આ નામવાળા પુરુષો હોય છે પત્નીના પાક્કા ગુલામ,જોઈ લો ક્યાક તમે તો નથી ને….

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે અને આજે તમને જાણવા  મળશે કે કયા નામ વાળા માણસ જોરું ના પાક્કા ગુલામ હોય છે તો મારા વ્હાલો મિત્રો જાણો.એવું કહેવામાં આવે છે કે લગ્ન ફક્ત બે લોકોની મુલાકાત જ નથી, પરંતુ બે આત્માઓનું જોડાણ છે, જેને પતિ-પત્ની એક સાથે રમે છે, પતિ-પત્નીના સંબંધોમાં પરસ્પર પ્રેમ જાળવવાનું સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે.  તે બંનેમાંથી કોઈ એક વસ્તુમાં ઉણપ છે, તો પછી આ સંબંધ યોગ્ય રીતે ચાલતું નથી.

Advertisement

આ દુનિયામાં, પતિ-પત્નીના સંબંધોને સૌથી કિંમતી સંબંધ માનવામાં આવે છે, પરંતુ જો આ સંબંધમાં થોડો ખાટો આવે તો આ સંબંધને બગાડવામાં થોડો સમય લેતો નથી અને ઘણી વાર એવું કહેવામાં આવે છે કે લગ્ન એક પૈડાવાળા પતિ અને બીજી પત્ની સાથે દ્વિચક્રી વાહન ચલાવવા જેવું છે અને તેથી જ આ કારને યોગ્ય રીતે ચલાવવી સૌથી મહત્વપૂર્ણ છે, આ સંબંધમાં, બંનેને પરસ્પર સમર્થન અને સમર્પણ છે.

એક લાગણી હોવી જોઈએ લગ્ન પછી, દરેક છોકરીની એક જ ઇચ્છા હોય છે કે તેનો પતિ તેના પર ખૂબ પ્રેમ કરે, તેને સાંભળો અને તેને ચલાવો, પરંતુ હકીકતમાં, દરેકને આવા જીવનસાથી શોધવાનું શક્ય નથી.આપણે એક એવું સંબંધ જોવું જોઈએ કે જ્યાં પતિ-પત્ની એકબીજા પ્રત્યે ખૂબ જ સમર્પિત હોય અને તેમની જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવતા હોય અને તેમની વચ્ચેના આ પરસ્પર પ્રેમ અને સમર્પણને જોઈને.

કેટલાક લોકો ફક્ત પતિને જોરૂના ગુલામ તરીકે જોઈ શકે છે  તેઓ સંજ્ઞા આપે છે, પરંતુ જો ખરા અર્થમાં જોવામાં આવે તો હકીકતમાં આ સંબંધને યોગ્ય રીતે લાવવાની પણ ખૂબ જ સારી કળા છે, જેમાં ઓછા લોકો નિષ્ણાંત છે અને આજે અમે તમને આવા લોકો વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.  એવા લોકો છે જે તેમની પત્નીને ખૂબ જ ચાહે છે અને તેના માટે સંપૂર્ણ સમર્પિત છે.

A નામના લોકો : એ નામવાળા પુરુષો તેમની પત્ની માટે સૌથી જીવલેણ છે.  પતિ જેમના નામની શરૂઆત એ સાથે થાય છે તે પત્નીની દરેક અગવડતા અને ખુશીઓનું પાલન કરે છે અને તેમનું વર્તન પણ ખૂબ જ વાહક છે જે તેમને પત્નીના ગુલામ બનાવે છે.  આવા પુરુષો કોઈ દબાણમાં આવતા નથી પરંતુ તેમના મનની ખુશી માટે, પત્નીની દરેક બાબતમાં વિશ્વાસ કરે છે અને તેમને કોઈ મુશ્કેલી આપવા માંગતા નથી તેથી જ એ નામનો માણસ શ્રેષ્ઠ પતિ સાબિત થાય છે.

