આ પાંચ કપલને જોયા બાદ તમે તમારું લૉટુ ખંજવાળ શો,જુઓ તસવીરો……

નમસ્તે મિત્રો આજના આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે, પ્રેમ ધન દૌલત થી નહીં પરંતુ દિલથી થાય છે. પ્રેમમાં રંગ-રૂપ,અમીર-ગરીબજેવી વસ્તુ નથી જોઈ શકતી. જયારે પ્રેમ સાચો હોય છે ત્યારે કોઈ વસ્તુ આડી આવતી નથી. પ્રેમમાં 2 દિલનું મિલન હોય છે. જેને આ કહેવતનું ઉદાહરણ માનવામાં આવે છે. આ કહેવતોને ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીઝની જોડીએ આ સાબિત કરી દીધી છે. ટેલિવિઝનની ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં ઘણી એવી જોડીઓ છે જે ને બધી હદોને પાર કરીને પ્રેમનો ઇજહાર કર્યો છે અને આજે ખુશી-ખુશી જિંદગી જીવી રહ્યા છે. આવો જાણીએ આ લિસ્ટમાં કોણ-કોણ શામેલ છે.

Advertisement

એટલી કુમાર અને કૃષ્ણા પ્રિયા.એટલી કુમારસાઉથ ઇન્ડિયા ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝનો જાણીતો નિર્દેશક છે. તમને જણાવી દઈએ કે, વર્ષ 2014માં તેને ટીવી એક્ટ્રેસ કૃષ્ણા પ્રિયા સાથે લગ્ન કર્યા છે.કૃષ્ણા પ્રિયા ખુબ જ સુંદર છે. તો તેનો પતિ એટલી કુમાર દેખાવમાં થોડો કાળો છે. એટલી કુમારે પાંચ વર્ષ પ્રખ્યાત નિર્દેશક એસ શંકર સાથે કામ કર્યું સહાયક દિગ્દર્શક કુમારે તેની સાથે તેમની આગામી ફિલ્મ નનબન (2012) માં કામ કર્યું હતું, જે હિન્દી ફિલ્મ 3 ઇડિયટ્સની રિમેક હતી તેણે પોતાના પ્રોડક્શન હાઉસ એપલ પ્રોડક્શનની શરૂઆત કરી અને તેની પહેલી ફિલ્મ ‘સંગીલી બુંગિલી કધવા થોરાઈ’ ફોક્સ સ્ટાર સ્ટુડિયોથી બનાવી હતી અને તમને જણાવી દઇએ કે કૃષ્ણા સાથે લગ્ન પ્રિયા બંધાયેલી હતી અને લગભગ આઠ વર્ષના સંબંધ પછી એટલી અને ક્રિષ્ના પ્રિયાએ લગ્ન કર્યા હતા.

2014 માં, તેમના લગ્નમાં દક્ષિણ ભારતની હસ્તીઓ હાજર રહી હતી કૃષ્ણ પ્રિયા ટીવીની એક પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે અને તેણે ઘણી સિરિયલોમાં મુખ્ય ભૂમિકાઓ ભજવી છે આ સિવાય તે દક્ષિણની સુપરહિટ ફિલ્મ સિંઘમમાં દિવ્ય મહાલિંગમના પાત્રમાં જોવા મળી છે તમિળ ફિલ્મ્સના ડાયરેક્ટર અને પટકથા લેખક એટલી કુમારનો ફોટો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ટ્રોલ થઈ રહ્યો છે. અટલીનું પૂરું નામ અરુણ કુમાર છે.

તમને જણાવી દઈએ કે 2013 માં અરુણ કુમારે ફિલ્મ ‘રાજા રાણી’ ફિલ્મથી જગત ઉદ્યોગમાં પ્રવેશ કર્યો હતો. આ ફિલ્મે બોક્સ ઓફિસ પર ખૂબ સારું પ્રદર્શન કર્યું હતુ અને ત્યારબાદ તેને બેસ્ટ ડેબ્યુ ડિરેક્ટરનો વિજય એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો. તેની સાથેના ફોટામાં જે સુંદર યુવતી જોવા મળી હતી તે અન્ય કોઈ નહીં પણ એટલીની પત્ની હતી. આઠ વર્ષ સુધીના રિલેશનશિપ બાદ બંનેના લગ્ન થયાં હતા મિત્રો 2014 માં, કૃષ્ણપ્રિયાએ ગાંઠ બાંધેલી અને બંનેના લગ્નમાં દક્ષિણની તમામ હસ્તીઓ હાજર રહી હતી.

