મો માં તે સુંદર જ લાગે છે પણ આ એક ફિલ્મ માં તેનો લુક અલગ જ છે.

અમરીશ પૂરી –

ઘણી ફિલ્મો બોલીવૂડ ના પ્રખ્યાત વિલન અમરીશ પૂરી ના વધારે પડતા પાત્ર માં તેની અલગ જ હેરસ્ટાઇલ હોય છે કે જે તમે પણ ફોટા માં થી જોઈ શકો છો.

રાધિકા – નસબ અપના અપના :


નસીબ અપના અપના ફિલ્મ માં રાધિકા ની વાંકી ચોટલી ખુબ જ પ્રખ્યાત થઇ હતી.આમાં તેણીએ એક ગામ ની મહિલા નું પાત્ર ભજવ્યું હતું.જેમાં તેનો ખરાબ લુક હોવાને લીધે તેને પ્રેમ કરતો ન હતો.