આ છે બોલિવૂડમાં થયેલી એવી કિસ જેનાં ચર્ચા હજુ સુધી થઈ રહ્યાં છે…….

બોલિવૂડ સ્ટાર્સના વાસ્તવિક જીવનમાં સીન્સ તેમને ઘણી વાર વિવાદમાં લાવે છે. પરંતુ તેઓએ ફક્ત આ સ્ટાર્સને ફિલ્મો માટે જ કરવાનું છે. પરંતુ શું તમે માનો છો કે આ સ્ટાર્સ ઘણીવાર ઓફ સ્ક્રીનમાં પણ એક બીજાને કિસ કરે છે. જો નહીં, તો અમે તમને આ લેખમાં એવા ઓફસ્ક્રીન ચુંબન દ્રશ્યો બતાવીશું. શું દીપિકા પાદુકોણ અને સિદ્ધાર્થ માલિયા ક્યારેય એક બીજાને કિસ કરી શકે છે અથવા કરીના કપૂર અને બિપાશા બાસુ એક બીજાની નજીક આવીને કિસ કરવાનો પ્રયત્ન કરી શકે છે? આ વસ્તુઓ વિશે કોઈ વિચાર કરી શકે નહીં, પરંતુ વાસ્તવિકતા કંઈક બીજું છે.જો તમને ખાતરી હોતી નથી કે તમારા મનપસંદ કલાકારો વાસ્તવિક જીવનમાં આ પ્રકારના ચુંબન કૌભાંડમાં ફસાઈ શકે છે, તો ચાલો હવે અમે તમને કેટલીક એવી તસવીરો પણ બતાવીએ જે તમને આશ્ચર્યચકિત કરશે જેમાં અભિનેતાઓ અને અભિનેત્રીઓ એકબીજાને કિસ કરે છે.કરીના કપૂર અને બિપાશા બાસુ.

તમને અબ્બાસ મસ્તાનની 2001 ની ફિલ્મ અજનબી યાદ આવશે. ખરેખર, આ ફિલ્મમાં કરીના કપૂર સિવાય બિપાશા બાસુ પણ કામ કરી રહી હતી. ફિલ્મના રિલીઝ પહેલા જ બિપાશાએ ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. ફિલ્મમાં બિપાશાના જોરદાર અભિનયથી તેણી ફિલ્મની રજૂઆત પહેલા જ હેડલાઇન્સમાં આવી ગઈ હતી.આ ફોટો આઈફા એવોર્ડ્સની પ્રેસ કોન્ફરન્સનો છે. બિપાશા અને કરીના તે સમયે મળી હતી અને પછી કંઈક થયું. ખરેખર બિપાશા કરીનાના ગાલ પર કિસ આપવા જઇ રહી હતી પરંતુ બંનેની ટક્કર થી તે લિપ કિસ થઈ ગઈ.મહેશ ભટ્ટ અને પૂજા ભટ્ટ.

બોલ્ડ ફિલ્મો બનાવનાર મહેશ ભટ્ટ વાસ્તવિક જીવનમાં પણ ખૂબ જ બોલ્ડ રહ્યા છે. તેણે પોતાના જીવનમાં અનેક વિવાદોનો સામનો કરવો પડ્યો છે. આમાંનું એક છે તેની પુત્રી પૂજા ભટ્ટ સાથેનું આ ફોટોશૂટ. સ્ટારડસ્ટ મેગેઝિનના કવર માટે આ શૂટને લઈને ઘણા વિવાદ થયા હતા. જોકે, બાદમાં મહેશે તેને ખોટું ગણાવ્યું હતું.મીકાસિંહ અને રાખી સાવંત.

મીકાસિંહ અને રાખી સાવંત વચ્ચેના ચુંબન વિવાદને ભૂલી શકાય નહીં. 2006 માં એક પાર્ટી દરમિયાન મીકાએ અચાનક રાખીને ચુંબન કર્યું હતું. આ પછી રાખીએ તેના પર છેડતીનો કેસ દાખલ કર્યો હતો. આજે પણ લોકો મીકાસિંહ ને તેના વિશે પ્રશ્નો પૂછે છે.શિલ્પા શેટ્ટી અને રિચર્ડ ગેર.

દિલ્હીમાં એડ્સની જાગૃતિ ફંક્શન દરમિયાન હોલીવુડ એક્ટરે શિલ્પા શેટ્ટીને કિસ કરીને બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. રિચર્ડ એ પહેલા શિલ્પાને ગળે લગાવી અને પછી પાછળની બાજુ ઝૂકતી વખતે તેને ગાલ પર ચુંબન કર્યું. શિલ્પા પણ આ જોઈને દંગ રહી ગઈ.દીપિકા પાદુકોણ અને સિદ્ધાર્થ માલ્યા.

વર્ષ 2013 માં દીપિકા પાદુકોણ અને સિદ્ધાર્થ માલ્યાએ જે કર્યું તેના પર ઘણો વિવાદ થયો હતો. આ તે છે જ્યારે દીપિકા સિદ્ધાર્થ સાથે આઈપીએલ મેચ જોવા ગઈ હતી. આરસીબી vs કેકેઆર મેચમાં આરસીબી જીત્યા પછી સિદ્ધાર્થે દીપિકાને બધાની સામે કિસ કરી. આ મામલે ઘણા દિવસો સુધી ચર્ચા થઈ હતી.બિપાશા બાસુ અને ક્રિસ્ટિયાનો રોનાલ્ડો.

પોર્ટુગીઝ ફૂટબોલર ક્રિસ્ટિયાનો રોનાલ્ડો અને બિપાશા બાસુના ચુંબનની વાર્તા પણ એક સમયે ઘણા વિવાદોમાં હતી. 2007 માં, આ ફોટો વાયરલ થયો હતો અને તેના પર ઘણા સવાલો ઉભા થયા હતા.પ્રતિક બબ્બર અને એમી જેક્સન.

એક સમયે પ્રિતિક અને એમીના અફેરના પ્રતીકો દરેક જગ્યાએ હતા, પરંતુ બંનેએ આ અફવાઓને ખોટી ગણાવી હતી. દરમિયાનમાં આ બંનેને કિસ કરતી વખતે આ ફોટો ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થયો હતો, જેના પછી તેમના સંબંધની સત્ય બધાને ખબર પડી ગઈ હતી.કરીના કપૂર અને શાહીદ કપૂર.

શાહિદ અને કરીના કપૂર બોલિવૂડના સૌથી લોકપ્રિય અને પ્રિય કપલ્સ હતા. આ બંનેના સંબંધો મરી જતા, અને તેમના બ્રેકઅપથી બધાને મોટો આંચકો મળ્યો. જો કે તેનાથી પણ વધુ ચોંકાવનારો, બ્રેકઅપ પહેલા જ આ બંનેનો વીડિયો વાયરલ થયો હતો. આ વીડિયોમાં બંને એક બીજાને કિસ કરી રહ્યા હતા. બંનેનો બીજો એક વીડિયો વાયરલ થયો હતો, જેમાં કરીના કપૂર સ્ટ્રિપ કરી રહી હતી.