K નામના લોકો : પુરુષો, કે જે કે નામથી પ્રારંભ કરે છે, તે ખૂબ જ હઠીલા સ્વભાવના હોય છે, પરંતુ લગ્ન પછી, તેઓ સંપૂર્ણપણે તેમની પત્નીના નિયંત્રણમાં રહે છે તેઓ તેમની પત્નીનું પાલન કરે છે અને તેમના દરેક સુખ અને દુખમાં મદદ કરે છે.  તેઓ કરે છે આવા પુરુષો તેમની પત્ની માટે કંઇપણ કરવા તૈયાર હોય છે.

R નામના લોકો : પુરુષો જેનું નામ આર શબ્દથી શરૂ થાય છે, આવા પુરુષો હ્રદયથી ખૂબ સ્પષ્ટ છે અને પત્નીને ખુશ રાખવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરતા રહે છે.  લગ્ન પછી પણ, આ લોકો તેમની પત્ની ઘરનાં કામ પણ કરે તેવું ઇચ્છતા નથી અને તેથી જ જ્યારે તેઓ નોકરીથી કંટાળીને ઘરે આવે છે, ત્યારે તેમનો સહકારી સ્વભાવ હોવા છતાં, પત્નીને પણ રસોડામાં મદદ કરવી એ તેમનો સ્વભાવ છે.  તે તેની પત્નીને બીજાની નજરમાં ગુલામ બનાવે છે, તેથી તેઓને કોઈ ફરક પડતો નથી.

P નામના લોકો : પી અક્ષરો નામના પુરુષો તેમની પત્ની માટે કોઈપણ હદ સુધી જઈ શકે છે અને તેમની પત્નીની દરેક નાની મોટી બાબતોનું પાલન કરી શકે છે અને તેને પૂર્ણ ટેકો અને પ્રેમ આપી શકે છે.  તેઓ તેમના લગ્ન જીવનને ખૂબ સમજ અને મનથી ચલાવે છે.  આ જેથી તેમના પરસ્પર સંબંધ હંમેશા ખુશ રહે અને તેમની વચ્ચે ક્યારેય કોઈ સમસ્યા ન આવે અને તેમની વિચારસરણી અને વર્તનને કારણે લોકો તેમને પત્નીના ગુલામ કહી શકે છે.
ત્યારબાદ મિત્રો આવા અન્ય નામ છે જેના અલગ અલગ ભવિષ્ય હોય છે તો ચાલો મારા વાહલા મિત્રો જાણીએ. B નામના લોકો : આ લોકો મોટાભાગે લવ મેરેજ કરે છે. સ્વભાવથી મૂડી તથા હિંમત વાળા હોય છે. B અક્ષર વાળા લોકો રોમેન્ટિક હોય છે. આ લોકો કિશોરાવસ્થામાં જ ફલર્ટ કરવાનું શરુ કરી દે છે. આ ખુબ જ સેન્સિટીવ નેચર ના હોય છે. આ બહુ ઓછા લોકોને દોસ્ત બનાવે છે, પણ જેણે બનાવે છે તે તેના સાચા મિત્ર હોય છે

C નામના લોકો : C અક્ષર વાળા લોકોને ફ્રેન્ડસ બનાવવા પસંદ હોય છે. આ લોકો બહુ જ અસ્થિર વિચારો વાળા હોય છે. આ પોતાની ઈચ્છાઓ ને પૂરી કરવા અંતિમ ક્ષણ સુધી પ્રયાસ કરે છે. કોઈપણ નવા વાતાવરણ માં આ અક્ષરના વ્યક્તિ સરળતાથી નથી ભળી જતા. તેથી નવા કાર્યોમાં આ લોકોને મુસીબતો નો સામનો કરવો પડે છે. આ લોકો વધુ ભાવુક હોય છે. પ્રેમ સબંધોમાં આમને પ્રેમના દગો મળે છે.

