આ કારણે ફક્ત 19 વર્ષની ઉંમરે પોતાનાથી બમણી ઉંમરના હીરો સાથે કેટરીનાએ કર્યું હતું હદ વધારે બોલ્ડ શીન,જુઓ તસવીરો.

બોલિવૂડ અભિનેત્રી કેટરિના કૈફે તેની પહેલી ફિલ્મની હોટનેસની મર્યાદા ઓળંગી ગઈ. તેણે ગુલશન ગ્રોવર સાથે બોલ્ડ સીન્સ ભજવ્યા અને દર્શકોને આશ્ચર્યચકિત કર્યા.સોશિયલ મીડિયા પર કેટરિનાના ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યની તસવીર બેડમાન ગુલશન ગ્રોવરના હોટ સીન્સ આપી રહી છે.બોલિવૂડની અભિનીત અભિનેત્રી કેટરિના કૈફે તેની પહેલી ફિલ્મમાં હોટનેસની મર્યાદા ઓળંગી ગઈ હતી. તેણે ગુલશન ગ્રોવર સાથે બોલ્ડ સીન્સ ભજવ્યા અને દર્શકોને આશ્ચર્યચકિત કર્યા.

Advertisement

આ તસવીરો અચાનક સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીર તેમની પહેલી ફિલ્મ બૂમની છે જે 2003 માં રજૂ થઈ હતી. આ ચિત્રો કોઈને જુએ છે ત્યારે પરસેવો પાડવા માટે એટલા ગરમ છે.તમને જણાવી દઈએ કે 37 વર્ષીય કેટરીના કૈફ એક્ટિંગ પહેલા લંડનમાં મોડેલિંગ કરતી હતી. તે જ સમયે, દિગ્દર્શક કૈઝાદ મુસ્તાદની નજર તેના પર પડી અને તેણે અભિનેત્રીને તેની ફિલ્મ બૂમની ઓફર કરી. કેટરિનાએ પણ આ તક હાથથી જવા દીધી ન હતી.

આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર વધારે કમાણી કરી શકી ન હતી, પરંતુ કેટરીના અભિનય અને બોલ્ડ દૃશ્યોએ પ્રેક્ષકોના હૃદય અને દિમાગને અસર કરી હતી. આ ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન, ગુલશન ગ્રોવર, જેકી શ્રોફ, ઝીનત અમન અને કેટરીના કૈફ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે.આ ફિલ્મ પછી, કેટરિના કૈફને દક્ષિણની ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કરવાની તક મળી અને દક્ષિણની ચાર ફિલ્મોમાં અભિનય કર્યો. આ દરમિયાન, રામ ગોપાલ વર્માએ તેમની ફિલ્મ ‘સરકાર’ માં અભિનેત્રી માટે તેને એક નાનકડી ભૂમિકાની ઓફર કરી હતી

અને કેટરીનાએ તેને સારી ભૂમિકા ભજવી હતી. જો કે, કેટરિનાએ તેના પછી ઘનિષ્ઠ દ્રશ્યોને ખૂબ હદ સુધી ટાળ્યા હતા.વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો કેટરીના કૈફ છેલ્લે ભારતમાં બોલિવૂડ એક્ટર સલમાન ખાન સાથેની ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી. તે હવે અક્ષય કુમારની ફિલ્મ સૂર્યવંશીમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ માર્ચમાં રિલીઝ થવાની હતી પરંતુ કોરોના ચેપને કારણે તેનું રિલીઝ મોકૂફ રાખવામાં આવ્યું હતું. આ ફિલ્મમાં તે અદિતિ સૂર્યવંશીની ભૂમિકા નિભાવવા જઇ રહી છે. આગામી ફિલ્મ ફોન ભૂટમાં કેટરિના કૈફ મુખ્ય ભૂમિકામાં હશે અને આ ફિલ્મમાં ઇશાન ખટ્ટર અને સિદ્ધંત ચતુર્વેદી તેમની સાથે જોવા મળશે.

