“આશિક બનાયા આપને”ની આ અભિનેત્રી યાદ છે,જોઈ લો આજે પણ દેખાય છે એટલી જ હોટ અને સુંદર,જોવો તસવીરો…..

મિત્રો આ લેખમાં હું આપણું સ્વાગત કરું છું તેમજ આજે હું તમારા માટે એક સાવ નવો લેખ લઈને આવ્યો છું અને જેમાં હું તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યો છું તેમજ આજે આપણે તનુશ્રી દત્તા વિશે જાણીશું અને તેમજ આ અભિનેત્રી તનુશ્રી દત્તાની તાજેતરની તસવીર અને તેમજ જેણે લાખો લોકોને આશિક બનાયા આપને ગીતથી આશિક બનાવ્યા હતા.

અને તેમજ જેમાં તે ઓળખી નથી તેમજ આ તસવીરમાં તનુશ્રી ગ્લેમરસ નથી પણ ચોક્કસ જ સુંદર લાગી રહી છે તેવું અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે તો આવો જાણીએ આ વિશે વધુ માહિતી.ખરેખર તો આ તનુશ્રી બે વર્ષ પછી ભારત પરત આવી છે અને તે મુંબઇ એરપોર્ટ પર આવ્યાની સાથે જ લોકોએ તેનો ફોટો લેવામાં કોઈ સમય લીધો ન હતો અને તેમજ આ તનુશ્રીએ પણ તેના પ્રશંસકોને નારાજ ન કર્યા અને ફોટોગ્રાફ્સ રજૂ કર્યા છે અને આ સમય દરમિયાન, તનુશ્રીએ બ્લુ કલરનો ટોપ, બ્લેક કેપ્રી અને ફ્લોટર્સ પહેર્યા હતા અને તે પહેલા કરતા ઘણી અલગ દેખાતી હતી અને તેમજ જન્મદિવસની શુભેચ્છા તનુશ્રી દત્તા જે બોલ્ડનેસ લેવલ સેટ કરનારી અભિનેત્રી તેમજ કંઈક એવું બન્યું કે અધ્યાત્મનો માર્ગ અપનાવવો પડ્યો હતો.

તેમજ આ તનુશ્રી દત્તા નવીનતમ તસવીરો જે આ આશિક બનાયા આપને ફેમ તનુશ્રી દત્તાએ સિઝલિંગ ફોટોઝ શેર કર્યા હતા અને તેમજ તનુશ્રી દત્તાની તસવીરો અહીંયા આપવામાં આવી છે અને અહીંયા ભારત આવતાં પહેલાં તનુશ્રીએ સ્નેપચેટ પર એક વીડિયો પણ શેર કર્યો હતો જેમાં તેણે લખ્યું હતું કે આ મુંબઇની ફ્લાઇટ બે વર્ષ પછી ભારત આવી રહી છે અને તેમજ નર્વસ અને ઉત્સાહિત છે અને હા અમેરિકા તમે મને ખૂબ જ યાદ કરશો તેમજ હું જલ્દીથી પાછી આવીશ.મુંબઇ એરપોર્ટ પર તનુશ્રીની માન્યતા નથી.

તેની સાથે જ જણાવ્યું છે કે આ તનુશ્રી દત્તા જે તાજેતરમાં મુંબઇ એરપોર્ટ પર દેખાયા હતા અને તેમજ તે પહેલાથી સંપૂર્ણપણે બદલાઈ ગયા છે અને જણાવ્યું છે કે આ એક સમયે પોતાની સ્ટાઈલથી લોકોને દિવાના બનાવી રહેલી તનુશ્રી એક સામાન્ય છોકરી જેવી લાગે છે અને તેમજ આ તસવીરમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે તનુના માથા પર હૂકલો છે અને તે હીલને બદલે ફ્લોટર પહેરે છે તેવી પણ અહીંયા વાત કરવામાં આવી છે.મિસ ઈન્ડિયા તનુશ્રી દત્તા

ત્યારબાદ આગળ વાત કરવામાં આવે તો જણાવ્યું છે કે અહીંયા ઝારખંડમાં બંગાળી હિન્દુ પરિવારમાં જન્મેલી તનુશ્રી દત્તાએ 2003 માં ફેમિના મિસ ઈન્ડિયાનો ખિતાબ જીત્યો હતો અને તેમજ આ પછી જણાવવામાં આવ્યું છે કે આ તનુશ્રીએ 2004 માં મિસ યુનિવર્સ કોન્ટેસ્ટમાં પણ ભાગ લીધો હતો અને તેમજ જેમાં તે આઠમા રનર અપની સ્થિતિમાં હતી તેની જાણકારી આપવામાં આવી છે.તનુશ્રીની ટૂંકી કારકિર્દી.