D નામના લોકો : તમે આ અક્ષરના લોકો પર વિશ્વાસ રાખી શકો છો. આ લોકો જીદ્દી હોય છે, જે જોઈએ તે મેળવીને જ રહે છે. લોકોની વાતો પર ઘ્યાન ન આપીને પોતાની મનમાની કરવી જ આ અક્ષરના લોકોને ગમે છે. આ લોકો બોર્ન સ્માર્ટ હોય છે. આ અક્ષરના લોકો બીજાને મદદ કરવામાં સહેજ પણ પાછળ નથી રહેતા.

E નામના લોકો : એ લોકો ખુલ્લા વિચારો વાળા અને બિંદાસ હોય છે જેમનો પહેલો ઈંગ્લીશ અક્ષર E હોય છે. પોતાના મજાકિયા સ્વભાવ ને કારણે આ લોકોની ઘણીવાર આલોચના પણ થાય છે. કાર્યોમાં સફળતા મેળવવા આ પૂરી મહેનત કરે છે. જયારે આ સફળ નથી થતા ત્યારે આ અક્ષરના લોકોને શાંતિ નથી મળતી. આ અક્ષરના વ્યક્તિમાં સહનશક્તિ ખુબ જ હોય છે. જો પોતાના વ્યવહાર જેવો વ્યવહાર તેમને બીજાના પાસેથી ન મળે તો તેમને ઘણું લેકચર સંભળાવી શકે છે.

F નામના લોકો : આ અક્ષરના વ્યક્તિને એકલું રહેવું ખુબ ગમે છે. સ્વભાવથી તેઓ ભાવુક હોય છે. બધી વસ્તુઓને લઈને આ કોન્ફીડેન્ટ હોય છે. આ પોતે જ સેક્સી અને આકર્ષક હોય છે, સાથે જ આ આવા લોકોને પણ પસંદ કરે છે. રોમાંસ તો આ અક્ષરના વ્યક્તિમાં ખુબ ભરેલ હોય છે. આ વ્યક્તિ મદદ કરે તેવા હોય છે.

G નામના લોકો : આ અક્ષરના વ્યક્તિ દિલના સાફ હોય છે. કારણ વગર કોઈને હેરાન નથી કરતા. રિલેશનશિપ માં કમીટમેંટ વિના કોઈ પર કારણ વગર ખર્ચ કરવો એ આ વ્યક્તિને બેકાર જેવું કામ લાગે છે. પ્રેમ ને લઈને ઈમાનદાર હોય છે.આમતો આ અક્ષરના વ્યક્તિ સ્વભાવે શાંત હોય છે, પણ જયારે ગુસ્સો આવે ત્યારે જાણે જમીન આસમાન એક થઇ ગયું હોય તેમ કોઈને છોડતા નથી.

H નામના લોકો : આ અક્ષરના લોકો પોતાના મન ની વાત બીજા સાથે શેર નથી કરતા. આની સાથે જ આમને સમજવા પણ ઘણા મુશ્કિલ છે. દિલથી ખુબ સાચા અને સારા હોય છે. આ વ્યક્તિ ચતુર હોય છે. પોતાની ચતુરતા ને કારણે આ સફળતા પણ પ્રાપ્ત કરે છે.

I નામના લોકો : આ લોકો ઈચ્છાતા ન હોવા છતા પણ આકર્ષક નું કેન્દ્ર બની જાય છે. I અક્ષરના લોકો પ્રેમ ના ભૂખ્યા હોય છે. સ્વભાવના શાંત અને દેખાવમાં ખુબ જ સેક્સી હોય છે. આ દરેક કાર્યો દિલ થી કરે છે. આ અક્ષરના વ્યક્તિને તમે સરળતાથી ઉલ્લુ બનાવી શકો છો.

J નામના લોકો : આ લોકો જુના જમાનાથી ચાલી આવતી પરંપરા માં વિશ્વાસ નથી કરતા. પોતે રોકટોક વગર સ્વતંત્ર રહેવાનું પસંદ કરે છે. ઉપરાંત બીજાને પણ સ્વતંત્ર રહેવાની સલાહ આપે છે. ખુશનુમા લાઈફ જીવવાના ચક્કરમાં આ અક્ષરના વ્યક્તિના ઘણા બધા દુશ્મનો બની જાય છે.

Advertisement