કેટરિના કૈફ હાલના સમયે બોલિવૂડની લીડિંગ એક્ટ્રે્સમાંથી એક છે. ધૂમ 3, એક થા ટાઈગર, જબ તક હૈ જાન, અજબ પ્રેમ કી ગજબ કહાની જેવી ફિલ્મો કરી ચૂકી છે. પરંતુ એક ફિલ્મ એવી પણ છે કે જે કેટરિનાની સૌથી મોટી ભૂલ કહી શકાય. તેની ડેબ્યૂ ફિલ્મ ‘બૂમ’ જેમાં અમિતાભ બચ્ચન અને ગુલશન ગ્રોવર જેવા એક્ટરો હતા.બેડમેને’ જણાવ્યો અનુભવ,ફિલ્મ ‘બૂમ’ માં ગુલશન ગ્રોવરે કેટરિના સાથે કેટલાક રોમેન્ટિક સીન કર્યા હતા. હાલમાં જ ધ કપિલ શર્મા શો પર ‘બેડમેન’ ગુલશન ગ્રોવરે આ ફિલ્મ પાછળના કેટલાક કિસ્સાઓ શેયર કર્યા હતા.

ફાઈનલ શૉટ આપતા પહેલા રીહર્સલ કર્યું,ધ કપિલ શર્મા શોના સેટ પરના એક વ્યક્તિએ નામ ન આપવાની શરતે જણાવ્યું કે ગુલશને શું કહ્યું હતું. તેમણે જણાવ્યું કે, ‘ જ્યારે કેટરિના સાથે રોમાન્ટિક સીન શૂટ કરવાનો હતો ત્યારે બચ્ચન સાહેબ પણ ફ્રેમમાં હતા અને તેમની હાજરીથી કન્ફર્ટેબલ નોહતું લાગતું. ગુલશન આ સીનને સારી રીતે કરવા ઈચ્છતા હતા એટલા માટે ફાઈનલ શોટ આપતા પહેલા કેટરિના સાથે ઘણી વખત રીહર્સલ કર્યું હતું.’
જુઓ તે ફિલ્મનો સીન,કેટરિના સાથે જે ફિલ્મમાં ડેબ્યૂ કરી રહી હતી રોમાન્ટિક સીન શૂટ કરવામાં ખુબ મુશ્કેલી આવી.પરંતુ સીન સારી રીતે શૂટ થયો અને ઓનલાઈન તેને 30-40 મિલિયન વ્યૂ પણ મળ્યાં છે.

હાલ કેટરીના સલમાન સાથે બિઝી,કટરીનાનું આ મુદ્દે હજુ સુધી કોઈ રિએક્શન નથી આવ્યું. તેમની આગામી ફિલ્મ ‘જગ્ગા જાસૂસ’ છે જે હવે 14 જુલાઈના રોજ રિલીઝ થશે. જેને અનુરાગ બાસુ ડિરેક્ટ કરી છે. હાલમાં કટરીના સલમાન સાથે ‘ટાઈગર જિંદા હૈ’ના શૂટિંગમાં બિઝી છે.16 જુલાઈ 1983 ના રોજ જન્મેલી કેટરિના કૈફ આજે તેનો 36 મો જન્મદિવસ ઉજવી રહી છે. કેટરીના હાલમાં બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રીમાં શામેલ છે. તેણે બોલિવૂડમાં ત્રણેય ખાન (સલમાન, શાહરૂખ અને આમિર) સાથે કામ કર્યું છે. તેની ઘણી ફિલ્મોએ બોક્સ ઓફિસ પર 100 કરોડથી વધુનો કમાણી કરી છે. તેને બોલિવૂડની સૌથી સુંદર અભિનેત્રીનું બિરુદ પણ મળી ચૂક્યું છે.

કેટરિના કદાચ આજે ભલે એ ગ્રેડની ફિલ્મો મેળવી રહી છે પરંતુ તેની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં તેણે ફક્ત બી ગ્રેડની ફિલ્મોમાં ફક્ત કામજ કર્યું ન હતું પરંતુ ઘણા બોલ્ડ અને રમૂજી દ્રશ્યો પણ આપ્યા છે. આવી જ એક ફિલ્મ છે ‘બૂમ’.આ ફિલ્મ વર્ષ 2003 માં આવી હતી જે બોલિવૂડમાં કેટરિનાની પહેલી ફિલ્મ હતી.આ ફિલ્મમાં કેટરિના ઉપરાંત ગુલશન ગ્રોવર અને અમિતાભ બચ્ચન જેવા કલાકારો પણ હતા.