તેમજ આ તનુશ્રી મોડેલિંગ કરવા માટે પોતાની કોલેજ અધવચ્ચે છોડી દીધી હતી અને તેમજ આ તનુશ્રીએ કોલેજ છોડી દીધી અને બી.કોમના પ્રથમ વર્ષમાં મોડેલિંગ શરૂ કરી. 2005 માં તનુશ્રીએ આશિક બનાયાની રચના કરી તમે બોલીવુડમાં એન્ટ્રી કરી હતી. આ ફિલ્મમાં દત્તા સાથે એમરાન હાશ્મી અને સોનુ સૂદ હતા. આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર સફળ રહી હતી. આ પછી તનુશ્રી ચોકલેટ, રકીબ, ઢોલ, રિસ્ક અને ગુડ બોય-બેડ બોય જેવી ફિલ્મોમાં જોવા મળી હતી અને તેમજ આ તનુશ્રી છેલ્લે 2010 ની ફિલ્મ એપાર્ટમેન્ટમાં જોવા મળી હતી.બોલીવુડે 2010 માં બાય કરી હતી.

તેની સાથે સાથે જ આ તનુશ્રીએ 2010 માં બોલિવૂડ છોડી દીધી હતી કહેવામા આવ્યું છે કે 2012 માં જ્યારે તનુશ્રી તેના ટાલ પડવાની તસ્વીરો સામે આવી ત્યારે તે ચર્ચામાં આવી હતી તેમજ તે સમયે જ આ તનુશ્રીએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તે પોતાને ટાલ પડતો હોવાનો ફોટો જોઇને પહેલા પરેશાન થઈ ગઈ હતી પણ એવું માનવામાં આવ્યું છે કે આ પછી તેને સમજાયું કે આખરે તે એક માનવી છે.તનુશ્રી આજે ખુશ વ્યક્તિ છે.

ત્યારબાદ જણાવ્યું છે કે આ તનુશ્રી આજે સુખી જીવન જીવી રહી છે અને તેમજ આ તનુશ્રીનું માનવું છે કે છેલ્લા કેટલાક સમયમાં તે પહેલા કરતા ઘણી મજબૂત બની છે અને આ તનુશ્રીએ એક ઈન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે પહેલા તે વસ્તુઓ અંગે અસ્વસ્થ રહેતી હતી પરંતુ હવે તેણે ચિંતા કરવાનું બંધ કરી દીધું છે અને તેમજ તે એકલી રહીને ખુશ છે અને આ તનુશ્રીએ કહ્યું છે કે આ ક્ષણે તે એકલ છે અને એક સારો છોકરો મળે કે તરત જ તે લગ્ન કરવા તૈયાર છે અને તેમજ આ તનુશ્રી હવે અમેરિકામાં રહે છે.

મિસ ઈન્ડિયા રહી ચૂકેલી એક્ટ્રેસ તનુશ્રી દત્તાએ બોલીવુડમાં તેની બેંગડ એન્ટ્રીથી કરેલી જેમ બધાને ચોંકાવી દીધી હતી તેમજ આ મિસ ઈન્ડિયા રહી ચૂકેલી એક્ટ્રેસ તનુશ્રી દત્તાએ બોલીવુડમાં તેની બેંગડ એન્ટ્રીથી કરેલી જેમ બધાને ચોંકાવી દીધી હતી.

ફિલ્મ આશિક બનાયા અપનેમાં તાજેતરમાં જ ઈમરાન હાશ્મી સાથે પડદા પર પોતાની સિઝલિંગ કેમિસ્ટ્રી બતાવનાર તનુશ્રી તાજેતરમાં ફરી એકવાર જોવા મળી હતી અને તેમજ આ તનુશ્રી મુંબઈ એરપોર્ટ પર હાજર થઈ હતી અને પહેલી નજરે તેને ઓળખવું મુશ્કેલ હતું. તનુશ્રી છેલ્લા 2 વર્ષથી અમેરિકામાં રહે છે અને તાજેતરમાં જ તે તેની બહેનના લગ્નમાં જોવા મળી નહોતી.

તમને યાદ અપાવી દઈએ કે ફિલ્મ દ્રશ્યમમાં અજય દેવગણની પુત્રીની ભૂમિકામાં જોવા મળતી ઇશિતા દત્તા તનુશ્રીની બહેન છે. ઇશિતાએ તાજેતરમાં ટારઝન હીરો વત્સલ શેઠ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને તેમજ આ તનુશ્રી એરપોર્ટ પર બ્લુ શર્ટ અને કેપ્રીમાં જોવા મળી હતી.

તેમ છતાં તે એકદમ બદલાઈ ગયેલી દેખાતી હતી પરંતુ તેણીની આડઅસર હજી મોહક છે અને આ તનુશ્રી અહીં મેકઅપની વગર દેખાઇ હતી. પીઠ પર બેકપેક સાથે તનુશ્રીનો આ અવતાર તેની જૂની શૈલીથી સાવ જુદો હતો અને તેમજ તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2004 માં તનુશ્રી મિસ ઈન્ડિયા યુનિવર્સ બની હતી અને તેણે હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. તે છેલ્લે 2010 માં ફિલ્મ એપાર્ટમેન્ટમાં જોવા મળી હતી.