આ ટીવી ના સ્ટાર પણ હતા ડ્રગ એડિકટ,એક તો હતો બિગ બોસ નો વિનર…

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું સ્વાગત છે મૃત્યુ મામલે સુશાંતસિંહ રાજપૂત તપાસ હવે ડ્રગ્સની તપાસ બની ગઈ છે એનસીબી સતત બોલીવુડ સ્ટાર્સ પર પોતાની પકડ કડક કરી રહી છે અહેવાલો અનુસાર એનસીબીએ દીપિકા પાદુકોણ સારા અલી ખાન અને રકુલ પ્રીત સિંહને પૂછપરછ માટે સમન્સ મોકલ્યું છે.આવી સ્થિતિમાં હવે તે ટીવી સ્ટાર્સના નામ પણ જાહેર કરવામાં આવી રહ્યા છે જે ડ્રગ્સનો ઉપયોગ કરે છે. ખરેખર ટીવી એક્ટર્સ એબીગૈલ અને સનમ ડ્રગ પેડલર દ્વારા જાહેર કરવામાં આવ્યા હતા જે બાદ આ કલાકારોના ઘરે દરોડા પાડવામાં આવ્યા હતા જેમાં મરિયુના તેના ઘરેથી મળી જો કે આ પહેલા પણ ડ્રગ્સના મામલે કેટલાક ટીવી કલાકારોના નામ બહાર આવ્યા છે. આજે અમે તમને તેમના વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.સિદ્ધાર્થ સાગર.

સિદ્ધાર્થ સાગર ટીવીના જાણીતા કોમેડિયન છે તમે તેને કોમેડી સર્કસ અને કપિલ શર્મા શોમાં જોયો જ હશે. એક સમય હતો જ્યારે તે ટીવી પરથી ગાયબ થઈ ગયો. બાદમાં જાણવા મળ્યું કે તે ડ્રગ વ્યસની બની ગયો છે અને તે ડ્રગ વ્યસન કેન્દ્રમાં હતો તેણે પોતાની એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે એક સમય એવો આવ્યો હતો જ્યારે તે ખૂબ જ એકલતા અને અસ્વસ્થ હતો પછી તે કોઈના કહેવા પર ડ્રગ્સ લેતો હતો અને તે તેને વ્યસની થઈ ગયો હતો બાદમાં તેની માતાની મદદથી તેને વ્યસન મુક્તિ કેન્દ્રમાં દાખલ કરવામાં આવ્યો ત્યાં તેમની સાથે ખરાબ વર્તન કરવામાં આવ્યું તેમણે કહ્યું કે તે તેનો સૌથી ખરાબ અનુભવ હતો બાદમાં તે તેના મેનેજરની મદદથી બહાર નીકળ્યો.અપૂર્વ અગ્નિહોત્રી અને શિલ્પા અગ્નિહોત્રી.

ટીવી અભિનેતા અપૂર્વ અને શિલ્પાનાં નામ પણ વિવાદમાં આવ્યા છે ટીવીનું આ જાણીતું કપલ 2012 માં રેવ પાર્ટીમાં પકડાયું હતું ત્યારબાદ તપાસ દરમિયાન તે ડ્રગ સકારાત્મક હોવાનું જણાયું હતું તેમણે કહ્યું કે તેમને ખબર નથી કે તે એક રેવ પાર્ટી છે તો તે જ સમયે તેની પત્નીએ કહ્યું કે તે સેલિબ્રિટી હોવાના ખર્ચને ભોગવી રહી છે.સૌરભ પાંડે.

ટીવી અભિનેતા સૌરભ પાંડે એક જાણીતા કલાકાર છે. તેમણે ટીવી પર શ્રી કૃષ્ણની ભૂમિકા પણ ભજવી છે. તેણે પોતાની એક મુલાકાતમાં કહ્યું હતું કે તે ડ્રગ્સનો વ્યસની હતો પાછળથી તેને તે સમજાયું અને તેણે બહાર નીકળવાનું નક્કી કર્યું ત્યારબાદ તેણે ક્યારેય ડ્રગ્સ ન લેવાની પ્રતિજ્ઞા લીધી હતી અને વ્યસન મુક્તિ કેન્દ્રમાં દાખલ કર્યો હતો જ્યાં તેને ધ્યાન અને આરામની મદદથી તેમાંથી મુક્તિ મળી.સિદ્ધાર્થ શુક્લા.

બિગ બોસ 13 ની વિજેતા સિદ્ધાર્થ શુક્લાનું નામ જાણીને તમને આશ્ચર્ય થશે ડ્રગ્સના કિસ્સામાં પણ તેનું નામ સામે આવ્યું છે ખરેખર બિગ બોસ દરમિયાન અભિનેત્રી રશ્મિ દેસાઇએ તેના પર ડ્રગ્સ લેવાનો આરોપ લગાવ્યો હતો એક કાર્ય દરમિયાન થયેલી લડતમાં, રશ્મિએ સિદ્ધાર્થને વ્યસની અને નશો કરનાર ગણાવ્યો. જો કે સિદ્ધાર્થે આ મામલે ક્યારેય કોઈ નિવેદન આપ્યું નથી કે કોઈ સ્પષ્ટતા કરી નથી.