કેકે ગોસ્વામી અને પીકુ ગોસ્વામી.કે.કે ગોસ્વામીન 90ના દાયકાનો કોમેડિયન એક્ટર હતો. હાલ તો તે 46 વર્ષનો થઇ ગયો છે. હાલમાં જ તેના લગ્ન થયા હતા. તેની પત્નીનું નામ પિંકુ ગોસ્વામી છે. જે જોવામાં બેહદ ખુબસુરત છે. બોલિવૂડ કે.કે.ગોસ્વામીએ તેના લગ્ન વિશે જણાવ્યું હતું કે જ્યારે મારા લગ્નને અંતિમ સ્વરૂપ આપવામાં આવ્યું ત્યારે યુવતીએ ના પાડી. ખરેખર,તેઓને તેમની ઊંચાઈને મુશ્કેલી હતી.પરંતુ, તેમની પત્નીએ કહ્યું કે તે ફક્ત મારી સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે.તેનો પોતાનો આગ્રહ હતો,આજે મારે તેની સાથે લગ્ન કર્યાં અને ઘરનાં મિત્રો સહમત થયા.કે.કે.ગોસ્વામી ના સાથે એક એવી ઘટના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છે જ્યારે તેમની ઉંમર માત્ર 12 વર્ષ હતી અને તેમને ખરીદવા માટે સરકર્સ વાળા આવ્યા હતા.

બિહારના મુઝફ્ફરપુર જિલ્લાના પાનાપુરમાં રહેતો કે.કે.ગોસ્વામી અને તેના નાના ભાઈને,જેમને ફક્ત 3 ફૂટના હતા ત્યારે એક સર્કસ વ્યક્તિની ખબર પડી તે મારા પિતાને મળ્યા અને તેણે કે.કે.ગોસ્વામીના પિતાને કહ્યું કે મને મોટો દીકરો આપો,હું તમને 50 હજાર રૂપિયા આપીશ,અમે તેને સર્કસનું કામ શીખવીશું,તમે પણ તેમને મળી શકો.સર્કસ સાંભળીને કે.કે.ગોસ્વામી ડરી ગયા.કેકે ગોસ્વામીને તેના પિતાએ કે.કે.ગોસ્વામીને વેચવાની ના પાડી ત્યારે રાહત થઈ.તે સમયે કે.કે ગોસ્વામી લગભગ 10-12 વર્ષના હતા.

શોએબ ઇબ્રાહિમ અને દીપિકા કક્કર.સસુરાલ સીમર કામાં સિમરનો રોલ નિભાવીને ઘર-ઘરમાં ફેમસ થનારી દીપિકા કક્કરાએ શોએબ ઈબ્રાહીમ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંનેની મુલાકાત સસુરાલ સીમર કાના સેટ પર થઇ હતી. જણાવી દઈએ કે, શોએબ સાથે લગ્ન કરવા માટે દીપિકાએ ઇસ્લામ ધર્મ અપનાવ્યો હતો. જણાવી દઈએ કે, સિમરના આ બીજા લગ્ન હતા. 22 ફેબ્રુઆરી 2018ના રોજ બંનેના નિકાહ થયા હતા.

આમના શરીફ અને અમિત કપૂર.આમના શરીફ ટીવીની સૌથી સુંદર અભિનેત્રી છે અને બોલિવૂડની અભિનેત્રી પણ તેની સુંદરતા સામે નિષ્ફળ ગઈ છે. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2013માં આમના શરીફે ફિલ્મ ડિસ્ટ્રિબ્યુટર અને નિર્માતા અમિત કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા, ત્યારબાદ તે ખુશીથી પોતાનું જીવન વિતાવી રહી છે. લગ્ન પહેલા બંનેએ એકબીજાને બે વર્ષ ડેટ કરી હતી. આટલું જ નહીં, અમિત સાથે લગ્ન કરવા માટે આમનાએ હિન્દુ ધર્મ અપનાવ્યો. આજે દિવાળી અને ઈદ બંને તહેવારો તેમના ઘરે આનંદ સાથે ઉજવવામાં આવે છે.

પ્રિન્સ નરુલા અને યુવિકા ચૌધરી.આ બંને ટીવીના લોકપ્રિય શો બિગબોસમાં મળ્યા હતા. બંને એકબીજાને પસંદ કરવા લાગ્યા હતા. આ બાદ બંનેએ લગ્ન કરીને ખુશીની જિંદગી જીવી રહ્યા છે. આ કપલમાં યુવિકા પ્રિન્સ કરતા 7 વર્ષ મોટી છે. બંને તેના લગ્નજીવનમાં ઘણા ખુશ છે.

Advertisement