કેટરિનાને પણ આ ફિલ્મ થી તક મળી હતી. એવું બન્યું હતું કે ‘બૂમ’ના ડાયરેક્ટર કાયઝાદ ગુસ્તાદે કેટરિનાને એક ફેશન શોમાં જોય હતી. કેટરિના તે દિવસોમાં મોડેલિંગ કરતી હતી. તે પ્રથમ નજરમાં કેટરિનાથી એટલા પ્રભાવિત થઈ ગયા કે તેણે બૂમ મૂવીમાં અમિતાભ બચ્ચનની સામે મિસ કૈફને કાસ્ટ કરી હતી. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર ફેલાઈ હતી. જોકે કેટરિનાએ ફિલ્મમાં જે હોટ સીન્સ આપ્યા હતા તે ચર્ચાનો વિષય બની ગયો હતો. ખાસ કરીને કેટરિનાના ગુલશન ગ્રોવર સાથે ‘લિપલોક’નું કિસિંગ સીન સૌથી વાયરલ થયો હતો.

એવું કહેવામાં આવે છે કે કેટરીના અને ગુલશન ગ્રોવરે આ ‘કિસ’ સીનને કરવા માટે લગભગ બે કલાક બંધ રૂમમાં કિસ કરવાની પ્રેક્ટિસ કરી હતી. આ ફિલ્મના રિલીઝ થયા પછી તે દ્રશ્યને લઈને ઘણો વિવાદ ઉભો થયો હતો. જ્યારે કેટરિનાને તેના પર પ્રતિક્રિયા માટે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે તે તેના પર પ્રતિક્રિયા આપવા જેવું શું છે? ફિલ્મના એક સીનની માંગ હતી તેથી મેં તે કર્યું પરંતુ હા મને તે કરવામાં કમફરટેબલ ન હતો.

જોકે આ વિવાદનો લાભ કેટરીનાને મળ્યો. તેમને 2004 માં ‘મૈંને પ્યાર ક્યૂ કિયા’ માં કામ કરવાની તક મળી. આ ફિલ્મ 2005 માં રિલીઝ થઈ હતી અને કેટરિનાની કારકિર્દીની પહેલી હિટ ફિલ્મ પણ બની હતી. આ ફિલ્મમાં તેની વિરુદ્ધમાં સલમાન ખાન અને સોહેલ ખાન હતા. માનવામાં આવે છે કે આ ફિલ્મ પછી કેટરિના અને સલમાનની નિકટતા વધવા માંડી હતી. સલમાને કેટરીનાને ઘણી ફિલ્મોમાં મદદ કરવાનું શરૂ કર્યું. મીડિયાએ આ બંને વિશે ઘણી વાર્તાઓ બનાવવાનું શરૂ કર્યું. આવી સ્થિતિમાં તેઓનું થોડા વર્ષો પછી બ્રેકઅપ થયું.

સલમાનથી બ્રેકઅપ બાદ કેટરિના રણબીર કપૂર સાથે જોડાઇ હતી. આ બંનેએ વર્ષ 2009 માં અજબ પ્રેમ કી ગઝબ કહાની ફિલ્મ કરી હતી. આ પછી બંનેએ એકબીજાને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું. બંને લિવ ઇન પણ રહ્યા હતા. પછી તેઓના સબંધ પણ તૂટી ગયા. હાલમાં કેટરિના અને સલમાન ફરી એકબીજાની નજીક આવી ગયા છે. તાજેતરમાં જ તેમની બંને ફિલ્મ ‘ભારત’ બોક્સ ઓફિસ પર હીટ થઈ હતી. ઘણા લોકો માને છે કે સલમાન અને કેટરિનાની જોડી શ્રેષ્ઠ છે.

Advertisement